เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กลับมาแล้ว!!! การแจกไอดีรอบที่ 3 + แถลงการ์ณในความล่าช้า
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nubookza
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 24 Jun 2006
ตอบ: 86

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 7:15 pm    เรื่อง: ไม่รุ้ทำไม ตอบโดยอ้างข้อความ

Smile ในเมื่อคนไทยทำเราก็ต้องเสนอความคิดแปลกๆไหม่ๆ เพื่อให้เกมนี้ดึงดูดความสนใจกับนักเล่นเกมออนไล หันมาเล่นเกมของคนไทย จะได้ไม่ตกเป็นเหยื่อของเกมออนไลที่ซื้อลิกสิทธิมาจากประเทศอื่นมา แล้วเกมนี้ยังเป็นเกมที่ไม่เสียตัง ถ้ามีคนรู้มากๆก็อาจจะหันมาเล่นเกมนี้เยอะ ๆ
แล้วก็จะได้เลิกเล่นเกมออนไลของต่างประเทศ ....

mojkiyd

เข้าร่วม: 17 Jul 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 7:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยังไงก็รออยู่นะงับ ถ้า เขียน เสด เรวๆ ก็ดีงับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mojkiyd

เข้าร่วม: 17 Jul 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 7:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รอ อยุ งับ ถ้า ได้ก็จะดีมากๆ

เขียนให้เสด เรวๆ นะงับเป็นกำลังใจ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bank_zarim

เข้าร่วม: 29 Jul 2006
ตอบ: 41

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 9:55 pm    เรื่อง: ขอรับ Id/pass ครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

[b] มาขอรับไอดี เล่นเกมนี้ ครั้บ

bank_zarim@hotmail.com
bank_zarim

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 9:56 pm    เรื่อง: ขอรับไอดีเล่นเกมคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

มาขอรับไอดี เล่นเกมคับ
bank_zarim

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 9:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอรับไอดีด้วยคับ
อ้างอิงจาก:
[/list]
bank_zarim

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 10:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ ไอดี/พาส เล่นเกมหน่อยนะครั้บ

(อยากเล่นจิงๆแหละ...)

เห็นเค้า ..ทิ้งอีเมลล์ไว้..ก็ขอมั่งนะคับ

bank_zarim

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 10:43 pm    เรื่อง: ก็มันเรื่องของผมอ่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมส์ออนไลน์ เกมส์แรกที่ผมเล่นก็คือ...
Ragnarok Online ตอนนั้น ม.1แล้วยังไม่โตเท่าไร เพื่อนชวนก็ตามเพื่อนไป..
เริ่มเล่นตั้งแต่นั้น..จนมาถึงม.3..(กันบาว..ก็เล่น)
แล้วผมก็เลิกเล่น..ก็เพราะ .. Rag ต้องเติมบัตร ชม. เล่น (เริ่มจน..เครียด)ช่วงนั้น ก็ยังเป็นเด็กติดเกมส์อยู่..
พักหลัง ก็เริ่มเลิกเล่น...แล้วก็ไม่เล่นเกมส์ออนไลน์อีกเลย ..เพราะหันมาเล่นดนตรี
ตอนนี้ม.5แล้ว..พอดีไปบ้านเพื่อนแล้วเห็นเพื่อนยังเล่นRagอยู่..
ก็เกิดอยากเล่นขึ้นมาอีก..
แน่นอนแหละครับ..คนที่เล่นเกมส์ออนไลน์ก็ต้องมีนิตยสารเกี่ยวกับเกมส์ออนไลน์
ผมก็เลยเอาหยิบ(Comgamer)ของเพื่อนมาอ่าน..
เปิดๆ..ไป (เล่นเกมส์อารัยดีนะ) ก็มาเห็นหน้านึงนี่แหละ ..ก็คือ Project One.
ผมก็บอกเพื่อนว่า..."เห้ย!!ข้าไม่เล่นแร็คละ..เกมส์นี่ดีกว่า โปรเจค วัน..(เห๋อๆ)
ดูเป็นละอ่อนดี..ถึงจะไม่เข้ากะหน้าก็เห่อะนะ.."
ผมก็ดูรายละเอียดทั่วไป..แล้วก็จำชื่อเวปมาเปิดที่บ้านผมเอง..
แล้วก็โหลดเกมส์นี้มาแล้ว..(80 ก่าเมก.)
แล้วก็เหลือ...ไอดีนี่แหละ ...ตอนแรกๆก็หาที่สมัครไอดีนะ แต่ไม่เจอ
ที่จิงเขามีแบบนี้นี่เอง... ผมก็เลยอยากจะ... ขอ ไอดี เกมส์นี้เล่นอ่ะคับ
jacklucky

ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 11:01 pm    เรื่อง: ขอ ID มั้ง อยากลองเกมคนไทย jod_kung@hotmail.com ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีหน่อยก๊าบ jod_kung@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
jacklucky

ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 11:02 pm    เรื่อง: ขอไอดีมั้งสิคร้าบ ตอบโดยอ้างข้อความ

jod_kung@hotmail.com :D ขอไอดีมั้งคร้าบผม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
orangezy

ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 2:11 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อะโจ้ย Crying or Very sad ตามใน CGN มานานและขอไอดีให้ผมมั่งสิค้าบ
ผมอยากเล่นเกมนี้มากเลยน้า รอมานานแล้ว โพสช่วยแนะนำไว้เยอะแล้วน้าค้าบพี่
Crying or Very sad ขอผมเหอะ(กำลังโหลดแพทอยู่นะตอนนี้แล้วไม่ทราบว่าอยู๋ในช่วงอะไรแล้วคับ)
เมลผมนะ Crying or Very sad Crying or Very sad (kawintongta@hotmail.com) ให้ผมเร็วน้าค้าบ

ปล. อายุจา 22 แล้วยังงอนร้องเด็กอีกนะเราอิอิ ก็อยากเล่นอ่ะ
slienthill

เข้าร่วม: 28 Jul 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 6:33 am    เรื่อง: ขอรับไอดีเกมด้วยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีเกมด้วยนะครับ
Email : mark_10912@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
slienthill

เข้าร่วม: 28 Jul 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 6:35 am    เรื่อง: ขอรับไอดีเกมด้วยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอรับไอดีเกมด้วยนะครับ (รอมาหลายวันละ ยังมะถึงอาทิตย์นะ)
Email : mark_10912@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
tawin7375

เข้าร่วม: 03 Jun 2006
ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 6:42 am    เรื่อง: ขอไอดีด้วยงับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีเล่นเกมนี้หน่อยครับอยากได้มากๆเลยครับ

>>>>>>>>>>>>>ส่งมาที่ zad_tawin@hotmail.com

ด่วนนะครับอยากเล่น

ปล.ชอบเล่นของไทยๆอิอิ
tawin7375

เข้าร่วม: 03 Jun 2006
ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 6:42 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีเล่นเกมนี้หน่อยครับอยากได้มากๆเลยครับ

>>>>>>>>>>>>>ส่งมาที่ zad_tawin@hotmail.com

ด่วนนะครับอยากเล่น
ปล.ชอบเล่นของไทยๆอิอิ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 11 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน