เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กลับมาแล้ว!!! การแจกไอดีรอบที่ 3 + แถลงการ์ณในความล่าช้า
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... , 11, 12, 13  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
อเมริกันดรีม
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 10:20 am    เรื่อง: ขอไอดีด้วยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอสวัสดี พี่ๆทีมงานทุกคนนะครับ และอยากขอยินดีกับความสำเร็จด้วย ในเกมนี้

เป็นเกมที่เยี่ยมมากๆเลยครับ ไม่แพ้ต่างชาติเลย อยากให้คนไทยหันมาเล่นของไทยบ้าง

รบกวนถ้าสะดวกอยากขอไอดีเกมนี้ด้วยนะครับ อยากเล่นมากๆเลย และหวังว่า เกมนี้จะประสบความสำเร็จอย่างสูงนะครับ

เกมไทย ไม่แพ้เกมใด ในโลกกก

guildbuster@hotmail.com กรุณา ส่งไอดีมาทีนะครับ
ขึ้นไปข้างบน
PlamRun
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 11:28 am    เรื่อง: อยกากได้iDมั้งง่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอหน่อยเด๊งับบบน่านะน่านะนะนะนะสงสารคนหล่อหน่อยเด้วแบ่งให้ซักคนก็ด่ะนะนะนะนะ Cool
slienthill

เข้าร่วม: 28 Jul 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 12:10 pm    เรื่อง: ขอรับไอดีเกมหน่อยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีเกมด้วยนะครับ จะเล่นอย่างสุดฝีมือ โหลดตัวเกมมาแล้ว โหลดแพทแล้ว
Email : mark_109122@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
jedar

เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 1:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

phu916@hotmail.com

ขอด้วยคน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 1:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอด้วยคน สงสารที่ ครับ

bas_vitawat@yahoo.com
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 1:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สงสารที

bas_vitawat@yahoo.com
retryonline

เข้าร่วม: 08 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 1:35 pm    เรื่อง: id ตอบโดยอ้างข้อความ

retryonline@sanook.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
owaranaiseka@hotmail.com
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 2:22 pm    เรื่อง: อยากได้ id เล่นเกมอ่ะครับ จะทำยังไงเหรอครับ มีจำนวนจำกัดเหรอ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นมากเลยครับ ผมเพิ่งได้เห็นเกมจาก คอมเกมเมอนิวสฉบับวันที่ 31 ก.ค.- 6 ส.ค.
อ่ะครับ อยากเล่นมากๆเลยอ่ะครับ ทำไงดีอ่า TT อยากเล่นมากครับ ถ้ามี id ช่วยส่งที่เมล
owaranaiseka@hotmail.com ที่นะครับ พร้อมรหัสด้วยน้า อยากเล่นมั้กๆ
phybuster

เข้าร่วม: 29 Jul 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 2:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คนไทยด้วยกันไม่ช่วยอุดหนุนกัน แล้วประเทศเราจะพัฒนาได้อย่างไร ผมเห็นทีแรกก็สะดุดตาแล้ว แล้วยิ่งว่าคนไทยทำอีก ยิ่งน่าเล่นกันไปใหญ่ อาจจะเป็นก้าวสำคัญที่จะทำให้ชาติอื่นเห็นว่าคนไทยก็สามารถสร้างเกมดีๆ ได้ขึ้นมา ยังงัยก็พัฒนาต่อไปนะครับ พวกผมถึงจะเป็นกลุ่มเล็กๆก็จะช่วยเป็นกำลังใจให้ อย่าหยุดพัฒนาละ สู้ต่อไป สักวันเราอาจจะเก่งกว่าเกาหลีก็ได้ ใครจะไปรู้ สู้ สู้ ..!!
slienthill

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 3:05 pm    เรื่อง: ขอรับไอดีเกมด้วยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอรับไอดีเกมด้วยนะครับ
Email : mark_10912@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
slienthill

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 3:07 pm    เรื่อง: ความตั้งใจของผม ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมจะตั้งใจที่สุด เพื่อให้ได้ID เกมนี้ ขอแค่ได้เล่น เกมของคนไทย ผมก้อดีใจที่สุดแล้ว
Email : mark_10912@hotmail.com
slienthill

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 3:09 pm    เรื่อง: ผมจะตังใจที่สุดถ้าได้เล่นเกมของคนไทย ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้ID มากๆ เพราะ อยากนำไปโชว์เพื่อนๆดูว่า เกมของคนไทย เล่นแล้วจะเป็นยังไง
และความดีใจ ของการได้เล่นเกมของ คนไทย พวกเรา
slienthill

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 4:59 pm    เรื่อง: ขอไอดีเกมด้วย ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอรับไอดีเกมด้วยนะครับ
slienthill

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 6:05 pm    เรื่อง: ขอรับไอดีเกมด้วยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีเกมด้วยนะครับ นานแว้ว & อยากเล่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
nubookza
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 24 Jun 2006
ตอบ: 86

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jul 30, 2006 6:34 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เราไม่เล่นแล้วครัยจะมาเล่นหล่ะ คนหมู่น้อยพวกนี้ อาจจะทำให้เกมนี้ โด่งดังขึ้น และหันมาเล่นเกมนี้กันมากขึ้นแล้วจะไม่ ไม่เสียเงินให้กับต่างประเทศ เงินจะได้หมุนเวียนไม่ลั่วไหล
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... , 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 12 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน