เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กลับมาแล้ว!!! การแจกไอดีรอบที่ 3 + แถลงการ์ณในความล่าช้า
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
harison
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุงมั่ก ๆ คับ

อิอิ Surprised
-------
อยากจะบอกว่าคนที่อยากได้ id อย่าลืม สมัครสมาชิด board ก่องน้า

<<ไม่มีเวลาเล่นเกม แถม เข้าไปทำกิจกรรมไม่ทันอีก T^T

แก้ไขล่าสุดโดย harison เมื่อ Fri Jul 21, 2006 6:38 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
manosate

เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 65

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

E-mail ที่ว่านี่คือ จดหมายในบรอดอะคับ ที่สมาชิกบรอดส่งหาสมาชิกบรอดอะนะ
renorbuz

เข้าร่วม: 17 Jul 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:42 pm    เรื่อง: renorbuz ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ ผมงงอยู่อย่างนึงกับ webboard อ่ะคับ ทำไมบางครั้ง บอกเขียนข้อความแล้วกด ส่ง มันขึ้น debug แล้ว ข้อความ ขึ้นมาในบอร์ด มั้ง แต่บางครั้งก็ไม่ขึ้น กดส่งไปส่งมาหลายรอบก็ไม่ขึ้นคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
manosate

เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 65

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สมัคร์ ดูด้านบนของบรอดอะคับ หาคำว่า สมัคร์สมาชิก ดูให้ทั่วก่อนแล้วค่อยถามสิคับ
persiateam

เข้าร่วม: 09 Jul 2006
ตอบ: 67

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาเล่นเกมส์ด้วยกันอย่างมีฟามสุขเถอะ
renorbuz

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:49 pm    เรื่อง: renorbuz ตอบโดยอ้างข้อความ

อ๋อ ถ้างั้นผมสมัครไปนานล่ะคับ อิอิ

test รูป เฉยๆคับ Lambroghini สุดสวย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ap058619287

เข้าร่วม: 14 Jul 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:55 pm    เรื่อง: ขอไอดีด้วยคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีหน่อยนะคับ emaillove_min@hotmail.com อยากเล่นโฟสหลายครั้งแล้ววว><
thestar111

เข้าร่วม: 16 Jul 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอด้วยครับ fat_2218@hotmail.com Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
renorbuz

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 9:15 pm    เรื่อง: renorbuz ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่า ลงรูป ได้ล่ะ Lambroghini สุดที่ร๊าก
Big-Head-Door
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 9:25 pm    เรื่อง: ขอรับ ID เกมส์ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอด้วยนะครับ smashingbabyboy@hotmail.com
harison

เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 9:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หรือว่าที่เซฟเวอมีปันหาก้อเพราะพวกผม
ที่พึ่งได้ไอดีรึป่าวง่า ถ้าใช่คงเศร้าแย่เลย -*-
Sad
---------
ถ้าต้องการไอดีอย่าลืมสมัครสมาชิกในเวปก่องนะ ^ ^

<<ไม่มีเวลาเล่นเกม แถม เข้าไปทำกิจกรรมไม่ทันอีก T^T

แก้ไขล่าสุดโดย harison เมื่อ Thu Jul 20, 2006 9:50 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
smashingbaby
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 9:48 pm    เรื่อง: ID ตอบโดยอ้างข้อความ

smashingbabyboy@hotmail.com
seng
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jul 21, 2006 2:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ของ id ด้วยได้ไหมครับ senghaha@hotmail.com อยากเล่นมากๆๆๆเลยรูปมันน่ารักดี
linkinboy

เข้าร่วม: 14 May 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jul 21, 2006 2:30 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ทราบว่าตอนนี้จะจัดกิจกรรมอะไรขึ้นอีกรึปล่าวครับ เพื่อที่จะขอรับไอดีไปร่วมทดสอบ ผมก็เป็นอีกคนนะครับ ที่เฝ้าดูความเติบโตของเวปนี้มาตลอด แต่ไม่มีโอกาสได้ว่างเข้ามาขอไอดี แต่ช่วงนี้ว่างๆ เลยคิดที่จะอยากมาช่วยทดสอบระบบต่างๆ ด้วยคนครับ ถ้าได้หรือไม่ได้ยังไงก็แล้วแต่ครับผม สนับสนุนเกมคนไทยต่อไปครับ
เริ่มแรกที่ผมรู้จักเกมอินดี้ก็เพราะเกม ทาน่อลนี่แหละครับ เห็นพี่ๆ ที่ออฟฟิสเค้าโหลดมาเล่น ยิงกันไปยิงกันมา แต่พี่เค้าก็บอกว่ายังอยู่ในช่วงทดสอบยังไม่สามารถเล่นออนไลน์ได้ ผมก็งง นี่มันเกมไรหว่าทำไมออนไลน์ไม่ได้ (ซึ่งขณะนั้นไม่ว่าเกมไหนๆ ก็จะออนไลน์กันไปหมดแล้ว) ก็ได้ลองเล่นดูแล้วก็เพลินๆ ดีครับ ยังคิดอยู่เลยถ้ามันออนไลน์ได้ขึ้นมานี่คงจะสนุก แม้ว่าตัวเกมขณะนั้นจะยังไม่มีอะไรเลยก็ตาม . . หลังจากนั้นมาก็ไม่ค่อยมีเวลาติดตามข่าวเลย จนพี่เค้าบอกว่าเกมอินดี้ที่เราเคยเขียนลงในหนังสือนั้น ตอนนี้เค้ามีเกมใหม่ออกมาแล้ว ชื่อว่า PJ1 ผมเห็นรูปที่พี่เค้าแล้วนึกไปถึง ครั้งแรกที่ผมเคยเห็นเกมแรคน่าร๊อคเมื่อหลายปีที่ผ่านมา ผมชอบนะ เกมกราฟิกอย่างนี้ มันดูลื่นๆ ดีนะ ไม่ปวดหัวกับมุมมองที่หมุนไปหมุนมาอย่าง MMORPG ที่มีอยู่เกลื่อนทุกวันนี้ เกมมันสำคัญที่ระบบแล้วก็ผู้เล่นครับ กราฟิกนั้นไม่ต้องเลิศหรูก็มีคนเล่น แล้วยิ่งเป็นเกมฝีมือของคนไทยเราด้วยแล้ว น่านับถือครับ ทุกอย่างต้องมีก้าวแรก และนี่แหละครับคือก้าวแรกของคนไทยเรา ProjectOne !!

ปล.ขอเอาใจช่วยทีมงานและผู้ร่วมทดสอบทุกคนครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jul 21, 2006 8:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ ID ด้วยนะคับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, ... 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 2 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน