เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กลับมาแล้ว!!! การแจกไอดีรอบที่ 3 + แถลงการ์ณในความล่าช้า
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 11, 12, 13  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 4:44 am    เรื่อง: กลับมาแล้ว!!! การแจกไอดีรอบที่ 3 + แถลงการ์ณในความล่าช้า ตอบโดยอ้างข้อความ

ก่อนอื่น ต้องขอโทษทุกคนครับ ที่ปล่อยให้รอ ไอดีเกือบ 2 อาทิตย์เต็ม มีเรื่องราวมากมายเกิดขึ้นกับผมในช่วงนี้ กับ ระยะเวลาหลายๆ ปีที่ผ่านมา

ในช่วงที่ผ่าน ผมประสบกับโรคที่ไม่ค่อยอยากจะเอ่ยถึงเลย เพราะมันทำให้ เกิดผื่นคันอย่างมาก จนผมเกาจนเกิดอาการอักเสบมากขึ้น ก็ไม่เยอะมากหรอก แต่ก็ทำให้ผมต้องกินยาแก้แพ้ จำนวนหลายเม็ด เพื่อรักษาอาการ ผมจึงต้องพักจากการเล่นเกม / ทำงาน ทุกชนิด เพื่อให้พักผ่อน กับ ใช้แรงให้น้อยที่สุด

หลังจากที่ผมหายดีแล้ว ผมก็ต้องมาเจอกับปัญหาเกี่ยวกับ ร้าน ที่ผมไปทำมาอีก ทำเรื่องวุ่นวายอีก 2-3 วัน

จนตอนนี้ อาการโรค ก็ยังทรงตัวอยู่ครับ ยังไม่ลามไปมากกว่านี้เท่าไหร่ ผมก็คงต้องอาศัพไปแบบนี้ก่อน (อยากจะเกาจริงๆ เลยนะนี่)

-----------------------------------------------------
เอาล่ะ เฉพาะกระทู้จากห้องนี้ เท่านั้นนะครับ ส่วนอื่นๆ ผมยังไม่ได้ไปอ่านเลย คัดเลือกภายในไม่ได้ ชื่อเหล่านี้ เป็นผลงานของทุกคนที่อยู่ในนี้ ทั้งนั้น ใช้เวลาร่วม 3 ชม. ในการตอบ และ อ่านข้อคามทั้งหมด

รายชื่อผู้ได้รับการคัดเลือก มีทั้งหมด 53 คน ดังนี้ครับ
Bosscang
Tarnakub015
miryoku025
munjingjing
idevil
manosate
harison
nutidus
song
Armchair
LemonKiss
poppyluza
mdclub
tor002
harison
dogbabe_king
cloud25774
Shadowhong
earth8984
gofehot
miminol
Son
dmnnhrnsfo
stepbnw99
nupop
PeThai
sweetymania
perakorn35
maggie
lovebouy
digitalex
prame123
mastercon
persiateam
Anders0n
ammkung
wayuh
lipsatick
pangbuild
Lekloso
santason
terfolheal
foluthewiz12
Lakaru19
sutidaboipom
tesdy007

และ อีเมลเหล่านี้ ผมจะทำการ ส่ง email ไปอีกครั้งให้กับเขาโดยตรง เพื่อรับรหัสลับในการขอดี
(ยังไม่ได้ในการแจกรอบนี้ แต่ถ้าสมัครมาเมื่อไหร่ จะได้รับ ไอดี)
admin_gm001@hotmail.com
chubpachup@hotmail.com
us@siamza.com
zetamaycry@hotmail.com
kusod@hotmail.com

สำหรับทุกกระทู้ที่ผ่านการคัดเลือก ผมได้ทิ้ง comment ที่ไม่ซ้ำกันไว้ด้วยครับ ใครอยากตามไปอ่าน ก็เชิญไปที่กระทู้ของตัวเองได้เลยครับ

ในที่สุดผมก็กลับมาจนได้ หลังจากอ่านมา 3 ชม. ได้รับข้อความดีจำนวนนึงเลย ทั้งหมดจะอยู่ในกระทู้ นี้ ผมไล่อ่านจากหน้าสุด ไปหลังสุด ฉะนั้น กระทู้ใหม่ๆ จะถูกดันไปด้านหลังนะครับ ขออภัย ณ ที่นี้ด้วย Wink

แก้ไขล่าสุดโดย Kishar เมื่อ Fri Aug 04, 2006 4:37 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Shadowhong
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 34

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 4:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ครับ ID จาส่งมาให้ผมใน e-mail ที่ผมสมัครไว้ใช่มั๊ยครับ
ปล.ทุกปัญหามีทางแก้ ยังไงก็อย่าท้อนะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
manosate

เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 65

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 6:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เย้ ได้ไอดีแล้วจะรอนะคับ (มีเพื่อน ผมจะมาเล่นด้วย ก็กะจะขอให้เพื่อนด้วย แต่อาจจะให้เพื่อนมาขอเองก็ได้ แต่ช่วยจัดกิจกรรมใหม่ไวๆนะงับ) สุดท้ายนี้ อย่าเกานะคับ อย่าเกานะคับ มีห้องที่ผมวาดรูปมอนสเตอร์ อยู่ไม่รู้ได้เข้าไปยัง ถ้าเข้าไปดูแล้วก็สามารถเลือกได้ตามใจชอบเรานะงับ (อยากให้เลือกด้วย เผื่อเจอมอนสเตอร์ของตัวเองในเกม อิอิ) ยังไงผมก็จาวาดรูปมาลงกระทู้นี้เรื่อยๆนะงับ จะพัฒนาไปเรื่อยๆด้วย อิอิ Laughing ย้ำครั้งสุดท้าย อย่าเกาๆ (ผมว่าต้องเป็นแพ้อะไรซํกอย่างแน่ๆเลย กินอะไรผิดสำแดงไปหรือป่าวคับเนี่ย หรือ คุณ Kishar เป็นเอดส์ Shocked !!!!!!! ล้อเล่นนะๆ อิอิอิ)
gabiNl290583
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 11:24 am    เรื่อง: สมัครสมาชิกแล้ว ตอบโดยอ้างข้อความ

สมัครสมาชิกแล้ว
แต่ทำไมเล่นเกมไม่ได้
ต้องใช้ไอดีที่ไหน
ขอไอดีด้วย Sad Sad
Lakaru19

เข้าร่วม: 10 Jun 2006
ตอบ: 27

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 11:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รับไอดียังไงหรองับ
อยากเล่นจิงๆงับ
บอกทีนะขอรับ^^ รออยุ่งับ
-----------------
เกมเค้าเล่นเพื่อนความสนุกนะงับไม่ไช่เพื่อนการแข่งขันกัน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
manyoyo

เข้าร่วม: 19 Jul 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 12:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อืม ใช่รับไอดียังไงครับ ใช่เขียนอีเมล์ไหมครับ
armmaximas
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 2:23 pm    เรื่อง: อยากเล่นมั่งง่ะ อ่านแล้วยัง งง อยู่อะงับ ทำไงถึงจะได้ ID งับ ตอบโดยอ้างข้อความ

- * - เกม น่า เล่น แต่ยังมะเปิดรับสมัคร เลย พอเข้ามา อ่าน อยู่ช่วง แจก Id แล้วต้องทามไงถึงจาได้อ่า อ่านแล้ว ก็ งง อะ งับ ติด ต่อ ทีก็ได้นะ งับ Gu-arm@hotmail.com อ่างับ ของคุงงับ ^^
sefiroth1

เข้าร่วม: 03 Jul 2006
ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 4:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชอบนะเกมส์นี้ น่ารักดี น่าเล่นมาก อยากเข้าไปเล่น ยังไง ขอ ID ผมทีสมัครมาพักนึงแล้ว
เกมส์ก็โหลดแล้ว แต้ฃ่ยังไม่มี ID เลย ขอผมบ้างนะคับ sefiroth1@hotmail.com
ขอบคุณมากๆคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
bigboy2499

เข้าร่วม: 16 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 5:23 pm    เรื่อง: ช่วยด้วยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

Rolling Eyes คือผมอยากเล่นมากเลยอ่ะครับเพื่อนผมก็ได้เล่นไป2คนแล้วอ่ะครับ
ถ้าได้ยังไงก็ขอความอุปการะด้วยนะครับ อยาดเล่นจริงๆ โหลดเกมมาได้เดือนก่าๆแล้วอ่าToT
ผมขอIDด้วยนะครับส่งมาทางเมลน้าคาบ B_indy_3@hotmail.comขอบคุนมากๆเลยนะครับบบบบบบ

sefiroth1

เข้าร่วม: 03 Jul 2006
ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 5:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หลังจากที่ผมได้เห็นรายชื่อเกมส์ใหม่ ในเวป Compgamer ก็ลองเข้ามาดูที่แรกยังไม่รู้ว่าเป็นเกมส์ของคนไทย หลังจากดู Screenshot ของเกมส์นี้และได้ลองดู VDO Clip การแถลงข่าว
ก็รู้สึกว่าอื่ม..นี้เกมส์คนไทยนิ น่าสนใจมาก ภาพสวย น่ารักดี ก็ได้ติดตามมาพักหนึ่งดูว่ามีการสมัคขอ ID มั้ย แต่ไม่มีเลย กิจกรรมที่ผ่านมาก็มีอันที่ผมชอบคือ ส่งภาพวาด เพราะชอบวาดภาพอยู่แล้ว บุญมีแต่กรรมบัง ผมส่งภาพไม่เป็น ก็เลยชวดไป กิจกรรมคราวนี้ เลยลองส่งความคิดเห็นมา
เห็นว่าได้IDกันหลายคนแล้ว และพูดถึงเกมส์นี้ผมว่าน่าสนใจมากนะ เพราะเป็นเกมส์ของคนไทย
ทำเอง ผมคิดว่าถ้าได้มีการพัฒนาตัวเกมส์ไปให้อยู่ในระดับ สากล และส่งออกไปต่างประเทศได้ลองเล่นกัน ให้รู้ไปเลยว่านี่แหละเกมส์ไทย ของไทย คนไทยทำ คราวนี้เกมส์ของคนไทยจะได้ประกาศศักดากันซะที

ปล.คนไทยถ้าคิดจะทำอะไร ไม่แพ้ชาติใดในโลก ( อิ อิ )

ขอผมได้เข้าไปเล่นทีเถิด
sefiroth1@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
cloud25774

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 5:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณมากครับที่ให้ ID ผมมาเล่น Very Happy

แก้ไขล่าสุดโดย cloud25774 เมื่อ Thu Jul 20, 2006 9:31 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
poppyluza

เข้าร่วม: 17 Jun 2006
ตอบ: 13

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 7:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุงมากๆครับผมทำสำเร็จแล้วได้เล่นแล้วแต่ในกระทู้ผมมีรอยตำหนินิดหน่อยอิอิ
renorbuz

เข้าร่วม: 17 Jul 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:39 pm    เรื่อง: renorbuz ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อ อีเมลผมมีในที่แจก id อ่ะนะคับ แต่ว่า ยังมะเห็น ได้รับอีเมลเลยคับ หรือว่าต้องสมัคร สมาชิก เวป ก่อน แต่ผมไม่รู้ว่าต้องสมัครตรงไหนหรือว่าผมสมัครแล้วแต่ลืมก็มิทราบคับ - -*
renorbuz

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:40 pm    เรื่อง: renorbuz ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อ อีเมลผมมีในที่แจก id อ่ะนะคับ แต่ว่า ยังมะเห็น ได้รับอีเมลเลยคับ หรือว่าต้องสมัคร สมาชิก เวป ก่อน แต่ผมไม่รู้ว่าต้องสมัครตรงไหนหรือว่าผมสมัครแล้วแต่ลืมก็มิทราบคับ - -*
renorbuz

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jul 20, 2006 8:40 pm    เรื่อง: renorbuz ตอบโดยอ้างข้อความ

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3 ... 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 1 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน