เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กลับมาแล้ว!!! การแจกไอดีรอบที่ 3 + แถลงการ์ณในความล่าช้า
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12, 13  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
slienthill

เข้าร่วม: 28 Jul 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 7:50 am    เรื่อง: ขอไอดีเกมด้วยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอรับไอดีเกมด้วยนะครับ
Email : mark_10912@hotmail.com
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
bankakub
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 8:45 am    เรื่อง: ขอไอดีบ้างดิคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอIDผมด้วยนะอยากเล่ยบ้างอ่ะนะงับ
แสบ`zA
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 10:07 am    เรื่อง: ผมขอรับId เกมด้วยน่ะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากเล่นมาครับเพราะภาพสวยดี และผมก่ชอบเกมแนวนี้มาก
ยังไงผมก่ ขอ Id ด้วยน่ะครับ E-Mail kingtoon_dox@hotmail.com
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 10:13 am    เรื่อง: ขอIDเล่นเกมหน่อยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ประวัติของไส้เดือนยักษ์
ในยุคสงครามเย็น นักวิทยาศาสตร์ได้ทำสารเคมีเร่งการเจริญเติบโตหกลงไปในท่อระบายน้ำ ซึ่งในนั้นเป็นที่อยู่ของสัตว์ต่าง และหนึ่งในนั้นก็คือ "ไส้เดือน"

item ที่ดร็อป
1.หยดน้ำแร่ ~ เป็นหยดน้ำจากใต้ดิน Hp+100
2.เขาของไส้เดือนยักษ์
3.ปลอกคอของไส้เดือนยักษ์ ~ ปลอกคอที่ไส้เดือนยักษ์ไส่ตั้งแต่เกดและไม่เคยถอดเลย
4.อาวุธและเงิน

อยากเล่นเกม Project ONE อะครับแต่ยังไม่มีไอดีได้โปรดส่งมาที่ superbook_arm@hotmail.com ขอบพระคุณมากครับ

ไส้เดือนยักษ์
ไส้เดือนยักษ์ข้าง
ไส้เดือนยักษ์หน้า
ไส้เดือนยักษ์หลัง
ไส้เดือนยักษ์โจมตี
ไส้เดือนยักษ์โดนโจมตี
ไส้เดือนยักษ์ตาย
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 10:15 am    เรื่อง: ขอIDเล่นเกมหน่อยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ในยุคสงครามเย็น นักวิทยาศาสตร์ได้ทำสารเคมีเร่งการเจริญเติบโตหกลงไปในท่อระบายน้ำ ซึ่งในนั้นเป็นที่อยู่ของสัตว์ต่าง และหนึ่งในนั้นก็คือ "ไส้เดือน"

1.หยดน้ำแร่ ~ เป็นหยดน้ำจากใต้ดิน Hp+100
3.ปลอกคอของไส้เดือนยักษ์ ~ ปลอกคอที่ไส้เดือนยักษ์ไส่ตั้งแต่เกดและไม่เคยถอดเลย

อยากเล่นเกม Project ONE อะครับแต่ยังไม่มีไอดีได้โปรดส่งมาที่ superbook_arm@hotmail.com ขอบพระคุณมากครับ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 10:15 am    เรื่อง: ขอIDเล่นเกมหน่อยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 10:36 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอรับไอดีเกมส์ด้วยครับ
Dancepubsa@hotmail.com
noname55

เข้าร่วม: 29 Jul 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 11:34 am    เรื่อง: ขอไอดีมั่งได้ไหมครับจะได้เอาไปเผยแพร่ว่าเกมส์มันแค่ไหน ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นมากครับผมอ่านจากหนังสือคอมเกมเมอร์นิวน่าเล่นมากเลยครับ
noname55

ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 11:35 am    เรื่อง: ผมขอไอดีสักไอดี1ผมจะนำไปบอกต่อๆกัน ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นมากครับผมอ่านจากหนังสือคอมเกมเมอร์นิวน่าเล่นมากเลยครับnew_ya.ya@hotmail.com
A-CHOU

ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 1:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สมัครไอดี ไม่ได้เหรอครับ

จะเปิดอีกทีเมื่อไหร่ครับ

มีว่างซัก 1 ไอดีปะครับนี่ Laughing อยากเล่นงับ

---ⓛⓞⓥⓔ is War, Easy to Start, But Hard to StoP---
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger
A-CHOU

ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 1:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รู้สึกว่าเกมส์นี้ ผมจะเห็นนานมากๆ สมัยนั้น CGN เอามาโปรโมต เมื่อนานมาแล้ว
เป็นปี เลยก็ว่าได้ ตอนนั้นผมยอมรับเลย ว่าดูถูกเกมส์ภูมิปัญญาคนไทยอย่างมาก
แต่ ความรู้สึกผมกลับเปลี่ยนไป เมื่อได้ลองเล่น เกมส์ ไทออนไลน์ ถึงบั๊กจะเยอะ
บั๊ก ตัวค้าง ติดสิ่งก่อสร้าง ต่างๆ นาๆ แต่ เกมส์นี้ก็ได้สร้างให้เห็นว่า คนไทย
มีศักยภาพพอที่จะ ทำได้ ผมหละประทับใจจริง ถึงกับควักเงินซื้อ FUNCARD เติม
ซื้อเงินเฟื้อง เรย >..<"

แล้วมาลองคิดดูนะ เราเติมไม่มากก็ได้ สมมุติ 50 บาท ใช่ปะ
สองอาทิตย์เติมซื้อ ของทีหนึ่ง 14 วัน 50 บาท เพราะยังไงเค้าก็เปิด Server
ไว้ให้บริการฟรีอยู๋แล้ว ไม่ต้องเติม Airtime แล้วทำไม ก็ตก วันละ 3บาท 50ตัง
ไม่ยากลำบากหรอกคับ หาก จะเป็นส่วนหนึ่งในการช่วยเหลือคนไทย

อยากให้คิดว่า วันละ 3-5 บาท ช่วยกันพัฒนาวงการเกมส์ไทย มันมากไปเหรอครับ
เสียค่าชั่วโมงเล่นเกมส์ยังเยอะกว่านี้อีกครับ นึกเสียว่า ช่วยกัน เกมส์คนไทยจะได้ก้าวไกล

อ้าว ไปๆ มาๆ ไป ไทออนไลน์ ซะงั้น >...<" แต่อยากให้ช่วยสนับสนุนเกมส์คนไทย
ไทยทำ ไทยใช้ ไทยพัฒนา จ้า.....

ฝากไว้ หุหุ สงสัยผมจะติดมาจากบอร์ด ไทออนไลน์ มากเกินไป
ยังไงก็ฝากไว้ เกม ไทย น่าเล่นนะจะบอกให้ ^q^

---ⓛⓞⓥⓔ is War, Easy to Start, But Hard to StoP---
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger
bombsanook

เข้าร่วม: 28 Jul 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 2:25 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รอ............แล้วก็..................รอ

<<<.......... รักเทอที่สุดเยย .......... >>>
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
ชะมด

ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 3:35 pm    เรื่อง: อยากร่วมทดสอบระบบด้วยงับ.. ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมมะรู้จะเขียนบทความอาไยอะงับ เอาเป็นว่าถ้ามีการแจก Id อีกขอด้วยนะคีบ
มะได้มะเปนไรงับ เด้วรอopenก้อได้คับ หวังว่าเกมนี้คงไม่ต้องนั่งเก็บเลเวลทั้งวันอย่างเดียวนะงับ Surprised
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
t_h_a_r_love@hotmail.com
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 4:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมอยากได้ไอดีคับทำไงรอคับอยากเล่น Confused Confused เพื่อนบอกว่ามันภาพสวยคับอยากได้กรุณาส่งมาในเว็บนี้คับ t_h_a_r_love@hotmail.com[/b]
DsPsUsU
Project ONE Tester

ตอบ: 35

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jul 29, 2006 6:27 pm    เรื่อง: อิจฉาจัง ตอบโดยอ้างข้อความ

Very Happy Laughing เห็นแล้วอิจฉา รอจนกว่าจะถึงวันของเรา
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 9, 10, 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 10 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน