GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 4
ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูรูปเลยครับโดยเฉพาะจีเอ็ม cawa ถ่าจำชื่อไม่ผิดนะไม่ผิดนะ  (อ่าน 1030 ครั้ง)
xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

มาดูรูปเลยครับโดยเฉพาะจีเอ็ม cawa ถ่าจำชื่อไม่ผิดนะไม่ผิดนะ
« เมื่อ: 20-08-2008, 18:17:29 »

มีคนบอกผมแต่ผมไม่ทันถอดส่งผมออกมาเฉยแล้วจีเอ็มก็ไม่ได้บอกให้ผมถอดเชตด้วยนะครับไม่มีแม่แต่บอกให้ทุกคนถอดเชตบอกแค่ว่าให้คนมีดาวไปนั้งข้างบนแค่นี้ แล้วผมผิดเหรอครับที่ผมไม่ได้ถอดเชตออกอ่ะจีเอ็มก็ไม่ได้ประกาศสักคำว่าให้ถอดเชตมาดูรูปเลยครับ(มีแต่ผู้เล่น1คนที่บอกให้ผมถอดแต่ผมลืออ่านเพาะไนหิ้งกิจกรรมผมอ่านแต่ตัวเหลืองไม่ได้อ่านตัวขายเพราะมันเยอะมาก)
ทีมงานจัดการหน่อยละกันครับ

Full Member

ดีที่เป็นคน

Re: มาดูรูปเลยครับโดยเฉพาะจีเอ็ม cawa ถ่าจำชื่อไม่ผิดนะไม่ผิดนะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-08-2008, 18:23:16 »

✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

อย่ามาสาระแน

Re: มาดูรูปเลยครับโดยเฉพาะจีเอ็ม cawa ถ่าจำชื่อไม่ผิดนะไม่ผิดนะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-08-2008, 18:33:06 »

มองไม่เหนรูป

แต่....

Evil Evil

PGAUINR ★
Sr. Member

BB pin : 269A58BB ♥

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-08-2008, 18:34:54 »

รูปมั่ยเหนขึ้น
✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

อย่ามาสาระแน

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-08-2008, 18:35:39 »

อ้างจาก: ..• Spy_Girl •.. ที่ 20-08-2008, 18:34:54
รูปมั่ยเหนขึ้น

เอาลงใหม่ด่วนๆ อยากดูผลงาน  Evil

♬ ÚñÐê®GrØüÑЙ ♪
Hero Member

แค่...คำสัญญา

« ตอบ #5 เมื่อ: 20-08-2008, 18:44:14 »

อ้างจาก: -•Games•- ที่ 20-08-2008, 18:33:06
มองไม่เหนรูป

แต่....

Evil Evil

Shocked Shocked Shocked
__Suqër Ðøllz™
Sr. Member

Boooooo -3-

« ตอบ #6 เมื่อ: 20-08-2008, 22:15:14 »

ปกติแล้ว ........ พี่แอ้มก็จะประกาศนี่นา ว่าให้ถอดเซ็ต
ไหงเป็นงั้น ?!?  ...
ยังไงก็น่ะนะ ไม่เห็นรูป คอมเม้นอะไรมากกว่านี้ไม่ได้
แต่ก็ถือว่าเป็นความผิดพลาดของจีเอ็มอาสา  ยังไงๆก็ถือเป็นบทเรียนอ่านะ
-0-

สนใจชิมซักนิดมั้ย ?! ?
★: Jolly Bear :★
Hero Member

จอลลี่ คุกกี้ พี่หมีแสนดี ~*

« ตอบ #7 เมื่อ: 21-08-2008, 10:15:41 »

ไม่เข้าใจครับว่าเกิดอะไขึ้น

Huh?

I luv you / Wo ai ni / Ich lieber dich / Je t’aime / Tiamo / Te quiero / Sarang hae yo / Kimi o ai shiteru / Chit pa de
Bon sro Iahn oon / Amo-te / Jag alskar dig / Ya vas liubliu / Seni Seviyorum / Saya cinta padamu / Mahal ka ta
^
ภาษาไทย
^
ฉันรักเธอ
Full Member

ดีที่เป็นคน

« ตอบ #8 เมื่อ: 21-08-2008, 18:11:39 »

ผมก็งงเหมือนกันอยู่ดีๆส่งผมออกมาเฉยๆม่ๆได้บอกเลยว่าห้ามถอดเชตผมหน้าจะถ่ายไว้ตั้งแต่เริ่มกิจกรรมน่ะ

อย่าให้ผมเจอจีเอ็มคนนี้น้อกเมืองละกันตายแน่

●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #9 เมื่อ: 21-08-2008, 18:37:53 »

ชีพแอสหรือเปล่าค่ะ กิจกรรมวัดดวงหมวก ในวันที่ 20/08/51

ในการจัดกิจกรรม เราจะบอกก่อนทุกครั้ง ให้ถอดเซตออก ให้เงียบ ห้ามเดินไปไหน

ถ้าหากว่าใช้ชีพแอสเราเห็นไม่ยอมถอดเซตทั้งๆที่คนอื่นถอดหมดแล้ว ลงรูปใหม่ด้วยค่ะ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
อีริตั้น
Sr. Member

Status : Waiting for new signature!

« ตอบ #10 เมื่อ: 21-08-2008, 18:54:32 »

อ้างจาก: ♠BIEACH♠ ที่ 21-08-2008, 18:11:39
ผมก็งงเหมือนกันอยู่ดีๆส่งผมออกมาเฉยๆม่ๆได้บอกเลยว่าห้ามถอดเชตผมหน้าจะถ่ายไว้ตั้งแต่เริ่มกิจกรรมน่ะ

อย่าให้ผมเจอจีเอ็มคนนี้น้อกเมืองละกันตายแน่

ผมเพิ่งจะทราบว่า การที่โดนเตะออกจากการจัดกิจกรรมแค่ครั้งเดียว ทำให้คนแค้นกันขนาดนี้ได้

ขี้หงุดหงิดจังนะครับ

สำหรับแอ้ม ผมขอให้อย่าถือว่าเป็นการปลอบใจนะ แต่คนเราผิดพลาดกันได้ และถ้าเป็นอย่างที่เขาบอกจริง ก็คือแอ้มสะเพร่าเอง

แต่ถ้าแอ้มแน่ใจว่าบอกทุกครั้ง คนที่ผิดก็คือคนที่ไม่ใส่ใจตั้งแต่แรก แต่จะไปโทษเขาหมดก็ไม่ได้ เพราะเขาอาจไม่ได้มองจริงๆ

ผมไม่เข้าข้างใครนะครับ เพราะฝ่ายคนฟ้องก็มีภาพหลักฐาน แต่ก็ไม่เด่นชัดพอ และแอ้มก็แย้งมา

กลัวสะกดภาษาไทยไม่ถูก? คลิกที่รูปเลย!
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #11 เมื่อ: 21-08-2008, 19:01:02 »

แล้วแต่ต่ะ ยังไงก็ได้

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
~๐ Ryan ๐~
Hero Member

วิทเอง....เดี๋ยวรู้จัก

« ตอบ #12 เมื่อ: 21-08-2008, 19:14:08 »

วันนึงมีกิจกรรมตั้งหลายรอบนิ แค่ครั้งเดียวไม่เห็นเป็นไรเลย
เรื่องแค่นี้ ไม่ต้องเคียดคับ เสียสุขภาพจิตป่าวๆ

Love me i buff
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 21-08-2008, 21:25:45 »

รู้ว่า กิจกรรม หลาย รอบ คับ ผม ก็เคยโดน แต่ ไม่ใช่ CAWA เพราะ ผม ชอบ ตรงที่เขา จริงจังในการจัด กิจกรรม แต่อีกคน จีเอ็มไรน้า ไม่ อยาก ออกชื่อ

พูดไรไปก็ไม่ฟัง สมมุติ เช่น มีการ จับกลุ่ม เช่น ให้ จับ กลุ่ม 3 คน พอ ครบ 3 คน นั่งได้ พัก 1 ก็มีคนมาแจม ขนาดคนในกลุ่มเราไล่ไป มัน ก็ไม่ไป

แถม พวกผม ย้าย หนี มัน ก็ ตามมา บอกจีเอ็มที่จัดกิจกรรม ก็ไม่พูดด้วย ยุดีดี กลุ่มไหนเกิน เตะ ออกทั้งกลุ่ม พวก ผม พิม กัน เมื่อย นิ้วเมื่อยมือ ว่ามีคนแทรก จีเอ็มคนนั้นก็ไม่ฟัง เตะออกหมด ทั้ง กลุ่ม เสีย อารมณ์ ไหมคับ แบบนี้

และได้ข่าว แว่ว ๆ ว่าคนที่มาแทรก อะ รู้สึกจะรู้จักกะจีเอ็มอาสา   และ ผม ซิบไปมีการมาบอกอีกนะ ว่า รวม กิจกรรมครั้งหน้า เหอๆ ถ้า เป็นคุณเล่น ยุ 10-20 นาที แล้ว ยุดีดี โดนเตะจะเสียความรู้สึกแค่ไหน ส่วน ตัวไม่ชอบหรอก จีเอ็มอาสา เพราะ ว่า โอกาส ที่ จะจัดกิจกรรม แล้ว ยก ผลประโยชน์ ให้พวกพ้อง อาจจะมีก็ได้ ใครจะไปรู้ เช่น ตอบ คำถาม 10 ข้อ ให้ พวก ตัวเอง สัก 1 ข้อ ไรประมาณนี้

นี่แค่ กรณี แรก ยังมีอีก แต่ไม่อยาก พิมขี้เกียจ ว่า จะปล่อยเลย ตามเลย แต่ เข้ามาเห็นกะทู้แนวนี้ เลย เอาสะหน่อย ไม่ได้ ใส่ร้าย นะ
แต่ มัน เป็นสิ่งที่ประสบ และ พบมากะ ตัว 

ตรงๆ ของรางวัลไม่ได้ไม่เสีย ใจ ถือ ว่า รวม สนุก แต่ มันเสีย ความรู้สึกนี่ สิ เหอๆ  ถึง จีเอ็ม อาสา...... Smiley
karato Luv.
Hero Member

โอ้วววว ว วว

« ตอบ #14 เมื่อ: 21-08-2008, 21:30:34 »

อ้างจาก: Love me i buff ที่ 21-08-2008, 21:25:45
รู้ว่า กิจกรรม หลาย รอบ คับ ผม ก็เคยโดน แต่ ไม่ใช่ CAWA เพราะ ผม ชอบ ตรงที่เขา จริงจังในการจัด กิจกรรม แต่อีกคน จีเอ็มไรน้า ไม่ อยาก ออกชื่อ

พูดไรไปก็ไม่ฟัง สมมุติ เช่น มีการ จับกลุ่ม เช่น ให้ จับ กลุ่ม 3 คน พอ ครบ 3 คน นั่งได้ พัก 1 ก็มีคนมาแจม ขนาดคนในกลุ่มเราไล่ไป มัน ก็ไม่ไป

แถม พวกผม ย้าย หนี มัน ก็ ตามมา บอกจีเอ็มที่จัดกิจกรรม ก็ไม่พูดด้วย ยุดีดี กลุ่มไหนเกิน เตะ ออกทั้งกลุ่ม พวก ผม พิม กัน เมื่อย นิ้วเมื่อยมือ ว่ามีคนแทรก จีเอ็มคนนั้นก็ไม่ฟัง เตะออกหมด ทั้ง กลุ่ม เสีย อารมณ์ ไหมคับ แบบนี้

และได้ข่าว แว่ว ๆ ว่าคนที่มาแทรก อะ รู้สึกจะรู้จักกะจีเอ็มอาสา   และ ผม ซิบไปมีการมาบอกอีกนะ ว่า รวม กิจกรรมครั้งหน้า เหอๆ ถ้า เป็นคุณเล่น ยุ 10-20 นาที แล้ว ยุดีดี โดนเตะจะเสียความรู้สึกแค่ไหน ส่วน ตัวไม่ชอบหรอก จีเอ็มอาสา เพราะ ว่า โอกาส ที่ จะจัดกิจกรรม แล้ว ยก ผลประโยชน์ ให้พวกพ้อง อาจจะมีก็ได้ ใครจะไปรู้ เช่น ตอบ คำถาม 10 ข้อ ให้ พวก ตัวเอง สัก 1 ข้อ ไรประมาณนี้

นี่แค่ กรณี แรก ยังมีอีก แต่ไม่อยาก พิมขี้เกียจ ว่า จะปล่อยเลย ตามเลย แต่ เข้ามาเห็นกะทู้แนวนี้ เลย เอาสะหน่อย ไม่ได้ ใส่ร้าย นะ
แต่ มัน เป็นสิ่งที่ประสบ และ พบมากะ ตัว 

ตรงๆ ของรางวัลไม่ได้ไม่เสีย ใจ ถือ ว่า รวม สนุก แต่ มันเสีย ความรู้สึกนี่ สิ เหอๆ  ถึง จีเอ็ม อาสา...... Smiley

- -ก้แค่กิจกรรมนะครับ วันนุงมีตั้งหลายรอบ มะต้องเครียดหรอกงิ-*- Shocked

เกมอสุราห่วยขั้นเทพครับผม*
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 4