GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4
ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูรูปเลยครับโดยเฉพาะจีเอ็ม cawa ถ่าจำชื่อไม่ผิดนะไม่ผิดนะ  (อ่าน 1030 ครั้ง)
เอมิโกะ ฮิคารุ
Sr. Member

Re: มาดูรูปเลยครับโดยเฉพาะจีเอ็ม cawa ถ่าจำชื่อไม่ผิดนะไม่ผิดนะ
« ตอบ #15 เมื่อ: 21-08-2008, 21:41:20 »

อาจจะมีข้อผิดพลาดไปบ้าง  อย่าว่ากันเลย
ก็ดีกว่าอาสาบางคนที่ไม่เคยเห็นจัดกิจกรรมแจกอะไรเลย
ไม่รู้เอาของไปไหนหมด
สักแต่ว่ามีชื่อเหลืองไว้ม่อสาว
...........
คนไม่เคยทำผิด  คือคนไม่เคยลงมือทำอะไรเลย

What Time is it....
Hero Member

นามเดิม SLEEP...zzzZZZ

Re: มาดูรูปเลยครับโดยเฉพาะจีเอ็ม cawa ถ่าจำชื่อไม่ผิดนะไม่ผิดนะ
« ตอบ #16 เมื่อ: 21-08-2008, 21:42:52 »

ทุกๆสิ่งในโลกนี้ไม่มีอะไรที่ถูกต้องเสมอไปหรอกครับ

Who am I...?
นามใน Asura - คิล(คิว)
นามบุพการีตั้งให้ - ป๊อป
แล้วแต่จะเรียก ตามสะดวกครับ ^^

Status:ออนได้แต่บอร์ด

พวกคุณบางคนบอกว่าเกลียดการล่าแม่มด
นั่นเป็นเพราะว่าคุณเป็นคนถูกล่ามาตลอด
แต่พอคุณได้เป็นผู้ล่าบ้าง
ก็ทำตัวไม่ต่างอะไรกับคนที่คุณเกลียดเลย

matic
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #17 เมื่อ: 21-08-2008, 21:50:30 »

อ้างจาก: Love me i buff ที่ 21-08-2008, 21:25:45
รู้ว่า กิจกรรม หลาย รอบ คับ ผม ก็เคยโดน แต่ ไม่ใช่ CAWA เพราะ ผม ชอบ ตรงที่เขา จริงจังในการจัด กิจกรรม แต่อีกคน จีเอ็มไรน้า ไม่ อยาก ออกชื่อ

พูดไรไปก็ไม่ฟัง สมมุติ เช่น มีการ จับกลุ่ม เช่น ให้ จับ กลุ่ม 3 คน พอ ครบ 3 คน นั่งได้ พัก 1 ก็มีคนมาแจม ขนาดคนในกลุ่มเราไล่ไป มัน ก็ไม่ไป

แถม พวกผม ย้าย หนี มัน ก็ ตามมา บอกจีเอ็มที่จัดกิจกรรม ก็ไม่พูดด้วย ยุดีดี กลุ่มไหนเกิน เตะ ออกทั้งกลุ่ม พวก ผม พิม กัน เมื่อย นิ้วเมื่อยมือ ว่ามีคนแทรก จีเอ็มคนนั้นก็ไม่ฟัง เตะออกหมด ทั้ง กลุ่ม เสีย อารมณ์ ไหมคับ แบบนี้

และได้ข่าว แว่ว ๆ ว่าคนที่มาแทรก อะ รู้สึกจะรู้จักกะจีเอ็มอาสา   และ ผม ซิบไปมีการมาบอกอีกนะ ว่า รวม กิจกรรมครั้งหน้า เหอๆ ถ้า เป็นคุณเล่น ยุ 10-20 นาที แล้ว ยุดีดี โดนเตะจะเสียความรู้สึกแค่ไหน ส่วน ตัวไม่ชอบหรอก จีเอ็มอาสา เพราะ ว่า โอกาส ที่ จะจัดกิจกรรม แล้ว ยก ผลประโยชน์ ให้พวกพ้อง อาจจะมีก็ได้ ใครจะไปรู้ เช่น ตอบ คำถาม 10 ข้อ ให้ พวก ตัวเอง สัก 1 ข้อ ไรประมาณนี้

นี่แค่ กรณี แรก ยังมีอีก แต่ไม่อยาก พิมขี้เกียจ ว่า จะปล่อยเลย ตามเลย แต่ เข้ามาเห็นกะทู้แนวนี้ เลย เอาสะหน่อย ไม่ได้ ใส่ร้าย นะ
แต่ มัน เป็นสิ่งที่ประสบ และ พบมากะ ตัว 

ตรงๆ ของรางวัลไม่ได้ไม่เสีย ใจ ถือ ว่า รวม สนุก แต่ มันเสีย ความรู้สึกนี่ สิ เหอๆ  ถึง จีเอ็ม อาสา...... Smiley

ในกรณีที่ผู้เล่นเป็นเพื่อนกับอาสา เราว่าอาสาเอ่อ ผู้ไร้น้ามหรือกัน ถึงจะเป็นเพื่อนกับผู้เล่นได้ก็จิง แต่เราคิดว่าทุกคนควรมีสิทธิเท่าเทียมกัน เราว่าเป็นความผิดพลาดของอาสาเองนะค่ะ

ส่วนการจัดกิจกรรม ที่โดนยกกลุ่มอ่ะนะ อย่างมีผู้เล่นชอบมาแจมงี้ เราก็จะส่งออกคนที่แจมไป อย่างนี้คิดว่ายุติธรรมค่ะ

ปล. เว้นแต่การจัดกิจกรรมของอาสาอ่ะค่ะ ยังไงก็ขออภัยด้วยเน้อ

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
karato Luv.
Hero Member

โอ้วววว ว วว

« ตอบ #18 เมื่อ: 21-08-2008, 22:00:33 »

laugh laugh

เกมอสุราห่วยขั้นเทพครับผม*
xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

« ตอบ #19 เมื่อ: 23-08-2008, 09:59:19 »

อ้างจาก: cawa ที่ 21-08-2008, 18:37:53
ชีพแอสหรือเปล่าค่ะ กิจกรรมวัดดวงหมวก ในวันที่ 20/08/51

ในการจัดกิจกรรม เราจะบอกก่อนทุกครั้ง ให้ถอดเซตออก ให้เงียบ ห้ามเดินไปไหน

ถ้าหากว่าใช้ชีพแอสเราเห็นไม่ยอมถอดเซตทั้งๆที่คนอื่นถอดหมดแล้ว ลงรูปใหม่ด้วยค่ะ

วันนั้นละครับไม่ได้บอกสักคำเลยไม่งั้นผมคงถอดไปละแล้วผมก็ไม่ได้อย่ากได้ของรางวันหลอกแค่เหรียนกิจกรรม10เหรียนเอาไปทำไรได้ผมแค่เข้าไปเล่นแค่ขำๆแต่นี้กิจกรรมยังไม่เริ่มเลยส่งผมออกเลยแล้วcawaก็ไม่ได้ประกาศเลยว่าให้ถอดเชตมีผยานหลายคนครับ

じ GreenTea `☆
Sr. Member

« ตอบ #20 เมื่อ: 23-08-2008, 10:24:15 »

อ้างจาก: Love me i buff ที่ 21-08-2008, 21:25:45

และได้ข่าว แว่ว ๆ ว่าคนที่มาแทรก อะ รู้สึกจะรู้จักกะจีเอ็มอาสา   และ ผม ซิบไปมีการมาบอกอีกนะ ว่า รวม กิจกรรมครั้งหน้า เหอๆ ถ้า เป็นคุณเล่น ยุ 10-20 นาที แล้ว ยุดีดี โดนเตะจะเสียความรู้สึกแค่ไหน ส่วน ตัวไม่ชอบหรอก จีเอ็มอาสา เพราะ ว่า โอกาส ที่ จะจัดกิจกรรม แล้ว ยก ผลประโยชน์ ให้พวกพ้อง อาจจะมีก็ได้ ใครจะไปรู้ เช่น ตอบ คำถาม 10 ข้อ ให้ พวก ตัวเอง สัก 1 ข้อ ไรประมาณนี้

นี่แค่ กรณี แรก ยังมีอีก แต่ไม่อยาก พิมขี้เกียจ ว่า จะปล่อยเลย ตามเลย แต่ เข้ามาเห็นกะทู้แนวนี้ เลย เอาสะหน่อย ไม่ได้ ใส่ร้าย นะ
แต่ มัน เป็นสิ่งที่ประสบ และ พบมากะ ตัว 

ตรงๆ ของรางวัลไม่ได้ไม่เสีย ใจ ถือ ว่า รวม สนุก แต่ มันเสีย ความรู้สึกนี่ สิ เหอๆ  ถึง จีเอ็ม อาสา...... Smiley

เหอๆๆ

มั่วเอาเองละกานนะ ให้ทายดิ
Hero Member

◄㊏ ♪•●❉■ Gameindy~FanClub ■❉●•♪ ㊗►

« ตอบ #21 เมื่อ: 23-08-2008, 10:48:22 »

แสดงว่ามีคนอย่ากให้อาสาออกอีกชุดสิเนี่ย Evil
แล้วเม่อไหล่เกมจะพัฒนาครับถามหน่อย Smiley

Sr. Member

« ตอบ #22 เมื่อ: 23-08-2008, 11:07:20 »

ใจจริงอยากให้มีการประเมินอาสาเป็นระยะๆด้วย  ทุก3หรือ6เดือนก็ได้
เหมือนสอบคนที่ดีก็เลือนขั้น  คนที่ไม่ทำอะไรสอบตก  ก็ตกดิวิชั่นไป
บางคนตอนเป็นแรกๆก็ดี  พออยู่ๆไปไม่ทำอะไรเลย

<เวลา>
Asura Tester
Full Member
*

♫ ตราบใดที่ยังมีลมหายใจ ชีวิตก็ยังมีความหวัง ♫

« ตอบ #23 เมื่อ: 23-08-2008, 11:16:49 »

Embarrassedจีเอ็มทำงานมั่วออกถ่มไป เล่นไปหนุกๆๆคร้าบ คิดไรมาก  กิจกรรมจัดขึ้นเพื่อให้เกมแลคอ่า กระตุกเปงพักๆ ของรางวัลซื้อโซลเอาเถอะ
สนับสนุนทีมงานดีฟ่า จาได้เอาตังไปพัตนาเกม ให้คาเดทเล่นไปเถอะกิจกรรมอ่า

อย่างกิจกรรมหมวกวัดดวง คนที่เล่นแล้วเล่นอีก ก็ได้หยุอย่างนั้นล่ะ เพราะเขารู้ว่าจะมีหมวกไรมั่ง
จัดเพื่อไรก็ไม่ทราบ
 พัตนากิจกรรมมั่งก็ดี มีแต่ซ้ำซาก
ของในเกมยังมีใหม่ๆๆลง สกิลยังมีปรับ
ทำไรใหม่ๆๆมาเล่นมั่งก็ดี
ถามคำถามบางคำถามจีเอ็มยังตอบไม่ได้เลย เปงผู้ดูแลเกมได้ไง
ปล.มีจีเอ็มกะดี ไม่มีกะช่าง เพราะจีมะเคยช่วยไรผมในการเล่น
แต่เพื่อนตั้งหากที่สามารถถามและร่วมเล่นเกมกัยอย่างสนุก  Embarrassed

กรรณิการ์ เฮงวิวัฒนชัย
Newbie
*

« ตอบ #24 เมื่อ: 23-08-2008, 12:25:22 »

เราเห็นด้วยค่ะ เพราะเราก้เคยโดน แล้วจีเอมคนนี้ก็ชอบเข้าข้างเพื่อนตัวเอง เวลาเล่นกิจกรรม ไม่มีความเป็นกลางเอาซะเลย สมควรพิจรณาตัวเองเป็นอย่างยิ่ง เฮ้อๆๆ
Sr. Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 23-08-2008, 12:28:04 »

บางคนพรรคพวกเยอะ แต่ก็คนเกลียดเยอะ
เมื่อมีโหวตเข้าก็น่าจะมีโหวตออก

Sr. Member

« ตอบ #26 เมื่อ: 23-08-2008, 12:29:41 »

แต่ที่ผ่านมาcawaเราก็เห็นว่าเค้าขยันจัดกิจกรรมออกนะ
ผิดพลาดอาจมีบ้าง
เป็นกำลังใจกันต่อไป

-NuNicE-
Newbie
*

« ตอบ #27 เมื่อ: 23-08-2008, 15:14:32 »

มานผิดพลาด กันได้ทุกคนและ ในเชฟใต้พิภพ นะ ข้อเเรก จีเอมอาสาจัดกิจกรรม คนเดียว แล้ว ดูไม่ทั่วถึง ข้อสอง เราจะ พิมบอกก้อไม่ทัน เจอส่งกลับจุดเชฟ บอกพิมบอกก้อไม่ตอบกลับ - - (อันนี้ จีกาญ )  ไม่อยากจะพูดมากไปกว่านี้ ดูกันเอง ล่ะ กัน คัย เปงยัง ไง เพื่อน ก้อน่ารู้กัน อยู่ ว่าง ๆ ก้อร่วม ผล โหวต จียอดเยี่ยม กับ จียอดเเย่ กัน บ้าง ดี กว่า จะได้ให้คนที่มีความสามารถจิงๆ เปงจีเอ็ม อาสา และ สำหรับจีเอ็มบางคน อยู่แต่สวรรค์ ไม่มาใต้พิภพ เลย แล้ว จะเปงทำไม กัน  ถึงไม่ได้มาเล่น ตอนกิจกรรมก้อมาช่วยกันดูแล หน่อย  Cool

naygue
Hero Member

« ตอบ #28 เมื่อ: 23-08-2008, 20:11:06 »

อ้างจาก: -•Games•- ที่ 20-08-2008, 18:35:39
อ้างจาก: ..• Spy_Girl •.. ที่ 20-08-2008, 18:34:54
รูปมั่ยเหนขึ้น

เอาลงใหม่ด่วนๆ อยากดูผลงาน  Evil

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
●ω●cawa●ω●
Hero Member

•:*´¨`*:•คนๆหนึ่งที่เธอทิ้งคงไม่เจ้บเท่าไหร่มั้ง

« ตอบ #29 เมื่อ: 23-08-2008, 21:50:34 »

http://www.uploadtoday.com/download/?12114&A=620930

ไปดูเอาเองนะ ว่าเราพูดหรือไม่พูด คงไม่มีรูปให้ มีแต่เนี่ยแหละ ดูประโยคของเรานะคำพูดแต่ละคำจะเจอว่าเราให้ถอดเซต

2008-08-20 18:13:24 [messasge][event/field08] cawa: ถอดเซตด้วยค่ะ งดสกิลทุกชนิด เก็บคู่หูด้วยจ้า 

Oº°‘¨ ¨‘°ºOกลายเป็นคนๆหนึ่ง ที่อ่อนไหวง่ายดายเหลือเกิน
เมื่อเดินคนเดียวก็เหงาเสียจนจับใจ

เธอเป็นคนมาเปลี่ยน ที่มารักแล้วมาทิ้งไป
แล้วทำให้คนมั่นใจ กลายเป็นหวาดกลัวOº°‘¨ ¨‘°ºO
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4