GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4]
ผู้เขียน หัวข้อ: มาดูรูปเลยครับโดยเฉพาะจีเอ็ม cawa ถ่าจำชื่อไม่ผิดนะไม่ผิดนะ  (อ่าน 1030 ครั้ง)
Basagon
Asura Special
Hero Member

Re: มาดูรูปเลยครับโดยเฉพาะจีเอ็ม cawa ถ่าจำชื่อไม่ผิดนะไม่ผิดนะ
« ตอบ #45 เมื่อ: 25-08-2008, 11:57:45 »

อาสามีแต่เสียกับเสียอยู่ที่ใจรักอยากจะช่วยบ้าง บางทีเขาเครียดอยู่อยากหาทำอะไรแก้เครียดก็มีนะ
ทางเลือกแบบนี้ สำหรับผมถ้าเจอก็คิดได้ว่า มีอยู่ 2 ทาง ลาออกให้คนสอดส่องน้อยลงหรืออยู่ต่อเพื่อแบ่งเบาได้บ้าง ^^

อิมรอน ไคโร
Newbie
*

Re: มาดูรูปเลยครับโดยเฉพาะจีเอ็ม cawa ถ่าจำชื่อไม่ผิดนะไม่ผิดนะ
« ตอบ #46 เมื่อ: 25-08-2008, 12:07:12 »

ผมเกลียดพวกชอบกินบะหมี่ในใต้ภิภพมากๆเลยครับ
มีทั้งเล็ก-ใหญ่ Huh? Huh? Huh?
ส่วนมากตอนจัดกิจกรรม
..........................
ผมพูดไม่มีหลักฐานแต่มีความจริงมายื่นยัน Evil
ทำอะไรไว้คงรู้ตัวดีน่ะ
ไม่ต้องอธิบายมาก
xล่:อ่ou -Pv- -NDR- เชียงไหม่
Full Member

ดีที่เป็นคน

« ตอบ #47 เมื่อ: 25-08-2008, 12:18:41 »

อ้างจาก: อิมรอน ไคโร ที่ 25-08-2008, 12:07:12
ผมเกลียดพวกชอบกินบะหมี่ในใต้ภิภพมากๆเลยครับ
มีทั้งเล็ก-ใหญ่ Huh? Huh? Huh?
ส่วนมากตอนจัดกิจกรรม
..........................
ผมพูดไม่มีหลักฐานแต่มีความจริงมายื่นยัน Evil
ทำอะไรไว้คงรู้ตัวดีน่ะ
ไม่ต้องอธิบายมาก
วุ้นไต้พิภพคนกันบะหมี่เพียบครับผมก็ไม่ช่อบพวกเด็กเส้นเหมือนกันขนาดเวล60กว่าผมเวล86ฆ๋าผมได้คิดดูแล้วอึดมากๆสับผมทีเดียวหลับเลยเหอๆ(อย่าให้เด็กเส้นทุกคนอย่า......(ไม่ไช้เกรียนนะครับ)เลยมันไม่ดีมัน...คนอืนเข้าทำไรคงรู้ตัวเหมือนกระทู้ข้างบนนี้และ

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4]