เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

[กิจกรรมแจก ID] [รายงาน Bug] ให้กับ Project ONE
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
kiramaru

เข้าร่วม: 21 Jun 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 27, 2006 12:36 pm    เรื่อง: อยากได้บัคมั่งค้าบบบ ตอบโดยอ้างข้อความ

ใครที่มีบัคดีๆ แต่มีไอดีแล้วก้อบอกให้ผมมั่งน้า ( อยากได้ไอดีไปเล่งมั่ง โหลดเปงเดือนแล้วยังไม่ได้เล่นซักที Crying or Very sad ) นี่ อีเมลล์ dengo_maru@chaiyo.com
kiramaru

เข้าร่วม: 21 Jun 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 27, 2006 12:40 pm    เรื่อง: ขอบัคหน่อยคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ใครที่มีบัคดีๆ แตมีไอดีแล้วก้อมาบอกผมมั่งนะคับ ( อยากเล่น มากๆ แต่ไม่มีไอดี แถมโหลดเกมไว้เปงเดือนแล้วด้วย Crying or Very sad ) นี่อีเมลล์ผมฮะ dengo_maru@chaiyo.com
zynchro

เข้าร่วม: 16 Jun 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 27, 2006 1:32 pm    เรื่อง: ขอไอดีหน่อยคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

แงๆๆๆ ลงเกมไว้แล้วแต่มะมีไอดีเล่นเกมหง่า ครายมีไอดีขอมั่งนะ jun_intelligent@hotmail.com ด้วยนะ ได้โปรด กรุณาด้วย อยากเล่นมากๆๆๆ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
zynchro

เข้าร่วม: 16 Jun 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 27, 2006 1:32 pm    เรื่อง: ขอไอดีหน่อยคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

แงๆๆๆ ลงเกมไว้แล้วแต่มะมีไอดีเล่นเกมหง่า ครายมีไอดีขอมั่งนะ jun_intelligent@hotmail.com แอดบอกด้วยนะ ได้โปรด กรุณาด้วย อยากเล่นมากๆๆๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Mr.Kan
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 25 Jun 2006
ตอบ: 43

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 27, 2006 8:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่มีไอดีครับแจ้งไม่ได้- - ถ้าได้ไอดีแล้วจะรีบสำรวจเกมส์ว่ามีbugให้แจ้งหรือปล่าวถ้ามีจะแจ้งเลย Cool Laughing หนับหนุนเกมส์ดีๆ Very Happy
foluthewiz12

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 13

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 27, 2006 10:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นงะแต่มะมีไอดี ถ้าอยากห้ายช่วยหาbugละก้อช่วยเตมที่เลยค้าบ
mdclub

เข้าร่วม: 28 May 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 28, 2006 9:36 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมสมัครบอดมาจะ2เดือนแล้ว ผมยังไม่ได้ id เลย ผมขอ id หน่อยนพครับ
taly_moongtunya@hotmail.com เมล์
shinobu09156

เข้าร่วม: 22 Jun 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 29, 2006 5:31 pm    เรื่อง: ผมไม่รู้ว่าจะรายงานยังไงคับถ้าไม่มีไอดีที่จะเข้าเกม ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมไม่รู้ว่าจะรายงานยังไงคับถ้าไม่มีไอดีที่จะเข้าเกม
Mr.Kan

เข้าร่วม: 25 Jun 2006
ตอบ: 43

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 29, 2006 7:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

นี่คุณshinobu09156 ทำอย่างนี้เข้าข่ายการปั๊มนะครับ ทำให้คนอื่นๆเขารำคาญได้
ระวังในเรื่องนี้ด้วยนะครับ ไม่ใช่แต่คุณshinobu09156นะครับเตือนทุกๆคนด้วยครับ
เข้าไปอ่านกฏการใช้บอร์ดได้ที่นี่--> http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=360
ขอบคุณครับ (ผมไม่ใช่ทีมงานนะครับ แต่ช่วยทีมงานเขา)
อัพเดท-->อืมดีครับถ้าลบไปแล้ว
Ibrahimovic

เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jul 03, 2006 4:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมยังไม่มี Id เลยคับ อยากจะทดสอบเกบด้วยอ่าคับ
ช่วยพิจารณาทีคับ ผมให้ความร่วมมือเต็ม
(มะรู้จาบอกบัคยังไงมะมี Id ) Crying or Very sad
มะกี้ตอนโพสมันขึ้นแบบนี้มะรู้เปน Bug ในบอร์ดรึป่าว

Could not connect to smtp host : 10060 : A connection attempt failed because the connected party did not properly respond after a period of time, or established connection failed because connected host has failed to respond.

DEBUG MODE

Line : 112
File : smtp.php
thaimon

เข้าร่วม: 05 Jul 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 05, 2006 12:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ได้แกล้งนะเห็น แต่เข้าไป ไม่ได้เลยไม่รุ้ จะรายงาย บัคยังไง Shocked

เป็นแรงใจช่วยครับ สำหรับเกมส์ ไทยๆ หวังว่าคงจะได้เป็นส่วนหนึ่งของเกมส์นี้ในอนาคต Very Happy
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
warutsa555

เข้าร่วม: 01 Jul 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 05, 2006 7:49 pm    เรื่อง: ขอIDกับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอIDได้ทางwarutza123@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
punknotdead

เข้าร่วม: 04 Jul 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 05, 2006 9:08 pm    เรื่อง: ... ตอบโดยอ้างข้อความ

ไคมีบัคช่วยลงให้ทีสิคับ ผมอยากรวมทดสอบด้วยจังคับ แต่ไม่มีไอดี
promaxend

เข้าร่วม: 05 Jul 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jul 05, 2006 9:25 pm    เรื่อง: สงสัย ตอบโดยอ้างข้อความ

มีบักที่ตีมอนเตอร์เลือดหลอดเเล้วยังไม่ตายอะน่าจะมี
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
หน้า 7 จาก 7

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน