เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

[กิจกรรมแจก ID] [รายงาน Bug] ให้กับ Project ONE
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 6:38 am    เรื่อง: [กิจกรรมแจก ID] [รายงาน Bug] ให้กับ Project ONE ตอบโดยอ้างข้อความ

เมื่อเพื่อนๆ "ทำสิ่งที่สร้างสรรค์ ให้กับ Project ONE" [รายงาน Bug] แล้ว
ก็ให้ โพส ลิงก์ไ้ว้ที่กระทู้นี้เพื่อให้ทีมงานตรวจสอบได้ครับ หากทีมงานพิจารณาแล้วว่าสร้างสรรค์ก็จะได้ ID ไปเลยครับ
ห้ามโพสที่นี่ครับ แค่ทิ้ง ลิ้งไว้เท่านั้น เราจะลบที่โพสไว้ครับ

**กรณีขอให้เพื่อน ต้องบอก user ใน board ของเพื่อที่่จะขอด้วยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย nize เมื่อ Mon May 22, 2006 9:36 am, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
virgin
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 161

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 7:03 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ nize ครับ แล้วคนที่ไม่มี ID เขาจะรู้ได้ยังไงอ่ะครับ ว่าในเกมมีบั๊กอารายบ้าง

ไม่ใช่ดวงดาว .. บนฟ้ากว้าง
ไม่ได้พราวพร่าง .. กระจ่างใส
ไม่เคยโดดเด่น .. เช่นใครๆ
และไม่อาจอุ่นไอ .. เท่าสายลม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 7:27 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

virgin พิมพ์ว่า:
พี่ nize ครับ แล้วคนที่ไม่มี ID เขาจะรู้ได้ยังไงอ่ะครับ ว่าในเกมมีบั๊กอารายบ้าง

** สำหรับเพื่อนๆ มี ID อยู่แล้ว แต่ต้องการได้ ID เพิ่ม เพื่อนำไปให้เพื่อนมาเล่นด้วยกัน สามารถเข้าร่วมโครงการนี้ได้ครับ (ต้องให้เพื่อนมาสมัครสมาชิกบอร์ดด้วยนะครับ)
Sliverx
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 94

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 10:57 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Bug อันแรกนะครับ เวลาเดินอ่ะครับ ตอนแรกเดินปกติ เดินเร็ว พอกดตีมอน มันจาเดินช้าลงเลยอ่ะ ไม่เข้าใจ

Project Server !!~ [||||1%||||]
http://projectx.invisionplus.net/
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
lucifer_luna

เข้าร่วม: 23 Jun 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 1:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมก็เพิ่งสมัครบอร์ดอะคับ ทำไงจะได้ไอดีคับ
ช่วงนี้จะมีแจกอีกหรือป่าว คืออยากสนับสนุนเกมไทยอะคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Indy
Site Admin

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 2:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

lucifer_luna พิมพ์ว่า:
ผมก็เพิ่งสมัครบอร์ดอะคับ ทำไงจะได้ไอดีคับ
ช่วงนี้จะมีแจกอีกหรือป่าว คืออยากสนับสนุนเกมไทยอะคับ