เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

[กิจกรรมแจก ID] [รายงาน Bug] ให้กับ Project ONE
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Pichanan01

เข้าร่วม: 17 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 17, 2006 3:14 pm    เรื่อง: ผมเข้าเกมส์ไม่ได้หง่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำไมผมเข้าเกมส์ไมได้อ่ะครับ
Pichanan_01@hotmail.com อยากเล่นอ่าครับขอ Id โหน่ย Embarassed
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
luciferz

เข้าร่วม: 27 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 17, 2006 3:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

บัคตรงที่เวลาเดินิดพวกต้นไม้แล้ว ต้องมาคลิกเดินไปเรื่อย ๆ ให้ออกมาแล้วอ้อม ดู ๆ มันน่าเบื่ออะ อยากให้เวลาคลิกมันก็เดินไปจุดนั้นเลย ไม่ต้องมานั่งคลิกเอง

ขอไอดีด้วยนะ
พอดีไปถามน้องมา
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
kingnol

ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 17, 2006 7:26 pm    เรื่อง: ขอไอดี ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ ไอดี2 ไอดีครับ เผื่อเพื่อน

e-mail: endoeal@hotmail.com

ส่งมาเลยครับ
BayZa
Project ONE Tester

ตอบ: 84

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 17, 2006 10:04 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มีพี่ข้างบ้านบอกมาอ่านะ ไม่รู้จาถูกอ่ะป่าว

-เวลาเรากดตีมอนสเตอร์อ่ะถ้ามอนสเตอร์มันติดที่ต้นไม้อ่ะเวลาเราตีมันจะไม่ตีเราต้องเดินออกมาแล้วค่อยตี
-เควสล่าปลาอ่ะ รางวัลที่มันให้มันเขียนว่า ได้เป็นเหรียญทองไอ้เราก้อดีใจคิดว่าจะได้เปนเหรียญทองจริงๆ พอเอามาส่ง กลับได้เปนเหรียญเงินอ่ะนะ
-เวลาพิมพ์แล้วจะลบข้อความอ่ะคับอยากให้ลบได้ไวๆหน่อย ตอนนี้กดทีนึงลบได้ 1 ตัวอ่ะ ไม่ทันใจ
-คีย์ลัดอ่ะเวลาเข้าวาปหรือเปลี่ยนแผนที่มันจะหายไปทุกทีเลย อยากให้ มันอยู่ตลอด บางทีก้อลืมเปิดอ่ะนะ แล้วจำไม่ได้ว่ายาไหนอยู่ช่องไหนเวลาคับขันมันลำบาก

ขอไอดีหน่อยเด้อ อยากลองมั๊กๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
dadada123

ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 2:49 pm    เรื่อง: ขอIDด้วยงับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ใครก็ได้ช่วยแนะนำบัคให้ผมด้วยนะงับ

อยากเล่นอ่ะงับ -.-
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ballbu

เข้าร่วม: 18 Jun 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 3:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

บี๊ก ตอน เข้า กำลัง ล๊อค อิน ครับ เพราะ ว่า มันล๊อก อินเข้าไม่ได้เลย

มัน บอกว่า " ชื่อใช้หรือรหัสผ่านไม่ถูกต้อง "

อย่าง เดียวเลย ครับ ผมใส่ไอดี เข้าไป เท่าไหร่ๆ มันก็ บอก " ชื่อหรือหรัสผ่านไม่ถูกต้อง "

ทุกดี เลย งับ

ถ้าเวปมาสเตอร์ ถามว่า : ทำไม มันเป็นงั้นอ่ะ ผมยังเข้าได้เลย ทำไม คุณเข้าไม่ได้

ผมก็จาตอบว่า : ผมมะมีไอดี ไงผมใส่มั่วๆ ลง ไปมันเลย บอก อย่างงั้น

เวปมาสเตอร์ : ถ้าอย่างงั้น นายเอาไอดี ไปเลย หุๆ

ผมก็จาตอบว่า : ขอบคุณก๊าบ

[ไม่มีไอดี ใครมีไอดีเหลือๆ ส่งหั้ย ผมได้ที่ PMผมหรือ ball_za_608@hotmail.com]
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
ballbu

เข้าร่วม: 18 Jun 2006
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 18, 2006 5:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ได้ โปรดเถอะ ครับ ผมอยากเล่น จริงๆ พิจรนา ผมด้วย ~*

[ไม่มีไอดี ใครมีไอดีเหลือๆ ส่งหั้ย ผมได้ที่ PMผมหรือ ball_za_608@hotmail.com]
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
dadada123

ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 20, 2006 7:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

บั๊กตอนที่มันล็อกอินเข้าครับพอใส่ไอดีแล้วมันบอกว่า การติดต่อเสร็จสิ้น แล้วมันก็ค้างไปเลยอ่ะ

ถ้าใช่ขอIDด้วยงับ dadada2@chaiyo.com
limpzjr

เข้าร่วม: 20 Jun 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 21, 2006 5:37 pm    เรื่อง: bug bug bug ตอบโดยอ้างข้อความ

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?p=15441#15441

ขอidให้น้องผมด้วยคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
aomyim
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 16 May 2006
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 21, 2006 6:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เจอบัคขายของคับ (ไม่รู้คัยแจ้งยัง แต่อยากได้อีกไอดีนึงคับ งิงิ) พอจะกดขายมันจะ โชว์ไอเทม อันแรกสุดอะคับ ทุกช่องไอเทมที่จะขายเลย เช่น ผมมี เหรียญทมิฬ หน้าสุด พอจะกดขาย มันก็มีเหรียญทมิฬอยู่ทุกช่องเลยอะคับ ทั้งๆที่ผมมีไอเทม หญ้าอยู่ มันก็เปลี่ยนไปเปน เหรียญทมิฬหมดเลย- -

หวังว่าคง(ไม่)งง Laughing

เข้าร่วม: 12 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 21, 2006 7:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แจ้งบั๊คครับในวันนี้ผมมาเล่นซักพักจนเลเวลอัพแล้วมันเด้งครับมันขึ้น error ไรซักอย่างแล้วเด้งออกจากเกมส์และไม่ใช่ผมที่เป็นคนเดียวนะเป็นกันหมดเลยครับ

ปล.ขอ อยากได้idให้น้องอะครับ

blackcatboom@hotmail.com

เข้าร่วม: 12 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 21, 2006 7:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

และก็อันนี้ตอนเวลาเซิฟสกรีนช็อตอะครับมันก็errorเหมือนกันแต่ภาพที่สกรีนออกมาติดนะไม่รู้อันนี้เขารู้กันหมดแล้วรึยัง

เข้าร่วม: 20 Jun 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 21, 2006 11:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เจออีกแล้วขอเพิ่มในลิงค์เดิมนะคับ http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?p=15473#15473

ขอidให้น้องคับ user belz
dekwave

เข้าร่วม: 22 Jun 2006
ตอบ: 21

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 22, 2006 10:02 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สำหรับคนที่ไม่มี IDมาก่อน ทำไงอ่ะคับ อยากเล่นมาก ๆ ๆ
eternaldream

เข้าร่วม: 22 Jun 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 22, 2006 4:56 pm    เรื่อง: -vขอIDบ้างนะคร้าบผมเพิ่งจะกลับมาจากดูงานอ่ะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

Shocked ขอIDนึงนะครับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
หน้า 5 จาก 7

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน