เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

[กิจกรรมแจก ID] [รายงาน Bug] ให้กับ Project ONE
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
D@rkH@rVest
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 30 May 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 03, 2006 1:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คับอีกแล้ววันนี้
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=1209
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว Yahoo Messenger MSN Messenger
liontail

เข้าร่วม: 14 May 2006
ตอบ: 13

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 03, 2006 3:35 pm    เรื่อง: ขอ Id นะถ้ามันเป็น Bug ตอบโดยอ้างข้อความ

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?p=14087#14087
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
natpuppy

เข้าร่วม: 03 Jun 2006
ตอบ: 52

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 03, 2006 8:50 pm    เรื่อง: ขอ Id คับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีด้วยนะคับ
ถ้ามีแล้วจะได้ช่วยหา Bug ในเกม
natpuppy@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
kijjahack

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 04, 2006 12:43 pm    เรื่อง: บัคคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

มันเล่นไปนานแล้วมันเด้งหลุดเองคับไอดีของเพื่อนผมยืนเล่นมาตั้งที่บ้างแล้วมันเด้ง
ผมขอไอดีด้วยคับ

ข้อเสนอแนะคับ
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=1228

hackhack175@hotmail.com ขอไอดีคับ
00700

ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 04, 2006 1:33 pm    เรื่อง: "[กิจกรรมแจก ID]" ขอ ไอดีหน่อยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

นี่ล่ะครับฝีมือคนไทยควรที่จะสนับสนุน ขอ ไอดีหน่อยนะครับ Very Happy อยากได้มากเลย
kraiwit_em@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
00700

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 04, 2006 1:54 pm    เรื่อง: "[กิจกรรมแจก ID]" ขอ ไอดีหน่อยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

นี่ล่ะฝีมือคนไทย ควรสนับสนุน ผมอยากได้ไอดีครับ
kraiwit_em@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
kijjahack

ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 04, 2006 3:20 pm    เรื่อง: บัคคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ตามที่ผมแจ้งคือมันเด้งคับ สรุปมันอาจเป็นที่เครื่องของผมโดนทีไปเล่นบ้านเพื่อนไม่เด้ง
ตอนนี้ผมจึงขอไอดีเพื่อทดสอบบัค และ เล่น ด้วยคับ
ขอความกรุณาจาก โปรเจ็ก วัน

ผมขอเสนอตรงที่ว่า ควรจะมีระบบสมัครไอดีไปเลยคับ

hackhack175@hotmail.com
ขอไอดีด้วยคับ
Gamemania

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 07, 2006 7:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไหนๆก็ไหนๆละ ติดตามผลที่เคยโพส - - ขอบคุณสำหรับไอดีนะงับ แต่ แก้หน่อยก็ดีนะคับ ให้รายงาน ก็ควรแก้ Smile ที่ได้บอกมาน่ะงับ
สำหรับอันที่เป็น23 jun 2006 รู้สึกว่าจะเป็นที่ไอดีที่สมัครหลังๆนะคับ ไอดีที่เคยเป็น23ก็หาย แต่ไอดีใหม่ก็เป็นซะหมดเลยอะ
+1อัน หน้าเวบคับ ตรง enter site เอาเมาไปชี้ค้างไว้ แล้วมันจะมีข้อความ ??????????? ขึ้นมา -*-
และก็ ตัวหนอนแถวหน้าเวบ ตรงแถมเมนูกะข่าวอัพเดตง่ะ เปลี่ยนชื่อมันหน่อยจะดีมากเลยครับ เพราะชื่อ ' icon ' มันน่าเกลียด - -
ถ้ามีประโยด ให้ไอดีเพื่อนผมอันนะงับ ไอดีบอด : laguna
อีก1คับ หน้าเวบเกม ตรงแถบที่มีให้เลือกพวก news forum downloads etc. เอาเมาไปชี้ จะขึ้นเป็นคำว่า news หมดเลยครับ
แล้วก็ใส่ลิงค์เข้าไปด้วยก็จะดีคับ

-----------------------------------------------------------------
เวบบอดยังขนาดนี้ แล้วเกมจะขนาดไหนละคับเนี่ย - -

ได้ไอดีมาแว้ว >_<
แต่ไฟล์เกมใหญ่สุดซึ้ง T-T
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Peekoong

เข้าร่วม: 05 Jun 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 08, 2006 6:13 pm    เรื่อง: ขอ Id ด้วยก๊าบๆๆ >_< ตอบโดยอ้างข้อความ

Crying or Very sad พี่ๆคนไหนถ้า ว่างก็ช่วยหาบัคให้ผมด้วยได้ไหมครับ เกมคนไทยทำ ผมอยากเล่นมากเลยอะครับ
เน็ต 56kb ผมนั่งโหลดตั้งนานแหน่ะคับกว่าจะโหลดClient ได้ ถ้าผู้ใด ใจดี ช่วยหาบัคในเกมให้ผมหน่อยนะครับ จะเปนพระคุณมากเลยครับ
Crying or Very sad
ผมอยากเล่นมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆครับ Crying or Very sad
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
่jamesja

เข้าร่วม: 10 Jun 2006
ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 10, 2006 10:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วคนที่ไม่มี ID จะเข้าไปทดสอบยังไงว่ามีบัคอ่าคับ

หรือเราคิดไปเอง ( เกี่ยวไรกานฟ่ะ ) - -"
ballzaja

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 11, 2006 9:16 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

บอร์ดมีบักรึปล่าวคร้าบบบบบทำไมวันที่เข้าร่วมของสมาชิกคนที่4528ถึงสมาชิกล่าสุดเป็นวันที่
23 jun 2006 ครับถ้าเป็นบัคขอไอดีไห้ เพื่อนผมด้วยนะครับ User : งืมงืม

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
lolopolo

เข้าร่วม: 11 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 12:30 am    เรื่อง: แจ้งแล้วนะครับขอไอดีด้วยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

คือเวลาเข้าตีมันเหมือนกับตวืดอะครับไม่ใช่แลคนะครับ
แล้วเวลาขยับก็ช้าอะครับ
ให้ไอดีผมด้วยนะครับ
puriwaj29@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
ballzaja

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 10:39 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

lolopolo พิมพ์ว่า:
คือเวลาเข้าตีมันเหมือนกับตวืดอะครับไม่ใช่แลคนะครับ
แล้วเวลาขยับก็ช้าอะครับ
ให้ไอดีผมด้วยนะครับ
puriwaj29@hotmail.com
ยังไม่มีไอดีแล้วรู้ได้ไงอะ Question งงเป็นงง
นี่คับบัคเดินเข้าไปหลังบ้านไม่ได้มันจาติดตรงนี้อ่า ขอไอดีไห้เพื่อน User : งืมงืม

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
REAL

เข้าร่วม: 27 May 2006
ตอบ: 89

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 4:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พึ่งเห็นบอร์ดนี้
อันนี้เรยคับ
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=1235

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=1123
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
batsopgas

เข้าร่วม: 11 May 2006
ตอบ: 67

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 5:59 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

บั๊คที่ผมเจอนะครับ
พอผมเปิดหน้าต่างสเตตัสขึ้นมา ตัวอักษรกับตัวเลขมันเฉไปๆมาๆอ่ะครับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> กิจกรรม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  ถัดไป
หน้า 3 จาก 7

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน