เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ขอความเห็น การสนับสนุน Project ONE (ตังใกล้หมดกระปุกแย้ว)
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 12:57 pm    เรื่อง: ขอความเห็น การสนับสนุน Project ONE (ตังใกล้หมดกระปุกแย้ว) ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอขอบคุณเพื่อนๆทุกคนครับที่ให้ความสนใจกับ Project ONE อย่างอบอุ่นขนาดนี้
แม้ว่าตอนนี้เกมเราก็พอจะเล่นได้แล้ว แต่หนทางสู่ cloce beta, open beta และ commercial ได้นั้น ยังต้องทำอะไรอีกมากครับ

อย่างที่ตั้งหัวข้อไว้ครับว่าตังใกล้หมดกระปุกแล้ว จึงขอความเห็นเพื่อนๆ ว่าจะมีแนวทางไหนบ้างที่จะมา
สนับสนุนให้เกมๆนี้ของพวกเราไปถึงฝั่งฝัน ผมมีตัวอย่างได้แนวคิดให้ลองแสดงความคิดเห็นกันดูครับ ซึ่งเราคงทำหลายๆวิธี เริ่มที่สามอันข้างล่างนี้ก่อน
หรือจะเสนอนอกเหนือจากนี้ก็ได้ครับ

1. เปิดบัญชีธนาคารเพื่อรับการสนับสนุน

เราจะเปิดบัญชีธนาคารเพื่อรับการสนับสนุนจากเพื่อนๆ จะโอนมาเท่าไหรก็ได้ครับแต่ขอร้องว่าอย่าเกิน 1000 บาทต่อคนนะครับ ถ้าอยากจะโอนมาเยอะๆจริงรบกวนให้ชวนเพื่อนๆ มาช่วยกันเยอะๆดีกว่าครับ เราเชื่อว่าเกมจะอยู่ได้เพราะคนดีๆ มากกว่าเงินเยอะครับ

เราวางแผนไว้เราจะทำ map พิเศษขึ้นมาครับ สมมุติชื่อว่า "อุทยานแห่ง Shambhala" โดยที่ map นี้ จะมีการจารึกชื่อ เพื่อนๆที่โอนเงินมา 500 บาทขึ้นไป ลงไปใน สิ่งปลูกสร้าง npc หรือ ป้ายต่างๆ เพื่อเป็นเกียรติ กับเพื่อนๆที่สนับสนุนพวกเราครับ

2. สั่งซื้อ เสื้อ Project ONE

เราจะทำเสื้อยืดขายครับกะว่า ตัวละ 200-400 บาทยังไม่แน่ใจราคาครับ โดยจะมีการพิมพ์ข้อความประมาณว่า "พลพรรครัก Project ONE" หรืออาจเป็นลาย character ในเกมก็เป็นได้ครับ

3. สั่งซื้อ CD เกมทางไปรษณีย์

กะว่าแผ่นละ 100 ง่ะครับ ในCD ก็จะมี ตัวเกม Artwork และ Sketch บางส่วนครับ

โดย ID ที่เราจะแจกให้ทดสอบกันในรอบต่อๆไป เราขอแจกให้กับผู้ที่สนับสนุนเราก่อนนะครับ
ที่เหลือค่อยแจกบุคคลทั่วไปตามจำนวน โควต้าในรอบนั้นครับ

*** แบบว่า เผลอลบกระทู้ตัวเองไปง่ะคับเลยมา โพสใหม่
*** ช่่วงนี้เป็นการรวบรวมความเห็นครับ ถ้าจะดำเนินการจริงๆ ต้องมีรายละเอียดมากกว่านี้แน่ๆครับ

แก้ไขล่าสุดโดย nize เมื่อ Wed May 10, 2006 3:00 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
qweasdzx
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 211

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 1:15 pm    เรื่อง: คิดมาแล้วคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

เอาแบบนี้สิคับ...พี่ก้อทำในรูปแบบ สั่งซื้อทาง จดหมาย เอาแบบว่า มีให้เลือกว่าจะซื้อ เสื้อ หรือ พวงกุญแจ.. น่าจะดีกว่านะครับ คือช่วยพวกพี่ด้วยแล้วยังด้ายของที่ระลึกอีกอ่ะคับ..เอาแบบว่าชุดนึงตกประมาณ 199(พวงกุญแจ+สติ๊กเกอร์)..และ299 (เสื้อ1ตัว+พวงกุญแจ)..หรือจะแยกซื้อก้อด้ายนะครับ น่าจะดี...ถ้าเป็นเสื้อ ขอ ที่ใช้คำว่า" เด็กดีของPROJECT ONE PROJECT ONE ของ เด็กดี " น่าจะดีนะครับ (เด่วโดนเกรียน ตบ)..อยากเสนออ่ะคับ..ส่วนการจะสมทบทุนนั้นถ้าพี่จะเปิดก้อ น่าจะด้ายอ่ะคับแต่เรื่องการบันทึกชื่อนั้น อยากจะเสนอว่า อาจจะมีเด็กบางคนอยากมีชื่อลงในเกม เลยไปเอาเงินของคุณพ่อคุณแม่มาโดยพละการ..ซึ่งอาจจะเป็นไปได้ที่พี่บอกว่า500ขึ้นไปจะได้ลงชื่อไว้ในเกมอ่ะคับ..ผมว่านะขอเสนอหน่อยอ่ะคับคือ ตั้งแต่100ขึ้นไปไม่ถึง500 น่าจะเอาชื่อไปลงในแผ่นศิลา ในแผนที่ซัก1แผ่นตรงไหนก้อด้าย..แล้ว500-1000 นั้นก้อ ลงแผ่นศิลา เอาแบบแผ่นที่ตรงทางเข้าแผนที่เลยดีมั้ย..แล้วแบบมีเควสทำกับแผ่นศิลานั้นด้วย..แล้วเวลาทำเควสอ่ะคับจะเห็นชื่อคนที่สมทบทุนด้วยอ่ะคับ..จะได้ให้คนที่ทุนน้อยแต่อยากมีส่วนร่วมแล้วอยากมีชื่อนั้น ด้ายมีตัวเลือกอ่ะคับว่า เงินน้อยแต่มีชื่อด้ายอ่ะคับ..เชื่อสิคับว่าเด็กหลายคนอยากมีชื่อลงในเกมนี้ทั้งนนั้น..ผมก้อคนนึง.แต่ติดที่ทุนน้อยอ่ะคับ..หวังว่าพี่คงไม่หาว่าผมเรื่องมากไปหน่อยนะครับ..ผมนอนคิดมาทั้งคืนแล้ว มองหาผลดีและผลเสียมาทั้งคืน..และมองหาทางที่จะเป็นไปได้และไม่มีผลกระทบต่อเด็กมากนักคับ...เงินตอนนี้ก้อหายากด้วยอ่ะคับ...หวังว่าคงไม่ว่ากันนะครับที่เสนอมาอย่างนี้เพื่อให้พวกพี่พิจราณาอ่ะคับ..ขอบพระคุณมากครับ Crying or Very sad
qweasdzx

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 1:20 pm    เรื่อง: ลืมบอก1อย่างอ่ะคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

พวกพี่ลอง เอา งานไปเสนอค่าย ใหญ่ๆดูสิครับ..(ไม่น่าจะเสียหายอะไร) เผื่อเค้าสนับสนุน ขึ้นมาพวกพี่จะด้ายเงินทุนก้อนใหญ่เลยนะครับ..เชื่อสิครับว่ามีค่ายใหญ่ๆที่น่าจะใจดีรอเกมพวกพี่อยุ่นะครับ.. คติประจำวัน..อย่าคิดว่าทำไม่ได้ ถ้ายังไม่ลองทำ.. ขอบคุณครับ(ผมเชียร์พวกพี่ขาดใจครับ) Very Happy
suavana

เข้าร่วม: 10 May 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 1:42 pm    เรื่อง: เกมไทย ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมนี้ยังไงก็ได้ครับว่าไงว่าตามกันที่แสดงความเห็นออกมาก็เข้าท่าดี เกมไทยจงเจริญ
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 2:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

-*- ง่า

เรื่องโอนเงิน พี่ไม่บอกว่าสมุดบัญชีที่ให้โอนอะ เลขที่บัญชีอะไร ธนาคารไหน ไม่มีบอกแล้วจะรู้ไหมให้โอนไปไว้ที่ไหน แล้วก็ ไอที่พี่จะเอาชื่อคนที่โอนเกิน 500 ไปเนี่ย ผมก็ไม่รุเลยนะว่า คนที่โอนไปอะจะมีชื่อขึ้นในสมุดบัญชีพี่หรือเปล่าแนะ เพราะผมไม่เคยเห็ฯมีที่ไหนโอนไปแล้วได้ชื่อไปเลย มันยังไงนะ

ผมว่าเรื่องเสื้ออะ ขอเอาอะไรที่มันเวิ๊ก กว่านี้ได้ไหม ของสร้างสรร ถ้าพี่ทำอย่างงี้ ผมไม่ซื้อแน่นอน -*- แล้วก็เสื้ออะ ตัวละ 150 ได้ไหม เพราะ งบมันไม่เยอะมากหรอก ถ้าเป็นเสื้อยืดนะ

CD ผมว่าถ้าทำต้องมีหนังสือคู่มาด้วย 1ชุด 100 บาท ก็โอเค แต่ว่าขนาด DarkStory 100บาทยังขายไม่ค่อยออกเลย โยเกิดติ้ง เล่มละ เท่าไรไม่รู้แต่ 50UP แน่ๆ ก็ขายไม่ออกเท่าไรด้วยซ้ำ ถ้าพี่ทำเกิน 50B ละก็ รับรองเรื่อง CD มันก็ไม่แน่ว่าคนจะเอากัน ถ้าไม่มีจุดยืนว่าเป็นเกมของคนไทยทำเอง แต่ทว่าเกมอื่นที่คนไทยทำกำลังจะเข้ามาเรื่อยๆแล้ว ขึ้นอยู่ว่าจะอยู่รอดไหมแค่นั้น แต่แน่ๆอย่างเกม Gig ผมว่ามีบริษัทใหญ่ๆ สนับสนุนแน่ จุดยืนว่าเกมไทยทำเองก็อาจอยู่ไม่ยืนหรอกนะ

สรุปแล้วพวกผมเห็นจายจริงที่ต้องหาแหล่งเงินทุนเพราะเงินไม่มีเหลือแล้วว แต่ถ้าจะระดมทุนละก็ ขอละครับ เอาให้มันละเอียดกว่านี้เหอะ แล้วก็ขอให้มันดีๆหน่อย ถ้าเกี่ยวกับเรื่องเงินละก็ การที่เงินจะออกจากกระเป๋าผมมีอยู่หลายทาง แต่ว่า 1 ผมต้องเห็นว่ามันดีและคุ้มค่า 2 หากเป็นเพื่อนผมจริงๆ ผมช่วยได้ก็จะช่วยหากเขาลำบากจริงๆ เป็น2ทางที่เงินจะออกจากกระเป๋าผมได้ง่ายที่สุด

ดังนั้น หากต้องการให้พวกผมสนับสนุนจริงๆ ผมอยากเห้นอะไรที่เป็นแบบแผนชัดเจน และ แน่นอนก่อนว่า ที่พี่จะเอาเงินจากพวกผมแนะเพื่ออะไร เพราะเงินทุกบาทมีค่า พวกผมไม่ได้ผลิตBankเองนะ
babyjjung

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 2:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

2กะ3 ผมว่าโอเคนะ แต่เอาแบบขายหลายๆอย่างอะไม่ใช่เสื้ออย่างเดียว แล้วเพ่ก้อหาสปอนเซอร์มาลงในเวปหรือว่าในเกมด้วยงะ แบบโค้กเป็นสปอนเซอร์เงี้ย(สมมุตินะ)ก้อในเกมจะมีป้ายโค้กติดอยู่เงี้ย เหอ ๆ แต่แบบ1 ผมว่าไม่ค่อยดีนะ เพราะมายุ่งยากอะ ธนาคารมานอยู่ไกลจากบ้านผม
-*- แค่นี้ละครับ
LUCIANOs

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 2:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เปลี่ยนลายเสื้อให้สร้างสรรค์หน่อยเต๊อะ - -
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 2:28 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

thoma_joe พิมพ์ว่า:
-*- ง่า
เรื่องโอนเงิน พี่ไม่บอกว่าสมุดบัญชีที่ให้โอนอะ เลขที่บัญชีอะไร ธนาคารไหน ไม่มีบอกแล้วจะรู้ไหมให้โอนไปไว้ที่ไหน แล้วก็ ไอที่พี่จะเอาชื่อคนที่โอนเกิน 500 ไปเนี่ย ผมก็ไม่รุเลยนะว่า คนที่โอนไปอะจะมีชื่อขึ้นในสมุดบัญชีพี่หรือเปล่าแนะ เพราะผมไม่เคยเห็ฯมีที่ไหนโอนไปแล้วได้ชื่อไปเลย มันยังไงนะ

ถ้าใครเคยสั่งซื้อ CD ทาง net ก็จะทราบครับว่ามีหลายวิธี ส่วนใหญ่ก็จะต้อง ส่งเลข slip การโอนเพื่อยืนยันด้วยครับ

ผมว่าเรื่องเสื้ออะ ขอเอาอะไรที่มันเวิ๊ก กว่านี้ได้ไหม ของสร้างสรร ถ้าพี่ทำอย่างงี้ ผมไม่ซื้อแน่นอน -*- แล้วก็เสื้ออะ ตัวละ 150 ได้ไหม เพราะ งบมันไม่เยอะมากหรอก ถ้าเป็นเสื้อยืดนะ

ลองแนะนำดูหน่อยได้ไหมครับว่า ต้องทำยังไงบ้าง

สรุปแล้วพวกผมเห็นจายจริงที่ต้องหาแหล่งเงินทุนเพราะเงินไม่มีเหลือแล้วว แต่ถ้าจะระดมทุนละก็ ขอละครับ เอาให้มันละเอียดกว่านี้เหอะ แล้วก็ขอให้มันดีๆหน่อย ถ้าเกี่ยวกับเรื่องเงินละก็ การที่เงินจะออกจากกระเป๋าผมมีอยู่หลายทาง แต่ว่า 1 ผมต้องเห็นว่ามันดีและคุ้มค่า 2 หากเป็นเพื่อนผมจริงๆ ผมช่วยได้ก็จะช่วยหากเขาลำบากจริงๆ เป็น2ทางที่เงินจะออกจากกระเป๋าผมได้ง่ายที่สุด

ดังนั้น หากต้องการให้พวกผมสนับสนุนจริงๆ ผมอยากเห้นอะไรที่เป็นแบบแผนชัดเจน และ แน่นอนก่อนว่า ที่พี่จะเอาเงินจากพวกผมแนะเพื่ออะไร เพราะเงินทุกบาทมีค่า พวกผมไม่ได้ผลิตBankเองนะ

ช่่วงนี้เป็นการรวบรวมความเห็นครับ ถ้าจะให้โอนจริงๆ หรือสั่งซื้อของจริงๆ ต้องมีรายละเอียดมากกว่านี้แน่ๆครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
chocobo

เข้าร่วม: 05 Apr 2006
ตอบ: 473

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 2:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าทำแบบนี้จีจิงก็ต้อง set ให้ดีดีน๊ะคับเพราะต้องเล่นได้ทุกเครื่องไม่งั้นคนไม่เล่นแน่เสียตังฟรี
winter@tail

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 3:34 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

งืม ผมก็เห็นด้วยทั้ง 3 ที่พี่ได้ กล่าวมาคับ แต่ ในข้อ 2 ผมอยากให้ มันมีอย่างอื่น นอกจากเสื้อด้วยอ่ะคับ อย่าง ตุ๊กตา/พวงกุญแจ/เสื้อแจ๊คเก็ต(ไม่ชอบเสื้อยืด -*-) แบบให้มันมีหลากหลายอ่ะคับ แล้วก็ทำลายน่ารักๆ ผมว่ามันก็โอเคนะคับ พวกผมได้ของที่ระลึก ส่วนพวกพี่ก้อได้ เงินสนับสนุนอะไรแบบนี้ แล้วก้อเห็นด้วยกับ rep ที่บอกว่าหาสปอนเซอรายใหญ่ๆ ก้อดีคับเพราะ จะได้มีทุนในการ พัฒนาและก้าวต่อไปข้างหน้า แล้วถ้า สรุปได้ ยังไง ช่วยแจ้งอีกทีนะคับ ผมเป็นกำลังใจให้คับ

สนับสนุนฝีมือคนไทยเต็มที่ ^^
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
- Peat -

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 53

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 3:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

1. บอกเลขที่บัญชีมาเลยครับจัดให้

2. ข้อเสนอแนะ ให้ ร่วมกัน ออกแบบลายเสื้อครับ

3. cd + ID น่าจะแถมเบื้องหลังการทำงานจะแสดงให้เห็นถึงความมุ่งมันของผู้จัดทำ

ปล. จัดมาสนับสนุนให้ครับ

แก้ไขล่าสุดโดย - Peat - เมื่อ Wed May 10, 2006 4:44 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
qweasdzx

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 4:27 pm    เรื่อง: แงๆๆๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

สงสารจังเลยนะ..คนที่เค้าเข้าใจทีมงานอ่ะเค้าคงรุ้ดีว่าเหนื่อยนะ..แบบไหนผมก้อช่วยเต็มที่เลยพี่
ขอ1ชุดเลยของอ่ะ(อย่าเกิน200อ่ะ..จน)
earthmon

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 229

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 5:42 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

CD น่าสนใจ เด๋วผมลองไปบอกเพื่อนผมดู
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 5:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

nize พิมพ์ว่า:
-*- ง่า

ถ้าใครเคยสั่งซื้อ CD ทาง net ก็จะทราบครับว่ามีหลายวิธี ส่วนใหญ่ก็จะต้อง ส่งเลข slip การโอนเพื่อยืนยันด้วยครับ

อ่าวิธีนี้ทราบครับ ถ้าทำอย่างงี้ก็โอเคครับ นึกว่าให้โอนเฉยๆไม่ต้องยืนยันอะไร

nize พิมพ์ว่า:

ลองแนะนำดูหน่อยได้ไหมครับว่า ต้องทำยังไงบ้าง

ก็ตามที่ พีท บอกครับ คือให้ร่วมกันช่วยออกแบบลายเสื้อ

ตามที่ผมเคยทำมา ก็คือ 1 จะมีคนออกแบบ เสื้อ ออกมาก่อนครับ เอาลายต่างๆมาให้ดูครับ แล้วก็วางแผนด้วยว่า งบเท่าไร เอากี่บล๊อค แต่ลายละเอียดตรงนิไม่ต้องบอกพวกเราก็ได้ ขอแค่แบบลายเสื้อที่ทีมงานทำมาก่อน
2. ต่างคนก็ต่างเสนอกันว่าจะเอาลายไหนจากที่คนออกแบบ ออกแบบมา ไม่ก็เสนอลายเพิ่มเติม
3. เมื่อมีคนเห็ฯด้วยกับลายต่างๆมากขึ้น ก็เอา มา3ลายที่คนต้องการมากที่สุด
4.ทำกระทู้โหวดทั้ง 3 ลายว่าคะแนนอันไหนมากสุดก็ทำอันนั้น

ก็คร่าวๆเป็นลำดับขั้นตอนที่ ผมกับเพื่อนๆเคยทำมา ก็ประมาณนิครับแล้วก็ปรับเอา ไม่งั้นวุ่นวายปวดหัวจับหลักไม่ถูกได้เถียงกันตายละครับ

ก็ประมาฯนินะครับ ก็ดีใจครับ ที่จะได้มีเสื้อลายProject1 ถ้าออกมาโก้ๆ ผมคงชอบน่าดู แต่แบบ กูเล่น โปรเจ็ค 1 งิ -*- เห็นแล้วหมดอารมณ์ จอส ครับ
kissnoss

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 10, 2006 8:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แหม่ ปัญหามันเยอะนะ อุปสรรคมากโขอยู่

ทะมายไม่เอาโปเจกเสนอก่าบริษัติไรสักอย่างอ่ะ หาสปอนเซออ่ะ เหมือนก่ะเกมอื่นที่เค้า
ทำ
ส่วนเสื้อ ถ้ามันสวยถูกใจก็โอเคนะ 199น่าจะไหว (ถ้าเนื้อผ้าดี)

เรื่องเงินๆทองๆนี้ยากแหะ

ไม่ค่อยอยากยุ่งเท่าไร ปวดหัวเหลือเกินจอร์จ
ให้อ่าน
ว่าแต่จะยอมรับมั้ย

ดูลูกผมให้ดี
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5, 6, 7, 8  ถัดไป
หน้า 1 จาก 8

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน