เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

[NEW] การยืนยันตัวในการคัดเลือกครั้งที่ 4 + เพิ่มเติมกติกา
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 17, 18, 19, 20, 21, 22  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
misaki

เข้าร่วม: 01 Aug 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Thu Aug 10, 2006 12:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เดี๋ยวจะส่งไปนะคับ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
tanadisorn

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu Aug 10, 2006 1:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากลองเล่นเหมือนกันครับพึ่งได้เน็ทมา
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
renorbuz

เข้าร่วม: 17 Jul 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Thu Aug 10, 2006 6:04 pm    เรื่อง: ID ที่ได้รับ ตอบโดยอ้างข้อความ

เอ่อ ไม่ทราบว่าทำไมผมถึงยังไม่ได้รับ id ทั้งๆที่ชื่อผมเป็นสีขาวแล้วครับพี่คับ

ผมไม่รู้ว่าพี่ส่ง id pass ให้ผมที่ไหนยังไงช่วยบอกทีนะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
rodboso
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Thu Aug 10, 2006 6:30 pm    เรื่อง: รักไม่ยอมเปลี่ยนแปลง ตอบโดยอ้างข้อความ

ส่งไปหลายวันแระอ่า ชื่อ ก็ยัง ดำอยู่ เลยไม่รู้ว่าได้รับไหม เพราะมันขึ้น ดีบัค ด้วย เข้ามาตรวจทุกวัน ชื่อก็ไม่เปลี่ยนสีสักที เลบ เริ่มหนักใจแระ ว่ามันไปถึงหรือไม่ก็ไม่รู้อ่า
renorbuz

ตอบตอบเมื่อ: Thu Aug 10, 2006 6:34 pm    เรื่อง: อ่ะนะ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขึ้น debug อ่ะที่จิงมันส่งไปแล้วนะคับ แล้วผู้รับก็ได้รับด้วย คงคาด ว่า ยังไม่ผ่านกระมั้งคับ
ก็ลองส่งไปใหม่ไม่ก็รออีกสักหน่อยคับ

ส่วนผมสิ ชื่อ ขาวแล้ว แต่ก็ยังมะได้เล่นเลยคับ T_T" งงเต๊ก
DsPsUsU

เข้าร่วม: 29 Jul 2006
ตอบ: 35

ตอบตอบเมื่อ: Thu Aug 10, 2006 7:35 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ครับ ไอดีเขาส่งส่งมา ในMail ของเมมเบอร์เว็บบอร์ดนะครับ อยู่ข้างบนอะ ไม่ใช่เมล์ที่ใช้สมัคร
ก็เปรียบได้ดั่งความฝันอันเลือนลาง
mint2004

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 11, 2006 12:47 am    เรื่อง: Re: ID ที่ได้รับ ตอบโดยอ้างข้อความ

renorbuz พิมพ์ว่า:
เอ่อ ไม่ทราบว่าทำไมผมถึงยังไม่ได้รับ id ทั้งๆที่ชื่อผมเป็นสีขาวแล้วครับพี่คับ

ผมไม่รู้ว่าพี่ส่ง id pass ให้ผมที่ไหนยังไงช่วยบอกทีนะครับ

ดูที่บนหัวบอร์ดสิสิจะเขียนว่ามีข้อความใหม่อะ เค้าจะส่งมาทางนั้นนะ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
renorbuz

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 11, 2006 1:01 am    เรื่อง: อ่าคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อ๋องั้นหรอคับ
ตั้งแต่ผมสมัคร member มา ยังไม่เคยมีข้อความใหม่เลยนะคับ ผมก็เข้ามาดูบ๊อบบ่อย แต่ก็ไม่เคยเห็น ที่จิงผมได้รับการคัดเลือกตั้งแต่รอบที่ 3 ล่ะอ่ะแต่ก็ยังไม่ได้ แล้วก็รอบที่ 4 นี้ผมก็ได้รับคัดเลือกนา แต่ mail ก็ยังไม่มาถึงมือผมเลยขอรับ ไม่รุทำไม งง มั๊ๆเลยอา

ยังไงก็ช่วยติดต่อให้ผมหน่อยนะคับ เพราะ ผม ง๊งงง แล้วล่ะคับ ว่าทำไมมันถึงไม่มี mail เข้ามาก็ไม่รุคับ T_T"
renorbuz

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 11, 2006 1:13 am    เรื่อง: เปลี่ยน Member ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมไม่รู้นะคับว่า member ผม ที่ผมใช้อยู่นั้นมันมีปัญหาอะไรรึป่าวเรื่องรับ e-mail ผมเลยทำการเปลี่ยนดู เป็น renorzeta แทน เพื่อจะได้รูปว่าปัญหามันเกิดจากอะไร

ยังไงเพื่อนๆลองส่งเมลให้ผมหน่อยจะได้ไหมคับ เพราะผมอยากรู้ว่ามันมีปัญหามั๊ย

คืออยากให้เพื่อนๆช่วยผมหน่อยส่งให้ทั้ง renorbuz และ renorzeta เลยอ่ะนะคับ
เพระถ้าอันไหนมันมีปัญหาผมจะได้ ไม่ใช้มัน

renorbuz เปลี่ยน member เป็น renorzeta
renorzeta

เข้าร่วม: 11 Aug 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 11, 2006 1:19 am    เรื่อง: ง่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

เออ เป็นอะไรน๊า ลองเอาอันใหม่ส้งไปให้อันเก่า แล้วเอาอันเก่าส้งไปให้อันใหม่

มันก็ส่งกันได้นินา เอ แล้วทำไมถึงไม่ได้รับ e-mail จากพี่เค้าก็ไม่รุ -*-
sirius1980

เข้าร่วม: 20 Jul 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 11, 2006 12:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ง่า... คนที่ไม่ค่อยมีเวลาเข้าบอร์ดก็อดหมดเหรอเนี่ย อยากเทสมั่งอ่ะ ถึงเวลาจาไม่มาก แต่ก็อยากมีส่วนร่วมในการพัฒนาเกมของคนไทยมั่งอ่ะ เห็นตัวเกมแล้วถูกใจมากๆ เลยอ่ะ
rodboso

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Fri Aug 11, 2006 6:34 pm    เรื่อง: - -" ตอบโดยอ้างข้อความ

ส่งไปเปงอาทิตย์แระ ชื่อยังเปงสีดำอยู่เลย เข้ามาเช็คทุกวัน วันละ7-8รอบ ก็ยังเปงสีดำ ชักท้อแล้วครับ หมดกำลังใจไปกับการรอคอยมาก ไม่มาบอกไรกันเลย T_T ไม่นึกถึงหัวอกคนรอเลยอ่า ถ้ามันเปงสีแดง ยังไม่รู้สึกเสียใจเลย อย่างน้อย ยังรู้ว่าเขาได้อ่านของเราแล้ว นี่ สีดำ เหอๆ
SweeTKisS

เข้าร่วม: 24 Jul 2006
ตอบ: 159

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 12, 2006 1:24 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Very Happy ดีค๊ะ ก็เป็นคนนึงอ่าคะ ทีได้เข้าร่วมทดสอบในครั้งนี้ด้วย

ถ้ายังไงในเกมเจอกันทักทายกันได้น๊ะค๊ะ

ชื่อตัวละคร SweeTKisS ตรงตัวเลยค๊ะ ^^ หัวสี ทองๆ คิคิ Laughing

เราชื่อ หวาน คะ Wink แล้วเจอกันน๊ะค๊ะ Smile
เพื่อทุกเส้นทางชีวิตที่คุณได้เลือกเดิน!!!
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
neokaizer

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 12, 2006 10:10 am    เรื่อง: ..... ตอบโดยอ้างข้อความ

บางคนยังดีที่ชื่อสีดำครับ แต่ผมส่งไปแล้วไม่มีแม้แต่ชื่อขึ้นมาให้รุ้ว่าได้รับเลย
อย่างที่ว่าเขียนชื่อเป็นตัวแดงซักหน่อยก้ยังดี ผมไม่หวังหรอกว่าจะได้ทดสอบ
แต่ผิดหวังนิดๆที่ไม่มีแม้แต่ชื่อเลย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Satu

เข้าร่วม: 12 Jul 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sat Aug 12, 2006 1:47 pm    เรื่อง: แย่จัง เราทำดีที่สุดแล้ว ตอบโดยอ้างข้อความ

T-T ไม่ติดอะ Crying or Very sad แต่ไม่เป็นไร ถ้ามีกิจกรรมแบบนี้อีกผมจะมาร่วมสนุกด้วยครับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 17, 18, 19, 20, 21, 22  ถัดไป
หน้า 18 จาก 22

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน