เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

[NEW] การยืนยันตัวในการคัดเลือกครั้งที่ 4 + เพิ่มเติมกติกา
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 20, 21, 22

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
rodboso
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:24 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ต้องบอกว่า เรารู้ว่า วันนี้เซิฟมีปัญหา แต่รู้เรื่องไหมว่า เราส่งpm ไป2อาทิดแระ ชื่อมันยังดำเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น ไม่ได้พูดถึงวันนี้ หรือ เซิฟมีปัญหามา2อาทิดแล้ว 2อาทิด อ่านไม่จบเหรอ ไม่ได้พูดถึงวันนี้ ถ้า คุณเข้าเกมไม่ได้ มาระบาย โดยไม่อ่านไรมาเลย มะต้องมาตอบผมหรอก จับใจความดีๆ 2อาทิดแระๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
zanooker

เข้าร่วม: 23 Jul 2006
ตอบ: 105

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:24 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สรุป พวกที่เล่นอัลฟ่าได้คือ พวกไม่มีงานทำ พวกที่ มานั่งเฝ้านอนเฝ้าที่นี่เท่านั้น ไม่ต้องทำงาน ทำการ คอยแต่เฝ้า พอจะเข้าใจแระ ขอบคุณมากครับ สุดท้ายคือ พวกๆกัน ตามเขาว่า เซง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:26 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ตอแยด้วยแล้วค่ะ งั้นลองไปค้นกระทู้เก่าๆดูนะคะ ว่ามีPmไปถึงพี่เค้าทั้งหมดกี่ฉบับ แล้วก้อลองค้นหาเวลาที่พี่เค้าว่างมาตรวจสอบกระทู้ด้วยนะคะ อืมค่ะ ไปล่ะ ชักไม่ไหว
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 2:38 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอพูดแค่นี้ละกันนะ อืมชักไม่ไหว
"ทำไมรุ่นก่อนๆ เค้ารอกันได้? คนเหมือนกันนี่ช่ายมะ"
"กรุณาศึกษาและทำความเข้าใจคำว่า อัลฟ่า ให้มากๆๆๆๆๆและมากกว่านี้"
"เหตุผลควรมาก่อนอารมณ์เสมอ"
"คิดสิ คิดสิ เข้าใจยัง อืมดีแล้ว เป็นเด็กดีนะ งืมๆ"
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 2:48 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วอีกอย่างกรุณาทำความเข้าใจใหม่ด้วยนะคะ เราไม่ได้เข้าเกมส์ไม่ได้แล้วมาตีโพยตีพายฟาดหัวฟาดหางใส่นาย แต่นายเองนั่นแหละ ควรกลับไปพิจารณาคำพูดเหน็บแนม ทุกประโยค ที่โพสลงมาว่ามันสมควรไหม รู้จักคำว่าสุภาพชนมั้ยคะ อืมรู้จักใช่มะ อืมดีๆ คำพูดเหน็บแนมทุกประโยคที่นายโพสมา คนอื่นมาอ่านก้อคงจะรู้สึกตะหงิดๆในใจเหมือนกับเรา โอเคนะแก้ไขนะคะจุดนี้ มันไม่ดีนะ งืมๆ แล้วก้ออีกอย่าง เกมส์นี้เนี่ยก้อยังเป็นช่วงอัลฟ่า ดังนั้นทีมงานคงไม่มีเวลาว่างตลอด24 ชม. มานั่งอ่านกระทู้รับไอดีตาเปียกตาแฉะหรอกนะคะ ใจเค้าใจเรา ถ้าเราไม่ได้ไปเล่นเค้าต่างหากที่เป็นฝ่ายเสีย เพราะจะขาดคนร่วมทดสอบไปแล้วคนๆนั้นก้ออาจจะเป็นคนที่เจอบั๊คสำคัญๆที่คนอื่นยังไม่เจอ เข้าใจมะ ส่วนเราไม่ได้เล่นก้อไม่เสียหายอะไรแค่ไม่ได้ทดสอบเกมส์ๆหนึ่งก้อเท่านั้นโอเคนะ เข้าใจว่าอยากเล่นมากทุกๆคนก้ออยากเล่นมากเช่นกัน เราก่อนจะได้ไอดีมาก้อรู้สึกเช่นเดียวกับนาย แต่หวังว่าคงจะเข้าใจ ใจเขาใจเรานะ เข้าใจมะ งืมๆ เป็นเด็กดีนะ หยุดซักทีนะการประชดประชัน ถ้าหากนายได้ไอดีเข้าไปลองเล่นเกมส์นี้แล้วนายก้อจะเข้าใจ ว่าเกมส์นี้เนี่ยไม่ได้ดีเลิศประเสริฐศรีอะไรเรย ความรู้สึกแรกที่เราเข้าไปครั้งแรกอ่ะนะเรารู้สึกว่าเกมส์นี้ไม่เห็นน่าเล่นเลยภาพงั้นๆ การเดินและอะไรต่างๆก้อไม่สมบูรณ์อีกต่างหาก แต่ที่ทุกคนชอบเล่นเกมส์ๆนี้เพราะว่ามันอบอุ่น พี่ๆเค้าตั้งใจทำงาน และจะพยายามช่วยเหลือในเรื่องข้อมูลหรือเรื่องต่างๆให้กับผู้เล่นเสมอ พอได้เข้าไปสัมผัสเกมส์นี้แล้วเนี่ย พอมาอ่านบอร์ดแล้วเจอคนที่ด่าหรือพูดประชดประชันกับทีมงาน จะทำให้ผู้เล่นที่ได้เล่นแล้วรู้สึกไม่พอใจอยู่นิดๆ อันนี้ไม่ใช่ว่าถือไพ่เหนือกว่า ว่าได้ไอดีแล้วเข้าข้างทีมงาน มันไม่ใช่อย่างนั้นนะคะ ทุกคนที่ได้เข้าไปสัมผัสแล้วก้อจะรู้ว่าทีมงานเค้าตั้งใจทำงานกันจริงๆ งานเขาหนักจริงๆ โอเคมะ หวังว่าคงเข้าใจแล้วนะ งืมๆดีมาก
silverstorm

เข้าร่วม: 03 Aug 2006
ตอบ: 205

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 5:11 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

[Not] พิมพ์ว่า:
โหลด เกมอยุ่ลิงไหนเหรอครับพอดีว่าเข้าไป เเล้วดูเหมือนว่าลิงค์จะตาย ไรเนียละ ครับรบกวนหน่อย ถึงไม่ ได้เล่นในเซฟเวอทดสอบก้จะลองตอน Openก็ได้จ้า T^T Twisted Evil

ลิงค์นี้ครับผม
http://www.gameindy.com/downloads/project1_release_02_p52.exe

อ่าอ่านมา 2 หน้า ผมขอแทรกนิดนึงนะครับ อย่าโต้แยงกันในบอร์ดสาธารณะเลยครับ ผม
แนะนำว่าเป็น PM คุยกันดีกว่าครับ ต่างคนต่างความคิด คนในบอร์ดรวมถึงทีมงานจะเป็น
คนตัดสินเองว่าใครประพฤติเหมาะสมหรือไม่เหมาะสม

การที่เข้ามาในที่ๆไม่ใช่ของตัวเอง ควรจะให้เกียรติเจ้าของสถานที่บ้างครับ
จะต่อว่าหรือเหน็บแนมเอาแต่พอดีครับ

สุดทายครับผมเชื่อว่าไม่มีผู้ให้บริการคนไหนที่ ไม่อยากให้มีผู้สมัครใหม่เข้ามาเพื่อเล่นเกม
ที่ตนเปิดให้บริการหรอกครับ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
rodboso

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 5:53 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โอเคครับ ขออภัยอย่างสูง จะอดทนและทนอด ต่อไปเรื่อยๆ พี่ทีมงานครับ ถ้าว่างเมื่อไหร่ ช่วย ตัดสินสักทีนะครับ ชื่อผมให้มันเป็นสีแดงก็ได้ ได้รู้ว่าอ่านแล้ว ไม่ชอบสีดำ มันคาใจครับ ขอให้แก้ปัญหาได้ไวๆครับ ผมจะไปเล่นเกมอื่น รอ จะเข้ามาอ่าน ทุกๆวัน ผมผิดไปแล้วครับ ขออภัยอย่างสูง Crying or Very sad
mengtfb

เข้าร่วม: 18 Jul 2006
ตอบ: 35

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 7:04 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เราก็สีน้ำเงินมาจา2อาทิตย์แล้วอ่ะ ยังมะได้ไอดี ก็ต้องรอต่อไป ...
พักหลังรูปทำไมกลายเป็นการะบาดแดง...กดโชว์รูปก็ไม่หาย...ต้องไปปรับ ที่ตรงไหนใน
Internet Options ช่วยบอกทีเด้อ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
rodboso

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 7:07 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เปงเหมือนกันเลย กากบาทแดงๆ รูปหายหมดเลย เปงที่ แก้ยังไง ใครรู้มาบอกที
Kishar
Project ONE Master

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 30, 2006 4:16 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขออภัยทุกท่านครับ

ข้าน้อยติดสอบ 2 อาทิตย์ที่ผ่านมา ในวันศุกร์นี้ จะได้ทำการ Add ID ไปพร้อมกับกับการเปิดบริการสมัครไอดีแบบใหม่ โดยคนที่จะได้รับไอดีตามที่ได้ตัวสีน้ำเงินทุกคนครับ

ชื่อสีม่วง ผมจะเลือกๆ สุ่มอีกนิด อ

ขอโทษจริงๆ ครับๆ และปิดหัวข้อ + กิจกรรมนี้ครับ Wink

ส่วนกิจกรรมที่จะแจกครั้งต่อไป อาจกลับมาก็เป็นได้ Rolling Eyes
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 20, 21, 22
หน้า 22 จาก 22

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน