เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

[NEW] การยืนยันตัวในการคัดเลือกครั้งที่ 4 + เพิ่มเติมกติกา
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... , 20, 21, 22  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
mint2004
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Tue Aug 15, 2006 11:33 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ง่าคุณNot ที่คุณจะรอลงลืงค์อะ รอให้เว๊ปเปิดก่อนดีกว่านะ จะได้โหลดแบบสบายๆ ตอนนี้เว๊ปเค้ายังปิดปรับปรุงอะ รอโหลดตอนเค้าปรับเสร็จสิ เพราะมีต้องโหลดเพิ่มอยู่แล้ว

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
makura2519

เข้าร่วม: 30 Jul 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 12:18 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่มีอะไรแวะเข้าดูหลังเลิกงาน..อิอิสู้ต่อไปคับพวกพี่ๆทีมงาน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Dragontro

เข้าร่วม: 06 Aug 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 12:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เฮ้อ สุดท้ายเราก็ไม่ได้ อยู่ในนั้น

สุดท้าย คนไทยก็ไม่พ้น คำว่า "เล่นพรรค เล่นพวก" ไว้ก่อน

ชินซะแล้วครับ คนไทยก็เป็นงี้ แหละ ทำไงได้

ผมก็คนไทยนะ ใน 103 คน พวกมันกี่คนว้า

แล้วบอกเจ๊แก โหดยังงั้น โหดยังงี้

มันเป็นคำสำหรับ แก้ตัว หรือ "ขายผ้าเอาหน้ารอด"

เซ็งนิดๆๆ ไปล่ะ

zanooker

เข้าร่วม: 23 Jul 2006
ตอบ: 105

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:07 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ประธานโทษนะคะคุณเรปบน มิทราบว่าเล่นพรรคเล่นพวกยังไงเหรอคะ? คนที่ได้ไอดีทั้งหมดก้อไม่มีใครรู้จักทีมงานมาก่อนเพราะได้แต่โพสในบอร์ด ต้องได้เข้าไปเล่นในเกมส์จิงๆล่ะค่ะถึงจะรู้จัก
ดูหมิ่นคนไทยด้วยกันเองอย่างนี้พอซะทีเถิดค่ะ เพราะมันเป็นแบบนี้ล่ะน๊า แล้วอีกอย่างมาพูดว่าเค้าเล่นพรรคเล่นพวก งั้นขอรบกวนดูบทความที่คุณพิมส่งมาหน่อยสิว่าเป็นยังไง หืม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
rodboso

เข้าร่วม: 27 Jun 2006
ตอบ: 63

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:07 am    เรื่อง: เวงกำ ตอบโดยอ้างข้อความ

พวกคุณเปงคราย เปงทีมงานหรอ เราจะฟัง พวกทีมงานอ่ะ ไม่เหงมาบอกเลย แล้ว ให้อดทนรอไปถึงเมื่อไหร่หรอ ถามหน่อย เราก็ต้องทำงาน ไม่มีเวลา มานั่งเฝ้าที่นี่ตลอด แล้ว ถ้าทีมงานมาอ่าน แล้วไม่พอใจสิ่งที่เราเขียนอ่านะ เหอๆ มาตัดสินด้วยแบบนี้สักวันนึงมันโอเพน แล้วคนเติมตังไปเยอะๆแล้ว พูดเรื่องจริงบางเรื่อง แล้วโดนลบตัวละคร อิอิ เกมคงจะเจริญนะ อีกอย่างนะ ถ้าเป็นคุณๆที่มาตอบอ่า คิดว่าการอ่านpmมานยากนักหนาแล้ว งานยุ่งๆน่ะ จัดทำไมหรือกิจกรรมอย่างนี้อ่าครับ คนที่ร่วมไป แล้วรอน่ะ มันเสียความรู้สึก อุดส่าดีใจ ที่มีชื่อลงกะเขา แต่ส่งไป2อาทิดชื่อยังเหมือนเดิม เหอๆ อีกอย่างนะ เราไม่ได้พูดประชดไรเลย แต่ นี่ ความรู้สึกที่เราคิด เราเลยเขียน มีอีกหลายๆคนที่คิดแบบเรา แต่ไม่กล้าแบบเรา เพราะกลัวแบบที่คุณๆบอกไงว่า จะไม่ได้ อะไรแบบนี้ แต่ความอดทน มันมีน่ะ ที่สิ้นสุด
ป.ล ถ้ากิจกรรมมันช่วยให้งานยุ่งมากๆนะ แนะนำว่า ควร จับชื่อสุ่มไปเลย กิจกรรมพาให้ยุ่งมากขึ้นไปอีก คนมองว่าเรื่องมากอีก เขาจะมองว่า เกมนี้มันวิเศษวิโสยังไง ถึงกักไอดีจัง Crying or Very sad
ถ้าใครคนไหน คิดว่าสิ่งที่ผมเขียนมันไม่จริง ช่วยแถลงหน่อยนะ เอาตรงที่คิดว่าไม่จริงน่ะ ชัดๆ Question

แก้ไขล่าสุดโดย rodboso เมื่อ Wed Aug 16, 2006 1:10 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:08 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าฉลาดนิดก้อคิดซักหน่อยนะคะ ถ้าใน103คนนี่เป็นพรรคพวกของทีมงานจริงจะมาประกาศทำซากอะไรเหรอคะ ประจานตัวเองเปล่าๆ แอบแจกก้อไม่มีใครรู้แระ งืมๆ อย่าเข้าไปเล่นเรยค่ะ เพราะเกมส์นี้ต้องกิน หญ้าโพชั่น เด๋วมันจะยิ่งกว่าเดิม งืม
ปล.วันนี้หงุดหงิดๆๆๆๆๆๆ ฟิดฟิดฟิด
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:11 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อืมนะ เฮ้อ มีไรจะบอกนะ ประการแรกเราไม่ใช่ทีมงาน ประการที่สองตอนนี้มัน อัลฟ่า เข้าใจม่ะอัลฟ่า มันยังอีกไกลกว่าจะโอเพ่นเข้าใจยัง อัลฟ่า อัลฟ่า อัลฟ่า
และประการสุดท้ายพี่ๆเค้ากำลังแก้เซิฟเวอร์อยู่โอเคนะ เข้าใจยัง
rodboso

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:13 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ได้ ตรงประเด็นเลย Crying or Very sad เราไม่ได้บอกว่าคุณเปงทีมงาน เลย เราจะฟังทีมงานมาบอกสักหน่อยได้มะ ทำงานๆๆๆๆๆ กิจกรรม เอามาทำไมหรอ
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

"สักวันนึงมันโอเพน แล้วคนเติมตังไปเยอะๆแล้ว "
ประการแรก ในช่วงอัลฟ่า ต้องจำกัดผู้เล่น ดังนั้นจึงจำเป็นต้องคัดเลือกผู้เล่นที่มีคุณภาพมีความอดทน สามารถทนต่อ บั๊คมหาสาร และการปิดปรับปรุงเซิฟเวอร์บ่อยครั้งได้
ประการที่สอง โอเพ่นนี่ คือว่าสามารถสมัครเล่นเกมส์ได้ที่หน้าเวปเรยแล้วตัวเกมส์ก้อสมบูรณ์แล้วดังนั้นจึงไม่จำเป็นต้องคัดสรร เกมเมอร์ที่มีความอดทนสูง
เข้าใจยังคะ โอเค๊ โอเค๊
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:15 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อืมนะ พอเหอะนะ ไม่ต้องเล่นละ รอโอเพ่นป่ะ ขี้เกียจโพสแระ งิมๆ คิดสิคิดสิ
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:17 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พอเถอะนะเราว่า งืมๆ ใช้เหตุผลบ้างก้อดีนะ ไม่ใช่ว่าพอไม่ได้แล้วก้อวีนๆๆๆๆอย่างนี้ไม่ดีนะ มันเหมือนกับคนเอาแต่ใจ ใจเขาใจเราสิคะ ตอนนี้เซิฟเวอร์เค้ามีปัญหา จึงต้องรีบแก้ไข ถึงมาแจกไอดีให้แต่แจกไปคุณก้อยังเล่นไม่ได้ งืมๆ คิดสิคิดสิ
rodboso

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:18 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สรุป พวกที่เล่นอัลฟ่าได้คือ พวกไม่มีงานทำ พวกที่ มานั่งเฝ้านอนเฝ้าที่นี่เท่านั้น ไม่ต้องทำงาน ทำการ คอยแต่เฝ้า พอจะเข้าใจแระ ขอบคุณมากครับ สุดท้ายคือ พวกๆกัน ตามเขาว่า เซง
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:19 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อืมโทดนะ รอโอเพ่นไปนะคะ เข้าไปให้เจ๊เชือดซะเปล่าๆนะ งืมๆเชื่อเรา
ปล.เราก้อไม่ได้มีเวลาว่างมากมายขนาดนั้นนะคะ ฝึกงานเหมือนกันค่ะ แต่เผอิญว่า มีความอดทน เข้าใจมั้ย คิดสิคิดสิ
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:20 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เหตุผลมีมั้ย กรุณาใช้สมองซีกซ้ายใตร่ตรองถึงเหตุผล คิดสิคิดสิ ไม่ใช่ใช้ก้านสมอง คิดสิ คิดสิ
zanooker

ตอบตอบเมื่อ: Wed Aug 16, 2006 1:23 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอประธานโทษนะคะ ที่เหน็บแนมมา ดิชั้นเริ่มทนไม่ไหวแล้วนะคะ ฮึ่ม อย่าให้ความอดทนหมดนะคะพูดมาหลายเรป น่าจะเข้าใจนะ หรือวุฒิภาวะยังไม่บรรลุคะ อย่าให้โมโหนะคะ เหน็บแนมมาก้อเหลืออดเหมือนกันนะคะ ความอดทนมีนะคะ งืมๆ
แปลกแฮะชอบกลบหลุมฝังตัวเองจัง
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ห้องเฉพาะกิจ - แจกไอดีทดสอบจ้า ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... , 20, 21, 22  ถัดไป
หน้า 21 จาก 22

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน