GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 13
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1  (อ่าน 2348 ครั้ง)
lnhaler
Jr. Member
**

สถานะ:คลั่งTOP,,#

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #75 เมื่อ: 24-05-2011, 11:58:45 »

รอปั้มโหวตดิ
ใครอยากเปนอะ ใช่

จำไว้อย่างฐานะหน้าที่ตัวเองคืออะไร อย่าคิดว่าตัวเองใหญ่โตคับฟ้า มีอำนาจเหนือคนอื่น
ก้อแค่ ทำหน้าที่ของตัวเองไปก้อพอ อย่าเผยอและผยอง นะคะ หวังดี^^
Master RPG
Full Member

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #76 เมื่อ: 24-05-2011, 12:58:23 »

อ้างจาก: Father_KAI ที่ 24-05-2011, 11:16:05
อ้างจาก: Master RPG ที่ 24-05-2011, 08:28:37
มีมาม่าักันแล้ว....  Smiley Smiley Smiley Smiley

เริ่มแยกแยะไม่ออกแล้วครับ ว่าเรื่องในเกมกับชีวิตจริงคืออะไร

ดูที่ผลงานกันดีกว่า ถ้าใครได้เป็น GM อาสา ถ้าทำอะไรไม่ดี ก็แจ้ง GM ปลดไปสิครับ ง่ายดีออก

มัวแต่่ขุดคุ้ยเรื่องเก่าๆมาทำให้คนอื่นเสียเนี่ย มันเป็นเรื่องที่ดีแล้วเหรอ? มันนิสัยของคนมีการศึกษาเหรอ?

หรือถ้าแค่อยากเตือนก็ไม่ว่า แต่คนเราก็น่าจะมีการเปลี่ยนแปลงมั่งล่ะน๊ะ

เอาใจช่วยคนที่ผ่านทุกคนครับ และกดไลค์กับระบบปั้มโหวต 15%  Shocked

^
Smiley Smiley Smiley Smileyสำหรับคนที่ไม่อยุ่ในเหตุการณ์ก็ควรจะเงียบดีกว่ามั๊ย คุณไม่รุ็หรอกว่าคนที่เค้าเจอกันทั้งเซิร์ฟเค้าโดนมาแบบไหน แต่ก็คงไม่แปลกนะครับ ที่่จะมาปกป้องหรือออกตัวแทนคนในกิลเดียวกัน ที่เค้าย้ายมาที่ดาวดึงส์นี่ไม่ใช่ว่าคนในกิลคุณจะไม่รู้..เอ๊ะ หรือว่าเหตุการณ์ในครั้งนั้นคุณอยู่ด้วยในฐานะผู้ร่วมกระบวนการหรือปล่าว อิอิ หรือย้ายตามกันมาเพราะทนความทุเรศที่ทำไว้ไม่ได้กัน ถ้าแบบนั้นก็คงจะไม่ผิดที่จะออกมาปกป้องกัน แต่ถ้าไม่ใช่ เท่าที่ผมอ่านดูก็คงจะเป็นการออกตัวแทนแบบเนียนๆ เพราะเห็นมีคนบอกว่า วิ่งตามตรุดกานอยู่ในเซิร์ฟ อิอิ..เออ สำหรับนิสัยของคนมีการศึกษาเค้าไม่ได้วัดกันแค่นี้นะครับ ถ้าคุณคิดว่าคนที่มีการศึกษาวัดกันแค่นี้นั้น คุณคิดตื้นมาก หรือฉลาดน้อยนั่นเอง เพราะถ้าลองติดตามอ่านกระทู้หรือบทความทั่วไป แม้แต่ในทวิตเตอร์ คนที่เค้ามีการศึกษามากกว่าคุณหลายขุมเค้าก็โพสต์กันครับ เพราะกระทู้เค้ามีไว้ให้โพส์ ใครมีความเห็นไรก็โพสต์ไป บางท่านโพสต์แรงกว่านี้ก็มี ถ้าคุณคิดว่าการโพสต์แค่นี้ทำให้คุณคิดว่า มันใช่นิสัยของคนมีการศึกษาหรอ นั้น แสดงว่าคุณยังอ่านต่อโลกมากครับ... Smiley Smiley Smiley Smiley

ก็จริงน๊ะผมอ่อนต่อโลก  Smiley

ถ้าแน่่จริงทำไมคุณไม่เอาหลักฐานมาให้ดูเลยล่ะครับ (อยากรู้เหมือนกัน ว่าทำอะไรไปหว่า ถึงได้จงเกลียดจงชังขนาดนั้น)

มีการศึกษา ไม่ได้หมายถึง พูดแรงๆ แต่หมายถึง ทำอะไรมีเหตุมีผล (ในความคิดของผม)

ถ้าคุณพูดแล้วมีหลักฐานพร้อมประจาน แล้วใส่คำพูดแรงๆ ก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่นี่ผมเห็นแต่ตัวหนังสือลอยๆเสียมากกว่าน๊ะ

แต่ผมคิดแล้วเศร้าน๊ะ ถ้าการพูดด่าว่าคนอื่น ทั้งแรงหรือไม่ แบบนั้นเป็นของพวกคนมีการศึกษา แสดงว่าคำว่ามีการศึกษาของผมกับคุณมันไม่เหมือนกันล่ะครับ

ป.ล. ผมเป็นผู้เล่นใหม่ครับ เล่นดาวดึงมาได้ประมาณ 1 ปี และถ้าคุณหมายถึง GM อาสาที่ได้ที่ 1 เซิฟดาวดึง ก็รู้จักกันพอสมควรครับ

Father_KAI
Newbie
*

« ตอบ #77 เมื่อ: 24-05-2011, 13:51:29 »

อ้างจาก: Master RPG ที่ 24-05-2011, 12:58:23
อ้างจาก: Father_KAI ที่ 24-05-2011, 11:16:05
อ้างจาก: Master RPG ที่ 24-05-2011, 08:28:37
มีมาม่าักันแล้ว....  Smiley Smiley Smiley Smiley

เริ่มแยกแยะไม่ออกแล้วครับ ว่าเรื่องในเกมกับชีวิตจริงคืออะไร

ดูที่ผลงานกันดีกว่า ถ้าใครได้เป็น GM อาสา ถ้าทำอะไรไม่ดี ก็แจ้ง GM ปลดไปสิครับ ง่ายดีออก

มัวแต่่ขุดคุ้ยเรื่องเก่าๆมาทำให้คนอื่นเสียเนี่ย มันเป็นเรื่องที่ดีแล้วเหรอ? มันนิสัยของคนมีการศึกษาเหรอ?

หรือถ้าแค่อยากเตือนก็ไม่ว่า แต่คนเราก็น่าจะมีการเปลี่ยนแปลงมั่งล่ะน๊ะ

เอาใจช่วยคนที่ผ่านทุกคนครับ และกดไลค์กับระบบปั้มโหวต 15%  Shocked

^
Smiley Smiley Smiley Smileyสำหรับคนที่ไม่อยุ่ในเหตุการณ์ก็ควรจะเงียบดีกว่ามั๊ย คุณไม่รุ็หรอกว่าคนที่เค้าเจอกันทั้งเซิร์ฟเค้าโดนมาแบบไหน แต่ก็คงไม่แปลกนะครับ ที่่จะมาปกป้องหรือออกตัวแทนคนในกิลเดียวกัน ที่เค้าย้ายมาที่ดาวดึงส์นี่ไม่ใช่ว่าคนในกิลคุณจะไม่รู้..เอ๊ะ หรือว่าเหตุการณ์ในครั้งนั้นคุณอยู่ด้วยในฐานะผู้ร่วมกระบวนการหรือปล่าว อิอิ หรือย้ายตามกันมาเพราะทนความทุเรศที่ทำไว้ไม่ได้กัน ถ้าแบบนั้นก็คงจะไม่ผิดที่จะออกมาปกป้องกัน แต่ถ้าไม่ใช่ เท่าที่ผมอ่านดูก็คงจะเป็นการออกตัวแทนแบบเนียนๆ เพราะเห็นมีคนบอกว่า วิ่งตามตรุดกานอยู่ในเซิร์ฟ อิอิ..เออ สำหรับนิสัยของคนมีการศึกษาเค้าไม่ได้วัดกันแค่นี้นะครับ ถ้าคุณคิดว่าคนที่มีการศึกษาวัดกันแค่นี้นั้น คุณคิดตื้นมาก หรือฉลาดน้อยนั่นเอง เพราะถ้าลองติดตามอ่านกระทู้หรือบทความทั่วไป แม้แต่ในทวิตเตอร์ คนที่เค้ามีการศึกษามากกว่าคุณหลายขุมเค้าก็โพสต์กันครับ เพราะกระทู้เค้ามีไว้ให้โพส์ ใครมีความเห็นไรก็โพสต์ไป บางท่านโพสต์แรงกว่านี้ก็มี ถ้าคุณคิดว่าการโพสต์แค่นี้ทำให้คุณคิดว่า มันใช่นิสัยของคนมีการศึกษาหรอ นั้น แสดงว่าคุณยังอ่านต่อโลกมากครับ... Smiley Smiley Smiley Smiley

ถ้าแน่่จริงทำไมคุณไม่เอาหลักฐานมาให้ดูเลยล่ะครับ (อยากรู้เหมือนกัน ว่าทำอะไรไปหว่า ถึงได้จงเกลียดจงชังขนาดนั้น)

มีการศึกษา ไม่ได้หมายถึง พูดแรงๆ แต่หมายถึง ทำอะไรมีเหตุมีผล (ในความคิดของผม)

ถ้าคุณพูดแล้วมีหลักฐานพร้อมประจาน แล้วใส่คำพูดแรงๆ ก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่นี่ผมเห็นแต่ตัวหนังสือลอยๆเสียมากกว่าน๊ะ

แต่ผมคิดแล้วเศร้าน๊ะ ถ้าการพูดด่าว่าคนอื่น ทั้งแรงหรือไม่ แบบนั้นเป็นของพวกคนมีการศึกษา แสดงว่าคำว่ามีการศึกษาของผมกับคุณมันไม่เหมือนกันล่ะครับ

ป.ล. ผมเป็นผู้เล่นใหม่ครับ เล่นดาวดึงมาได้ประมาณ 1 ปี และถ้าคุณหมายถึง GM อาสาที่ได้ที่ 1 เซิฟดาวดึง ก็รู้จักกันพอสมควรครับ
นั่นแหละครับ คุณเล่นดาวดึงส์มาแต่คุณไม่รู้หรอกว่าเค้าทำอะไรไว้ที่สวรรค์บ้าง คนเค้าเติมตังเกมส์กันมาเล่นแต่กลับไม่ได้รับความยุติธรรมที่สวรรค์ ซึ่งผมก็เคยเจอกะตัว และหากถามหาหลักฐานก็คงไม่ต้องไปเอาที่ไหนไกลครับ ในเมื่อคุณบอกว่า รุ้จักกันพอสมควร ดังนั้นผมแนะนำให้คุณไปถามเจ้าตัวเค้าเองเลยดีกว่า อยู่กิลเดียวกันด้วยนี่ แล้วกลับมาบอกนะครับว่าเค้าบอกว่าอย่างไร จะดูว่าเค้าบอกคุณว่าอย่างไร ตรงกับที่ผมเจอหรือปล่าว และถ้าคุณอยู่ในสถานการณ์นั้นคุณจะรับได้มั๊ย และหากได้คำตอบแล้วรีบกลับมาโพสต์นะครับ คุณเก่ง..ขอดูอีกครั้งว่าจะแถไปแบบไหนอีก...ปล ถ้าคนเราดีจิงนะครับ ว่าที่อาสาได้รับคัดเลือกมากี่คนไม่เห็นมีปัญหา แต่ทำไมกับคนคนนี้ถึงมีปัญหา ก็ลองคิดดูเอาเองนะครับ และถ้าผมรุ้สึกว่าจีอาสาที่กล่าวถึงนั้นยุติธรรมเหมือนอาสาท่านอื่น ก็คงไม่มานั่งโพสต์บอร์ดแบบนี้หรอกครับ

นิสัยคนถ้าจะแก้ไขมันไม่ยากแต่สิ่งที่่ลำบากและยากที่จะเยียวยาคือ"สันดาน"
~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

« ตอบ #78 เมื่อ: 24-05-2011, 14:23:58 »

อ้างจาก: Father_KAI ที่ 24-05-2011, 13:51:29
อ้างจาก: Master RPG ที่ 24-05-2011, 12:58:23

^

นั่นแหละครับ คุณเล่นดาวดึงส์มาแต่คุณไม่รู้หรอกว่าเค้าทำอะไรไว้ที่สวรรค์บ้าง คนเค้าเติมตังเกมส์กันมาเล่นแต่กลับไม่ได้รับความยุติธรรมที่สวรรค์ ซึ่งผมก็เคยเจอกะตัว และหากถามหาหลักฐานก็คงไม่ต้องไปเอาที่ไหนไกลครับ ในเมื่อคุณบอกว่า รุ้จักกันพอสมควร ดังนั้นผมแนะนำให้คุณไปถามเจ้าตัวเค้าเองเลยดีกว่า อยู่กิลเดียวกันด้วยนี่ แล้วกลับมาบอกนะครับว่าเค้าบอกว่าอย่างไร จะดูว่าเค้าบอกคุณว่าอย่างไร ตรงกับที่ผมเจอหรือปล่าว และถ้าคุณอยู่ในสถานการณ์นั้นคุณจะรับได้มั๊ย และหากได้คำตอบแล้วรีบกลับมาโพสต์นะครับ คุณเก่ง..ขอดูอีกครั้งว่าจะแถไปแบบไหนอีก...ปล ถ้าคนเราดีจิงนะครับ ว่าที่อาสาได้รับคัดเลือกมากี่คนไม่เห็นมีปัญหา แต่ทำไมกับคนคนนี้ถึงมีปัญหา ก็ลองคิดดูเอาเองนะครับ และถ้าผมรุ้สึกว่าจีอาสาที่กล่าวถึงนั้นยุติธรรมเหมือนอาสาท่านอื่น ก็คงไม่มานั่งโพสต์บอร์ดแบบนี้หรอกครับ

เรื่องของเซิฟสวรรค์ก็ส่วนสวรรค์ ดาวดึงส์ก็ส่วนดาวดึงส์สิครับ

ถึงตอนนี้ผมก็ยังไม่เห็นหลักฐานอะไรที่คุณจะมาบอกว่าเค้าไม่คู่ควรที่จะผ่านเข้ารอบเลยนิครับ

แหม .... เอามาให้ดูหน่อยสิครับ ขอย้ำนะครับ ผมไม่รู้จักใครทั้งนั้น

แต่ที่อ่านมาไม่เห็นหลักฐานมัดตัวคนที่คุณกล่าวเลยว่า "ปฏิบัติหน้าที่ของว่าที่อาสาไม่ดี"

เอาประเด็นตรงนี้นะครับ อย่าแถไปเรื่องสวรรค์ชั้นฟ้าของคุณ นี่แหล่ะน๊า เด็ก ตรรกะความคิดและเหตุผลมีแค่นี้

Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil

Sr. Member

« ตอบ #79 เมื่อ: 24-05-2011, 14:28:38 »

ขอย้ำนะครับ หัวข้อกระทู้คือประกาศผลผู้เข้ารอบ

หากคุณคิดว่าคนที่เข้ารอบไม่ดียังไง คุณลองเอาหลักฐานมาให้ดูนะครับ

ต้องเป็นหลักฐานตามเกณฑ์พิจารณาด้วยนะครับ เช่น การปฏิบัติหน้าที่โดยมิชอบ

อย่าเอาเรื่องที่เค้าเคยตอหลดตอแหลในช่วงเวลาที่เค้าไม่ได้เป็นจีอาสามาบอกล่ะ

อันนั้น "ไม่ใช่ประเด็น" อ่อ ที่ PK จีอาสาออกมาเกรียนมีเยอะไป

ไม่เห็นจะเป็นไร เพราะไม่ใช่เวลาปฏิบัติหน้าที่นะครับ เข้าใจประเด็นที่ผมบอกรึยังครับ

ถ้าไม่เข้าใจ ผมว่าคุณและพวกควรหุบปากดีกว่านะครับ (ถ้าไม่มีหลักฐานมายันนะ)

แต่ถ้าจะแหกปากต่อว่ากัน ผมว่าตั้งกระทู้ข้างล่างว่า "......คนนี้สมควรผ่านเข้ารอบจริงหรือ" จะดีกว่านะครับ

แล้วเอารูปที่เคยทำชั่วลงมาประจานดีกว่านะ แต่ตรงนี้กระทู้นี้เค้าก็บอกอยู่แล้วว่ากิจกรรมการเป็นจีอาสา

หากจะเห็นว่าทีมงานเอาอะไรมาพิจารณา คุณก็ควรจะเอาข้อมูลในการปฏิบัติงานของจีอาสาท่านนั้นมาประกอบ

ในการหักล้างกันดีกว่าน๊า

Evil Evil Evil Evil Evil Evil

Sr. Member

« ตอบ #80 เมื่อ: 24-05-2011, 14:31:11 »

Father_KAI >>>>>>>  newbie

Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil

Sr. Member

« ตอบ #81 เมื่อ: 24-05-2011, 14:42:18 »

อ้างจาก: Father_KAI ที่ 24-05-2011, 11:40:56
อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 24-05-2011, 10:33:42

ตรงประเด็นที่สุดครับ

ผมไม่รู้นะว่าคุณจะพวกเดียวกับคนที่ถูกกล่าวหาหรือเปล่า

แต่การที่คุณแสดงความคิดเห็นแบบนี้ผมถือว่าได้ใจของคนที่ไม่ได้รู้เรื่องราวอย่างผมมาก่อนครับ

ในประเด็นของจีอาสา ก็ควรจะเอาประเด็นจีอาสามาต่อสู้หักล้างกัน

ไม่ใช่ขุดเรื่องเก่าๆมาด่า มาฆ่ากันให้ตาย เอ๊ะ หรือว่าคนที่ขุดคุ้ยพวกนี้

ชีวิตเค้าจะขาวผ่องเป็นหนองใน เอ้ย ยองใย

laugh laugh laugh laugh laugh laugh
โอ้ววว เห็นด้วยกับประโยคนี้นะครับ "ในประเด็นของจีอาสา ก็ควรจะเอาประเด็นจีอาสามาต่อสู้หักล้างกัน" แต่ๆๆๆๆๆ คุณลองย้อนกลับไปดูสิ่งที่เค้าโพสไว้แรกๆนะครับ ว่าที่เค้าดราม่ากันมานี้ ใม่ใช่จะไม่มีหลักฐานอะไร แล้วคนที่คุณบอกพูดตรงประเด็นเนีีย คุณรู้จริงหรือปล่าวว่าพื้นฐานแล้ว เค้าอยู่กิลไหนอย่างไร..แต่เท่าที่เห็นออกตัวมาซะมั่นอกมั่นใจขนาดนี้ ผมก็คงไม่สงสัยหรอกครับว่าคุณจะรู้จักหรือไม่รู้จักมาก่อน เพราะอย่างที่คุณบอกแหละครับ ชีวิตที่ขาวผ่องเป็นหนองใน เอ้ย หนองใย นั้น อาจจะหมายถึงกลุ่มของตัวเองหรือปล่าว...ที่ลามและตามๆกันมา...ปล. หลักฐานมีให้เห็น ก็ว่ากันไปตามหลักฐาน เค้ารุ้กันหมด ไม่ต้องพูดถึงเรื่องไปนอนหรือไม่นอนก็ได้ครับ เอาสิ่งที่ปฏิบัติงานกันเห็นๆ หรือที่ผ่านมานี่แหละเห็นกันทั้ง2เซิร์ฟ คุณก็ยังพูดเลย ในประโยคดังกล่าว ฉะนั้นอย่าบอกนะครับว่าไม่รู้เรื่อง เพราะไม่อย่างนั้น ก่อนจะมั่นใจอะไร ในส่วนตัวผม คงไม่ดีที่จะแสดงออกมาหรือพิมพ์มามั่นใจแบบนี้ทั้งๆที่ไม่รู้จริง..ลองย้อนกลับไปดูให้ละเอียดนะครับ ไม่ั้นคำว่าโง่และฉลาดน้อยก็คงเหมาะสมกับคุณเป็นที่สุด Smiley Smiley Smiley...

สงสัยมันจะแปลความหมายภาษาไทยไม่ออก

บอกใ้ห้เอาหลักฐานตอนปฏิบัติหน้าที่ออกมาแฉสิ ว่าคนๆนั้นทำไม่ดียังไง

มันก็ไปโน่น เห็นมาแล้ว เห็นมาหมด ไหนอ่ะ ผมไม่เห็นผมอยู่ พีเค

laugh laugh laugh laugh laugh laugh laugh

momotaro_
Jr. Member
**

« ตอบ #82 เมื่อ: 24-05-2011, 14:44:40 »

Huh? Huh? Huh? Huh? Huh? ก็แล้วที่มานยืดเยื้อมา ไม่เพราะทั้งคู่หรอกรึ เหอ เหอ พึ่งคิดได้ว่าเป็นกระทู้ของผู้ที่เข้ารอบจีอาสา.. เหอ เหอ  Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
Sr. Member

« ตอบ #83 เมื่อ: 24-05-2011, 14:47:08 »

Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool Cool

ความจริงมาเนียนปั้มอ่ะคร๊าบ แถมมาม่านิดหน่อย อร่อยเห้ย

okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #84 เมื่อ: 24-05-2011, 15:51:56 »

เพิ่งจะกลับ ยาวจัง  จะต่อก้ได้ที่จริง  ขี้เกียจละ เหนื่อยช้อปปิ้ง

ยังไงคนที่ดาวดึงส์ก็รอดูไปละกันค่ะ  ว่าจะดีแตกรึเปล่า  ส่วนตัวไม่ได้ไม่อยากให้เค้าเป็น

เป็นตัวอะไรในเกมส์นี้ก็เป็นไปเถอะ  งั้นก็ขอให้ชาวดาวดึงส์ทุกคนโชคดีละกันค่ะ

ไม่โดนอย่างที่สวรรค์ทั้งเซิฟเค้าโดนกัน  สาธุ ^^ 

Evil Evil Evil Evil

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

Sr. Member

« ตอบ #85 เมื่อ: 24-05-2011, 16:49:16 »

อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 24-05-2011, 15:51:56
เพิ่งจะกลับ ยาวจัง  จะต่อก้ได้ที่จริง  ขี้เกียจละ เหนื่อยช้อปปิ้ง

ยังไงคนที่ดาวดึงส์ก็รอดูไปละกันค่ะ  ว่าจะดีแตกรึเปล่า  ส่วนตัวไม่ได้ไม่อยากให้เค้าเป็น

เป็นตัวอะไรในเกมส์นี้ก็เป็นไปเถอะ  งั้นก็ขอให้ชาวดาวดึงส์ทุกคนโชคดีละกันค่ะ

ไม่โดนอย่างที่สวรรค์ทั้งเซิฟเค้าโดนกัน  สาธุ ^^ 

ก็แค่นั้น ไปช๊อปปิ้งบ้างดีกว่า

กาดนัดโลโซ ฮิ้วววววววว

okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #86 เมื่อ: 24-05-2011, 17:19:22 »

อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 24-05-2011, 16:49:16
อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 24-05-2011, 15:51:56

ก็แค่นั้น ไปช๊อปปิ้งบ้างดีกว่า

กาดนัดโลโซ ฮิ้วววววววว

ยั๊งจะอุส่าตามมาเนอะ = =

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

•ใบอ้อย_Xวาน_Xวาน•
Sr. Member

‘๐๐Mini_B_@ Lollipop ๐๐’ สาวน้อยแดนใต้ •

« ตอบ #87 เมื่อ: 24-05-2011, 17:34:21 »

อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 24-05-2011, 09:48:47
อ้างจาก: •ใบอ้อย_Xวาน_Xวาน• ที่ 24-05-2011, 09:21:09
Huh? Huh?

ขอบคุณค่ะ ที่อุส่าติดกะเขาด้วย

^^
ก็อุส่านอกใจม่อน เอาอีกตัวไปกดโหวตให้ยังไงก็ติดอ่าค่ะ

Smiley Smiley

• • ไม่ต้องให้คนทั้งโลกมารักเรา .. แึึค่ให้คนที่เรารัก .. รักเรา ก้อพอ • •
aIzEe
Full Member

ทุกสิ่ง ทุกอย่าง คือ ..........

« ตอบ #88 เมื่อ: 24-05-2011, 17:35:27 »

ใครได้เป็นก็ช่างมัน ไม่ได้ สนใจเล่นกิจ อยู่ละ   laugh

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #89 เมื่อ: 24-05-2011, 18:10:48 »

ชอบพี่คนนี้เป็นการส่วนตัว ด่าแรง แซงโค้ง โหด  Evil Evil

~
ป้าย:
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 13