GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 13
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1  (อ่าน 2346 ครั้ง)
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #45 เมื่อ: 23-05-2011, 20:19:41 »

หนูได้ที่ 1 ได้ไง  Shocked Shocked Shocked Shocked

ปล. พูดไม่ดีกับใครไว้บ้างขออภัยนะครับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #46 เมื่อ: 23-05-2011, 20:20:30 »

อ้างจาก: ..Maid.. ที่ 23-05-2011, 20:19:41
หนูได้ที่ 1 ได้ไง  Shocked Shocked Shocked Shocked

ปล. พูดไม่ดีกับใครไว้บ้างขออภัยนะครับ  Embarrassed Embarrassed Embarrassed
ทำไมตั้งนานไม่บอกหรอครับ ??  Huh? Huh?

~
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #47 เมื่อ: 23-05-2011, 20:49:23 »

อ้างจาก: -.(Love Never Die).- ที่ 23-05-2011, 20:20:30
อ้างจาก: ..Maid.. ที่ 23-05-2011, 20:19:41

ทำไมตั้งนานไม่บอกหรอครับ ??  Huh? Huh?

ยกเว้นแกอ่ะ ไม่ขอโทษ Evil Evil Evil

ปล. บอกทุกคนที่พูดไม่ดีด้วย แต่ส่วนมากผมจะพูดดีๆนะ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
What's My Name ?
Full Member

Positive Thinking

« ตอบ #48 เมื่อ: 23-05-2011, 21:25:58 »

laugh laugh laugh

BC4ever
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #49 เมื่อ: 23-05-2011, 21:27:15 »

แบบว่าตัวละครpipopipo นี้ตัวนายหรอครับ หรือว่ายังไง  Huh?

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #50 เมื่อ: 23-05-2011, 23:26:07 »

อยากจะบอกว่า ผู้เล่นสมัยนี้ชอบอาสาสตรอว์เบอรี่เนอะ  หุหุ 

ก็ดูไปแล้วกันค่ะ  ที่สวรรค์ชีทำเรื่องซะคนทั้งเซิฟ ด่ากระจาย  ขุดรูปปรจานกันเลยที่เดียว

เดี๋ยวนี้ไปอยู่เซิฟอื่นหวังว่าสันดานเก่าคงไม่มีนะคะ  ที่ขอไปบ้านผู้ชายหน่ะ  ไม่เอานะคะ  อุ๊บส์...

ขอโทษทีค่ะ  เพลินไปหน่อย  อ่อ  แล้วเดี๋ยวนี้เอาน้ำกรดราด เอากระดาษทรายถูเรื่องคาวออกจากชีวิตยังจ้ะ

^^  อุ้ย!!  เผลออีกแล้ว  ><

ปล. เป็นกำลังให้พี่จ๋า และ หลานม่อนสุดที่รักเสมอๆ

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #51 เมื่อ: 24-05-2011, 01:32:52 »

ต้มมาม่ารอ ต้องเป็นมาม่ารสต้มยำกุ้งน้ำข้นด้วยนะ

เพราะไปจิ๊กของทีมงานมา

Evil laugh Evil

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~
Sr. Member

~หยุดตรงนี้ที่เธอ~

« ตอบ #52 เมื่อ: 24-05-2011, 07:41:52 »

อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 23-05-2011, 23:26:07
อยากจะบอกว่า ผู้เล่นสมัยนี้ชอบอาสาสตรอว์เบอรี่เนอะ  หุหุ 

ก็ดูไปแล้วกันค่ะ  ที่สวรรค์ชีทำเรื่องซะคนทั้งเซิฟ ด่ากระจาย  ขุดรูปปรจานกันเลยที่เดียว

เดี๋ยวนี้ไปอยู่เซิฟอื่นหวังว่าสันดานเก่าคงไม่มีนะคะ  ที่ขอไปบ้านผู้ชายหน่ะ  ไม่เอานะคะ  อุ๊บส์...

ขอโทษทีค่ะ  เพลินไปหน่อย  อ่อ  แล้วเดี๋ยวนี้เอาน้ำกรดราด เอากระดาษทรายถูเรื่องคาวออกจากชีวิตยังจ้ะ

ปล. เป็นกำลังให้พี่จ๋า และ หลานม่อนสุดที่รักเสมอๆ

เพิ่งรู้ว่าการเป็นอาสามันเกี่ยวข้องกับเรื่องส่วนตัวด้วยเหรอ

นึกว่าจะชี้วัดที่ผลงานการทำงานซะอีก การที่เอาเรื่องส่วนตัวมาขุดคุ้ย มันเกี่ยวข้องกับการทำงานด้วยเหรอ

การที่ผู้สมัครจีอาสาคนนึงจะไปนอนบ้านผู้ชาย ... มันส่งผลกระทบในเกมส์เหรอ??? อันนี้ไม่เข้าใจ

ชีวิตจริงเป็นยังไง เรื่องนี้ทีมงานหรือผู้เล่นท่านอื่นคงไม่รู้และก็ไม่อยากรู้

แต่หน้าที่ที่ได้รับผิดชอบทำได้ดีหรือเปล่าเท่านั้น และผลงานเ่ท่านั้นจะเป็นสิ่งยืนยันและตัดสินไม่ใช่เหรอ

"งง" ไม่ได้เข้าข้างทีมงานนะ และไม่ได้รู้จักด้วย ถ้าจะด่าหรือจะว่า

น่าจะเรื่องการปฏิบัติหน้าที่ของการเป็นว่าที่จีอาสามากกว่านะ ไม่ใช่เอาเรื่องร่านผู้ชายมาประจาน

เพราะคนที่อ่าน อย่างเช่นตัวผม ก็คงมองคุณว่า "ร่าน" ไม่แพ้คนที่คุณกล่าวหาเช่นกัน

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

Father_KAI
Newbie
*

« ตอบ #53 เมื่อ: 24-05-2011, 07:59:26 »

อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 24-05-2011, 07:41:52
อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 23-05-2011, 23:26:07

เพิ่งรู้ว่าการเป็นอาสามันเกี่ยวข้องกับเรื่องส่วนตัวด้วยเหรอ

นึกว่าจะชี้วัดที่ผลงานการทำงานซะอีก การที่เอาเรื่องส่วนตัวมาขุดคุ้ย มันเกี่ยวข้องกับการทำงานด้วยเหรอ

การที่ผู้สมัครจีอาสาคนนึงจะไปนอนบ้านผู้ชาย ... มันส่งผลกระทบในเกมส์เหรอ??? อันนี้ไม่เข้าใจ

ชีวิตจริงเป็นยังไง เรื่องนี้ทีมงานหรือผู้เล่นท่านอื่นคงไม่รู้และก็ไม่อยากรู้

แต่หน้าที่ที่ได้รับผิดชอบทำได้ดีหรือเปล่าเท่านั้น และผลงานเ่ท่านั้นจะเป็นสิ่งยืนยันและตัดสินไม่ใช่เหรอ

"งง" ไม่ได้เข้าข้างทีมงานนะ และไม่ได้รู้จักด้วย ถ้าจะด่าหรือจะว่า

น่าจะเรื่องการปฏิบัติหน้าที่ของการเป็นว่าที่จีอาสามากกว่านะ ไม่ใช่เอาเรื่องร่านผู้ชายมาประจาน

เพราะคนที่อ่าน อย่างเช่นตัวผม ก็คงมองคุณว่า "ร่าน" ไม่แพ้คนที่คุณกล่าวหาเช่นกัน

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

Huh? Huh? Huh? Huh? กรุณาอย่าใช้คำว่าคนที่อ่าน มองแบบคุณ ระบุไปเลยครับว่าตัวคุณที่มองแบบนั้น จะร่านไม่ร่านมานอยู่ที่ตัวคุณมองเอง อย่าคิดว่าคนอื่นเค้าจะใช้คำต่ำๆแบบนี้เหมือนคุณ หรือหากคุณคุ้นเคยกับคำคำนี้มาเยอะหรืออาจจะเคยใช้ในบ้านคุณเป็นประจำ ก็บอกไปเลยครับ ว่า "ตัวผมมอง" ไม่ต้องไปคิดแทนคนอื่นเค้าหรอกครับ คนที่เค้ามีความคิดสูงๆและรู้จักใช้คำพูดดีกว่าคุณมีเยอะแยะนะครับ.. Evil Evil Evil Evil

นิสัยคนถ้าจะแก้ไขมันไม่ยากแต่สิ่งที่่ลำบากและยากที่จะเยียวยาคือ"สันดาน"
Father_KAI
Newbie
*

« ตอบ #54 เมื่อ: 24-05-2011, 08:05:58 »

Huh? Huh? Huh? Huh? เออ..แล้วในประโยคที่เค้าพูด ไม่เห็นมีประโยคใหนที่เค้าเอ่ยถึงทีมงานท่านใด หรือระบุจีเอ็มคนไหนเลย...ไม่เข้าใจที่คุณพูดว่า "งง" ไม่ได้เข้าข้างทีมงานนะ และไม่รู้จักด้วย...กินปูนร้อนท้องไปหรือปล่าวครับ ลองอ่านดูดีดีนะ จะออกตัวแทนกันเร็วไปมั๊ย...หุหุ...ปล. ผมไม่รู้จักใคร บอร์ดมีมาให้โพส ให้พิมพ์ ก็พิมพ์ไป... นี่ ต้องบอกแบบนี้ ถึงจะฟังแล้วเนียน..หุหุ Smiley Smiley Smiley Smiley

นิสัยคนถ้าจะแก้ไขมันไม่ยากแต่สิ่งที่่ลำบากและยากที่จะเยียวยาคือ"สันดาน"
Father_KAI
Newbie
*

« ตอบ #55 เมื่อ: 24-05-2011, 08:18:19 »

อ้างจาก: ~ผู้รับใช้สาวอึ๋ม~ ที่ 24-05-2011, 07:41:52

Smiley Smiley Smiley Smiley ต่ออีกนิด การที่คุณพูดว่า การที่ผู้สมัครจีอาสาคนนึงจะไปนอนบ้านผู้ชาย ... มันส่งผลกระทบในเกมส์เหรอ???.... อันนี้ก็อาจจะไม่ส่งผลกระทบในเกมส์ตามที่คุณงงก็ได้นะ(หรือปล่าว) แต่ถ้าในบอร์ดนั้น เท่าที่ผมย้อนกลับไปดู คงจะเต็มๆนะครับ ไม่งั้นคงไม่ออกตัวซะขนาดนั้น ทั้งๆที่เป็นจีเอ็ม อิอิ.. Smiley Smiley Smiley Smiley ปล.. วัวสันหลังหวะ ช้างตายทั้งตัวเอาใบบัวมาปิดก็ไม่มิด  สุดท้ายปลาหมอตายเพราะปาก... Smiley Smiley Smiley Smiley

Master RPG
Full Member

« ตอบ #56 เมื่อ: 24-05-2011, 08:28:37 »

มีมาม่าักันแล้ว....  Smiley Smiley Smiley Smiley

เริ่มแยกแยะไม่ออกแล้วครับ ว่าเรื่องในเกมกับชีวิตจริงคืออะไร

ดูที่ผลงานกันดีกว่า ถ้าใครได้เป็น GM อาสา ถ้าทำอะไรไม่ดี ก็แจ้ง GM ปลดไปสิครับ ง่ายดีออก

มัวแต่่ขุดคุ้ยเรื่องเก่าๆมาทำให้คนอื่นเสียเนี่ย มันเป็นเรื่องที่ดีแล้วเหรอ? มันนิสัยของคนมีการศึกษาเหรอ?

หรือถ้าแค่อยากเตือนก็ไม่ว่า แต่คนเราก็น่าจะมีการเปลี่ยนแปลงมั่งล่ะน๊ะ

เอาใจช่วยคนที่ผ่านทุกคนครับ และกดไลค์กับระบบปั้มโหวต 15%  Shocked

Father_KAI
Newbie
*

« ตอบ #57 เมื่อ: 24-05-2011, 08:33:15 »

ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #58 เมื่อ: 24-05-2011, 09:15:39 »

แยกออกค่ะเรื่องส่วนตัวกับเรื่องอาสา  แต่ถ้าให้ขุดกันจริงๆเนี่ย ก็คงจะเยอะหน่อย

เพราะไอ้ที่ชีทำมันดั๊นเกี่ยวกับหน้าที่ด้วยเต็มๆ ทำตอนปฏิบัติหน้าที่ซะด้วย   เอ๊ะ!!  ขอโทษนะคะ  ดิฉันว่าออกตัวว่าอาสานะคะ

ไม่ทราบว่าคุณบางคนเนี่ยอ่านออกไหมคะว่าอาสาค่ะ  อาสาตัวควาย!!! มากเลยนะคะ ย้อนกลับไปอ่านค่ะ

เรื่องส่วนตัวเนี่ยไม่เกี่ยวหรอกค่ะ การเป็นอาสา แต่การที่อาสาทำกิริยาต่้ำ มันก็เป็นเยี่ยงอย่างที่ต่ำเช่นกัน

ที่พูดก็ไม่ขุดคุ้ยนะคะ  ก็แค่เรื่องที่คนในสวรรค์พูดกันเมื่อพูดถึงชีคนนี้  ถ้าว่างๆก็ลองไปขุดกระทู้เก่าๆดูเถอะค่ะ

ไม่งั้นเค้าคงไม่ตั้งกระทู้ด่ากันออกมา และแรง 15 หน้าภายในไม่กี่นาทีหรอกมั้งคะ   

แต่ถ้าสันดานที่กระทำ  มันเปลี่ยนไปได้แล้ว ไม่สอด ไม่ใส่เกือก  ไม่เข้าข้างพวกตัวเอง  ก็ดีค่ะ  คนมันจะได้ไม่ด่า

ส่วนใครที่จะมองว่าฉันร่ายหรือไม่ร่านนั้น  แล้วแต่คุณจะมองค่ะ  เพราะไม่ไปเอาสามีแม่คุณมาทำแฟน  หรือ ไม่ได้ไปร้องขอผู้ชายไปนอนที่บ้าน ^^

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

Father_KAI
Newbie
*

« ตอบ #59 เมื่อ: 24-05-2011, 09:19:00 »

ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่ ใช่

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 13