GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 13
ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1  (อ่าน 2349 ครั้ง)
-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #90 เมื่อ: 24-05-2011, 18:32:12 »

สู้ ๆ นะครับ
"แพนด้า"
 รัก

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

Re: ประกาศ : ผลคะแนนรอบที่ 3 ผู้ผ่านเข้ารอบจีเอ็มอาสาขั้นไอยรา รุ่นที่ 1
« ตอบ #91 เมื่อ: 24-05-2011, 18:33:08 »

นู๋ชอบอาสาที่สตรอว์เบอร์รี่ แล้วเบอร์รี่ได้นานๆอ่ะ
ไม่ใช่พวกสตรอว์เบอร์รี่ผสมเพดดีกรี อันนั้นไม่เอา ไม่เสมอต้นเสมอปลาย Smiley

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #92 เมื่อ: 24-05-2011, 18:37:49 »

อ้างจาก: -.(Love Never Die).- ที่ 24-05-2011, 18:10:48
อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 24-05-2011, 15:51:56
เพิ่งจะกลับ ยาวจัง  จะต่อก้ได้ที่จริง  ขี้เกียจละ เหนื่อยช้อปปิ้ง

ยังไงคนที่ดาวดึงส์ก็รอดูไปละกันค่ะ  ว่าจะดีแตกรึเปล่า  ส่วนตัวไม่ได้ไม่อยากให้เค้าเป็น

เป็นตัวอะไรในเกมส์นี้ก็เป็นไปเถอะ  งั้นก็ขอให้ชาวดาวดึงส์ทุกคนโชคดีละกันค่ะ

ไม่โดนอย่างที่สวรรค์ทั้งเซิฟเค้าโดนกัน  สาธุ ^^ 

Evil Evil Evil Evil

ชอบพี่คนนี้เป็นการส่วนตัว ด่าแรง แซงโค้ง โหด  Evil Evil

เอิ่มมมมมมมมมมมมมม      ฮ่าๆๆๆ     อย่ามาชอบเลย  บ้าๆบอๆ  ประสาทจะกิน ถามเพื่อนในกิลได้ๆ

อ้างจาก: GøøGle-KunG ที่ 24-05-2011, 18:33:08
นู๋ชอบอาสาที่สตรอว์เบอร์รี่ แล้วเบอร์รี่ได้นานๆอ่ะ
ไม่ใช่พวกสตรอว์เบอร์รี่ผสมเพดดีกรี อันนั้นไม่เอา ไม่เสมอต้นเสมอปลาย Smiley

แรงอีกแล้วอ่ะ     ชอบเป็นการส่วนตัว

ปล.เกิ้ลไม่เกี่ยวอะไรนะ  อย่ามาอ้างเกิ้ลว่าเกิ้ลไปด่า 

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

GøøGle-KunG
Hero Member

« ตอบ #93 เมื่อ: 24-05-2011, 18:45:35 »

จริงๆนะ อย่างพวกนักการเมืองอะไรงี้ต้องดูว่าคนไหนเบอร์รีได้เสมอต้นจนจบ

ถ้าหลุดอีโก้กลางทางรับรองล่มจมแน่=_=

ป.ล.ถ้าใครคิดว่าอาสาของตัวเองดีจริงก็ไม่ต้องแย้งนะ กลัวคนอื่นจะมองอาสาของคุณในทางที่ผิดอ่ะ- -*

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
okmokiiz,,*
Hero Member

« ตอบ #94 เมื่อ: 24-05-2011, 18:48:08 »

ตอนนี้หมดศรัทธาในการเมืองประเทศไทยด้วยเหตุผลบางประการ

หมดศรัทธาทุกพรรค  ทุกคนในการเมือง  พอกันอ่ะสักพักจะหมดศรัทธาจีเอ็มในเกมส์

จีเอ็มนะไม่ใช่จีอาสา

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #95 เมื่อ: 24-05-2011, 18:49:39 »

อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 24-05-2011, 18:48:08
ตอนนี้หมดศรัทธาในการเมืองประเทศไทยด้วยเหตุผลบางประการ

หมดศรัทธาทุกพรรค  ทุกคนในการเมือง  พอกันอ่ะสักพักจะหมดศรัทธาจีเอ็มในเกมส์

PM คุยกันเลยจ้า นี้มันประกาศผล ไม่ใช่เรื่องการเมืองนะครั  Angry Angry

ชอบเป็นการส่วนตัว ด่าเจ็ ด่าจี๊ด แต่ด่าแบบสุภาพ  laugh laugh

~
GøøGle-KunG
Hero Member

« ตอบ #96 เมื่อ: 24-05-2011, 18:50:08 »

meหมดไปนานละ ตอนนั้นขอให้ปรับวิธีโหวต(รับปากด้วยนะ)สุดท้ายก้เหมือนเดิม

(พอโวยร้องทวงคำก็แว้งegoแบบเด็กแถวบ้าน- -)

ตอนนี้เราก็หวังลมๆแล้งต่อไป ว่าระบบโหวตปีนี้จะได้จีที่มีประสิทธิภาพในรุปแบบไหนมาทำงานช่วยเด็กใหม่เกมเรา laugh

ป.ล.น่าจะกลับเรื่องเดิมละนะ=_=

okmokiiz,,*
Hero Member

« ตอบ #97 เมื่อ: 24-05-2011, 18:54:28 »

ดูกันต่อไป  แต่จีอาสาที่สวรรค์โอเคเกือบทุกคน อยู่นะ

Father_ant <<< KAI
Jr. Member
**

« ตอบ #98 เมื่อ: 24-05-2011, 18:57:43 »

อ้างจาก: Father_KAI ที่ 24-05-2011, 13:51:29
อ้างจาก: Master RPG ที่ 24-05-2011, 12:58:23
อ้างจาก: Father_KAI ที่ 24-05-2011, 11:16:05
อ้างจาก: Master RPG ที่ 24-05-2011, 08:28:37
มีมาม่าักันแล้ว....  Smiley Smiley Smiley Smiley

เริ่มแยกแยะไม่ออกแล้วครับ ว่าเรื่องในเกมกับชีวิตจริงคืออะไร

ดูที่ผลงานกันดีกว่า ถ้าใครได้เป็น GM อาสา ถ้าทำอะไรไม่ดี ก็แจ้ง GM ปลดไปสิครับ ง่ายดีออก

มัวแต่่ขุดคุ้ยเรื่องเก่าๆมาทำให้คนอื่นเสียเนี่ย มันเป็นเรื่องที่ดีแล้วเหรอ? มันนิสัยของคนมีการศึกษาเหรอ?

หรือถ้าแค่อยากเตือนก็ไม่ว่า แต่คนเราก็น่าจะมีการเปลี่ยนแปลงมั่งล่ะน๊ะ

เอาใจช่วยคนที่ผ่านทุกคนครับ และกดไลค์กับระบบปั้มโหวต 15%  Shocked

^
Smiley Smiley Smiley Smileyสำหรับคนที่ไม่อยุ่ในเหตุการณ์ก็ควรจะเงียบดีกว่ามั๊ย คุณไม่รุ็หรอกว่าคนที่เค้าเจอกันทั้งเซิร์ฟเค้าโดนมาแบบไหน แต่ก็คงไม่แปลกนะครับ ที่่จะมาปกป้องหรือออกตัวแทนคนในกิลเดียวกัน ที่เค้าย้ายมาที่ดาวดึงส์นี่ไม่ใช่ว่าคนในกิลคุณจะไม่รู้..เอ๊ะ หรือว่าเหตุการณ์ในครั้งนั้นคุณอยู่ด้วยในฐานะผู้ร่วมกระบวนการหรือปล่าว อิอิ หรือย้ายตามกันมาเพราะทนความทุเรศที่ทำไว้ไม่ได้กัน ถ้าแบบนั้นก็คงจะไม่ผิดที่จะออกมาปกป้องกัน แต่ถ้าไม่ใช่ เท่าที่ผมอ่านดูก็คงจะเป็นการออกตัวแทนแบบเนียนๆ เพราะเห็นมีคนบอกว่า วิ่งตามตรุดกานอยู่ในเซิร์ฟ อิอิ..เออ สำหรับนิสัยของคนมีการศึกษาเค้าไม่ได้วัดกันแค่นี้นะครับ ถ้าคุณคิดว่าคนที่มีการศึกษาวัดกันแค่นี้นั้น คุณคิดตื้นมาก หรือฉลาดน้อยนั่นเอง เพราะถ้าลองติดตามอ่านกระทู้หรือบทความทั่วไป แม้แต่ในทวิตเตอร์ คนที่เค้ามีการศึกษามากกว่าคุณหลายขุมเค้าก็โพสต์กันครับ เพราะกระทู้เค้ามีไว้ให้โพส์ ใครมีความเห็นไรก็โพสต์ไป บางท่านโพสต์แรงกว่านี้ก็มี ถ้าคุณคิดว่าการโพสต์แค่นี้ทำให้คุณคิดว่า มันใช่นิสัยของคนมีการศึกษาหรอ นั้น แสดงว่าคุณยังอ่านต่อโลกมากครับ... Smiley Smiley Smiley Smiley

ก็จริงน๊ะผมอ่อนต่อโลก  Smiley

ถ้าแน่่จริงทำไมคุณไม่เอาหลักฐานมาให้ดูเลยล่ะครับ (อยากรู้เหมือนกัน ว่าทำอะไรไปหว่า ถึงได้จงเกลียดจงชังขนาดนั้น)

มีการศึกษา ไม่ได้หมายถึง พูดแรงๆ แต่หมายถึง ทำอะไรมีเหตุมีผล (ในความคิดของผม)

ถ้าคุณพูดแล้วมีหลักฐานพร้อมประจาน แล้วใส่คำพูดแรงๆ ก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่นี่ผมเห็นแต่ตัวหนังสือลอยๆเสียมากกว่าน๊ะ

แต่ผมคิดแล้วเศร้าน๊ะ ถ้าการพูดด่าว่าคนอื่น ทั้งแรงหรือไม่ แบบนั้นเป็นของพวกคนมีการศึกษา แสดงว่าคำว่ามีการศึกษาของผมกับคุณมันไม่เหมือนกันล่ะครับ

ป.ล. ผมเป็นผู้เล่นใหม่ครับ เล่นดาวดึงมาได้ประมาณ 1 ปี และถ้าคุณหมายถึง GM อาสาที่ได้ที่ 1 เซิฟดาวดึง ก็รู้จักกันพอสมควรครับ
นั่นแหละครับ คุณเล่นดาวดึงส์มาแต่คุณไม่รู้หรอกว่าเค้าทำอะไรไว้ที่สวรรค์บ้าง คนเค้าเติมตังเกมส์กันมาเล่นแต่กลับไม่ได้รับความยุติธรรมที่สวรรค์ ซึ่งผมก็เคยเจอกะตัว และหากถามหาหลักฐานก็คงไม่ต้องไปเอาที่ไหนไกลครับ ในเมื่อคุณบอกว่า รุ้จักกันพอสมควร ดังนั้นผมแนะนำให้คุณไปถามเจ้าตัวเค้าเองเลยดีกว่า อยู่กิลเดียวกันด้วยนี่ แล้วกลับมาบอกนะครับว่าเค้าบอกว่าอย่างไร จะดูว่าเค้าบอกคุณว่าอย่างไร ตรงกับที่ผมเจอหรือปล่าว และถ้าคุณอยู่ในสถานการณ์นั้นคุณจะรับได้มั๊ย และหากได้คำตอบแล้วรีบกลับมาโพสต์นะครับ คุณเก่ง..ขอดูอีกครั้งว่าจะแถไปแบบไหนอีก...ปล ถ้าคนเราดีจิงนะครับ ว่าที่อาสาได้รับคัดเลือกมากี่คนไม่เห็นมีปัญหา แต่ทำไมกับคนคนนี้ถึงมีปัญหา ก็ลองคิดดูเอาเองนะครับ และถ้าผมรุ้สึกว่าจีอาสาที่กล่าวถึงนั้นยุติธรรมเหมือนอาสาท่านอื่น ก็คงไม่มานั่งโพสต์บอร์ดแบบนี้หรอกครับ

ชื่อ โหล วุ้ย เราเนี้ย ยางมีคนมาตั้ง คล้ายอีก ตัวจิงผม มีลายเซ็นหน้าหล่อๆ นะน้องๆ กิกิ

Jr. Member
**

« ตอบ #99 เมื่อ: 24-05-2011, 18:59:06 »

Father_ant>>>>KAI  ของแท้ต้องมีลายเซ็น หล่อๆ นะค๊าบ ฮ่าๆๆๆ

okmokiiz,,*
Hero Member

« ตอบ #100 เมื่อ: 24-05-2011, 18:59:16 »

อ้างจาก: -.(Love Never Die).- ที่ 24-05-2011, 18:49:39
อ้างจาก: okmokiiz,,* ที่ 24-05-2011, 18:48:08

PM คุยกันเลยจ้า นี้มันประกาศผล ไม่ใช่เรื่องการเมืองนะครั  Angry Angry

ชอบเป็นการส่วนตัว ด่าเจ็ ด่าจี๊ด แต่ด่าแบบสุภาพ  laugh laugh

ความแก่มันช่วยได้ ฮ่าๆๆ  ก็นะ แต่ถ้าปรี๊ดจริงด่าหยาบก็ไปเลย ลอยออกทะเลไปเลยเหมือนกัน

โตขึ้นก็คุมอารมณ์ได้มากขึ้นแหละ  หลายๆคนก็เป็น   Smiley Smiley

อ้างจาก: -'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'- ที่ 24-05-2011, 18:32:12
สู้ ๆ นะครับ
"แพนด้า"
 รัก

แรงแบบกระมิดกระเมี้ยนมากหลานใครเนี่ย   รัก รัก

Jr. Member
**

« ตอบ #101 เมื่อ: 24-05-2011, 19:01:44 »

อ้างจาก: Father_KAI ที่ 24-05-2011, 11:16:05
อ้างจาก: Master RPG ที่ 24-05-2011, 08:28:37
มีมาม่าักันแล้ว....  Smiley Smiley Smiley Smiley

เริ่มแยกแยะไม่ออกแล้วครับ ว่าเรื่องในเกมกับชีวิตจริงคืออะไร

ดูที่ผลงานกันดีกว่า ถ้าใครได้เป็น GM อาสา ถ้าทำอะไรไม่ดี ก็แจ้ง GM ปลดไปสิครับ ง่ายดีออก

มัวแต่่ขุดคุ้ยเรื่องเก่าๆมาทำให้คนอื่นเสียเนี่ย มันเป็นเรื่องที่ดีแล้วเหรอ? มันนิสัยของคนมีการศึกษาเหรอ?

หรือถ้าแค่อยากเตือนก็ไม่ว่า แต่คนเราก็น่าจะมีการเปลี่ยนแปลงมั่งล่ะน๊ะ

เอาใจช่วยคนที่ผ่านทุกคนครับ และกดไลค์กับระบบปั้มโหวต 15%  Shocked

^
Smiley Smiley Smiley Smileyสำหรับคนที่ไม่อยุ่ในเหตุการณ์ก็ควรจะเงียบดีกว่ามั๊ย คุณไม่รุ็หรอกว่าคนที่เค้าเจอกันทั้งเซิร์ฟเค้าโดนมาแบบไหน แต่ก็คงไม่แปลกนะครับ ที่่จะมาปกป้องหรือออกตัวแทนคนในกิลเดียวกัน ที่เค้าย้ายมาที่ดาวดึงส์นี่ไม่ใช่ว่าคนในกิลคุณจะไม่รู้..เอ๊ะ หรือว่าเหตุการณ์ในครั้งนั้นคุณอยู่ด้วยในฐานะผู้ร่วมกระบวนการหรือปล่าว อิอิ หรือย้ายตามกันมาเพราะทนความทุเรศที่ทำไว้ไม่ได้กัน ถ้าแบบนั้นก็คงจะไม่ผิดที่จะออกมาปกป้องกัน แต่ถ้าไม่ใช่ เท่าที่ผมอ่านดูก็คงจะเป็นการออกตัวแทนแบบเนียนๆ เพราะเห็นมีคนบอกว่า วิ่งตามตรุดกานอยู่ในเซิร์ฟ อิอิ..เออ สำหรับนิสัยของคนมีการศึกษาเค้าไม่ได้วัดกันแค่นี้นะครับ ถ้าคุณคิดว่าคนที่มีการศึกษาวัดกันแค่นี้นั้น คุณคิดตื้นมาก หรือฉลาดน้อยนั่นเอง เพราะถ้าลองติดตามอ่านกระทู้หรือบทความทั่วไป แม้แต่ในทวิตเตอร์ คนที่เค้ามีการศึกษามากกว่าคุณหลายขุมเค้าก็โพสต์กันครับ เพราะกระทู้เค้ามีไว้ให้โพส์ ใครมีความเห็นไรก็โพสต์ไป บางท่านโพสต์แรงกว่านี้ก็มี ถ้าคุณคิดว่าการโพสต์แค่นี้ทำให้คุณคิดว่า มันใช่นิสัยของคนมีการศึกษาหรอ นั้น แสดงว่าคุณยังอ่านต่อโลกมากครับ... Smiley Smiley Smiley Smiley

พ่อคนฉลาด _/\_

Master RPG
Full Member

« ตอบ #102 เมื่อ: 24-05-2011, 19:21:26 »

อ้างจาก: GøøGle-KunG ที่ 24-05-2011, 18:33:08

เห็นด้วย  Smiley

สตอเบอแหลไม่เสมอต้นเสมอปลาย เจอกระทู้ร่วมลงรายนามปลดกลางอากาศทันที  Shocked

Jr. Member
**

« ตอบ #103 เมื่อ: 24-05-2011, 19:26:38 »

อ้างจาก: Father_KAI ที่ 24-05-2011, 08:05:58
Huh? Huh? Huh? Huh? เออ..แล้วในประโยคที่เค้าพูด ไม่เห็นมีประโยคใหนที่เค้าเอ่ยถึงทีมงานท่านใด หรือระบุจีเอ็มคนไหนเลย...ไม่เข้าใจที่คุณพูดว่า "งง" ไม่ได้เข้าข้างทีมงานนะ และไม่รู้จักด้วย...กินปูนร้อนท้องไปหรือปล่าวครับ ลองอ่านดูดีดีนะ จะออกตัวแทนกันเร็วไปมั๊ย...หุหุ...ปล. ผมไม่รู้จักใคร บอร์ดมีมาให้โพส ให้พิมพ์ ก็พิมพ์ไป... นี่ ต้องบอกแบบนี้ ถึงจะฟังแล้วเนียน..หุหุ Smiley Smiley Smiley Smiley
เห่อ มะรู้ จะเก่งแต่ปากรึ ป่าวเน้อ พ่อคนเก่ง _/\_

okmokiiz,,*
Hero Member

« ตอบ #104 เมื่อ: 24-05-2011, 19:58:15 »

อ้างจาก: Master RPG ที่ 24-05-2011, 19:21:26

เห็นด้วย  Smiley

สตอเบอแหลไม่เสมอต้นเสมอปลาย เจอกระทู้ร่วมลงรายนามปลดกลางอากาศทันที  Shocked

ก็เหมือนจะมีมาแล้วไง  Evil Evil

ป้าย:
หน้า: 1 ... 5 6 [7] 8 9 ... 13