GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 4
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งคนใช้โปรแกรมช่วยเล่น  (อ่าน 1085 ครั้ง)
POLtemple
Jr. Member
**

แจ้งคนใช้โปรแกรมช่วยเล่น
« เมื่อ: 27-03-2011, 17:32:19 »

ผมไม่บอกชื่อครับ แต่อยากถามว่าจีเอ็ม Sv สวรรค์ มีเบอร์ใหม อยากให้เห็นกับตาตัวเอง ไว้เวรนี่ตั้งแต่เช้า บอทอะ ตรวจสอบด้วยครับ ตอนนี้เวลา  16.53 เห็นมันตั้งแต่ 7.00 น. ถ้ามีเบอร์โทรขอด้วย แมร่งลำคาญลูกกะตา  Angry
มันเดินได้สี่ห้าก้าว กวาดสกิลอีกแล้วมีมอนไม่มีมอนมันก็กวาด เดาว่าออโต้คีย์ชัว ทักก็ไม่ตอบ แถมทำซ้ำกันตลอดทาง มอนกะซื่อบื้

POLtemple
—> เลิกเล่น —> ไม่ได้แปลว่าเลิกรัก —>
Hero Member

คารมณ์มีเป็นเข่ง รถเก๋งเอาไปแดก

Re: แจ้งคนใช้โปรแกรมช่วยเล่น
« ตอบ #1 เมื่อ: 27-03-2011, 17:42:38 »

อ้างจาก: POLtemple ที่ 27-03-2011, 17:32:19
ผมไม่บอกชื่อครับ แต่อยากถามว่าจีเอ็ม Sv สวรรค์ มีเบอร์ใหม อยากให้เห็นกับตาตัวเอง ไว้เวรนี่ตั้งแต่เช้า บอทอะ ตรวจสอบด้วยครับ ตอนนี้เวลา  16.53 เห็นมันตั้งแต่ 7.00 น. ถ้ามีเบอร์โทรขอด้วย แมร่งลำคาญลูกกะตา  Angry
มันเดินได้สี่ห้าก้าว กวาดสกิลอีกแล้วมีมอนไม่มีมอนมันก็กวาด เดาว่าออโต้คีย์ชัว ทักก็ไม่ตอบ แถมทำซ้ำกันตลอดทาง มอนกะซื่อบื้

ลาออก
—> เลิกเล่น —> ไม่ได้แปลว่าเลิกรัก —>
Hero Member

คารมณ์มีเป็นเข่ง รถเก๋งเอาไปแดก

« ตอบ #2 เมื่อ: 27-03-2011, 17:43:07 »

เอาใหม่ๆ  - -

ถ่ายรูปมาฮิฮะรำคาญลูกตา ก็อย่าไปมอง

ลาออก
III-arm-III ♥ SL.
Sr. Member

♥ ..13aMieYok.. <3

« ตอบ #3 เมื่อ: 27-03-2011, 17:44:40 »

ของ PK พระยืนทับแอส แต่ไหง มัน อ้อมกอด ติดต่อกัยุเรื่อย >,<

POLtemple
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 27-03-2011, 17:58:17 »

รูปให้ไม่ได้ครับ ไม่รู้จะถ่ายยังไงเพราะถ่ายมาห้าหกรูปดูๆ ก็คล้ายผู้เล่นปกติ ต้องให้เห็นด้วยตาตัวเอง

สามารถแจ้งแบบทังด่วนได้ที่ใหนบอกด้วยครับ โทรศัพท์ได้ยิง่ดี

POLtemple
Hero Member

« ตอบ #5 เมื่อ: 27-03-2011, 18:11:22 »

พูดตรงๆครับมันเปนเรื่องปรกติไปแล้ว

ลาออก
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

« ตอบ #6 เมื่อ: 27-03-2011, 18:30:53 »

อัดคลิปเลย  Smiley

ปล. โปรแกรมกะวิธีกูเกิลเอาละกัน ไม่ยากๆ ประมาณนี้ก็ได้ ตัวอย่าง

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
POLtemple
Jr. Member
**

« ตอบ #7 เมื่อ: 27-03-2011, 20:50:05 »

ใช่ ขอคุณครับ อัดคริป ตอนนี้มืดแล้วมันก็ยังบอตอยู่

POLtemple
~๐ Ryan ๐~
Hero Member

วิทเอง....เดี๋ยวรู้จัก

« ตอบ #8 เมื่อ: 27-03-2011, 21:25:43 »

ทีมงานตรวจสอบแล้วไม่พบความผิดปกติของตัวละครนี้ (ทุกที)  Angry

POLtemple
Jr. Member
**

« ตอบ #9 เมื่อ: 27-03-2011, 21:44:02 »

แปปครับกำลังอัดคริป  Angry

POLtemple
POLtemple
Jr. Member
**

« ตอบ #10 เมื่อ: 27-03-2011, 22:30:17 »

คริปแม้งไฟล์ตั้ง 200 Mb เดี๋ยวทำใหม่ ความคมชัดคงไม่ต้องมัง เอาแค่รู้เรื่องพอ

แต่ไอ้ข้างบนอะ ตอบได้รับผิดชอบมากเลยนะ เห็นอะครับ เห็นๆ แมร่งปวดจิตว่ะ ผมออโต้สมุนไพรทั้งคืนคุณจับไม่ได้หรอก ถึงรู้ก็บอกไม่มีอะไรจะไปเอาผิดได้ แต่ตัวผมรู้ตัวว่าผมผิด ทำไมไม่ทำในสิ่งที่ควรวะ รู้ๆ อะ

เดี๋ยวผมจะเอาคริปลงพรุ่งนี้ได้ดู และจะประชาสัมพันธ์ ระบบเกมส์ที่เปิดช่องทางให้คนเกรียได้ สกิลกับมอนและแมพไม่สมดุล ยกตัวอย่างง่ายๆ ที่ผมเคยนะครับ ออร์โต้คริกสกิลหมู่ F1 ที่เดิม ปล่อยใส่มอนอ่อนๆ ซื้อยาเช่าขี้เกียจเก็บของ ติด F2 ทำออโต้ F2 ดีเล 100 ปล่อยแมร่งเลยทั้งคืน ต่ืนมาได้แน่อาวุทกับดีเบียม แบบนี้มันเอาผิดกันไม่ได้หรอก เหตุผลเดิม ตรวจไม่พบความผิดปกติ แล้วมันจะไปตรวจได้ไงก็กูออโต้คีย์ ส่วนสมุนไพรนะครับมีตัวแชร์เวทตัวเดียวเปิดไปเลยสิบจอ คุณเสียแพ็คอาหารไปเก้านาทีได้พริกคืนมามากกว่าที่เสียตั้งหลายเท่า เน็ตแรงเครื่องแรไม่แก้ไขก็ไม่เป็นไรครับ อีกหน่อยลูกค้าคุณก็จะมีแต่ไอ้พวกเกรียนๆ นั่นแหละ คนที่เกรียนไม่เป็นเขาก็หนีหมดเพราะทนไม่ใหว

POLtemple
POLtemple
Jr. Member
**

« ตอบ #11 เมื่อ: 27-03-2011, 22:35:27 »

คริปแม้งไฟล์ตั้ง 200 Mb เดี๋ยวทำใหม่ ความคมชัดคงไม่ต้องมัง เอาแค่รู้เรื่องพอ

แต่ไอ้ข้างบนอะ ตอบได้รับผิดชอบมากเลยนะ เห็นอะครับ เห็นๆ แมร่งปวดจิตว่ะ ผมออโต้สมุนไพรทั้งคืนคุณจับไม่ได้หรอก ถึงรู้ก็บอกไม่มีอะไรจะไปเอาผิดได้ แต่ตัวผมรู้ตัวว่าผมผิด ทำไมไม่ทำในสิ่งที่ควรวะ รู้ๆ อะ

เดี๋ยวผมจะเอาคริปลงพรุ่งนี้ได้ดู และจะประชาสัมพันธ์ ระบบเกมส์ที่เปิดช่องทางให้คนเกรียได้ สกิลกับมอนและแมพไม่สมดุล ยกตัวอย่างง่ายๆ ที่ผมเคยนะครับ ออร์โต้คริกสกิลหมู่ F1 ที่เดิม ปล่อยใส่มอนอ่อนๆ ซื้อยาเช่าขี้เกียจเก็บของ ติด F2 ทำออโต้ F2 ดีเล 100 ปล่อยแมร่งเลยทั้งคืน ต่ืนมาได้แน่อาวุทกับดีเบียม แบบนี้มันเอาผิดกันไม่ได้หรอก เหตุผลเดิม ตรวจไม่พบความผิดปกติ แล้วมันจะไปตรวจได้ไงก็กูออโต้คีย์ ส่วนสมุนไพรนะครับมีตัวแชร์เวทตัวเดียวเปิดไปเลยสิบจอ คุณเสียแพ็คอาหารไปเก้านาทีได้พริกคืนมามากกว่าที่เสียตั้งหลายเท่า เน็ตแรงเครื่องแรไม่แก้ไขก็ไม่เป็นไรครับ อีกหน่อยลูกค้าคุณก็จะมีแต่ไอ้พวกเกรียนๆ นั่นแหละ คนที่เกรียนไม่เป็นเขาก็หนีหมดเพราะทนไม่ใหว

POLtemple
POLtemple
Jr. Member
**

« ตอบ #12 เมื่อ: 28-03-2011, 07:37:50 »

มอนเตอร์แมร่งบัคบรรลัยเลย ตีไม่ตาย ไม่ยอมขยับ ไม่ยอมตี แมพที่ไอ้เวรนั่น ออโต้คีย์อะ ตอนนี้เวลา 7.37 มันก็ยังอยู่ ใครอยากเหห็นมาเลยครับ เซิฟสวรรค์  Angry

POLtemple
เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 28-03-2011, 07:54:43 »

ที่ไหนอ่ะ จะไปดูให้ Huh?
“•”-OJXUJPIM-นัทตี้-“•”
Jr. Member
**

เรยา ไม่ แรก เท่า เรดี้คนนี้

« ตอบ #14 เมื่อ: 28-03-2011, 08:53:12 »

รุ ได้ ไง ว่า ใช้ โปรแกรม เรา ยัง เล่น ตั่ง แต่ 6 โมง ถึง 6 ทุ่ม เลย เกือบทุกวัน  Embarrassed

หา สามี รวย เงิน m

หา ผัว รวย m
ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 4