GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4
ผู้เขียน หัวข้อ: แจ้งคนใช้โปรแกรมช่วยเล่น  (อ่าน 1085 ครั้ง)
YAKOOSA
Jr. Member
**

Re: แจ้งคนใช้โปรแกรมช่วยเล่น
« ตอบ #30 เมื่อ: 29-03-2011, 19:23:31 »

อ้างจาก: DarkEagle ที่ 29-03-2011, 14:27:04
เอาวิไปกรงดิ  ทำให้เสียรอบเวลาที่ตั้งพิกัดได้ 555  กรงเดียวการเดินก็เพี้ยนแล้ว  laugh

โหลงทุนเอาวิมากรงเลยหรอ โมโหก็เเปลงมอนฆ่าหรอก
chutr
Full Member

« ตอบ #31 เมื่อ: 29-03-2011, 19:26:11 »

มารอชมตอนต่อไป  Evil

ออกจากโลกเกมส์ ไปเล่น Parkour ไม่ก็ Freerunning กันดีกว่า
เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น
Asura Tester
Hero Member
*

นี่แน่ะ นี่แน่ะ !!

« ตอบ #32 เมื่อ: 29-03-2011, 19:33:05 »

แล้วตกลงออโต้เม้าส์มันผิดปะ จีเอ็มมาตอบที  Huh?

โค๊ด:
goodknifeinwonderlandbuticantgoodmorethisanytimeifyounotbeliveme@live.com
นายพงษ์อนันต์ แดงสกล
Newbie
*

« ตอบ #33 เมื่อ: 29-03-2011, 20:29:50 »

อ้างจาก: POLtemple ที่ 27-03-2011, 17:32:19
ผมไม่บอกชื่อครับ แต่อยากถามว่าจีเอ็ม Sv สวรรค์ มีเบอร์ใหม อยากให้เห็นกับตาตัวเอง ไว้เวรนี่ตั้งแต่เช้า บอทอะ ตรวจสอบด้วยครับ ตอนนี้เวลา  16.53 เห็นมันตั้งแต่ 7.00 น. ถ้ามีเบอร์โทรขอด้วย แมร่งลำคาญลูกกะตา  Angry
มันเดินได้สี่ห้าก้าว กวาดสกิลอีกแล้วมีมอนไม่มีมอนมันก็กวาด เดาว่าออโต้คีย์ชัว ทักก็ไม่ตอบ แถมทำซ้ำกันตลอดทาง มอนกะซื่อบื้
ไปเล่นมาริโอเลยคับน้อง
POLtemple
Jr. Member
**

« ตอบ #34 เมื่อ: 29-03-2011, 20:31:32 »

อ้างจาก: เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น ที่ 29-03-2011, 19:33:05
แล้วตกลงออโต้เม้าส์มันผิดปะ จีเอ็มมาตอบที  Huh?

เอาความหมายเนื้อๆ เลยนะครับ ผมไม่กะจับโโปรหรอก เพราะผมเองก็ไม่เถียงว่าเกรียน

แต่จะให้ดูถึงประสิทธิภาพของระบบเกมส์และจีเอ็มว่ามันเป็นอย่างไร

ผมไม่รู้ว่าพวกคุณคิดอะไร แต่ขอชื่นชมผู้บริหารของคุณ เพราะอะไรน่ะหรือ หึหึ

เขาเก่งนะ ขนาดเกมส์เป็นงี้ ในหัวผมคือเกมส์นี้สู้เกมส์นอกไม่ได้ครับ พวกภาพหรืออะไรงี้ในปัจจุบัน แต่มันมีบางอย่างที่เกมส์นอกไม่มี นั่นทำให้มทนเล่นด้วยความยินดีสนุกสนานปนทุกข์ โดยพยายามไม่มองมันคิดซะว่าเป็นเกมส์ออฟไลน์ ผมเปล่าว่าเกมส์ไม่ดีนะ แต่ช่องว่างมันเยอะ เกมส์น่ะเจ๋งแล้วแต่ตัวเกรียนก็เจ๋งเช่นกัน อีกหน่อยลูกค้าคุณก็จะมีแต่พวกมันนี่แหละ

POLtemple
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #35 เมื่อ: 29-03-2011, 20:44:35 »

อ้างจาก: เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น ที่ 29-03-2011, 19:33:05

ผิดครับ..ถือเป็นโปรแกรมช่วยเล่นอย่างหนึ่งครับ

ตรงนี้หาก จีเอ็มอาสาพบเจอและมีหลักฐานชัดเจน(โดยทดสอบ) ก็สามารถ ขังคุกได้เลยทันทีไม่รอลงอาญาด้วย

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

Newbie
*

« ตอบ #36 เมื่อ: 29-03-2011, 20:46:28 »

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=45381.0 เผื่อได้ 5000 นะนาย
Zigg_fast
Jr. Member
**

« ตอบ #37 เมื่อ: 29-03-2011, 20:48:06 »

สรุป มาลงเพราะหมั้นใส้ หรือว่า อยากให้ จี จัดการ ถ้าคนนี้โดน ละคนที่ออโต้ฝึกสกิว ไม่โดน ยก เกม หรอจ๊ะ บางทีที่ถามเขาไม่ตอบ คงเปนเพราะ เขาไม่รุ้จักกับคุณ ก็ได้นะค่ะ
ละถ้า คุณคิดว่าเขาบอท ได้จริงๆ ก็ เก่งอ่ะค่ะ คงทำไม่ได้แบบเขา Smiley

Newbie
*

« ตอบ #38 เมื่อ: 29-03-2011, 20:51:08 »

จีต้องสร้างคุกเพิ่มละนะ ไม่งั้นเเลคเเน่เลย วิกรงเเข็ง โน้มถ่วง ค้างยิ่งกว่ากิลวออีก
Zigg_fast
Jr. Member
**

« ตอบ #39 เมื่อ: 29-03-2011, 20:54:07 »

อ้างจาก: นายพงษ์อนันต์ แดงสกล ที่ 29-03-2011, 20:51:08
จีต้องสร้างคุกเพิ่มละนะ ไม่งั้นเเลคเเน่เลย วิกรงเเข็ง โน้มถ่วง ค้างยิ่งกว่ากิลวออีก

555555 Evil Evil

ßặċķĜяớunÐ ☆ ☆ îÑÐýBØý
Sr. Member

˙·٠•●♥★» «★♥●•٠·˙ ........ ———≈ชีวิ๓นี้น่าเบื่อโว้€≈—

« ตอบ #40 เมื่อ: 29-03-2011, 20:56:27 »

อ้างจาก: Zigg_fast ที่ 29-03-2011, 20:54:07
อ้างจาก: นายพงษ์อนันต์ แดงสกล ที่ 29-03-2011, 20:51:08

555555 Evil Evil

ล่อสะขำ   Evil Evil

I had only loneliness to walk and embrace with
duangkhae
Newbie
*

« ตอบ #41 เมื่อ: 29-03-2011, 21:12:10 »

ผมเล่นเกมนี้มานานละไม่เห็นจะมีโปรแกรมบอทเลย มีแต่ออโต้เม้า  ถ้ามันมีจริงๆๆผมกะอยากรู้ว่าทำไง
 แล้วไอ้กานที่เขาลากม่อนนะ มันไม่ผิดหรอกจะตีไม่ตีจะทำไรกะเรื่องของเขา 
คุนไม่ชอบก้อย่าไปแมพนั้นจิ(ใช้หัวคิดหน่อย อย่ามีหัวใว้แต่ผมขึ้น)  แล้วเขาไม่ตอบกะมันเป็นเรื่องของเขาอีกละ แล้วคุนจะทำเรื่องวุ้นวายทำไมละ
(มีหัวว่าใช้กั้นหูนะ) Smiley  เกมนี้มันปลอดบอทมานานละคับ Sad เกมนี้มันไม่เหมือนเกมส์อื่นที่มีการปล่อยบอท แระมีโปรนะคับ
แค่นี้ละมาตอบแค่จะบอกว่า  ช่วยเอาหัวคิดหน่อย Wink Smiley
POLtemple
Jr. Member
**

« ตอบ #42 เมื่อ: 29-03-2011, 21:38:01 »

อ้างจาก: duangkhae ที่ 29-03-2011, 21:12:10
ผมเล่นเกมนี้มานานละไม่เห็นจะมีโปรแกรมบอทเลย มีแต่ออโต้เม้า  ถ้ามันมีจริงๆๆผมกะอยากรู้ว่าทำไง
 แล้วไอ้กานที่เขาลากม่อนนะ มันไม่ผิดหรอกจะตีไม่ตีจะทำไรกะเรื่องของเขา 
คุนไม่ชอบก้อย่าไปแมพนั้นจิ(ใช้หัวคิดหน่อย อย่ามีหัวใว้แต่ผมขึ้น)  แล้วเขาไม่ตอบกะมันเป็นเรื่องของเขาอีกละ แล้วคุนจะทำเรื่องวุ้นวายทำไมละ
(มีหัวว่าใช้กั้นหูนะ) Smiley  เกมนี้มันปลอดบอทมานานละคับ Sad เกมนี้มันไม่เหมือนเกมส์อื่นที่มีการปล่อยบอท แระมีโปรนะคับ
แค่นี้ละมาตอบแค่จะบอกว่า  ช่วยเอาหัวคิดหน่อย Wink Smiley

คุณเข้าใจความหมายของคำว่า บอท ดีแค่ใหนครับ รากศัพท์คืออะไรแล้วใช้เรียกอะไรลองไปเปิดดู ผมไม่รู้ครับว่าพวกคุณคิดอะไรแล้วก็ไม่สนด้วย แต่ผมไม่อยากต่อเรื่อง อย่าตอบกระทู้อีกเลยครับ ผมยังอยากเก็บมีดไว้ข้างหลังแทนการถือโชว์

POLtemple
Newbie
*

« ตอบ #43 เมื่อ: 29-03-2011, 22:46:08 »

อ้างจาก: POLtemple ที่ 29-03-2011, 21:38:01
อ้างจาก: duangkhae ที่ 29-03-2011, 21:12:10

คุณเข้าใจความหมายของคำว่า บอท ดีแค่ใหนครับ รากศัพท์คืออะไรแล้วใช้เรียกอะไรลองไปเปิดดู ผมไม่รู้ครับว่าพวกคุณคิดอะไรแล้วก็ไม่สนด้วย แต่ผมไม่อยากต่อเรื่อง อย่าตอบกระทู้อีกเลยครับ ผมยังอยากเก็บมีดไว้ข้างหลังแทนการถือโชว์
อุ้ย เจอนักเลงละ ถือมีดด้วย จะเสียบข้างหลังด้วย Evil
woopert
Newbie
*

« ตอบ #44 เมื่อ: 29-03-2011, 22:49:36 »

เช้าวันหนึ่ง คุณชาย A เดินบอทแสงแห่งเทพ ไปทั่วแมบถํ้าใต้นํ้าที่มีปลาดาวอาศัยอยู่ เพื่อเอา เกลือ ขวด เศษหนังอ่อน ไปขายและทำการงาน Smiley ขณะเดียวกันนั้น เจ้าหญิง Z  กำลังตามหาซูลันเพื่อทำเควสจุติอยู่ แต่...บังเอิญซูลันเจ้ากรรมดันเกิดใกล้ๆกับคุณชาย A ที่บอทแสงแห่งเทพอยู่พอดี ซูลันก็ติดคุณชาย A  ไม่ยอมปล่อย เจ้าหญิง Z วิ่งเข้ามาเจอพอดี  Shockedแล้วตะโกน “อย่าตีๆ หนูขอทำเควสจุติ”  คุณชาย A ไม่รู้เรื่อง(ปกติคนบอทจะไม่อยู่หน้าจอ) เดินกระดืบกระดืบไป แสงแห่งเทพที่ติดตัวซูลันก็ทำงานไปด้วย  สักพักซูลันสิ้นลม   Cry  Angry

ไม่ได้มาถามว่าใครผิดหรือ ใครถูก
แต่การกระทำของคุณชาย A สมควรหรือไม่ 
ถ้าคุณเป็นเจ้าหญิง Z จะรู้สึกอย่างไร

นิทานเรื่องนี้สอนให้รู้ว่า ทำอะไรดูสถานที่ด้วย เอาใจเขามาใส่ใจเราบ้าง ถ้าอ้างมันไม่ผิดกฎ มันก็ไม่จบไม่สิ้น มีน้าใจให้กัน สังคมจะน่าอยู่กว่านี้
เหมือนดาบสองคม มีประโยชน์และโทษ ขึ้นอยู่กับใช้มันอย่างไร  ไม่ให้เดือนร้อนตนเอง และผู้อื่น     
ปล.เหตุการณ์และตัวละครสมมุติขึ้นทั้งหมด ไม่ต้องมาร้อนตัว
ปล.ไม่ต้องสนใจ นิวบี้มาโพสเพียงแค่ต้องการเตือนสติใครบ้างคน และไม่อยากโดนรังควาน

สังคมจะดีได้ ต้องเริ่มที่ตัวเองก่อน
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4