GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอ: ตุ๊กตาฝึกสกิลในแต่ละเมือง  (อ่าน 640 ครั้ง)
<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

เสนอ: ตุ๊กตาฝึกสกิลในแต่ละเมือง
« เมื่อ: 20-02-2011, 06:54:22 »

คือปก ติเราต้องไปฝึกสกิลกับมอนหรือคน บางครั้งมอนมันตายก่อนเราเลยฝึกแบบเต็มๆที่ไม่ได้สักที เช่นคอมโบ อยากลองว่า มันจะแรงเท่าไหนเวลาโจมตีท่าสุดท้าย เลยขอเสนอ

ตุ๊กตาฝึกสกิล

โดยจะตั้งอยู่ในแต่ละเมือง ไซร์  หน้าบ้านเบญ หรือแถวๆ  บ้านไก่จ๊วบเป็นต้น

เราจะได้ฝึกสกิล โดยเต็มที่ โดย เลือดของตุ๊กตาฝึกสกิลจะไม่มีวันหมด  ต้าน ทาน 0 หมด พลังป้องกัน + กันเวท 0 หมด อย่างนี้แจ่มแน่ๆ

หวังว่าคงได้รับการอนุมัตินะครับ

ป.ล. ทำไมจู่ๆ ความคิดนี้ถึงแปล๊บเข้ามาในสมอง  Huh?

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
โลลิต้าร์ เลิฟเวอร์
Jr. Member
**

Re: เสนอ: ตุ๊กตาฝึกสกิลในแต่ละเมือง
« ตอบ #1 เมื่อ: 20-02-2011, 08:08:37 »

ถ้าจะบอกตรงๆว่าจะเอาไว้ใช้ฝึกซีสามในเมืองก็กลัวว่าจะไม่ผ่านการอนุมัติสินะ ซึ่งแน่นอนอยู่แล้ว  Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil
Konichiwa
Jr. Member
**

Re: เสนอ: ตุ๊กตาฝึกสกิลในแต่ละเมือง
« ตอบ #2 เมื่อ: 20-02-2011, 08:45:45 »

ผมก็ว่าเหมือนเรปบน
น่าจะมีคนมา ฝึก C3 ด้วยแหละ

I Azusa
★ NiiaMGe ★ IK: )
Hero Member

ปุ๊บปั๊บ OK: )

« ตอบ #3 เมื่อ: 20-02-2011, 08:48:08 »

วุ่นวายตาย - -

GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #4 เมื่อ: 20-02-2011, 09:25:54 »

นึกถึงความเปนจริงมั่งว่าจีเอ็มไม่มีทางให้อะไรผู้เล่นฟรีๆง่ายๆอยู่ละ- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
YESONG ฉึกๆ
Hero Member

♥You & I♥

« ตอบ #5 เมื่อ: 20-02-2011, 09:28:12 »

^
^
ใช่

♥I promise you that I`m be right here baby♥
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

« ตอบ #6 เมื่อ: 20-02-2011, 09:29:25 »

ก็เอาแบบฝึกสกิลc3 แล้วไม่ขึ้นไง  laugh

ASURACLUP06
Hero Member

« ตอบ #7 เมื่อ: 20-02-2011, 09:30:34 »

อ้างจาก: <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> ที่ 20-02-2011, 09:29:25
ก็เอาแบบฝึกสกิลc3 แล้วไม่ขึ้นไง  laugh

แล้วจะฝึกให้มันเสียเวลาทำไมอ่ะ
สู้ไปฝึกเอาข้างนอกจะดีกว่านะ

Hero Member

« ตอบ #8 เมื่อ: 20-02-2011, 09:34:39 »

อ้างจาก: <พลังโจมตีสุดแรงเกิด> ที่ 20-02-2011, 06:54:22
คือปก ติเราต้องไปฝึกสกิลกับมอนหรือคน บางครั้งมอนมันตายก่อนเราเลยฝึกแบบเต็มๆที่ไม่ได้สักที เช่นคอมโบ อยากลองว่า มันจะแรงเท่าไหนเวลาโจมตีท่าสุดท้าย เลยขอเสนอ

ตุ๊กตาฝึกสกิล

โดยจะตั้งอยู่ในแต่ละเมือง ไซร์  หน้าบ้านเบญ หรือแถวๆ  บ้านไก่จ๊วบเป็นต้น

เราจะได้ฝึกสกิล โดยเต็มที่ โดย เลือดของตุ๊กตาฝึกสกิลจะไม่มีวันหมด  ต้าน ทาน 0 หมด พลังป้องกัน + กันเวท 0 หมด อย่างนี้แจ่มแน่ๆ

หวังว่าคงได้รับการอนุมัตินะครับ

ป.ล. ทำไมจู่ๆ ความคิดนี้ถึงแปล๊บเข้ามาในสมอง  Huh?

ASURACLUP06
GøøGle-KunG
Hero Member

« ตอบ #9 เมื่อ: 20-02-2011, 09:42:41 »

พูดง่ายๆมาเหอะว่ามันคือ ตุ๊กตาลองสกิล สรุปความแค่เนี้ยก้จบละ- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
IiI_Blue_IiI
Full Member

ผมรักทุกคน ที่รักผมเสมอคับ

« ตอบ #10 เมื่อ: 20-02-2011, 09:51:43 »

Huh? Huh? Huh?

จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #11 เมื่อ: 20-02-2011, 10:09:20 »

Smiley Smileyถือว่าเป็นข้อเสนอและแนวคิดอย่างหนึ่งของท่านผู้เล่นครับผม...

ทางทีมงานพร้อมรับฟังเสมอครับ...ขอบคุณที่เสนอความคิดดีๆเข้ามานะครับ

ยังไงเดี้ยวจะเสนอเข้าที่ประชุมของฝ่ายพัฒนาเกมส์ให้นะครับ...ขอบคุณครับ  Wink Wink

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 20-02-2011, 10:29:27 »

อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 20-02-2011, 10:09:20
Smiley Smileyถือว่าเป็นข้อเสนอและแนวคิดอย่างหนึ่งของท่านผู้เล่นครับผม...

ทางทีมงานพร้อมรับฟังเสมอครับ...ขอบคุณที่เสนอความคิดดีๆเข้ามานะครับ

ยังไงเดี้ยวจะเสนอเข้าที่ประชุมของฝ่ายพัฒนาเกมส์ให้นะครับ...ขอบคุณครับ  Wink Wink

เสนออะไร ได้ไม่ได้
ช่วยกรุณาบอกผู้เล่นบ้างนะคะ
ไม่ใช่แค่พูดแต่ไม่มีอะไรคืบหน้าเลย

GøøGle-KunG
Hero Member

« ตอบ #13 เมื่อ: 20-02-2011, 10:38:51 »

อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 20-02-2011, 10:09:20

โทษทีเคอะ อันที่แล้วๆที่บอก รับไปเสนอ รับไปเสนอ นี่มันกี่หัวข้อแล้ว?

อันที่ดีๆชาตินึงกว่าจะเสนอ อันที่ห่วยๆหรือเกีย่วกับเงินโซลนี่เสกได้ทันตาเห็น

ดินพอกหางหมูละรุ้มั้ย เอาแค่แก้บัค แก้เซิฟโรลแบบเกินเหตุให้ได้ก่อนเหอะ

ขืนเอาอะไรงี่เง่าๆไม่เป็นแก่นสารสำคัญของเกมเข้ามาอีกตอนนี้ได้ล่มกันทั้งเซิฟแน่ และก่อนทื่จะรับอะไรก็หัดพิจารณาเนื้อความด้วยก็ดี

ว่าอะไรสำคัญหรือไม่สำคัญ ไม่ใช่ศัพท์แต่ว่ารับไว้เอาหน้า พอถึงเวลาจริงทำไม่ไหว หรือโดนด่าปาเอกสารใส่หน้ากลางห้องประชุม

Hero Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 20-02-2011, 12:51:09 »

อ้างจาก: GøøGle-KunG ที่ 20-02-2011, 10:38:51

โทษทีเคอะ อันที่แล้วๆที่บอก รับไปเสนอ รับไปเสนอ นี่มันกี่หัวข้อแล้ว?

อันที่ดีๆชาตินึงกว่าจะเสนอ อันที่ห่วยๆหรือเกีย่วกับเงินโซลนี่เสกได้ทันตาเห็น

ดินพอกหางหมูละรุ้มั้ย เอาแค่แก้บัค แก้เซิฟโรลแบบเกินเหตุให้ได้ก่อนเหอะ

ขืนเอาอะไรงี่เง่าๆไม่เป็นแก่นสารสำคัญของเกมเข้ามาอีกตอนนี้ได้ล่มกันทั้งเซิฟแน่ และก่อนทื่จะรับอะไรก็หัดพิจารณาเนื้อความด้วยก็ดี

ว่าอะไรสำคัญหรือไม่สำคัญ ไม่ใช่ศัพท์แต่ว่ารับไว้เอาหน้า พอถึงเวลาจริงทำไม่ไหว หรือโดนด่าปาเอกสารใส่หน้ากลางห้องประชุม

โดนมาก โคตรโหด  Shocked

ASURACLUP06
ป้าย: เสนอ 
หน้า: [1] 2 3