GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3]
ผู้เขียน หัวข้อ: เสนอ: ตุ๊กตาฝึกสกิลในแต่ละเมือง  (อ่าน 640 ครั้ง)
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

Re: เสนอ: ตุ๊กตาฝึกสกิลในแต่ละเมือง
« ตอบ #30 เมื่อ: 21-02-2011, 16:21:49 »

ตอนนี้รับสมัครทุกตำแหน่งอยู่นะครับ...กรอกใบสมัครหรือเข้ามาสมัครได้เลยจ้า  Smiley Smiley

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

<พลังโจมตีสุดแรงเกิด>
Hero Member

ลาก่อนสิ่งเก่าเขาขอไปอยู่สิ่งใหม่...

Re: เสนอ: ตุ๊กตาฝึกสกิลในแต่ละเมือง
« ตอบ #31 เมื่อ: 21-02-2011, 19:15:23 »

อ้างจาก: จีเอ็ม นิคกี้ ที่ 21-02-2011, 16:21:49
ตอนนี้รับสมัครทุกตำแหน่งอยู่นะครับ...กรอกใบสมัครหรือเข้ามาสมัครได้เลยจ้า  Smiley Smiley

จีเอ็มอาสาครับ

...ล้อเล่น

ป.ล. อย่างจีเอ็มนิคกี้ จีเอ็ม หนูนี่ ทำงานที่บ้านหรือบริษัตครับถ้า อยากเป็นอย่างจีเอ็มนิคกี้ ต้องทำไงครับ กำจัดวุฒิ อายุ อะไรรึป่าว ต้องผ่ากนารทดสอบอะไรไหม

ป.ล. 1. เหนบอกต้องไปเข้าค่ายอะไรด้วยหรอ เหนมาเมื่อนานาแล้ว

ASURACLUP06
รักนัททีม๊ากกกน๊ะครับบ~~
*.(xX Live For You Xx).*
Hero Member

รักกันแน่หรือเปล่า?

« ตอบ #32 เมื่อ: 21-02-2011, 20:10:41 »

อ้างจาก: coalapanda ที่ 21-02-2011, 01:06:03
ไหนๆมาอ่านแล้ว ก็ขอตอบบ้างนะครับ ในฐานะโปรแกรมมั่ว เอ้ย!! โปรแกรมเมอร์

จริงๆทุกเรื่องที่ทาง GM รับมา ไม่ว่าจะเป็นข้อเสนอจากผู้เล่น ปัญหาต่างๆหรือว่าบัคนั้นจะอยู่ในคิวงานที่ทางโปรแกรมเมอร์ต้องทำครับ

แต่อย่างที่รู้กันครับ เมื่อจำนวนผู้เล่นเยอะขึ้นความต้องการและปัญหาก็จะต้องเยอะขึ้นตามมา รวมทั้งการพัฒนาในส่วนของระบบที่เราต้องพัฒนาอย่างต่อเนื่อง

แต่ทางโปรแกรมเมอร์เราไม่ได้มีเยอะขึ้นเลยครับ ขอเรียกได้ว่ามีจำนวนน้อยมากครับถ้าเทียบกันกับทีมพัฒนาเกม MMORPG ในระดับเดียวกัน

ซึ่งทางเราก็ยังรับสมัครกับเรื่อยๆครับ (แต่ยังไม่เห็นมาสมัครกันซะที เฮ้อ!)

ดังนั้นการที่เราจะพัฒนาฟีเจอร์ ระบบใหม่ๆขึ้นมา หรือแก้ไขระบบเก่าก็ต้องใช้เวลาและกำลังคนครับ ดังนั้นอาจช้าหน่อย ไม่ทันใจ ต้องขออภัยจริงๆ

แต่อยากให้ท่านๆเข้าใจกันว่า ทุกๆเรื่อง ทุกๆปัญหาที่ผู้เล่นแจ้งมาเราไม่ได้ละเลยอย่างแน่นอนครับ ปัญหาบางปัญหาเราก็ต้องจัดลำดับงานว่าอะไรสำคัญกว่า

ซึ่งในทางโปรแกรมเมอร์นั้น จะมองเรื่องของบัคมาก่อนนะครับ ส่วนเรื่องของขาย โปรโมชั่นและกิจกรรม บ่อยครั้งที่ทางทีมเราไม่อนุมัติก็มีเยอะไปครับ

อย่างไรก็ตาม ก็ต้องขออภัยอีกคร้ังนะครับเกี่ยวกับการทำงานของพวกเรา ที่อาจมีขาดตกบกพร่องอะไรไปบ้าง ซึ่งทางทีมงานจะพยายามปรับปรุงให้ดีที่สุดครับ

สำหรับข้อเสนอนี้เป็นข้อเสนอที่ดีครับ ซึ่งทางผมก็เห็นด้วยในการที่ผู้เล่นจะลองสกิล ลองทดสอบอะไรอย่างนี้นะครับ เพื่อจะได้เห็นตัวเลขที่เด่นชัดขึ้นผมก็เห็นด้วยนะครับ ^^

มีแอบฮาด้วย5555555

~
จีเอ็ม นิคกี้
Asura Supporter
Hero Member

ตัวผมว่าหล่อนะ...ยิ่งหัวใจผมนะหล่อมากกกก

« ตอบ #33 เมื่อ: 21-02-2011, 20:53:44 »

Smiley Smiley ทำงานที่ บริษัทครับ...แต่พอกลับบ้านมา เปิดกระทู้ก็ อดไม่ได้ที่จะตอบ...

แบบว่ามันคันนิ้ว นะครับ...

ไม่ยากครับ ถ้าอยากเป็น GMแบบผม ถ้าจะยากก็คงมีเรื่องเดียว คือ หน้าตาครับ 555++

ล้อเล่นนะครับ..เข้ามาสมัครได้เลยครับ หรือกรอกใบสมัครเข้ามาทางเว็บก่อนก็ได้ครับ..ทางทีมงานจะติดต่อกลับไปครับผม

ปล..เข้ามาแสดงความคิดเห็นกันได้ครับ..http://forum.asura.in.th/index.php?topic=53875.0

ป้าย: เสนอ 
หน้า: 1 2 [3]