GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6
ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามพี่ๆจีเอ็มและพี่ๆทีมงานคะ เกี่ยวกับม้วนคาถาก็อปปี้เงา  (อ่าน 1808 ครั้ง)
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

Re: สอบถามพี่ๆจีเอ็มและพี่ๆทีมงานคะ เกี่ยวกับม้วนคาถาก็อปปี้เงา
« ตอบ #30 เมื่อ: 22-01-2011, 16:48:09 »

Evil

เห็นมอนสเตอร์ ชื่อภาษาอังกฤษ ตีก่อนได้เปรียบ

Smiley

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ปิศาจ
Full Member

Re: สอบถามพี่ๆจีเอ็มและพี่ๆทีมงานคะ เกี่ยวกับม้วนคาถาก็อปปี้เงา
« ตอบ #31 เมื่อ: 22-01-2011, 17:34:42 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 22-01-2011, 16:48:09
Evil

เห็นมอนสเตอร์ ชื่อภาษาอังกฤษ ตีก่อนได้เปรียบ

Smiley

มันจะมาตอนที่เราไม่อยู่อะจิ หุหุ 
ถ้าอยากลดพวกนี้ในเซฟ สวรรค์หรือดาวดึงส์ ผมว่าเอาระบบ กรรม มาใช้น่าดีนะ เช่น ถ้าแปลงเป็นมอนแล้วฆ่าคน ให้กรรมขึ้น เวลาตายแล้วไปเกิด ก็ให้เวลลดเหมือน PK ไปเลย  เพราะพวกนี้ทำไปเหมือนไม่มีไรเกิดขึ้น แต่ถ้ามีกรรมขึ้นอย่างน้อยๆก็มีผลเสียกับพวกที่ทำแบบนี้บ้างหละ
แล้วถ้ากลัวว่า จะเป็นปัญหาแบบ PK คือ จุติก่อนแล้วค่อยไปล้างกรรม  ก็เพิ่มเงื่อนไขในเงาจุติก็ได้ว่าถ้ากรรมไม่เป็น 0 จะไม่สามารถจุติได้  แบบนี้ลดแน่ๆอะพวกที่ทำแบบนี้

ลดปัญหาได้เยอะแถมไม่ต้องเอาของออกด้วยนะครับ   Smiley

อย่าเห็นแก่ตัว อย่าเอาแต่ประโยชน์ส่วนตัว  แล้วทำให้ส่วนรวมเดือดร้อน ปัญหาที่เกิดขึ้นส่วนใหญ่ก็เกิดจากความเห็นแต่ต้วทั้งนั่น
-_panda_-
Jr. Member
**

แพนด้าน่ะไม่ใช่แพนเค็ก อย่าทักผิดล่ะ

« ตอบ #32 เมื่อ: 22-01-2011, 17:53:27 »

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 22-01-2011, 16:48:09
Evil

Smiley

นี้แหละปัญหาเลย สมมุติ นายด๋อย ก็อปเงาไปรับเควสจุติแต่บังเอิญ ด.ช.ตะบวย ในแมพนั้นพอดี ด.ช.ตะบวยนึกว่านายด๋อยเป็นมอนเตอร์จริงๆ
เลยกะทืบซะเละคาเท้าเลย แล้วก็เกิดวาทะสนทนาหยาบคายรุนแรงเกิดขึ้น แก้แค้นกันไปแก้แค้นกันมาและสุดท้ายทั้งฝั่งโจทและจำเลยก็ลงบอร์ดผู้กระทำผิดแล้วบรรดาจีเอ็มทั้งหลายก็มาลงโทษพวกเค้า ตัวอย่างนี้ คนที่จะนำมาใช้ประโยชน์จริงๆ อาจจะซวยไปด้วยก็ได้น่ะครับ ท่านจีเอ็ม(วิสัยทัศน์สั้นจุ๊ดจู๊)ทั้งหลาย

✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

อย่ามาสาระแน

« ตอบ #33 เมื่อ: 22-01-2011, 18:24:36 »

Evil

Smiley

....  ไม่รู้จะพูดยังงัยต่อกับคำพูดของทีมงานเช่นนี้

-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

« ตอบ #34 เมื่อ: 22-01-2011, 19:58:40 »

Evil

Smiley

แทบหมดแรงเม้นตอนเห็นคำตอบ ถ้าตอบแบบนี้ไม่ต้องมาตอบครับ เสียความรู้สึกมากๆ

หึหึ งั้นทีมงานก็รบกวนไปแก้ปัญหาง่ายๆ  แค่เคาะนิ้วไม่กี่ทีก็แก้ได้แล้ว เปลี่ยนสโลแกนสวรรค์ครับเอาเป็นอะไรก็ได้ที่มันเป็นความจริงนะ กล้าหรือเปล่า  อย่างสังคมร้อนรุ่ม แปลงม่อนมากมายเนี่ย ใส่มันไปเลย

ไม่ต้องไปบอกชาวบ้านนะว่าเป็นสวรรค์นะ อายเค้า

ไม่ต้องใส่นะสังคมอบอุ่นนะ เพราะใส่แล้วเหมือนประจานตัวเองมากเลย  กับคนที่ไม่เคยมาเล่น เบลล์เคยชวนเพื่อนมาเล่นน่ะ แล้วบอกมันให้หาสมุนไพรไว้ เด๋วดูให้เพราะมันต้องทำงาน

พอโดนฆ่ามันเลยถามว่าตายได้ไง ก็เลยบอก หลังจากนั้นมันไม่เคยออนอีกเลยแถมลบเกมส์ไปแล้วด้วย เพราะเบลล์ผิดเองแหละที่ดันไปบอกมันว่าสวรรค์นะ มันฆ่ากันไม่ได้ ไม่เหมือนพีเค

แต่พอเจอแปลงม่อนเข้าไปก็จบ ผิดคำพูดกับเพื่อน

สังคมอบอุ่นนะ เอาออกไปเลย สวรรค์นะทำเป็นพีเคไปเลยดีเปล่าจะได้ไม่ต้องมีคนมาโวยเวลาโดนฆ่า พีเคนะไม่ต้องไปเปิดไม่ต้องทำเควส เอาแบบคาเคทเข้ามาปุ๊ปแล้วโดนฆ่าได้เลยนะให้เหมือนอวตารเลยแต่พีเค 24 ชมเลยไม่ต้องพัก

ฆ่ากันให้สะใจ ไม่ต้องแยกเซิร์ฟแล้ว พีเคหรือไม่พีเคนะ เอามายัดรวมกันในสวรรค์เลย เพราะมันแทบไม่ต่างกันอยู่แล้วกับคาถานี้นะ เวลาขุดแล้วตายจะได้ไม่ต้องมีคนมาโวยวาย ของก็ขายได้ หึหึ

มันจะได้สะใจ คนขุดสมุนไพรสังเกตได้ส่วนใหญ่เค้าจะใช้คู่หูสกิลฟูเวทย์(สดชื่น) หรือไม่ขุดก็เหอะ บางทีเวลอยู่แล้วมีพวกหมามันมาลอบกัดนะ มันเจ็บใจ เสียอารมณ์ เสียเปอร์นะ เวลาเวลผมเองออนที 5 จอ ไว้เวล 4 จอ

วิ่งเองกายเอง ใครที่รู้จักก็จะรู้ว่าวิเบลล์นะ พกพระ 2 ตัวเวลาเวล ไม่ต้องหาพระ แล้วอีกตัวนึงทิ้งไว้ขุดที่ไซ้ร์

ใครมันจะไปดูทัน ทั้งม่อนที่ใส่ตี้(โขนนะประจำ) ทั้งจอขุดที่ถ้าเผลอขึ้นมาก็มีไอ้พวกเวรมันคอยจ้องก็อปปี้เงาแล้วมาฆ่า ถามจริงใครมันจะคอยเอาเม้าท์ไปไล่ชี้พวกม่อนที่เดินผ่าน

ขุดอยู่ไซ้ร์แม้แต่วุ้นก็ต้องคอยระแวง มันอบอุ่นตรงไหน?Huh?

อย่างที่บอกเปิดพีเคไปเลย เอาให้สะใจ

ถ้าไม่อยากได้เปอร์ใครมันจะไปเวลให้เสียเวลา เด๋วนี้ตัวไหนมีเปอร์มากหน่อยก็ออนทิ้งไว้ไม่ได้ละ

บางทีเอาไปนั่งเล่นคุยกับเพื่อนอยู่ดีๆ ไปเข้าห้องน้ำแปปเดียวกลับมานอนตายไส้แตก ตกลงเป็นความผิดผู้เล่นที่ไม่ได้เฝ้าจอ 24 ชมที่ออนใช่เปล่า

ไม่ใช่เพราะคาถามหาระรวยของทีมงานอันนี้เหรอ หรือเป็นเพราะคนมาโวยวายมีน้อยเลยไม่ใส่ใจ

รบกวนให้ไปพิจารณาสโลแกนที่ใส่ไว้ดีๆ นะครับ ว่ามันอบอุ่นเป็นสวรรค์จริงๆ หรือเปล่า หึหึ ถ้าทำไม่ได้จริงไม่ต้องมาใส่แก้ไปเป็นโลกมนุษย์เลย สวรรค์เค้าไว้สำหรับผู้เจริญแล้ว

พวกคิดดี ทำดี ไม่ใช่พวกเกรียนที่เอาคาถาที่ทีมงานแจกตะบันตอนกิจลอยกระทงมาฆ่าชาวบ้าน ประโยชน์มันนะมี ยอมรับ ผมนะยังเคยใช้เลย แต่แล้วข้อเสียละ

หรือทีมงานคิดแค่ว่าเอาไว้ให้คนในสวรรค์ไว้แก้แค้นพวกเหม็นขี้หน้าแบบทำตัวเป็นหมาลอบกัด

แบทก็ไม่ต้องใช้ เหม็นขี้หน้ากันแล้วใส่เลย เสียดายตัง หึหึ มีไว้ทำไม มีไว้ก็ไม่ได้ใช้นิ เพราะมีแต่คนก๊อปม่อนก๊อปเงามาทำร้ายชาวบ้านที่เค้าไม่ได้รู้เรื่องด้วย

ถ้าให้พูดตรงๆ การบริหารงาน หรือการมองผลกระทบของทีมงานกับไอเทมชิ้นนี้นะ ติดลบเลย คือถือว่าคิดออกมาแล้วไม่คำนึงผลดีผลเสียเลย ไม่คิดไปถึงขั้นสอง ขั้นสามว่าหากมีคนทำแบบนี้จะเกิดอะไรขี้น

ไม่พูดถึงไอเทมอื่น เอาแค่ไอเทมนี้นะ หรือเพราะยอดขายมันดีจัดเลยไม่คิดจะแก้ไข เพราะเกรียนมันเยอะ ยิ่งเห็นการตอบคำถามของทีมงานแบบนี้นะ อึ้งมากเลยอ่ะ โหยคิดนานเปล่าถึงตอบแบบนี้

ข้อความนี้เต็มไปด้วยอารมณ์ ประชดประชัน ยอมรับ เพราะคือเหลือจะทนละ ถ้าใครเคยเห็นจะเห็นว่าเบลล์เคยดราม่าไปกับคนที่มันมาฆ่ายกตี้เพราะคาถาแปลงม่อนไปรอบนึงแล้ว ตั้งใจว่าปีใหม่นี้จะสงบเสงี่ยมเจียมตัวซักหน่อย

แต่พอเห็นแบบนี้บอกตรงๆ มันทนไม่ได้นะ ไม่ต้องมาบอกนะว่าอยากได้เม้นที่มีประโยชน์แนะนำได้เอาไปปรับปรุง เห็นปรับมาทีไรลงเหวทุกที ไอเทมดีๆ ก็มีเยอะไม่ค่อยสนับสนุน ไอเทมส่งเสริมเกรียนเนี่ย นิ่งเลยนะ

ทีมงานทำดีก็ชม ให้กำลังใจก็เคยให้ แต่อันไหนทำไม่ดีนะมันต้องมีด่า ผมถือว่าพูดแรงมากในกระทู้นี้ แต่คือมันสุดๆ จริงๆ นะ หวังว่าทีมงานจะไปพิจารณา แล้วแยกให้ออกว่า คุณแบ่งเซิร์ฟ 3 เซิร์ฟเนี่ย แบ่งไปทำไม แบ่งเพื่ออะไร

แบทมีไว้ทำไม พีเคมีไว้ทำไม ชื่อเซิร์ฟมันหมายถึงอะไร หรือแค่ตั้งไปงั้นๆ สโลแกนเนี่ย ตั้งไว้หรูๆ เท่ๆ หรือเปล่า

ขอบคุณที่อ่าน(หรือจะไม่อ่าน)มาจนถึงบรรทัดนี้

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
sarafeena
Jr. Member
**

รองสังหารมารดับเกรียน

« ตอบ #35 เมื่อ: 22-01-2011, 21:21:00 »

Evil

Smiley

แหม เข้าใจแนะนำนะคะจีเอ็มหนูนี
งั้นเอาแบบง่ายๆ นะคะ ถ้าเป็นจีฯ กำลังเดินเล่น เดินผ่านในแม๊พธรรมดา แม๊พที่มอนไม่ออโต้หรือแม้แต่แม๊พที่มอนออโต้หรืออื่นๆ

จีฯ จะขยันเอาเม้าท์ "ไปชี้มอนทุกตัวที่อยู่ในรัศมีรอบตัว" เพื่อให้ชื่อภาษาอังกฤษมันขึ้นโชว์ให้เห็นก่อนมั้ยคะ?จีฯ จะทำแบบนั้นกับมอนทุกตัวมั้ยคะ ฮึ ฮึ ว่าจะไม่จิก ไม่กัด แล้วเชียวน๊า แต่เห็นคำตอบนี้แล้วอดไม่ได้ค่ะ

อสุรานะคะ ไม่ใช่เกมส์จับผิด PhotoHunt ที่ต้องมองมัน 360องศา

จะตอบอะไรทั้งที เล่นมากไปหรือกำปั้นทุบดิน มันก็ไม่ดีนะจ๊ะ

laugh laugh laugh laugh laugh

"ความสว่างบางครั้งก็คือด้านมืด แต่ความมืดบางครั้งก็คือด้านสว่างที่แท้จริง"

”--♪-HosSiiZ—|--“☺
Jr. Member
**

เสือก !!

« ตอบ #36 เมื่อ: 22-01-2011, 21:56:37 »

เซิพจะจบ เพราะ ก๊อปปี้เงา

Smiley

ที่ผ่านมาทำมัยมั่ยบอก เธอไม่รักทำมัยมั่ยบอก
พูดออกมา... ถ้าเธอไม่รักกัน

☻ ♥
                /█\  อยู่คนเดียว...
.||
cannalแม่ค้าหน้าเลือด
Newbie
*

« ตอบ #37 เมื่อ: 23-01-2011, 00:24:36 »

มาม่าอร่อยจาง

ในขณะที่พีเคขอก๊อปเงาแบบเช่า

สวรรค์ขอเอาออกได้ไหม-0-

แรวงง -*- Wink Wink Wink Smiley Smiley
DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #38 เมื่อ: 23-01-2011, 00:58:43 »

จีเอมตอบแบบเอาฮาหรือตอบส่งเดชไปครับนั่น  กระทู้นี้เค้าตั้งมาเพราะเดือดร้อน ตอบมาได้ให้จิ้มดูชื่อภาษาอังกฤษ  ถ้าคนเค้าไม่แปลงต่อหน้าดูไม่มีทันหรอก เค้าแปลงมาแต่ไกลมาใส่สกิวแล้ว

ใบก๊อปเงานก็ถือว่ามีราคาเหมือนกัน ต้องซื้อไม่ใช่ได้ฟรี และคนเค้าก็ขอแค่เซิร์ฟสวรรค์ใช้ตีผู้เล่นไม่ได้ ถ้ามันทำยากวุ่นวาย หรืออะไร น่าจะตอบให้ดีกว่านี้หน่อย คนโดนเค้าไม่ฮาน๊ะครับ  ผู้เล่นก็แค่อยากให้เซิร์ฟสวรรค์มันสมสโลแกน  ถ้าเค้าอยากฆ๋ากันได้คงไป PK แล้วล่ะ

มันแน่นอนล่ะ ทีมงานจะไปนั่งคุมผู้เล่น ไปนั่งห้ามนั่งเตือนไม่ได้ แต่ทีมงานสามารถปรับแต่งระบบได้ สำหรับสวรรค์แค่การลากมอนใส่นี่ก็เป็นอุปสรรค์แล้ว ค่าเวรค่ากรรมการฆ่าคนก็ไม่มี  EXP ก็ไม่ได้เยอะเหมือน PK มันเป็นเอกลักษณ์ของเซิร์ฟที่คนรักสงบมักมาเลือกเล่นกัน

หรือว่าผู้เล่นกลุ่มนี้ที่ไม่ประสงค์ชอบความเถื่อน ฆ่้ากันอิสระ ไม่ได้เติมโซลเพื่อซื้อก๊อปเงา ไม่มีความหมายกับเซิร์ฟสวรรค์ครับ จะให้ผู้เล่นทำใจทำไมในเมื่อทีมงานเองก็แก้ไขได้สำหรับเซิร์ฟสวรรค์

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
-.เบลล์เลต พระโฉด.-
Jr. Member
**

ไม่มีใครแก่เกินจะเรียนรู้แม้กระทั่งยามหมดลม

« ตอบ #39 เมื่อ: 23-01-2011, 00:59:43 »

ไม่ต้องเอาออกครับ เพราะประโยชน์มันมี  แค่แก้ผลเสียเนี่ยก็พอแล้ว

แต่เห็นด้วยกับที่หลายๆ ท่านแนะนำ คือมีแล้วตีผู้เล่นด้วยกันไม่ได้

อย่างวันนี้ัที่ไซ้ร์ตอนสี่ทุ่มกว่าๆ ก็มีหมาลอบกัดสองสามตัว มันกายหน้าวาปแล้วเข้ามาเก็บเปอร์ให้พระมันโดยเฉพาะ

ฆ่าพวกขุดสมุนไพร(กายมา) แล้วเอาพระที่พามาด้วยชุบ พอพระตัวอื่นจะไปชุบมันกรงน้ำแข็งใส่ ไม่มีปัญญาเวลเองไง เลยเก็บเปอร์แบบนี้ ไปถามพวกขุดพริกได้ว่าจริงหรือเปล่า หึหึ

ก็จะคอยดูทีมงานว่าจะทำยังไงต่อไป หรือไม่ทำ หึหึ แต่ไอเทมบางอย่างที่ออกมาใหม่เนี่ย ก็พอจะรู้แล้วว่าทีมงานจริงใจกับผู้เล่นขนาดไหน มือถือสากปากถือศีลมาก  

เข้าใจคิดเหมือนกันนะครับ คาถาก๊อปปี้เงาฆ่าคนได้ กับแว่นล้างแค้นที่ต้องซื้อผลึกแห่งพลังเพื่อใช้หาพิกัดคนที่ฆ่าเราเนี่ย แหมมาเป็นแพคคู่เลยนะ จริงใจซ่ะไม่มีละ Evil Evil

ท่าทางมันก็ยังคงจะค้างติ่งต่อไป เพราะถ้าทำแบบฆ่าคนไม่ได้แว่นล้างแค้นก็คงขายไม่ออก เข้าใจเล่นกับจิตวิทยาเยาวชนดีเนอะ  หึหึ อสุรา...เกมส์ไทยสั่งได้

70% ของการเรียนรู้อยู่นอกห้องเรียน

เด็กนิติศาสตร์เลือดสีขาว ไ่ม่เอาเปรียบใครและไม่ให้ใครเอาเปรียบ
~๐ Ryan ๐~
Hero Member

วิทเอง....เดี๋ยวรู้จัก

« ตอบ #40 เมื่อ: 23-01-2011, 06:22:59 »

อ้างจาก: sarafeena ที่ 22-01-2011, 21:21:00
Evil

Smiley

แหม เข้าใจแนะนำนะคะจีเอ็มหนูนี
งั้นเอาแบบง่ายๆ นะคะ ถ้าเป็นจีฯ กำลังเดินเล่น เดินผ่านในแม๊พธรรมดา แม๊พที่มอนไม่ออโต้หรือแม้แต่แม๊พที่มอนออโต้หรืออื่นๆ

จีฯ จะขยันเอาเม้าท์ "ไปชี้มอนทุกตัวที่อยู่ในรัศมีรอบตัว" เพื่อให้ชื่อภาษาอังกฤษมันขึ้นโชว์ให้เห็นก่อนมั้ยคะ?จีฯ จะทำแบบนั้นกับมอนทุกตัวมั้ยคะ ฮึ ฮึ ว่าจะไม่จิก ไม่กัด แล้วเชียวน๊า แต่เห็นคำตอบนี้แล้วอดไม่ได้ค่ะ

อสุรานะคะ ไม่ใช่เกมส์จับผิด PhotoHunt ที่ต้องมองมัน 360องศา

จะตอบอะไรทั้งที เล่นมากไปหรือกำปั้นทุบดิน มันก็ไม่ดีนะจ๊ะ

เปลี่ยนไปถามใหม่ว่า เขาคนนั้นรู้สึกดีไหมที่ใช้คาถาก๊อบเงาฆ่าคน หรือ สนุกไหมที่ไปไล่ตีโจนาธาน อะไรงี้  Evil

Capuccino
Jr. Member
**

Silly..I'm

« ตอบ #41 เมื่อ: 23-01-2011, 07:49:39 »

อ้างจาก: -_panda_- ที่ 22-01-2011, 17:53:27
Evil

Smiley

นี้แหละปัญหาเลย สมมุติ นายด๋อย ก็อปเงาไปรับเควสจุติแต่บังเอิญ ด.ช.ตะบวย ในแมพนั้นพอดี ด.ช.ตะบวยนึกว่านายด๋อยเป็นมอนเตอร์จริงๆ
เลยกะทืบซะเละคาเท้าเลย แล้วก็เกิดวาทะสนทนาหยาบคายรุนแรงเกิดขึ้น แก้แค้นกันไปแก้แค้นกันมาและสุดท้ายทั้งฝั่งโจทและจำเลยก็ลงบอร์ดผู้กระทำผิดแล้วบรรดาจีเอ็มทั้งหลายก็มาลงโทษพวกเค้า ตัวอย่างนี้ คนที่จะนำมาใช้ประโยชน์จริงๆ อาจจะซวยไปด้วยก็ได้น่ะครับ ท่านจีเอ็ม(วิสัยทัศน์สั้นจุ๊ดจู๊)ทั้งหลาย

laugh laugh laugh laugh laugh laugh

✎ⓖªⓜëⓢ❀
Hero Member

อย่ามาสาระแน

« ตอบ #42 เมื่อ: 23-01-2011, 12:09:27 »

อ้างจาก: ~๐ Ryan ๐~ ที่ 23-01-2011, 06:22:59
อ้างจาก: sarafeena ที่ 22-01-2011, 21:21:00
Evil

Smiley

เปลี่ยนไปถามใหม่ว่า เขาคนนั้นรู้สึกดีไหมที่ใช้คาถาก๊อบเงาฆ่าคน หรือ สนุกไหมที่ไปไล่ตีโจนาธาน อะไรงี้  Evil

จีเค้าทำแล้วรู้สึกดี เลยได้คำตอบที่ว่า ใครตีก่อนได้เปรียบ     ตอนนี้จีตอบได้จากจีเป็นผู้กระทำ แล้วเวลาจีถูกกระทำหล่ะ จีลองย้อนดูบ้างไหมว่าจะตอบอย่างไร     อธิบายเหตุผลที่ไม่ปรับยังดีกว่าตอบสั้นๆแต่ไร้น้ำแบบนี้นะค่ะ คนอ่าน90%เค้ารู้สึกไม่ฮาด้วย

DarkEagle
Sr. Member

« ตอบ #43 เมื่อ: 23-01-2011, 17:16:44 »

เรื่องนี้ก็ถือว่าตกกันไป ไม่มีทีมงานท่านใดมาออกความเห็นเพิ่มเติม  Evil Evil

ผมรักเกมส์ไทยครับ เกมส์ไทยรักคนไทยป่าว
foam0025
Full Member

ไม่รู้ทำไม เบื่อตัวเอง!!

« ตอบ #44 เมื่อ: 23-01-2011, 18:02:05 »

สิ่งใดใดบนโลกล้วนมีข้อดีและข้อเสีย

ใครมีเว็บการ์ตูนนาโนฮะภาค strikersช่วยบอกผมทีจะเป็นพระคุณอย่างมาก PMมาหาก็ได้ครับ
ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5 6