GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 3 4 [5]
ผู้เขียน หัวข้อ: เลิกเล่นละ เกมนี้ เบื่อทีมงาน ส่งเสริมคนโกง แต่เมินลูกค้า  (อ่าน 1807 ครั้ง)
ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

Re: เลิกเล่นละ เกมนี้ เบื่อทีมงาน ส่งเสริมคนโกง แต่เมินลูกค้า
« ตอบ #60 เมื่อ: 22-03-2011, 15:06:12 »

อ้างจาก: ~:•悪魔猫。<แมวปีศาจ>•:~ ที่ 07-12-2010, 10:04:53
อ้างจาก: {MosszaV4} ที่ 06-12-2010, 21:29:40
โห เอ่อคือว่า
ไอตรงที่เรากดตกลงและยืนยันไปแล้วแต่อีกฝ่ายไม่ได้กดนั่นเป็นจังหวะที่อีกฝ่ายสามารถเปลี่ยนตัวเลขได้ใช่ไหมครับ ถ้าใช่ อีกฝ่ายคงต้องลบตัวเลขแล้วกดตกลงยืนยันอย่างรวดเร็วเพื่อไม่ให้เรากดยกเลิกทัน
มันก็อยู่ตรงไหวพริบแล้วล่ะ

ลองไปดูรูปในหน้าก่อนดูสิคับ
จะเห็นว่า ถ้าไม่กดตกลงทั้งสองฝ่าย ปุ่ม ยืนยัน จะไม่ขึ้นมาให้กดได้คับ
และถ้าเรากดตกลง อีกฝ่ายแก้ตัวเลขก่อนตกลง มันก็จะเห็นจำนวนเงินก่อนกดยืนยันชัดเจนคับ
และต่อให้กดตกลงทั้งสองฝ่ายจนปุ่มยืนยันขึ้นมาให้กดและต่อให้อีกฝ่ายกดยืนยันไปแล้วก็ตาม
ถ้าเราเห็นว่าตัวเลขมีการเปลี่ยนแปลงลดหายไป เราก็กดยกเลิกได้คับ ไม่ต้องกดยืนยัน

จบ...

ก็ฝากไว้ด้วยแล้วกัน สำหรับคนที่เดลซื้อ-ขายของกัน ตามเรปที่อ้างเลย การกดตกลง โดยทั้ง 2 ฝ่าย ก้ยังไม่ถือว่าสิ้นสุดนะครับ

กดตกลงแล้ว ทั้ง 2 ฝ่ายก็จะมีปุ่มยืนยัน และยกเลิกขึ้นมา ตรงนี้แหละสำคัญครับ ดูตัวเลขเงิน หรือจำนวนของให้ดีก่อน กดยืนยัน ถ้าตัวเลข หรือจำนวนของ หรือสิ่งของถ้าผิดไปจากที่ต้องการ เราก็กดยกเลิกไปได้ครับ ถ้าถึงขั้นตอนที่จะยืนยัน ถ้าตัวเลข หรือ สิ่งของที่จะเดลเราดูว่าถูกต้อง แล้วค่อยกดยืนยันรับรองไม่โดนโกงแน่ แต่ถ้ามันไม่ถูกต้อง กดยกเลิกนะครับ....

จีเอ็มครูอุ้ย
Asura Game Planner
Hero Member

ผู้เสพย์ติดดราม่า^^

Re: เลิกเล่นละ เกมนี้ เบื่อทีมงาน ส่งเสริมคนโกง แต่เมินลูกค้า
« ตอบ #61 เมื่อ: 22-03-2011, 15:07:16 »

ขุดมาไม่มีประเด็นเพิ่มเติมมาขออนุญาตล๊อกกระทู้นะครับ

ป้าย:
หน้า: 1 ... 3 4 [5]