GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8
ผู้เขียน หัวข้อ: คุณว่าจีเอ็มอาสาคนไหน น่าปลดออกที่สุด (ใต้ สวรรค์ ดาวดึงส์)  (อ่าน 3004 ครั้ง)
OISHI .
Sr. Member

Re: คุณว่าจีเอ็มอาสาคนไหน น่าปลดออกที่สุด (ใต้ สวรรค์ ดาวดึงส์)
« ตอบ #15 เมื่อ: 27-09-2010, 22:56:18 »

PRINCESSwoony
มาเเรง

คิวบิ โนะ โยโกะ
Sr. Member

Re: คุณว่าจีเอ็มอาสาคนไหน น่าปลดออกที่สุด (ใต้ สวรรค์ ดาวดึงส์)
« ตอบ #16 เมื่อ: 27-09-2010, 23:40:27 »

OniZuKaGT นี้อ่ะเพราะเวลาแบทชอบมาเล่นประกันใส่ เราเลยประกันกลับแต่มีเปอ - -

แต่การทำงานในถานะจีเอ็มอาสาเราไม่รู้นะแต่เขากิจกรรมบ้างนะแต่นานๆที แต่เวลาตอบคำถามไม่เคย เราไม่เคยถามใคร เพราะไม่มีไรให้ต้องถาม

ถามตัวสีแดง(สมาคม)กะได้คำตอบและ - - ไม่ค่อยไดถ้ามพวกจีเอ็มอาสาเลยซักคนยกเว้นแกล้งจุรอบ7เสียเงินเท่าไรครับงีอ่ะ
..TEERAK..
Full Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 28-09-2010, 00:23:35 »

Smiley Smiley Smileyไม่มี ถูกทุกข้อ ให้เลือกหรอ Smiley Smiley Smiley
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #18 เมื่อ: 28-09-2010, 02:26:38 »

ทีมงานเชื่อว่าจีเอ็มอาสาทุกๆ คนทำงานกันอย่างสุดความสามารถ และดีที่สุดแล้ว

ด้านประสบการณ์อาจจะยังไม่มากพอ หรือชั่วโมงการปฏิบัิติหน้าที่อาจจะน้อย

และในการปฏิบัติหน้าที่อาจจะมีทั้งถูกใจบ้าง และไม่ถูกใจบ้าง

ดังนั้น ทางทีมงานเชื่อว่า จีเอ็มอาสาที่ได้อ่านข้อความของเพื่อนๆ

ที่พูดคุยถึงข้อดี ข้อเสียของ จีเอ็มอาสาแ่ต่ละท่าน

ผมเชื่อว่าจีเอ็มอาสาจะนำไปปรับปรุงและแก้ไขให้ดียิ่งๆ ขึ้น

และตอบสนองความพึงพอใจให้เพื่อนๆ ได้อย่างแน่นอนครับ

Smiley

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
2lOJ_llsJ™
Jr. Member
**

« ตอบ #19 เมื่อ: 28-09-2010, 03:19:54 »

Tonplam

อันนี้ความคิดส่วนตัวผม เล่นมาเกือบปี อาสาประมาณ 4 รุ่น ไม่มีการใช้บรรทัดเปลืองแบบคนนี้

เขียนตัวเหลืองคือประกาศทั้งเซิร์ฟเวอร์แต่ใช้ไม่คณามือ บางทีก็คำว่า "อิอิ" มั่งละ  บางทีก็ " - - "  บ้างละ

แล้ว bad ที่สุดเลยนะคับ วันแรกที่ปฏิบัติงาน เข้ามามีคนกระซิบสวยไหม เขาก็ตอบทีละบรรทัดตัวสีเหลือ" สวยซิ " แล้วก็ "ชื่อต้นปาล์มจ้า" และ "ไม่เชื่อมาดู" ไรนี่แหละ 4-5 บรรทัด " 555+" ก็มี

เป็นอาสาที่ใช้บรรทัดเปลืองและไร้สาระที่สุดเท่าที่เคยพบเจอมาเลย

ส่วนคนอื่นผมก็ว่าทำงานปกติดีนะคับ บางคนอาจจะเงียบๆ บางคนอาจจะเฮฮา แต่ก็อยู่กันได้ ถ้าเขามาอ่านโปรดนำไปพิจารณาการทำงานข้อนี้ด้วยนะคับ คุณ Tonplam

DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #20 เมื่อ: 28-09-2010, 05:29:35 »

ไม่รู้ไม่เห้นเข้ามาปั้มกระทู้

อิอิอิอิ

..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #21 เมื่อ: 28-09-2010, 09:31:05 »

จีเอ็มอาสาคนไหนที่ออนเข้ามาเห็นกระทู้นี้และเห็นข้อดีข้อเสียตัวเอง กรุณานำไปปรับปรุงด้วยก็ดีครับ เพราะการที่ผู้เล่นมาพูดคุยกันอย่างนี้ ทำให้คุณได้ประโยชน์นะฮะรู้มั้ยครับ

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
แนน คะ
Jr. Member
**

หนูจะพยายามไม่วิบัติ

« ตอบ #22 เมื่อ: 28-09-2010, 10:45:45 »

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46287.0
เข้าทู้นี้ด้วยนะคะ laugh
ส่วนตัวแล้วแนนโหวตเคี้ยงเพราะเวลาถามอะไรจะบอกแค่ว่า"ไปดูบอร์ดครับ"ตลอดเลย

อ้างจาก: 2lOJ_llsJ™ ที่ 28-09-2010, 03:19:54
Tonplam

อันนี้ความคิดส่วนตัวผม เล่นมาเกือบปี อาสาประมาณ 4 รุ่น ไม่มีการใช้บรรทัดเปลืองแบบคนนี้

เขียนตัวเหลืองคือประกาศทั้งเซิร์ฟเวอร์แต่ใช้ไม่คณามือ บางทีก็คำว่า "อิอิ" มั่งละ  บางทีก็ " - - "  บ้างละ

แล้ว bad ที่สุดเลยนะคับ วันแรกที่ปฏิบัติงาน เข้ามามีคนกระซิบสวยไหม เขาก็ตอบทีละบรรทัดตัวสีเหลือ" สวยซิ " แล้วก็ "ชื่อต้นปาล์มจ้า" และ "ไม่เชื่อมาดู" ไรนี่แหละ 4-5 บรรทัด " 555+" ก็มี

เป็นอาสาที่ใช้บรรทัดเปลืองและไร้สาระที่สุดเท่าที่เคยพบเจอมาเลย

ส่วนคนอื่นผมก็ว่าทำงานปกติดีนะคับ บางคนอาจจะเงียบๆ บางคนอาจจะเฮฮา แต่ก็อยู่กันได้ ถ้าเขามาอ่านโปรดนำไปพิจารณาการทำงานข้อนี้ด้วยนะคับ คุณ Tonplam
+10000000ค่ะ
รำคาญมากๆเลยค่ะเห่อตัวเหลืองหรือไรคะ Huh?แค่ตัวเหลืองประมูลก็แย่จะพอแล้วยังจะมาประกาศอีก

อ้างจาก: จีเอ็มหนูนี่ สินะ ที่ 28-09-2010, 02:26:38

ทีมงานเชื่อว่าจีเอ็มอาสาทุกๆ คนทำงานกันอย่างสุดความสามารถ และดีที่สุดแล้ว

ด้านประสบการณ์อาจจะยังไม่มากพอ หรือชั่วโมงการปฏิบัิติหน้าที่อาจจะน้อย

และในการปฏิบัติหน้าที่อาจจะมีทั้งถูกใจบ้าง และไม่ถูกใจบ้าง

ดังนั้น ทางทีมงานเชื่อว่า จีเอ็มอาสาที่ได้อ่านข้อความของเพื่อนๆ

ที่พูดคุยถึงข้อดี ข้อเสียของ จีเอ็มอาสาแ่ต่ละท่าน

ผมเชื่อว่าจีเอ็มอาสาจะนำไปปรับปรุงและแก้ไขให้ดียิ่งๆ ขึ้น

และตอบสนองความพึงพอใจให้เพื่อนๆ ได้อย่างแน่นอนครับ

Smiley
ถ้าเขามาอ่านก็ดีสิคะ

ช่วงนี้แนนจะไม่ค่อยเข้าบอร์ดแล้วนะคะTT^TT
แมวเหมียว
Full Member

« ตอบ #23 เมื่อ: 28-09-2010, 11:03:51 »

ผม จีอาสา -spatran- น้อมรับทุกคำติชมเต็มที่เลยครับเพื่อนๆ  Smiley
O--SUNDEW--O
Jr. Member
**

« ตอบ #24 เมื่อ: 28-09-2010, 13:13:24 »

เราโหวตให้แล้วนะ แต่ไม่ขอเอ่ยว่าเป็นใคร  Evil

หนูบินได้ >.<"
naygue
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 28-09-2010, 15:34:06 »

อ้างจาก: ..Maid.. ที่ 28-09-2010, 09:31:05
จีเอ็มอาสาคนไหนที่ออนเข้ามาเห็นกระทู้นี้และเห็นข้อดีข้อเสียตัวเอง กรุณานำไปปรับปรุงด้วยก็ดีครับ เพราะการที่ผู้เล่นมาพูดคุยกันอย่างนี้ ทำให้คุณได้ประโยชน์นะฮะรู้มั้ยครับ

เค้าจะเข้าเร้อ  Huh?

อภิมหานันทนาการรูปและคำประพันธ์โดย —DэmønîcPrî€sŧ™—
..Maid..
Sr. Member

กูรูคับ

« ตอบ #26 เมื่อ: 28-09-2010, 18:13:58 »

ขณะนี้ มีจีเอ็มที่ไม่ได้รับการโหวตว่าสมควรโดนปลดอยู่สองท่าน คือ deviluzแห่งเซิร์พิภพ และPAdyunho แห่งเซิร์ฟสวรรค์คร้าบ  Shocked Shocked Shocked ดีจัง  รัก รัก รัก

แสดงว่าสองท่านนี้ทำงานดีมากเลยใช่มั้ยครับเนี่ย เรียกมาคุยหน่อยซิ  Evil Evil ใครที่โดนโหวตออกก็อย่าเสียใจนะครับ(ไม่ใช่AFนะ) พยายามถามการทำงานของเค้าและไปศึกษาด้วยจะดีมากๆเลยครับท่านจีเอ็มอาสาทั้งหลาย~

ปล. ไม่ใช่กระเทยน้าเฟ้ยยยยยย
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #27 เมื่อ: 28-09-2010, 19:31:53 »

เอ่อ เจ๊ข๋า ยังไม่หมดเวลาโหวตมิใช่เรอะ=_=

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
โอฮายโอ้
Jr. Member
**

« ตอบ #28 เมื่อ: 28-09-2010, 20:14:54 »

อ้างจาก: เกรียนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ที่ 27-09-2010, 17:16:54
PRINCESSwoony
เหตุผล หน้าด้าน                                 

เห็นด้วยครับ จัดกิจกรรมไม่ค่อยสนุกเลย

เล่นคำ จ๊ะ จ๋า ขา ค่ะ ไม่ค่อยมีอะครับ ถาม มา ข้อ 1 ถามว่า ....
พอ เฉลย   เฉลยคือ .....    น่าจะมีแซวผู้เล่นบ้าง ตีมึนบ้าง ฮาๆไปบ้าง

ส่วนมากรางวัล  ก็จะเป็นคนรู้จักไปนิด    อันนี้ความเห็นส่วนตัวครับ
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #29 เมื่อ: 28-09-2010, 20:28:21 »

อีโวๆ หึๆ หึๆ- -

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 8