GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3
ผู้เขียน หัวข้อ: มาโหวตกันว่าคุณชอบจีคนไหนมากที่สุดเซิฟสวรรค์(โหวตฟรีไม่คิดตังค่ะ.....)  (อ่าน 1318 ครั้ง)
แนน คะ
Jr. Member
**

หนูจะพยายามไม่วิบัติ

มาโหวตกันว่าคุณชอบจีคนไหนมากที่สุดเซิฟสวรรค์(โหวตฟรีไม่คิดตังค่ะ.....)
« เมื่อ: 17-09-2010, 16:31:26 »

ตามชื่อกระทู้ค่ะเนื่องจากเรบนี้ http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46276.msg777626#msg777626
ห้ามปั้มโหวตนะคะขอให้โหวตจากใจจริงไม่ใช่โหวตเพราะเป็นเพื่อนหรือรู้จักหรือเปป็ฯคนในกิว laugh
แนนขอไปเปิดโหวตแปปหนึ่ง

ช่วงนี้แนนจะไม่ค่อยเข้าบอร์ดแล้วนะคะTT^TT
แนน คะ
Jr. Member
**

Re: มาโหวตกันว่าคุณชอบจีคนไหนมากที่สุดเซิฟสวรรค์(โหวตฟรีไม่คิดตังค่ะ.....)
« ตอบ #1 เมื่อ: 17-09-2010, 16:35:58 »

เปิดแล้วนะคะถ้าพิมพชื่อใครผิดขอโทษค่ะ.............

ช่วงนี้แนนจะไม่ค่อยเข้าบอร์ดแล้วนะคะTT^TT
แนน คะ
Jr. Member
**

Re: มาโหวตกันว่าคุณชอบจีคนไหนมากที่สุดเซิฟสวรรค์(โหวตฟรีไม่คิดตังค่ะ.....)
« ตอบ #2 เมื่อ: 17-09-2010, 16:54:59 »

อยากให้คนที่โหวตออกมาเม้นด้วยค่ะ....
ว่าทำไมถึงชอบเพราะอะไร...

NuAuMz
Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 17-09-2010, 16:59:12 »

พี่เพชรทำงานดีอ่ะ

คอยประกาศตลอดเวลามีอะไร

เล่นกิจมะเบื่อด้วย

Evil Evil Evil
§ ReFRezZinG ☼
Jr. Member
**

« ตอบ #4 เมื่อ: 17-09-2010, 17:02:26 »

โหวต เพชร
เพราะน่าร๊ากกก

จาก มารท Smiley
แนน คะ
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 17-09-2010, 17:10:18 »

แนนยังไม่เห็นวี่แววคะแนนโหวตxxxx(เซนเซ้อร์คะ)เลย..
แต่แนนเชื่อ........ว่าอีกสักพักคงจะนำอยู่แล้วเพราะอยู่กิวใหญ่นี่นา laugh laugh
แถมคนในกิวก็มีหลายไอดีซะด้วยนะแหม๋...
แค่อยู่กิวใหญ่ๆที่มีคนรวยๆๆๆก็ได้คะแนนโหวตเยอะสบายๆแล้ว laugh

แนน คะ
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 17-09-2010, 17:19:56 »

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=46276.msg777691#msg777691
แค่ลอยทะเลถึงกับล๊อคเลยเหรอ laugh laugh

-'๑'- หน่øลุ€ ! -'๑'-
Hero Member

Charles Donoa ,, น่ารักอะไรเช่นนี้ =3=

« ตอบ #7 เมื่อ: 17-09-2010, 17:26:49 »

ขอวิจารณ์ในฐานะที่เป็นผู้เล่นเกมอสุราคนนึงละกัน ..
บอกตรง ๆ ว่า รู้สึกผิดหวังอย่างมาก กับการคัดเลือกจีเอ็มอาสารุ่นนี้
ผมไม่ได้บอกว่า รุ่นผม ดีเลิศ หรือรุ่นนี้ห่วย
แต่ รับไม่ได้ กับมาตรการ โกยเงินเข้าบริษัท ของทีมงาน จากการคัดเลือกจีเอ็มอาสา
สามารถโหวตได้ถึงวันละ 10 ครั้ง
ไม่ทราบว่า ทำไมต้องโหวตได้ถึงไอดีละ 10 ครั้งต่อวัน
ทำไมไม่เป็น โหวตได้ไอดีละครั้ง โดยใช้ 1 โซลล่ะครับ ?
หรือว่า แค่อยากจะเอากิจกรรมที่ให้ผู้เล่นมาช่วยเหลืองานทีมงาน เป็นหนทางโกยเงินเข้าบริษัทอีกทาง ?
ใครทำอะไร ก็รู้อยู่แก่ใจแล้วกันครับ
อีกเรื่องคือ ทำไมไม่มีคะแนนการทำงาน แบบรุ่นที่แล้ว
ผมมั่นใจ ว่ารุ่นนี้ ต้องเหมือนรุ่นที่แล้วคือ การปั้มโหวต ซึ่งคนที่เพื่อนเยอะ มีกิลด์ใหญ่ ๆ ก็จะได้คะแนนเยอะ
แต่ คนที่ได้โหวตเยอะ ใช่ว่าจะทำงานดีเสมอไป มิใช่หรือ ?
เหมือนปีที่แล้ว คนได้โหวตเกือบเยอะที่สุด คือคนที่ไม่ทำงานเลย
แต่คนที่ได้คะแนนแทบจะน้อยที่สุด กลับทำงานเยอะกว่าเป็นสิบเท่า
ปีที่แล้ว ก็ยังมีคะแนนการทำงาน ซึ่งมีผลมากกว่าการโหวต
ไม่ทราบว่า การคัดเลือกจีเอ็มอาสาแบบรุ่นที่แล้ว มันไม่ดีตรงไหน
จึงต้องเอาการคัดเลือกแบบ มีคะแนนการทำงาน เพื่อช่วยในการคัดเลือก
อยากให้ทีมงานออกมาชี้แจงด้วย .. เสียความรู้สึกครับ
ผมก็แค่ผู้เล่นคนนึง ก็ไม่ได้สนิทกับจีเอ็มอาสาท่านใดเป็นพิเศษ
แค่อยากทราบเหตุผล ว่าทำไมต้องมีวิธีการคัดเลือกจีเอ็มอาสารุ่นนี้ แบบนี้ ?

ดูแลรักเค้าให้ดีๆ อยู่กับเขาไปให้นานๆ
มีเพียงเท่านี้ จะใช้เป็นคำส่งท้าย .,
แนน คะ
Jr. Member
**

« ตอบ #8 เมื่อ: 17-09-2010, 17:33:03 »

แล้วก็.............
คุณเห็นจีคนไหนเข้ามาตอบคำถามในบอร์ดบ้าง ไม่นับจีเอ็มบริษัท..................
แนนไม่ได้จะนับสนุนให้โหวตจีเพชรนะแต่เท่าที่แนนเห็นแนนเห็นมีแค่จีเพชร.....
กับจีเซิฟอื่น.........

ChampSutee
Jr. Member
**

Champ Soldier *~เพื่อชาติ ศาสน์ กษัตริย์ และประชาชน~*

« ตอบ #9 เมื่อ: 17-09-2010, 17:36:12 »

ไม่มี จีจ้า Evil

P®!!N©€$$W๐๐N¥
Hero Member

ไม่เมื่อใช่,,ก็ไม่มีวันดีพอ!!*

« ตอบ #10 เมื่อ: 17-09-2010, 17:51:01 »

ไม่รู้จะโหวตให้ใครเพราะไม่รู้จัก
แต่เลือกโหวตให้จีเพรชเพราะเห็นการตอบคำถามของเขา
 Smiley

ถ้ารักคือการเสียใจ แล้วทำไมใจต้องการ ?
.WhaT.
Hero Member

past *

« ตอบ #11 เมื่อ: 17-09-2010, 18:00:30 »

ไม่ได้เล่นสวรรค์ ไม่ได้รู้จักเพชรด้วย

แต่ชอบเวลาเพชรตอบในบอร์ด

เสียดายแทน

status:รอสิ่งที่ไม่มีอยู่จริง
MEŁA[И]CHOLIĈ’κ №MA[Ұ]
Sr. Member

Procopmer Rankking: 213 Point: 281,417,583,294

« ตอบ #12 เมื่อ: 17-09-2010, 18:04:27 »

เราคิดว่าการที่ใครจะเป็นจีเอ็มอาสาได้
ต้องรู้เรื่องเกมมากๆ เลยนะคะ ตั้งแต่
คำถามทั่วไปอย่าง วุ้นเค็ม อยู่ที่ไ่หน
ไล่ไปจนถึง เกมอสุราเปิดให้เล่นวันที่เท่าไร
หรือว่า โปรเจควันบทที่2 ชื่อว่าอะไร
เพราะคนที่รู้เรื่องราวแบบนี้
คือคนที่เล่นอสุราจริงๆ ไม่ใช่เข้ามาแล้วเก็บเลเวลไปวันๆ
คนพวกนั้นไม่เหมาะจะเป็นจีเอ็มอาสาหรอกค่ะ
เหมาะจะเป็นนักเล่นเกมส์ธรรมดาๆ คนนึง น่าจะเข้ากว่า

ต่อแต่นี้ไปจนสิ้นวาระจีเอ็มอาสารุ่นนี้
ถ้า่ยังไม่มีอะไรดีขึ้นเลยแม้แต่น้อย
เวลาเรามีปัญหาจะไม่ซิบถามจีเอ็มอาสาแล้วนะคะ
เพราะคิดว่าเข้ามาในเว็บบอร์ดคงจะได้คำตอบเร็วกว่า

ลองหลับตาจิ้มโหวตไปคนนึง
ปรากฏคะแนนออกมา ช่างตรงข้ามกับในเกมจริงๆ เลยค่ะ
เฮ้อ~
мммммм 'ẕ
Hero Member

-

« ตอบ #13 เมื่อ: 17-09-2010, 18:09:59 »

อ้างจาก: Thank. ที่ 17-09-2010, 18:00:30
ไม่ได้เล่นสวรรค์ ไม่ได้รู้จักเพชรด้วย

แต่ชอบเวลาเพชรตอบในบอร์ด

เสียดายแทน

devilluz
มีครั้งนึงถามไป ..
ไม่ตอบ
แต่ก็ได้เป็นจี   เฮ้ออ ~

ι luv Johиич Dәρρ :: мad haττәя  &  Jacκ sρaяяoω  ❤ 
แนน คะ
Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 17-09-2010, 18:13:15 »

แนนขอตัวไปอ่านหนังสือสอบก่อนนะคะว่งๆจะมาดูใหม่ Cool Cool Cool Cool

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3