GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 92
ผู้เขียน หัวข้อ: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ  (อ่าน 18446 ครั้ง)
ผู้ปกครองดุ
Jr. Member
**

Re: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ
« ตอบ #45 เมื่อ: 28-02-2010, 00:24:53 »

สวัสดีค่ะ เบล ซ่า พี่ไก่ พี่พัด ชาญ และเพื่อนๆในกิล

เพลงเองจร้า เพลงกะเอก

พอดีเห็นบอร์ดกิลเลยแวะมาทักทาย

เพลงไมได้ออนเกมมาประมาณหนึ่งเดือนแล้วจ้า พอดีช่วงนี้ไม่ว่าง รอให้เวลาลงตัวอีกนิดจะเข้าไปเวลด้วยนะคะ

คิดถึงทุกคนมากเลย โดยเฉพาะเบล

จังซี่มันต้องถอน
I'll go anywhere with you.
oOzzzRISAzzzOo
Newbie
*

Re: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ
« ตอบ #46 เมื่อ: 28-02-2010, 01:13:25 »

ไม่ ไม่ ไม่ >>> oOzzzRISAzzzOo <<< ไม่ ไม่ ไม่

Cry Cry Cry
แง้ๆๆๆๆๆ น้อยใจอ่ะ มะมีชื่อจอยได้ไงอ่ะ เค้ามะใช่เด็กใหม่นะ เด็กเข้าใหม่ไม่กี่วันยังมีเลย
คุยเก่ง บ่นเก่ง เวลช้า ออนทุกเวลา ที่ปรึกษาปัญหารองหัวหน้าคนที่4 จำเค้ามะได้ ได้ไงอ่ะ
[[[ อิ อิ อิ ช่ายอ๊ะป่าวพี่ปิ่น ]]]
 Cry Cry Cry

oOzzzRISAzzzOo
Newbie
*

« ตอบ #47 เมื่อ: 28-02-2010, 04:14:31 »

รัก Smiley Smiley^^สมาชิกในครอบครัว คันทรี^^ laugh laugh รัก

Father_ant พี่ไก่ ตำแหน่ง หัวหน้ากิล อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์ ( ราชาแห่งการม้อ เอ๊ย! ไม่ใช่ ใจดี น่ารัก เป็นที่รักของทุกคน )
LUY พี่ซ่า ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ ชาร์ปชูตเตอร์ ( ทำอะไรก็ดูดีไปหมดทุกเรื่อง  เท่คาด )
BELLZA พี่เบล ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ แอสแซสซิน ( สวย น่ารัก ใจดี จุ๊ฟ )
InW_Chan ชาญ ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์ (...... เหอๆๆไม่รู้อะ )
Nu_Pin พี่ปิ่น ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ แอสแซสซิน ( สวย น่ารัก ใจดี จุ๊ฟ )

II_Avan_II พี่ปุ่ย ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เคลริค
DekDEEE พี่มิ้ม ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ แอสแซสซิน
Tao_6969 พี่เต๋า ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เบลดมาสเตอร์
Mai_6969 พี่ใหม่ ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์
0๐A๐0 พี่เอ ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ แคสเตอร์
Aragon_PaT พี่พัด ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เบลดมาสเตอร์
ZIX ตำแหน่ง ขุนพล ไม่ทราบข้อมูล
newjudoman พี่หนำ(ใช่ป่าวค่ะเขาบอกมาแบบนี้) ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เรนเจอร์
bolt โบ๊ท ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ วิซาด
-namonamo- หนูโมโมค่ะ ( เกือบลืมตัวเอง ) ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ วิซาด

lllNetaKunglll จารเนศ ( อาจารย์ที่เคารพ )
080za ตั้ม
_-Mr. Fol2eVel2-_ พี่นิก
Anime นิ่ม
_LOWMAN_ ต้น
Yagunyung พี่โจ้
IGIORN พี่กร
M-mmm พี่เอม
8.inw พี่ตู่
tom_neung พี่ต้อม
IxI -QmeSmart- IxI โอม
JOM จอม
jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

« ตอบ #48 เมื่อ: 28-02-2010, 09:29:58 »

ดียามเช้าเข้าสู่ช่วงสายๆงับ
กิลนี้มีแต่คนน่ารักๆ
เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
 Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

ระยะทางมอบความห่วงใย...ไม่ใช่ความห่างไกล
DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #49 เมื่อ: 28-02-2010, 11:10:17 »

อ้างจาก: Father_ant <<< KAI ที่ 25-02-2010, 18:38:27
ไม่    ไม่     ราชาแห่งการม้อ     ไม่  ไม่

พวกเดียวกันคราบพี่

แก็ง หู ดำ

NinEiiz :))
Jr. Member
**

ll ล้ ว มิ v ก็ ทิ้ง กู ซิ น๊า~

« ตอบ #50 เมื่อ: 28-02-2010, 11:47:43 »

อยาก เล่น อ๊ะ มา พา
เวล หนอยเด๊ เดวไป เล่น^^
Wink Sad

^^
SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #51 เมื่อ: 28-02-2010, 12:26:18 »

ขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สนใจจิ้มเลย >0<

Paterino
Jr. Member
**

ย้าก!!!! หงษ์แพ้อีกแว้วกำ.เอ้าเชียร์ๆๆๆๆ

« ตอบ #52 เมื่อ: 28-02-2010, 13:14:13 »

รัก รัก รัก
ขุด

ผู้ปกครองดุ
Jr. Member
**

« ตอบ #53 เมื่อ: 28-02-2010, 13:17:40 »

สวัสดีจ้าคันทรี

ณัฐนิชา กรรณภักดี
Newbie
*

สาวเดียรายงานตัวค่ะ (VIPER_999)

« ตอบ #54 เมื่อ: 28-02-2010, 15:03:38 »

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
สวัสดีครับเพื่อนๆพี่ๆน้องชาวกิล Country ทุกคนนะคับ ผม Smiley แบงค์ ( VIPER_999) มารายงานตัวเป็นสมาชิกใหม่คับผม

***อาจจะมารายงานตัวช้าหน่อยนะคับ แหะๆๆๆๆๆ***
DOmAkAjanG.CBZ
Hero Member

ถ้าไม่เมาไม่กล้าทำ กร๊ากกกกกกก

« ตอบ #55 เมื่อ: 28-02-2010, 18:37:55 »

ท่าน ๆ ทั้งหลาย

อย่าพึ่งเตะผมออกนะ

เดี๋ยวกลับมาเล่นแบบเต็ม ๆ

ขอร้องท่าน ๆ ทั้งหลายด้วย

+หมูน้อยน่ารัก+
Full Member

« ตอบ #56 เมื่อ: 28-02-2010, 19:19:39 »

อ้างจาก: oOzzzRISAzzzOo ที่ 28-02-2010, 01:13:25
ไม่ ไม่ ไม่ >>> oOzzzRISAzzzOo <<< ไม่ ไม่ ไม่

Cry Cry Cry
แง้ๆๆๆๆๆ น้อยใจอ่ะ มะมีชื่อจอยได้ไงอ่ะ เค้ามะใช่เด็กใหม่นะ เด็กเข้าใหม่ไม่กี่วันยังมีเลย
คุยเก่ง บ่นเก่ง เวลช้า ออนทุกเวลา ที่ปรึกษาปัญหารองหัวหน้าคนที่4 จำเค้ามะได้ ได้ไงอ่ะ
[[[ อิ อิ อิ ช่ายอ๊ะป่าวพี่ปิ่น ]]]
 Cry Cry Cry

อิอิ  Smiley Smiley Smiley

+หมูน้อยน่ารัก+
Full Member

« ตอบ #57 เมื่อ: 28-02-2010, 19:22:04 »

อ้างจาก: oOzzzRISAzzzOo ที่ 28-02-2010, 04:14:31
รัก Smiley Smiley^^สมาชิกในครอบครัว คันทรี^^ laugh laugh รัก

Father_ant พี่ไก่ ตำแหน่ง หัวหน้ากิล อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์ ( ราชาแห่งการม้อ เอ๊ย! ไม่ใช่ ใจดี น่ารัก เป็นที่รักของทุกคน )
LUY พี่ซ่า ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ ชาร์ปชูตเตอร์ ( ทำอะไรก็ดูดีไปหมดทุกเรื่อง  เท่คาด )
BELLZA พี่เบล ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ แอสแซสซิน ( สวย น่ารัก ใจดี จุ๊ฟ )
InW_Chan ชาญ ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์ (...... เหอๆๆไม่รู้อะ )
Nu_Pin พี่ปิ่น ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ แอสแซสซิน ( สวย น่ารัก ใจดี จุ๊ฟ )

II_Avan_II พี่ปุ่ย ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เคลริค
DekDEEE พี่มิ้ม ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ แอสแซสซิน
Tao_6969 พี่เต๋า ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เบลดมาสเตอร์
Mai_6969 พี่ใหม่ ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์
0๐A๐0 พี่เอ ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ แคสเตอร์
Aragon_PaT พี่พัด ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เบลดมาสเตอร์
ZIX ตำแหน่ง ขุนพล ไม่ทราบข้อมูล
newjudoman พี่หนำ(ใช่ป่าวค่ะเขาบอกมาแบบนี้) ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เรนเจอร์
bolt โบ๊ท ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ วิซาด
-namonamo- หนูโมโมค่ะ ( เกือบลืมตัวเอง ) ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ วิซาด

lllNetaKunglll จารเนศ ( อาจารย์ที่เคารพ )
080za ตั้ม
_-Mr. Fol2eVel2-_ พี่นิก
Anime นิ่ม
_LOWMAN_ ต้น
Yagunyung พี่โจ้
IGIORN พี่กร
M-mmm พี่เอม
8.inw พี่ตู่
tom_neung พี่ต้อม
IxI -QmeSmart- IxI โอม
JOM จอม
oOzzzRISAzzzOo = พี่จอย  **อิอิ**

ผู้ปกครองดุ
Jr. Member
**

« ตอบ #58 เมื่อ: 28-02-2010, 19:59:34 »

จุฟเบล Smiley

ธิดารัตน์ มั่งมูลอู
Jr. Member
**

เค้าว่านู๋เหมือน~Badtz-Maru~

« ตอบ #59 เมื่อ: 28-02-2010, 20:02:03 »

Don't frown , because you never know who's falling in  ~ l o v e ~ with your smile.
อย่าทำหน้าบูดบึ้ง เพราะว่าท่านจะไม่สามารถรู้ได้ว่ามีใครกำลัง ชื่นชมรอยยิ้มของท่านอยู่

ฝากถึงพี่เบล "วันนี้คุณยิ้มแล้วหรือยัง ถ้ายังอยากลืมนึกถึงเด็กบ้าคนนี้แล้วยิ้มนะคะ เด็กบ้าเป็นห่วง"

If you want my heart.
You have to promise not to tearit apart.
Cause my heart has been hurt a lot.
So be careful, warning fragile heart.
หากคุณปรารณาหัวใจของฉัน
คุณต้องสัญญาว่าจะไม่ฉีกคร่ามัน
เพราะหัวใจของฉันถูกทำร้ายมามากพอแล้ว
ดังนั้นโปรดระวัง,...ขอเตือนว่าหัวใจฉันนั้นเปราะบาง
ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5 6 ... 92