GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 92
ผู้เขียน หัวข้อ: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ  (อ่าน 18447 ครั้ง)
ผู้ปกครองดุ
Jr. Member
**

Re: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ
« ตอบ #75 เมื่อ: 02-03-2010, 06:20:39 »

อรุณสวัสดิ์ค่ะ คันทรี รัก รัก

จังซี่มันต้องถอน
I'll go anywhere with you.
ผู้ปกครองดุ
Jr. Member
**

Re: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ
« ตอบ #76 เมื่อ: 02-03-2010, 06:22:19 »

อ้างจาก: **BelL**^^นักฆ่าบ้าเลือด^^ ที่ 01-03-2010, 02:49:29
อ้างจาก: Pleng&Aek ที่ 28-02-2010, 00:24:53

สวัสดีค่ะ เบล ซ่า พี่ไก่ พี่พัด ชาญ และเพื่อนๆในกิล

เพลงเองจร้า เพลงกะเอก

พอดีเห็นบอร์ดกิลเลยแวะมาทักทาย

เพลงไมได้ออนเกมมาประมาณหนึ่งเดือนแล้วจ้า พอดีช่วงนี้ไม่ว่าง รอให้เวลาลงตัวอีกนิดจะเข้าไปเวลด้วยนะคะ

คิดถึงทุกคนมากเลย โดยเฉพาะเบล

รัก รัก จุฟๆๆเพลงจ้า (พี่เอกคงมิว่า) เบลก็คิดถึงเหมือนกันนะคะ ว่างแล้วเจอกันนะ เบลรอเพลงอยู่ โทษทีตอบช้า เพิ่งได้เข้ามาขุดบอร์ด พอดีติดสอบกับติดหนุ่ม เอิ๊กๆๆ รัก รัก

เอกมิว่าหรอก เค้ามิสนใจเพลงอยู่แร้ว

ติดสอบมิว่า แต่ซ่าจะว่าถ้าติดหนุ่ม กิกิ

**BelL**^^นักฆ่าบ้าเลือด^^
Full Member

>"<ฉันเพียงแค่คนเดินผ่านมา>"<

« ตอบ #77 เมื่อ: 02-03-2010, 12:09:53 »

อ้างจาก: Pleng&Aek ที่ 02-03-2010, 06:22:19
อ้างจาก: **BelL**^^นักฆ่าบ้าเลือด^^ ที่ 01-03-2010, 02:49:29
อ้างจาก: Pleng&Aek ที่ 28-02-2010, 00:24:53

สวัสดีค่ะ เบล ซ่า พี่ไก่ พี่พัด ชาญ และเพื่อนๆในกิล

เพลงเองจร้า เพลงกะเอก

พอดีเห็นบอร์ดกิลเลยแวะมาทักทาย

เพลงไมได้ออนเกมมาประมาณหนึ่งเดือนแล้วจ้า พอดีช่วงนี้ไม่ว่าง รอให้เวลาลงตัวอีกนิดจะเข้าไปเวลด้วยนะคะ

คิดถึงทุกคนมากเลย โดยเฉพาะเบล

รัก รัก จุฟๆๆเพลงจ้า (พี่เอกคงมิว่า) เบลก็คิดถึงเหมือนกันนะคะ ว่างแล้วเจอกันนะ เบลรอเพลงอยู่ โทษทีตอบช้า เพิ่งได้เข้ามาขุดบอร์ด พอดีติดสอบกับติดหนุ่ม เอิ๊กๆๆ รัก รัก

เอกมิว่าหรอก เค้ามิสนใจเพลงอยู่แร้ว

ติดสอบมิว่า แต่ซ่าจะว่าถ้าติดหนุ่ม กิกิ

Evil Evil Evilถูกจาย Evil Evil Evil

ทานตะวันดอกนี้ยังคงเดินทางตามหา"พระอาทิตย์"
Full Member

« ตอบ #78 เมื่อ: 02-03-2010, 12:10:55 »

อ้างจาก: เหนื่อยใจ... ที่ 01-03-2010, 16:24:20
อ้างจาก: oOzzzRISAzzzOo ที่ 28-02-2010, 04:14:31
รัก Smiley Smiley^^สมาชิกในครอบครัว คันทรี^^ laugh laugh รัก

Father_ant พี่ไก่ ตำแหน่ง หัวหน้ากิล อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์ ( ราชาแห่งการม้อ เอ๊ย! ไม่ใช่ ใจดี น่ารัก เป็นที่รักของทุกคน )
LUY พี่ซ่า ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ ชาร์ปชูตเตอร์ ( ทำอะไรก็ดูดีไปหมดทุกเรื่อง  เท่คาด )
BELLZA พี่เบล ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ แอสแซสซิน ( สวย น่ารัก ใจดี จุ๊ฟ )
InW_Chan ชาญ ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์ (...... เหอๆๆไม่รู้อะ )
Nu_Pin พี่ปิ่น ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ แอสแซสซิน ( สวย น่ารัก ใจดี จุ๊ฟ )

II_Avan_II พี่ปุ่ย ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เคลริค
DekDEEE พี่มิ้ม ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ แอสแซสซิน
Tao_6969 พี่เต๋า ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เบลดมาสเตอร์
Mai_6969 พี่ใหม่ ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์
0๐A๐0 พี่เอ ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ แคสเตอร์
Aragon_PaT พี่พัด ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เบลดมาสเตอร์
ZIX ตำแหน่ง ขุนพล ไม่ทราบข้อมูล
newjudoman พี่หนำ(ใช่ป่าวค่ะเขาบอกมาแบบนี้) ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เรนเจอร์
bolt โบ๊ท ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ วิซาด
-namonamo- หนูโมโมค่ะ ( เกือบลืมตัวเอง ) ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ วิซาด

lllNetaKunglll จารเนศ ( อาจารย์ที่เคารพ )
080za ตั้ม
_-Mr. Fol2eVel2-_ พี่นิก
Anime นิ่ม
_LOWMAN_ ต้น
Yagunyung พี่โจ้
IGIORN พี่กร
M-mmm พี่เอม
8.inw พี่ตู่
tom_neung พี่ต้อม
IxI -QmeSmart- IxI โอม
JOM จอม

เห็นชื่อบางคนแล้วกรี๊ด อริเก่า...

Huh? Huh?ใครบอกมานุ้งเนย ใครทำน้องสาวพี่ ซิบมาบอกด้วยนะ จุฟๆๆ  รัก รัก

ทานตะวันดอกนี้ยังคงเดินทางตามหา"พระอาทิตย์"
Full Member

« ตอบ #79 เมื่อ: 02-03-2010, 12:13:58 »

รัก รัก วันนี้ยิ้มกันรึยังค่ะ^^ รัก รัก

Full Member

« ตอบ #80 เมื่อ: 02-03-2010, 12:18:53 »

รัก รัก เรื่องรักวันละนิด  รัก รัก

~โลกภายนอกบอกให้เรารู้ว่า อย่าวิ่งตามใครถ้าไม่แน่ใจว่าจะตามเขาได้ทัน
     เพราะมันเสียแรงเปล่า และโง่เหลือเกิน~
  ~แต่โลกของความรัก ใครอีกหลายคนสมัครใจที่จะเป็นคนโง่
     เพื่อวิ่งตามคนที่ตัวเองรักให้ทัน ทั้งที่รู้แก่ใจว่าไม่มีวันนั้น~

โดย เบล (ลอกเค้ามา) ^^
                                             ติดตามต่อพรุ่งนี้ค่ะ

oOzzzRISAzzzOo
Newbie
*

« ตอบ #81 เมื่อ: 02-03-2010, 12:26:34 »

อ้างจาก: Father_ant <<< KAI ที่ 01-03-2010, 10:10:02
Shocked
  Huh? Huh? Huh?
ตกใจไรขนาดนั้นค๊ะพี่ไก่ เหมือนจะช็อคเลย
ระวังหัวใจวายนะค๊ะ เดวน้องๆ(สาวๆ) จาเหงากานหมด
>>> นู๋เปงห่วงจิงๆนะ <<<
อิอิอิ
laugh laugh laugh

oOzzzRISAzzzOo
Newbie
*

« ตอบ #82 เมื่อ: 02-03-2010, 12:54:11 »

อ้างจาก: **BelL**^^นักฆ่าบ้าเลือด^^ ที่ 02-03-2010, 12:18:53
รัก รัก เรื่องรักวันละนิด  รัก รัก

~โลกภายนอกบอกให้เรารู้ว่า อย่าวิ่งตามใครถ้าไม่แน่ใจว่าจะตามเขาได้ทัน
     เพราะมันเสียแรงเปล่า และโง่เหลือเกิน~
  ~แต่โลกของความรัก ใครอีกหลายคนสมัครใจที่จะเป็นคนโง่
     เพื่อวิ่งตามคนที่ตัวเองรักให้ทัน ทั้งที่รู้แก่ใจว่าไม่มีวันนั้น~

Smiley Smiley Smiley
ในเมื่อรู้ว่าไม่มีวันจะตามทัน เราก็หาทางลัดไปดักรอข้างหน้าเลยสิจ้ะ
>>> น้องเบลจ๋า <<<
( ขำๆนะ หัวเราะวันละนิ๊ดส จิตรแจ่มใส ไม่แก่ด้วย >เมิลพี่ไง<)
อิอิอิ
 laugh laugh laugh
ผู้ปกครองดุ
Jr. Member
**

« ตอบ #83 เมื่อ: 02-03-2010, 14:54:48 »

อ้างจาก: **BelL**^^นักฆ่าบ้าเลือด^^ ที่ 02-03-2010, 12:18:53

Cry Cry Cry Cry

ผู้ปกครองดุ
Jr. Member
**

« ตอบ #84 เมื่อ: 02-03-2010, 14:55:16 »

Cry Cryเอกไม่สนใจ Cry Cry

เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #85 เมื่อ: 03-03-2010, 07:28:48 »

อ้างจาก: **BelL**^^นักฆ่าบ้าเลือด^^ ที่ 02-03-2010, 12:10:55
อ้างจาก: เหนื่อยใจ... ที่ 01-03-2010, 16:24:20
อ้างจาก: oOzzzRISAzzzOo ที่ 28-02-2010, 04:14:31
รัก Smiley Smiley^^สมาชิกในครอบครัว คันทรี^^ laugh laugh รัก

Father_ant พี่ไก่ ตำแหน่ง หัวหน้ากิล อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์ ( ราชาแห่งการม้อ เอ๊ย! ไม่ใช่ ใจดี น่ารัก เป็นที่รักของทุกคน )
LUY พี่ซ่า ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ ชาร์ปชูตเตอร์ ( ทำอะไรก็ดูดีไปหมดทุกเรื่อง  เท่คาด )
BELLZA พี่เบล ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ แอสแซสซิน ( สวย น่ารัก ใจดี จุ๊ฟ )
InW_Chan ชาญ ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์ (...... เหอๆๆไม่รู้อะ )
Nu_Pin พี่ปิ่น ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ แอสแซสซิน ( สวย น่ารัก ใจดี จุ๊ฟ )

II_Avan_II พี่ปุ่ย ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เคลริค
DekDEEE พี่มิ้ม ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ แอสแซสซิน
Tao_6969 พี่เต๋า ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เบลดมาสเตอร์
Mai_6969 พี่ใหม่ ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์
0๐A๐0 พี่เอ ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ แคสเตอร์
Aragon_PaT พี่พัด ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เบลดมาสเตอร์
ZIX ตำแหน่ง ขุนพล ไม่ทราบข้อมูล
newjudoman พี่หนำ(ใช่ป่าวค่ะเขาบอกมาแบบนี้) ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เรนเจอร์
bolt โบ๊ท ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ วิซาด
-namonamo- หนูโมโมค่ะ ( เกือบลืมตัวเอง ) ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ วิซาด

lllNetaKunglll จารเนศ ( อาจารย์ที่เคารพ )
080za ตั้ม
_-Mr. Fol2eVel2-_ พี่นิก
Anime นิ่ม
_LOWMAN_ ต้น
Yagunyung พี่โจ้
IGIORN พี่กร
M-mmm พี่เอม
8.inw พี่ตู่
tom_neung พี่ต้อม
IxI -QmeSmart- IxI โอม
JOM จอม

เห็นชื่อบางคนแล้วกรี๊ด อริเก่า...

Huh? Huh?ใครบอกมานุ้งเนย ใครทำน้องสาวพี่ ซิบมาบอกด้วยนะ จุฟๆๆ  รัก รัก

อย่าเลยค่ะ^^

เนยไม่อยากเอามาปนกัน

แต่ใบ้ให้อย่างนึง

ถ้าอ่านแล้วรู้ว่าใครอย่าไปทำไรเค้านะ

"มีตัวโออยู่ในชื่อ"
jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

« ตอบ #86 เมื่อ: 03-03-2010, 10:48:36 »

ความรักก้อเหมือนอี้ลอยน้ำปลาไม่ตอดอี้ไม่แตกเราก้อจะไม่แยกจากกัน
อ๊ากกกกกก
พูดอารายออกไป
 Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

ระยะทางมอบความห่วงใย...ไม่ใช่ความห่างไกล
*!Volution!*
Newbie
*

« ตอบ #87 เมื่อ: 03-03-2010, 18:59:39 »

อ๊ากกกก. กกกกก

นายใคร puppy    Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

.....................................................

Evil Evil   แต่ผมเป็นคนดี    Evil Evil
Full Member

« ตอบ #88 เมื่อ: 03-03-2010, 20:50:26 »

Shocked Shocked Shockedวันนี้ลืมเอาเรื่องรักวันละนิดมาลง มัวแต่ทำงานพรุ่งนี้นะงับทุกคน (ใครจะอ่านเนี่ย) Cry Cry Cry

Full Member

« ตอบ #89 เมื่อ: 03-03-2010, 20:51:39 »

อ้างจาก: Pleng&Aek ที่ 02-03-2010, 14:55:16
Cry Cryเอกไม่สนใจ Cry Cry

Angry Angry Angryกำแท้ พี่เอกอย่าให้เบลเจอนะ จะพุ่งแทงเรย มะสนใจเพลงคนน่ารักได้ลงคอ ชิชะ Angry Angry Angry

ป้าย:
หน้า: 1 ... 4 5 [6] 7 8 ... 92