GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 92
ผู้เขียน หัวข้อ: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ  (อ่าน 18445 ครั้ง)
+หมูน้อยน่ารัก+
Full Member

.*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ
« เมื่อ: 24-02-2010, 22:47:25 »

Evil๐๐คติประจำกิล๐๐ Evil

รักกัน ช่วยเหลือกัน อย่างพี่น้อง ในครอบครัว

(โมแต่งเองคงไม่มีใครว่าอะไรนะค่ะ เหอๆๆ)

Shocked Shocked^^ กฏในกิล *0* Embarrassed Embarrassed

1. ถ้าไม่ออนเกิน1อาทิตย์ โดยไม่แจ้งเหตุผล ขับออกจากกิลนะค่ะ
2. ไม่ไปโกงของหรือเงินในเกมส์ของผู้อื่น จับได้เตะออกจากกิลไม่มีข้อยกเว้นใดๆ
3. พูดจาสุภาพ มีมารยาทกับพี่ๆน้องๆทุกคนในกิล ใครพูดจาไม่สุภาพ ขับออกจากกิลค่ะ
4. หมั่นพูดคุยในบอร์ดกิล และช่องสนทนาในเกม บ่อยๆนะค่ะ จะได้สนิทกันรักกันอย่างพี่น้อง
5. ถ้าทะเลาะหรือมีปากเสียงเถียงกันไม่จบ เราจะเรียกมาคุยกัน(ในกรณีนี้คนที่เรียกต้องมีความยุติธรรม)
6. ใครไม่เข้าใจกฏหรือมีอะไรจะถามเกี่ยวกับกฏไปถามคนทำบอร์ดกิลคันทรีเซิฟสวรรค์1เพราะไปก๊อปเขามา อิอิ ^^

รัก Smiley Smiley^^สมาชิกในครอบครัว คันทรี^^ laugh laugh รัก

Father_ant พี่ไก่ ตำแหน่ง หัวหน้ากิล อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์ ( ราชาแห่งการม้อ เอ๊ย! ไม่ใช่ ใจดี น่ารัก เป็นที่รักของทุกคน )
LUY พี่ซ่า ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ ชาร์ปชูตเตอร์ ( ทำอะไรก็ดูดีไปหมดทุกเรื่อง  เท่คาด )
BELLZA พี่เบล ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ แอสแซสซิน ( สวย น่ารัก ใจดี จุ๊ฟ )
InW_Chan ชาญ ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์ (...... เหอๆๆไม่รู้อะ )
Nu_Pin พี่ปิ่น ตำแหน่ง รองหัวหน้า อาชีพ แอสแซสซิน ( สวย น่ารัก ใจดี จุ๊ฟ )

II_Avan_II พี่ปุ่ย ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เคลริค
DekDEEE พี่มิ้ม ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ แอสแซสซิน
Tao_6969 พี่เต๋า ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เบลดมาสเตอร์
Mai_6969 พี่ใหม่ ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เทรเชอร์ฮันเตอร์
0๐A๐0 พี่เอ ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ แคสเตอร์
Aragon_PaT พี่พัด ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เบลดมาสเตอร์
ZIX ตำแหน่ง ขุนพล ไม่ทราบข้อมูล
newjudoman พี่หนำ(ใช่ป่าวค่ะเขาบอกมาแบบนี้) ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ เรนเจอร์
bolt โบ๊ท ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ วิซาด
-namonamo- หนูโมโมค่ะ ( เกือบลืมตัวเอง ) ตำแหน่ง ขุนพล อาชีพ วิซาด

lllNetaKunglll จารเนศ ( อาจารย์ที่เคารพ )
080za ตั้ม
_-Mr. Fol2eVel2-_ พี่นิก
Anime นิ่ม
_LOWMAN_ ต้น
Yagunyung พี่โจ้
IGIORN พี่กร
M-mmm พี่เอม
8.inw พี่ตู่
tom_neung พี่ต้อม
IxI -QmeSmart- IxI โอม
JOM จอม

ใครที่ไม่มีชื่อก็ขออภัยนะค่ะ คนเยอะเกินพิมพ์ไม่หมดค่ะเหอๆ

รูปสุดประทับใจน่ารักๆอีกใบนะค่ะ

Full Member

Re: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ
« ตอบ #1 เมื่อ: 24-02-2010, 22:52:48 »

สถานที่ดรอปหินดีเบียม

ถ้ำเห็ด

ดีเบียมสีม่วงแห่งกาลเวลา
    ดีเบียมสีเขียวแห่งพลังงาน

ป่านก

ดีเบียมสีเขียวแห่งพลังชีวิต
    ดีเบียมสีแดงแห่งความคลั่ง

วิหารเพลิง
    ดีเบียมสีม่วงแห่งขุมพลัง
    ดีเบียมสีม่วงแห่งจอมเวทย์
    ดีเบียมสีฟ้าผู้พิทักษ์
    ดีเบียมสีฟ้าแห่งผู้นำ
    ดีเบียมประสบการณ์

สุสานใต้ดิน

ดีเบียมสีแดงแห่งความแม่นยำ
   ดีเบียมสีส้มแห่งการป้องกัน

ป่าเขี้ยวทมิฬ

ดีเบียมสีแดงแห่งความเร็วเสียง
    ดีเบียมสีแดงแห่งการมอง
    ดีเบียมสีฟ้าแห่งความแกร่ง

ถ้ำใต้น้ำ

ดีเบียมสีแดงแห่งประสบการณ์
    ดีเบียมสีเหลืองแห่งความรอบคอบ
    ดีเบียมสีเหลืองแห่งวิญญาณ
    ดีเบียมสีแดงแห่งการทำลาย
    ดีเบียมสีแดงแห่งประสบการณ์

ถ้ำโจรสลัด

ดีเบียมสีเหลืองแห่งคลื่นชีวิต

ถ้ำน้ำแข็ง

ดีเบียมสีม่วงแห่งกาลเวลา

ถ้ำหมี

ดีเบียมสีม่วงแห่งมหาเวทย์

ทางระบายน้ำ

ดีเบียมสีแดงแห่งโชคชะตา

คุกใต้ดิน

ดีเบียมสีแดงแห่งความคลั่ง

ถ้ำผลึก

ดีเบียมสีฟ้าแห่งจิตใจ
    ดีเบียมสีเหลืองแห่งคลื่นชีวิต
    ดีเบียมสีแดงแห่งความลึกลับ
    ดีเบียมสีฟ้าแห่งจิตใจ

ป่าไผ่

ดีเบียมสีฟ้าแห่งความว่องไว

ป่าวงกต

ดีเบียมสีเหลืองแห่งขุมทรัพย์

ปู่ซ่าบ้าพลัง
Full Member

คุณชายเย็นชา

Re: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ
« ตอบ #2 เมื่อ: 24-02-2010, 23:10:30 »

Smiley Smileyอยากเปนสมาชิกด้วยคับ Smiley Smiley
 Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil

Full Member

« ตอบ #3 เมื่อ: 24-02-2010, 23:14:44 »

อ้างจาก: ปู่ซ่าบ้าพลัง ที่ 24-02-2010, 23:10:30
Smiley Smileyอยากเปนสมาชิกด้วยคับ Smiley Smiley
 Evil Evil Evil Evil Evil Evil Evil

พี่สินขุดคนแรกเลย อิอิ  Smiley Smiley Smiley

เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 25-02-2010, 06:53:33 »

ขุดๆ ^^''
ElizaBethz
Jr. Member
**

« ตอบ #5 เมื่อ: 25-02-2010, 07:41:53 »

woon

lllNetaKunglll
Jr. Member
**

« ตอบ #6 เมื่อ: 25-02-2010, 12:26:36 »

Evil Evil Evil

No-ComMenT
Sr. Member

เหนื่อยใจ!!!

« ตอบ #7 เมื่อ: 25-02-2010, 17:36:28 »

ขุดเล่นๆ *0*

ว่างานขุดบอร์ดกิลชาวบ้าน

ไม่เมา แต่ไม่เหมือนเดิม
SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #8 เมื่อ: 25-02-2010, 18:07:19 »

มะมีชื่อนู๋เพราะนู๋มะได้เล่ง Angry Angry Angry Angry

สนใจจิ้มเลย >0<

SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #9 เมื่อ: 25-02-2010, 18:07:46 »

พี่ไก่ชอบเตะนู๋อ่า Cry Cry Cry

สนใจจิ้มเลย >0<

Full Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 25-02-2010, 18:09:04 »

Huh? Huh? Huh? เงียบไม่มีคนมาขุดเลยอะโมทำบอร์ดไม่สวยหรอ

T-T  Cry Cry Cry Cry

Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 25-02-2010, 18:12:22 »

อ้างจาก: YoU-Gi ที่ 25-02-2010, 18:07:46
พี่ไก่ชอบเตะนู๋อ่า Cry Cry Cry

Wink Wink Wink Wink

Full Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 25-02-2010, 18:24:12 »

วิธีการเดินป่าวงกต

ดูไปดูมางง

lum168
Newbie
*

« ตอบ #13 เมื่อ: 25-02-2010, 18:36:25 »

ลำนะครับมารายงานตัวแย้วนะครับขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Smiley
Father_ant <<< KAI
Jr. Member
**

« ตอบ #14 เมื่อ: 25-02-2010, 18:38:27 »

ไม่    ไม่     ราชาแห่งการม้อ     ไม่  ไม่

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 92