GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 92
ผู้เขียน หัวข้อ: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ  (อ่าน 18446 ครั้ง)
**BelL**^^นักฆ่าบ้าเลือด^^
Full Member

>"<ฉันเพียงแค่คนเดินผ่านมา>"<

Re: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ
« ตอบ #30 เมื่อ: 27-02-2010, 00:10:59 »

Smiley รัก Smileyเบลรายงานตัวค่ะ ^^ Smiley รัก Smiley
Wink Winkเจอกันในเกมส์พรุ่งนี้ค่ะ นู๋สอบเสร็จแระ เอิ๊กๆๆ Wink Wink

ทานตะวันดอกนี้ยังคงเดินทางตามหา"พระอาทิตย์"
lum168
Newbie
*

Re: .*. ll CoUnTrY ll .*. กิลบ้านนอก เข้ามาเป็นส่วนหนึ่งในครอบครัวเราที่ดาวดึงนะค่ะ
« ตอบ #31 เมื่อ: 27-02-2010, 00:39:45 »

ขอให้สอบผ่านนะนู๋เบลอย่าเอาใข่ต้มมาฝากกานนะ อิอิอิอิอิสู้ๆๆๆๆๆๆ
SHUT UP
Hero Member

Kami Korosu !!!!!

« ตอบ #32 เมื่อ: 27-02-2010, 09:36:09 »

ตกแล้วขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

สนใจจิ้มเลย >0<

ธิดารัตน์ มั่งมูลอู
Jr. Member
**

เค้าว่านู๋เหมือน~Badtz-Maru~

« ตอบ #33 เมื่อ: 27-02-2010, 09:55:40 »

อย่าว่าแต่ยูกิเลย หนูโบว์กะโดนพี่พัดกะพี่ไก่เตะประจำ แต่มันกะนะ เพราะหนูไม่ออนเอง

แล้วก็น้องโมโม ยินดีสำหรับบอร์ดใหม่ด้วยนะคะ ไว้จิเข้ามาบ่อยๆ

คิดถึงพี่เบลนะคะจุ๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ(คนอื่นๆด้วย)

If you want my heart.
You have to promise not to tearit apart.
Cause my heart has been hurt a lot.
So be careful, warning fragile heart.
หากคุณปรารณาหัวใจของฉัน
คุณต้องสัญญาว่าจะไม่ฉีกคร่ามัน
เพราะหัวใจของฉันถูกทำร้ายมามากพอแล้ว
ดังนั้นโปรดระวัง,...ขอเตือนว่าหัวใจฉันนั้นเปราะบาง
lum168
Newbie
*

« ตอบ #34 เมื่อ: 27-02-2010, 09:58:28 »

วาดดียามเช้าครับขุดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆอย่าให้ตกงุงิ Angry Angry Angry Angry Angry Angry Smiley Smiley Smiley Smiley
+หมูน้อยน่ารัก+
Full Member

« ตอบ #35 เมื่อ: 27-02-2010, 10:29:55 »

Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

« ตอบ #36 เมื่อ: 27-02-2010, 12:58:03 »

ดีงั๊บ สมาชิกใหม่แห่งครันทรีคลับ ชื่อแอ๊ดงั๊บ อายุ23 ตอนนี้ยังเป็นแคสเตอณืตัวน้อยผู้น่าสงสาร ยินดีที่ได้เข้าร่วมกิลนี้งับ ฝากตัวฝากใจไว้ด้วยนะงับ
 Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
 Huh? Huh? Huh? Huh? Huh?
 Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked

ระยะทางมอบความห่วงใย...ไม่ใช่ความห่างไกล
jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

« ตอบ #37 เมื่อ: 27-02-2010, 13:03:09 »

หุหุ Shocked Shocked

ระยะทางมอบความห่วงใย...ไม่ใช่ความห่างไกล
shadow6969
Newbie
*

หวัดดีครับชาว .*. ll CoUnTrY ll .*.
« ตอบ #38 เมื่อ: 27-02-2010, 16:13:13 »

รักพี่ใหม่นะคราบบบบบบบบบบบบ
มารายงานตัววววววววววววววว
ชาว.*. ll CoUnTrY ll .*.
คราบบบบบบบบบบบบบบบบบบ Smiley
เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #39 เมื่อ: 27-02-2010, 16:38:08 »

ขุดๆ
miyoko6969
Newbie
*

« ตอบ #40 เมื่อ: 27-02-2010, 16:42:35 »

รักหวัดดีจ้าชาว .*. ll CoUnTrY ll .*.  รัก
 Smileyพี่เต๋า  Smileyเข้ามารายงานตัว จ้า Smiley
 รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก รัก
 Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley
  Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink Wink
*!Volution!*
Newbie
*

« ตอบ #41 เมื่อ: 27-02-2010, 17:25:48 »

หวัดดีครับ

^^^   กัส  ครับ  อ๊ากกกก ๆ ๆ ๆ  ^_^

Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
เลสตัวแม่
Hero Member

« ตอบ #42 เมื่อ: 27-02-2010, 19:11:01 »

เนยค่ะ ^^''

เห็นคนอื่นแนะนำตัว

เลยทำตามมั่ง

ไม่ค่อยมีไรมากค่ะ

แค่เซ็งๆ  ^^''
`~ ว า ย จั ง ~'
Jr. Member
**

« ตอบ #43 เมื่อ: 28-02-2010, 00:06:33 »

++++ หวัดดีค่ะ วายนะคะ ++++ รายงานตัวด้วยค่ะ
 Smiley
 Wink

jomjonkids
Jr. Member
**

jomjonkids

« ตอบ #44 เมื่อ: 28-02-2010, 00:13:53 »

พอดียังไม่ง่วงเลยเข้ามาขุด สะดุดกลอนหวานๆเท่ๆ คารมสุดๆ
เอิ๊กๆๆๆ
^^^^^^^อ๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก^^^^^^^^
~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
 Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked Shocked
 Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley Smiley

ป้าย:
หน้า: 1 2 [3] 4 5 ... 92