GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 2 3 [4] 5
ผู้เขียน หัวข้อ: ถึงจีเอ็มหรือคนอื่นๆ เรื่องการลงโทษในคืนนี้ค่ะ  (อ่าน 1790 ครั้ง)
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

Re: ถึงจีเอ็มหรือคนอื่นๆ เรื่องการลงโทษในคืนนี้ค่ะ
« ตอบ #45 เมื่อ: 31-01-2010, 17:30:07 »

อ้างจาก: ~13Anl<~ ที่ 31-01-2010, 17:17:51
อุ้ยๆโดนแล้วเรา

ขนหน้าแข้งเราขึ้นแล้วนะนายเกย์ป๊ะชอบมาดูขนหน้าแข้งชาวบ้าน

เผอิญว่ามีตังซื้อคอมอะนะไม่ต้องเล่นร้านเหมือนนาย

นายทำบ่อยหละสินายถึงรู้ดี

ผมไม่ได้ปากดีครับ

แค่ผมไม่ชอบพวกพูดให้ตัวเองดูดี

แต่จริงๆแล้วไส้ในจริงๆเน่าเฟะ

ฉันมันคนธรรมดา บุ๋งๆ ๆ ๆ ๆ

คอมที่แบมือขอตังค์เค้าไปซื้อมานะหรอ

อย่างว่า พวกหัวเกรียน ปากดี

ยังหาเงินเลี้ยงตัวเองไม่ได้

ถึงไม่ค่อยมีความคิด

อ้างจาก: ~13Anl<~ ที่ 31-01-2010, 17:20:58
ผมเป็นคนไม่ชอบเรียกพวกนะ

มีแต่พวกนายมากกว่าไหม Evil Evil Evil

ผมเป็นพวกชอบลุยเดี่ยว

มีอะไรก็รับคนเดียวอยู่แล้วครับ

ไม่ชอบลากคนอื่นมาเกี่ยวด้วย

ไม่ไหวเลยนะนายเขารู้ธาตุแท้นายหมดแล้วอะว่าพวกนายชอบเรียกพวก

laugh laugh laugh laugh laugh laugh

ไม่เรียกพวกเลยนะ

เห็นนับตัวได้

พอไปดูในกระทู้กิล

หน้าเดิมๆ ทั้งนั้น

ลายเซ็นต์แต่ละคนแสดงชัดเจน

ตัวเองวอชนะ ว่าคนอื่นกาก

ตัวเองวอแพ้ ว่าคนอื่นโกง รวมหัวกัน

ดีแ่ต่ปากจริงๆ  คนมันถึงได้เกลียด

♫13ANK♫
Sr. Member

Re: ถึงจีเอ็มหรือคนอื่นๆ เรื่องการลงโทษในคืนนี้ค่ะ
« ตอบ #46 เมื่อ: 31-01-2010, 17:35:03 »

อ้างจาก: Ⓓr.™ ที่ 31-01-2010, 17:30:07
อ้างจาก: ~13Anl<~ ที่ 31-01-2010, 17:17:51
อุ้ยๆโดนแล้วเรา

ขนหน้าแข้งเราขึ้นแล้วนะนายเกย์ป๊ะชอบมาดูขนหน้าแข้งชาวบ้าน

เผอิญว่ามีตังซื้อคอมอะนะไม่ต้องเล่นร้านเหมือนนาย

นายทำบ่อยหละสินายถึงรู้ดี

ผมไม่ได้ปากดีครับ

แค่ผมไม่ชอบพวกพูดให้ตัวเองดูดี

แต่จริงๆแล้วไส้ในจริงๆเน่าเฟะ

ฉันมันคนธรรมดา บุ๋งๆ ๆ ๆ ๆ

คอมที่แบมือขอตังค์เค้าไปซื้อมานะหรอ

อย่างว่า พวกหัวเกรียน ปากดี

ยังหาเงินเลี้ยงตัวเองไม่ได้

ถึงไม่ค่อยมีความคิด

อ้างจาก: ~13Anl<~ ที่ 31-01-2010, 17:20:58
ผมเป็นคนไม่ชอบเรียกพวกนะ

มีแต่พวกนายมากกว่าไหม Evil Evil Evil

ผมเป็นพวกชอบลุยเดี่ยว

มีอะไรก็รับคนเดียวอยู่แล้วครับ

ไม่ชอบลากคนอื่นมาเกี่ยวด้วย

ไม่ไหวเลยนะนายเขารู้ธาตุแท้นายหมดแล้วอะว่าพวกนายชอบเรียกพวก

laugh laugh laugh laugh laugh laugh

ไม่เรียกพวกเลยนะ

เห็นนับตัวได้

พอไปดูในกระทู้กิล

หน้าเดิมๆ ทั้งนั้น

ลายเซ็นต์แต่ละคนแสดงชัดเจน

ตัวเองวอชนะ ว่าคนอื่นกาก

ตัวเองวอแพ้ ว่าคนอื่นโกง รวมหัวกัน

ดีแ่ต่ปากจริงๆ  คนมันถึงได้เกลียด

คอมผมเก็บตังซื้อเองครับ

ผมไม่เรียกพวกนะแต่คนอื่นอันนี้ผมไม่อาจทราบได้

แต่ว่า ว่าแต่คนอื่นเรียกพวกเอ๊ะยังไง

เหมือนเราก็เคยเห็นนายเรียกพวกนะ

ที่ตลาดไรงี้ที่แบทไรงี้นายก็เรียกหนิ กร๊ากกก

แหม๋ๆ อย่าทำตัวเองให้ขาวสะอาดเลย

ทั้งๆที่ตัวคุณก็มีความดำมืดอยู่

ดีแต่ว่าคนอื่นโดยไม่มองกลับมาดูที่ตัวเอง

ว้าแย่จังเดี๋วนี้คนมีการศึกษาเขาพูดแบบนี้แล้วหรือไร

แย่จังๆ ๆ ๆ

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
Ⓓr.™
Hero Member

Newbie

« ตอบ #47 เมื่อ: 31-01-2010, 17:42:40 »

อ้างจาก: ~13Anl<~ ที่ 31-01-2010, 17:35:03
คอมผมเก็บตังซื้อเองครับ

ผมไม่เรียกพวกนะแต่คนอื่นอันนี้ผมไม่อาจทราบได้

แต่ว่า ว่าแต่คนอื่นเรียกพวกเอ๊ะยังไง

เหมือนเราก็เคยเห็นนายเรียกพวกนะ

ที่ตลาดไรงี้ที่แบทไรงี้นายก็เรียกหนิ กร๊ากกก

แหม๋ๆ อย่าทำตัวเองให้ขาวสะอาดเลย

ทั้งๆที่ตัวคุณก็มีความดำมืดอยู่

ดีแต่ว่าคนอื่นโดยไม่มองกลับมาดูที่ตัวเอง

ว้าแย่จังเดี๋วนี้คนมีการศึกษาเขาพูดแบบนี้แล้วหรือไร

แย่จังๆ ๆ ๆ

ดูจากการสื่อสารแล้ว

คงไม่มีปัญญาทำงานเก็บเงินได้มั้ง

อย่ามาสร้างภาพดีกว่า

หัวเกรียน ม.ต้น ก็สารภาพมาเถอะ

แล้วใครอะไรที่ตลาด

มั่วแล้ว สร้างศัตรูไว้เยอะจนจำไมไ่ด้หรือไง

อย่าพยายาม พิมพ์อะไรที่เหมือนจะแสดงความฉลาดออกมาดีกว่า

เพราะยังไง ก็ไม่ได้มีอะไรเข้าไปในสมองอันน้อยนิดอยู่แล้ว

พิมพ์อะไรก็ผิดๆ ถูกๆ

แย่จังๆ ๆ ๆ

ปลวก
Hero Member

ไอธนวินพ่องตายสัส

« ตอบ #48 เมื่อ: 31-01-2010, 17:46:57 »

เอ่อไม่ต้องเเอ๊บหลอกคับ ไม่เคยเห็นสักคนเลยอะในกิลคุณโดนเวลาโดนลุมก้อเรียกพวกมา ถ้าพวกไม่ว่างก้อนอนตายในเเบทไม่ลุกก้อหนี ล่าสุดวันนี้

คุณ 159xxz ยกตัวมา3คนถล่มคนเเบทตีมั่ว พอพวกผมมาเท่านั้นเเหละคนนึงซิบมาเราไม่อยากทำนายนะถ้านายไม่พอยาวเเน่ เเล้วก้อหายจากเเบท

อีกคนก้อหลับไหลในเเบท อีกคนก้อกล่อง เก่งกันจริงเลย

เรื่องในบรอดจริงอย่างที่คุณⒹr.™ ว่าข้างต้น กระทู้ไหนตัวเองเสียเปรียบเเต่หลักฐานไม่เเน่นอนก้อยกตัวมาด่านู่นี่

ส่วนกระทู้ ที่พวกตัวเองเสียเปรียบ เเต่หลักฐานเเจ่มเเจ้ง ก้อไม่เห้นมาสักคน เเถมมาตอบก้อตอบเเบบลวกๆ กระทุ้อื่นใส่สีตัวใหย่ เเต่ทำไม

กระทู้นั้นไม่ใส่สีตัวไม่ใหญ่ละ อายหรอครับ

กระทู้ที่พวกตัวเองเสียเปรียบเเต่ไม่ออกมาช่วยเพราะหลักฐานมันฟ้องละเจ้าตัวก้อตอบเเบบลวกๆ สังเกตุได้จากตัวหนังสือ เพราะทุกกระทู้เขาจะใส่สีตัว

ใหญ่

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=34641.0

ละนี้กระทู้ที่เอาพวกตัวเองมาด่า เเต่โดนสวนจนเถียงไม่ออกเลยปิดกระทุ้หนีปัญหา

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=34819.0

ส่วนกระทู้นี้ ถ้าไม่ใช่ก้อบอกไม่ใช่ไม่ต้องด่า โดนลุมด่าท่าทางไม่เคย ถึงได้รุมด่ากันขนาดนี้

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=34795.0

NeeD not to know

♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #49 เมื่อ: 31-01-2010, 17:51:51 »

โถๆ ๆ ๆ

เอาเถอะๆ

นายมีการศึกษามากจังเลยน่ากลัวจัง

ผมไม่สร้างภาพครับ

ผมก็ไม่ได้บอกว่าตัวเองดีทุกอย่างหนิ

แต่แค่ผมไม่เคยเรียกพวก

ผมสร้างปัญหาเองจะลากคนอื่นมาเกี่ยวทำไม

ลั๊ลลา

เอ้สมองอันน้อยนิด

ว้าเขารู้ทุกเรื่องจริงๆเลย(ยกเว้นเรื่องจริง)

นายเก่งขนาดเลยเนอะ

ว้า า า า า า

ถ้ามีการศึกษาจริงๆอะนะเขาไม่มาเดือดร้อนแทนผู้อื่นหรอก

ลั๊ลลา ๆ ~

น้องงูบอกว่า "ถ้ากวนตีนระวังจะโดนสับแบบซิกด้านซ้ายนะจ๊ะ"
GøøGle-KunG
Hero Member

ถึงเวลา ก็ขอให้โชคดีกะที่ใหม่

« ตอบ #50 เมื่อ: 31-01-2010, 17:52:43 »

คุณ Ⓓr.™  เลิกเหอะ ด่าไปก็ไม่รู้สึก มีแต่ด่าไปท่านจะโดนรุมด่าต่อมากกว่านะ อย่ายุ่งเลยดีกว่า= ="

บุย บอร์ดเก่า ไปให้พ้น บอร์ดใหม่
จีเอ็มหนูนี่ ไม่อยู่แล้วจ้า
Hero Member

เข้ามามันไม่ง่าย แต่ออกไปให้คนเขาจดจำนั้นยากกว่า

« ตอบ #51 เมื่อ: 31-01-2010, 17:56:43 »

หากยังใช้ถ้อยคำรุนแรง หรือ ว่ากล่าวกันแบบนี้ ผมคงต้องขอปิดกระทู้ นะครับ

ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
ไม่เปลี่ยน = เหมือนเดิม
แล้วเมื่อไหร่ละเปลี่ยนละเว้ย จะได้ไม่เหมือนเดิม
ปลวก
Hero Member

« ตอบ #52 เมื่อ: 31-01-2010, 17:58:57 »

^^^^รุนเเรงตรงไหน

ผมเองก้อชอบเดือดร้อนเเทนคนอื่นครับ ละคุณไม่ได้เอ่ยชื่อคนที่ชอบเดือดร้อนเเทนคนอื่นด้วย ผมขอตอบละกัน

เคยได้ยินเอาใจเขามาใส่ใจเราไหม ถ้าคุณโดนลุมด่าเเบบเจ้าของกระทู้ จะรู้สึกครับ^~^

♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #53 เมื่อ: 31-01-2010, 17:58:23 »

อ้างจาก: Condition Zero ที่ 31-01-2010, 17:46:57
เอ่อไม่ต้องเเอ๊บหลอกคับ ไม่เคยเห็นสักคนเลยอะในกิลคุณโดนเวลาโดนลุมก้อเรียกพวกมา ถ้าพวกไม่ว่างก้อนอนตายในเเบทไม่ลุกก้อหนี ล่าสุดวันนี้

คุณ 159xxz ยกตัวมา3คนถล่มคนเเบทตีมั่ว พอพวกผมมาเท่านั้นเเหละคนนึงซิบมาเราไม่อยากทำนายนะถ้านายไม่พอยาวเเน่ เเล้วก้อหายจากเเบท

อีกคนก้อหลับไหลในเเบท อีกคนก้อกล่อง เก่งกันจริงเลย

เรื่องในบรอดจริงอย่างที่คุณⒹr.™ ว่าข้างต้น กระทู้ไหนตัวเองเสียเปรียบเเต่หลักฐานไม่เเน่นอนก้อยกตัวมาด่านู่นี่

ส่วนกระทู้ ที่พวกตัวเองเสียเปรียบ เเต่หลักฐานเเจ่มเเจ้ง ก้อไม่เห้นมาสักคน เเถมมาตอบก้อตอบเเบบลวกๆ กระทุ้อื่นใส่สีตัวใหย่ เเต่ทำไม

กระทู้นั้นไม่ใส่สีตัวไม่ใหญ่ละ อายหรอครับ

กระทู้ที่พวกตัวเองเสียเปรียบเเต่ไม่ออกมาช่วยเพราะหลักฐานมันฟ้องละเจ้าตัวก้อตอบเเบบลวกๆ สังเกตุได้จากตัวหนังสือ เพราะทุกกระทู้เขาจะใส่สีตัว

ใหญ่

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=34641.0

ละนี้กระทู้ที่เอาพวกตัวเองมาด่า เเต่โดนสวนจนเถียงไม่ออกเลยปิดกระทุ้หนีปัญหา

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=34819.0

ส่วนกระทู้นี้ ถ้าไม่ใช่ก้อบอกไม่ใช่ไม่ต้องด่า โดนลุมด่าท่าทางไม่เคย ถึงได้รุมด่ากันขนาดนี้

http://forum.asura.in.th/index.php?topic=34795.0

วู้วแถมาอย่างไร

รู้สึกที่อ่านมีผิดจริงๆแค่ 1 อันแค่นั้นเอง

อีก2 อันรู้สึกจะเป็นการกล่าวหาลอยๆหนินาย

ไอเรื่องการแลกเปลี่ยนกล่องฟ้า

มันก็ขึ้นอยู่กับผู้เล่นอยู่แล้วหนิครับ

ก็อ่านไม่ดีเองอันนี้ก็ช่วยอะไรไม่ได้

แล้วอีกอย่างถ้าสมมติว่ามีตัวละครชื่อคล้ายๆตัวคุณ

มาหลอกของแล้วมีคนมากล่าวหาอย่างนี้จะชอบไหมหละ

ไม่ยอมอ่านก่อนแปะเล้ย

♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #54 เมื่อ: 31-01-2010, 18:00:16 »

อ้างจาก: Condition Zero ที่ 31-01-2010, 17:58:57
^^^^รุนเเรงตรงไหน

ผมเองก้อชอบเดือดร้อนเเทนคนอื่นครับ ละคุณไม่ได้เอ่ยชื่อคนที่ชอบเดือดร้อนเเทนคนอื่นด้วย ผมขอตอบละกัน

เคยได้ยินเอาใจเขามาใส่ใจเราไหม ถ้าคุณโดนลุมด่าเเบบเจ้าของกระทู้ จะรู้สึกครับ^~^

รู้สึกว่าผมไม่ได้มารุมด่านะ

มีแต่พวกนายซะมากกว่าที่มารุม

ผมรู้จักครับเอาใจเขามาใส่ใจเรา

ก็แค่เกมแค่นี้คิดมากเลิกเล่นไปเถอะ

เล่นเกมคุณเป็นผู้เล่นมันไม่ใช่ให้มันมาเล่นคุณมาครอบงำคุณ

ไม่ไหวๆ

พอดีกว่าเดี๋วเขาจะเรียกพวก

ปลวก
Hero Member

« ตอบ #55 เมื่อ: 31-01-2010, 18:06:56 »

กดลิ้งที่ผมให้ไปรึยังครับ พวกคุณอะที่รุมด่า พวกไม่มีพวกเเต่ผมก้อสามารถด่าไอพวกที่พวกชอบรุมด่าปิดกระทู้ได้ละครับ^^

ขนาดเเค่เกมยังคิดไม่เป็นนอกเกมจะขนาดนั้นไหนครับ ถึงผมอยู่กิลครองฟอทพอโดนลุมเเบทก้อไม่เคยเรียกอะครับ

ใครอยากช่วยก้อมา

ละผมด่านี่ ผมอะทนไม่ไหว ไม่ใช่จะเข้าข้างคุณⒹr.™ คุณลองสำรวจกระทู้เก่าๆนะครับ ว่าผมรุมด่าหรือพวกคุณกันเเน่ที่รุมด่า

ĈŸß€®ĿËă
Sr. Member

VIP MEMBER

« ตอบ #56 เมื่อ: 31-01-2010, 18:09:51 »

ทำคนอ่อนกว่า แล้วยังมีหน้ามาโชว์พาวว์ คุยโวหน้าเบนประจานให้คนอื่นรู้  ผมละอายแทนจริงๆ แต่อย่างว่า คนอย่างนายมันคงไม่รู้สึก

สงสัยคะแนนในแบท คงได้จากคาเดท ไม่ก็คลาส1 ซะส่วนใหญ่อะนะ 

okmokiiz,,*
Hero Member

ตัวอ้วนน่ารัก,,*

« ตอบ #57 เมื่อ: 31-01-2010, 18:11:03 »

ล็อกไปเลยไป  ไร้สาระอ่ะ

แค่ตาย เวลใหม่ไม่ได้รึไง  มาเถียงกันอยู่ได้

ใครจะกลัวหรือไม่กลัวใครไม่รู้อ่ะ  ขนาดชั้ลเป็นคนโดนชั้ลยังไม่พูดมากเลย

จะเอาอะไรนักหนา  เกมส์จุดประสงค์เขาสร้างมาไว้ทำอะไร

มาสร้างศัตรู??  มาด่ากัน??  มาเล่นให้เครียดกว่าเดิม??

ถ้าแบบนั้นจะมาเล่นทำไม  เลิกซะที ใครจะมีสันดานอะไรยังไงก็ชีวิตของเขา

อโหสิไปซิ จะได้ไม่ต้องตายตกตามกันไปเจอกันชาติหน้า

ใครเขาทำอะไรไว้สักวันมันก็ตกอยู่ที่ตัวเขานั่นแหละ แล้วที่มาด่าๆกันเนี่ย

ว่ากันไปว่ากันมา สนุกมากรึไง ชอบทำให้ตัวเองโมโหมากขึ้นว่างั้น บ้ารึป่าว

บางอย่างก็อย่าใส่ใจมาก อย่าทำเหมือนเกมส์เป็นชีวิตจริงซิ แยกแยะบ้างก็ดี

okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  ตัวอ้วนของเค้า น่ารักที่สุด >.<

♫13ANK♫
Sr. Member

« ตอบ #58 เมื่อ: 31-01-2010, 18:13:25 »

ไอจิงโจ้โดดมาอีกละ

poom40234
Asura Tester
Sr. Member
*

« ตอบ #59 เมื่อ: 31-01-2010, 18:14:11 »

กระทู้นี้ สมควรล็อคที่สุด

ผมไม่อยากให้คนนอก มาเห็นว่า สังคมเกม อสุราเรามันเป็นยังไง
    ยิ่งเซิฟ สวรรค์เห็นเขียนไว้ว่า (สังคมอบอุ่น เพื่อนมากมาย)
    ผมเห็นกระทู้นี้ เเล้วอายเเทน อ่ะครับ

ส่วนบางคน ที่เเปลงมอนเเล้ว ไปทำให้ผู้เล่น อื่นเดือดร้อน
    ปล่อยฯ ไปเหอะ   ครับ เขาคงเก็บกดมาจากชีวิตจริง เลยต้องหาที่ระบาย

เรื่อง % ไม่ต้องหรอกครับ ไม่ตายก็หาได้เรื่อยฯ^^

ป้าย:
หน้า: 1 2 3 [4] 5