GAMEINDY: Asura Online
หน้า: [1] 2 3 ... 98
ผู้เขียน หัวข้อ: *~ ]€[ • – `๏ อ ม ยิ้ ม `๏ – • ]€[ ~ * 3เมษา อมยิ้มครบรอบ1ปี!!! `•  (อ่าน 30214 ครั้ง)
DJ-Pak `•
Full Member

๏ ~ Pakky ^^" ~ ๏

*~ ]€[ • – `๏ อ ม ยิ้ ม `๏ – • ]€[ ~ * 3เมษา อมยิ้มครบรอบ1ปี!!! `•
« เมื่อ: 03-04-2007, 20:04:20 »

• ยิ น ดี ต้ อ น รั บ สู่  [ C L u b ] `๏ อ ม ยิ้ ม `๏ •

“•”  วั น เ กิ ด ค ลั บ 3 เ ม .ย. 2550  “•”

๏ • ~ ป ร ะ วั ติ ข อ ง ค ลั บ ~ • ๏

ก ว่ า จ ะ ม า เ ป็ น อ ม ยิ้ ม . . . ก้ อ ม า จ า ก ก า ร ร ว ม ตั ว ข อ ง เ พื่ อ น ๆ  ที่ รู้ จั ก กั น   จ า ก นั้ น ก็ เ กิ ด เ ป็ น มิ ต ร ภ า พ   

จ น มี  . . .  อ ม ยิ้ ม . . .   ม า ถึ ง ทุ ก วั น นี้  ~~!!!

๏ • ~ กฎของสมาคม ~ • ๏

1. ห้ามพูดจาหยาบคาย  >>> รับมิดั้ย <<<

2. ห้ามหาเรื่องก่อน รอเค้ามาหาเรื่องก่อน เราค่อยลุย ค๊า ~~!!

3. ห้ามทำตัวเป็นอันธพาล . . . ตามที่บอก - -

4. ห้ามขอของหรือเงินจากผู้อื่น >>> เกบเอาเอง น่าพูมจัยมากกว่าน๊า <<<

5. เมื่อหัวกิลเตือน ควรรับฟัง . . ไม่ใช่ เถียง เพื่อให้ตัวเองถูก ^^ นะจ๊ะ ~!!

6. ขอหั้ยทำตามที่บอกไว้ 5 ข้อข้างบนก้อพอค่ะ . . .

๐ • ~ คุ ย ก า น ก่ อ น น ะ ค๊ า ~ • ๐

เ มื่ อ ก่ อ น อ ย่ า ง ที่ ทุ ก ค น รู้ กั น คื อ   D J - P a k   เ ป็ น ผู้ ก่ อ ตั้ ง ส ม า ค ม นี้ ขึ้ น ม า 

แ ต่ เ มื่ อ เ ร า ไ ด้ ใ บ ตั้ ง ส ม า ค ม ม า   ด้ ว ย เ ห ตุ จำ เ ป็ น บ า ง ป ร ะ ก า ร เ ร า จึ ง ต้ อ ง ใ ห้  D J - M o s t   เ ป็ น หั ว กิ ล 

แ ล ะ ต่ อ จ า ก นั้ น กิ ล   อ ม ยิ้ ม   ข อ ง เ ร า   ก้ อ เ ริ่ ม

พั ฒ น า ตั ว เ อ ง ขึ้ น เ รื่ อ ย   ๆ  ....   อิ อิ   จ น ต อ น นี้ ก ล า ย เ ป็ น ส ม า ค ม ที่ ส ม บู ร ณ์ 

ค รั ย มี ปั ญ ห า อ ะ ไ ร ก็ จ ะ ม า ป รึ ก ษ า กั น   

เ ร า มั่ ย ไ ด้ รั บ เ ฉ พ า ะ เ พื่ อ น   ๆ   เ ท่ า นั้ น   กิ ล เ ร า รั บ ค น ที่ อ ย า ก เ ข้ า จิ ง   ๆ   

แ ล ะ เ ข้ า ม า ต้ อ ง ไ ม่ ม า ทำ ใ ห้ กิ ล เ สี ย ห า ย ก้ อ พ อ ค่ ะ^^~~!!

๐ • ~ ที่ ม า ข อ ง   D J   ที่ ทุ ก ค น ส ง สั ย กั น ~ • ๐

ที่ ทุ ก ค น เ ห็ น   D J   มี อ ยู่ ใ น เ ก ม   ห ล า ย ค น   เ พ ร า ะ  ... ตั้ ง ต า ม   D J - P a k   ค่ ะ   เ ห น ม า น เ ท่ ดี 

เ ล ย ตั้ ง ต า ม ก า น ห ม ด ย ก กิ ล เ ร ย ใ น ช่ ว ง แ ร ก   ๆ    แ ต่ ต อ น นี้ รู้ สึ ก จ า เ ริ่ ม ห า ย ก า น ไ ป ล ะ . . . อิ อิ  Evil

๐ • ~ กิ ล พั น ธ มิ ต ร ~ • ๐

• ‘ ฮ า เ ร ม ’ •

๐ • ~ คุ ย นิ ส นุ ง ส์ ~ • ๐

เมื่อวันที่ 3  เมษายา  ที่ผ่านมา  ก้อครบรอบ 1 ปี  สมาคม อมยิ้ม  ของเรา แว้ว ~~ !!!  

ดีจัยมากรุยส์ สมาคมครบ 1  ปีซะที กิกิ . . . . อันที่จิงต้องหั้ยหัวหน้าสมาคมมา ปรับแต่งบอร์ด แต่เนืองจาก   

พี่โมสเค้ามะว่าง จอยเรยต้องมาอัพเองค่ะ สวยมะสวย อย่าว่ากาน

น๊า  นุว์เพิ่งเคยทำ  5 5 5 +

laugh

– I Yuri –

DJ-Pak `•
Full Member

Re: ๏ อ ม ยิ้ ม P~One ๏ Club voJ คuอารมณ์ดี ^๐^ ฮ่ะ **
« ตอบ #1 เมื่อ: 03-04-2007, 20:24:25 »

๐ • ~ ร า ย ชื่ อ ส ม า ชิ ก ~ • ๐

CominG Soon . . .  Evil

– I Yuri –

DJ-Pak `•
Full Member

Re: ๏ อ ม ยิ้ ม P~One ๏ Club voJ คuอารมณ์ดี ^๐^ ฮ่ะ **
« ตอบ #2 เมื่อ: 03-04-2007, 21:31:26 »

ประมวล ภาพ ในเกมส์จ้า หล่อ ๆ สวย ๆ ทางนี้เลย >.<(อัพเรื่อย ๆ เหมือนกาน)

ตอนนี้ขอปิด อัพโหลดรูปชั่วคราวนะค๊าฟ  Grin Grin

ปล.ไฟล์บางเว๊บที่ไปฝากรูปมันหมดอายุ *0*

– I Yuri –

~ M๐CcA ~
Newbie
*

« ตอบ #3 เมื่อ: 03-04-2007, 22:07:08 »

หุหุ เล่นกลางป่าซะงั้น อะ บอกแล้วว่ามาเข้า เอ่ อ ปั่กขอ Url ของ เวป Uplord ด้วยอะเบลอ ๆ ลืม ๆ ยังงัยก้อพาเพื่อนๆ มาเข้านะคับ ^0^

คนตัวเล็กๆแต่ทำอะไรที่ยิ่งใหญ่ได้
DJ-Pak `•
Full Member

« ตอบ #4 เมื่อ: 03-04-2007, 22:41:22 »

งืม ๆ http://img.icez.net/ อันนี้อะลองดูเลย

– I Yuri –

Mecky
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #5 เมื่อ: 04-04-2007, 14:51:51 »

Hello every body !!!

i Am sha {marsha}

::THANK  YOU :: ขอบคุณนะที่ให้ช่าเป็นคนหนึ่งคนในสมาคมอมยิ้ม

[siwon FaNclUB] & [siwon GirlFrieNd]  อิอิ Embarrassed

mArsha [ ๐ อมยิ้ม P~One ๐ [sha sExY girl]

::MEMO::  ปั๊กถ่ายรูปเดี่ยวให้ช่าบ้างได้ไหม เอาแบบชัดๆอะ เด๋วเป็นนางแบบให้ อิอิ
               กอฟอย่าเดินเร็วได้ไหม ช่าตามไม่ทันนะ [i am a lady (u know?)]

::TELL :: ช่าจะเป็นกำลังใจให้ทุกคนน่ะ

ยินดีที่ได้รู้จักกับทุกคนนะค่ะ

U R  WELCOME  to ๐ อมยิ้ม P~One ๐ CLUB voJ คuอาsมณ์ดี ^๐^

Sha lover U
                                                                                  Kiss

dEsiGN By

sha  Smiley [maRshA]

DJ-Pak `•
Full Member

« ตอบ #6 เมื่อ: 04-04-2007, 15:28:09 »

จัดให้จ้า ไว้จาให้ถ่ายตอนไหนบอกน๊า ^^

– I Yuri –

~ M๐CcA ~
Newbie
*

« ตอบ #7 เมื่อ: 04-04-2007, 17:17:40 »

ลัน ลา คนยังน้อยอยู่เรยอะ ยังงัยก้อเข้ามานะ คับ ^^

Oมยิ้ม จงเจริญ - - ลัน ลา พาเพื่อนมาด้วยนะ

คนตัวเล็กๆแต่ทำอะไรที่ยิ่งใหญ่ได้
วสุพล แสงอรุณ
Jr. Member
**

ระวังหมดอายุ!

« ตอบ #8 เมื่อ: 05-04-2007, 02:00:57 »

Shocked สุดยอดเลย สวัสดีครับผมในฐานะสมา"จิก" เอ๋ยสมาชิกคนหนืงงงงงงงใน สมาคมนี้ ผมขอชมว่าพี่ทำบอดได้ดีเลย(หลับตาดู)ในสมาคมนี้อบอุ่นมากมายครับ(อันนี้เดาเอา)อบจนร้อนเชียว ร้อนจนไหม้ ไหม้ยงมะพอ ไม่รู้จะพูดว่ารายแล้ว ใครอยากรู้ว่า"อบอุ่น"แค่ไหนก้อลองมาเข้าเอาเองแล้วจะรู้ว่า นรกบนสวรรค์มีจริง555+(งงกันสิ)อีกอย่างที่ผมอยากบอกพี่ๆเขาทั้งทุบทั้งเท่สร้างสมาคนนี้อย่างมากมายชนิดนับถูกเลยเอ๋ผิดๆนับไม่ถูกเลยแล้วอีกอย่าง พี่ปั๊กมาว่าผมกวนได้ไงผมมะย่อมนะนี่555+ขอบคุณนะครับที่ให้ผมพล่ำเอ๋ยพูด
--------------------------------------------

_cat_badboy_
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #9 เมื่อ: 05-04-2007, 03:44:19 »

ถึงคนสวย
             ต่อไปนี้นะคร้าบบบบบบบบ  ผมจะไม่ทำให้คนสวยโกรธอีกนะ
           ที่พูดไรไม่ดีๆไปขอโทษนะคร้าบบบบ ถ้าไม่มีช่าเราคงแย่นะ
         เพราะที่ผ่านมาช่วยเราทุกอย่าง  ถ้าไม่มีช่าเราคงเก่งไม่ได้ถึงวันนี้หรอกนะ
            ขอบคุณทุกอย่างนะครับ จะไม่ให้เคืองอีกนะ
              อภัยให้เรานะคนดี  อยู่กับเราตลอดไปนะ คร้าบบบบบบบบ
chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #10 เมื่อ: 05-04-2007, 18:57:45 »

อมยิ้ม น่ากินมากๆ อิอิ สู้ๆครับ

ยินดีที่ได้รู้จัก ผมตัวแทน ช้างน้อยคลับ

DJ-Pak `•
Full Member

« ตอบ #11 เมื่อ: 05-04-2007, 19:15:00 »

ขอบคุณครับ ยังไงก็แวะมาทักทายกานมั้งนะครับ ^^ Grin Grin

– I Yuri –

chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

« ตอบ #12 เมื่อ: 05-04-2007, 19:20:08 »

ยินดีที่ได้รู้จัก ผมตัวแทน ช้างน้อยคลับ ว่างๆไปกระทู้พวกผมด้วยนะครับ
http://forum.gameindy.com/index.php?action=post;topic=66.0;num_replies=79

-:- ด้านมืดแห่งจันทร์ -:-
Jr. Member
**

~`W a l l I n Y o u r H e a r t`~

« ตอบ #13 เมื่อ: 06-04-2007, 02:37:41 »

อมยอ้มแล้วอย่าลืมแปรงฟันด้วยนะคร๊าบ เดี๋ยวจะมะมีฟันให้ยิ้มสวยๆอิๆ(มาแซวเล่นเฉยๆนะอย่าโกรธกันนะรู้ว่าคนคลับนี้ใจดี  Grin

DJ-Pak `•
Full Member

« ตอบ #14 เมื่อ: 06-04-2007, 17:22:52 »

แง่ว ไม่โกธรหรอกง๊าบ แวะมาบ่อย ๆ เนอะ

ปล.ปายปั่มไฟเตอร์ต่อ เบื่อเรนเจอร์แระ>.<"

– I Yuri –

ป้าย:
หน้า: [1] 2 3 ... 98