GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 98
ผู้เขียน หัวข้อ: *~ ]€[ • – `๏ อ ม ยิ้ ม `๏ – • ]€[ ~ * 3เมษา อมยิ้มครบรอบ1ปี!!! `•  (อ่าน 30214 ครั้ง)
DJ-Pak `•
Full Member

๏ ~ Pakky ^^" ~ ๏

Re: ๏ อ ม ยิ้ ม P~One ๏ Club voJ คuอารมณ์ดี ^๐^ ฮ่ะ **
« ตอบ #15 เมื่อ: 08-04-2007, 15:05:24 »

รู้สึกพักนี้มันเหงา ๆ ><

– I Yuri –

chinjung @ ช้างน้อยคลับ
Asura Special
Hero Member

Re: ๏ อ ม ยิ้ ม P~One ๏ Club voJ คuอารมณ์ดี ^๐^ ฮ่ะ **
« ตอบ #16 เมื่อ: 09-04-2007, 08:47:25 »

เหงานัก จัดหั้ย 1 กระทู้จ้า....

เอามาอวด 1 รูป อิอิ ไม่ว่ากันนะ

หั้ยทายว่าผมคนไหน อิอิ

DJ-Pak `•
Full Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 10-04-2007, 20:38:36 »

หายากแหะ><" จะลองสุ่มดู คริๆ

ปล.แป็กว่าแถวล่างที่นั่งอะไฟเตอร์><

– I Yuri –

Hero Member

« ตอบ #18 เมื่อ: 11-04-2007, 14:33:33 »

หาพรรคพวกเชียร์บอลตอนดึก อิอิ

Hero Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 11-04-2007, 14:36:51 »

อ้างจาก: ๏ D j  ~ P a k ๏ ที่ 10-04-2007, 20:38:36
หายากแหะ><" จะลองสุ่มดู คริๆ

ปล.แป็กว่าแถวล่างที่นั่งอะไฟเตอร์><

เป็นคำตอบที่ๆๆๆๆ......ผิด ครับ

นิค คน ที่ไมได้ใส่หมวก แถวบน อ่า ไฟท์ นะ

วสุพล แสงอรุณ
Jr. Member
**

ระวังหมดอายุ!

« ตอบ #20 เมื่อ: 11-04-2007, 14:56:52 »

ฝากกลอนเพราะๆ (ลอกเขามางิงิ)รักในวัยเรียน  เหมือนจุดเทียน  กลางสายฝน  แต่ผมไม่กลัว  เพราะผมกางร่มจุดเทียน

และฝากคาถานี้เอาไปดูเพื่อจะทำให้เรียนเก่ง งิงิ
ปาเจรา วีดีโอโหตุ โทรทัศน์สรา ตำราบ่สน

ข้าฯ ขอเคารพน้อมสักการ แต่โทรทัศนาจารย์ และวีดีโอเอ๊กซ์ ศึกษา

ทั้งวิทยุผู้ประกาศวิชา อบรมจริยา แก่ข้าในกาลปัจจุบัน

ข้าฯ ขอเคารพเทป ทุก ๆ อัน สามม้วน 1 วัน 1 วันเรียน 3 วิชา

ขอเดช เครื่องถ่ายเอกสารมา ปัญญาให้เกิดแตกฉาน

อุตส่าห์มานั่งเรียน ทุก ๆ วัน เรียนไปก็ ปวดกบาล

ฉะนั้นอย่าได้เรียนเลย (กราบ)

ปัญญาต๊อกแต๊ก อิโหล่ โต๋เต๋ สอบไม่ o.k. เลยเรียน 8 ปี (กราบ)

ผมผิดไรไปขอโทดด้วยครับ

DJ-Pak `•
Full Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 11-04-2007, 15:00:19 »

อาม หายหัวไปเลยนะ - - " ว่าง ๆ ก็ On มั้งพี่คิดถึง 555+

ปล.เด็กหงส์ ขอเสียงหน่อยเร็ว~*...

– I Yuri –

วสุพล แสงอรุณ
Jr. Member
**

ระวังหมดอายุ!

« ตอบ #22 เมื่อ: 11-04-2007, 15:10:56 »

ผมไปเฝ้า ย่า เพิ่งกลับมาพี่ปั๊ก^^ พี่เวลไรแล้ว
ฝากกลอนอีกกลอน

1เวลา1นาทีแค่มีเทอ
ขอเสมอให้เทออยู่ข้างชั้น
ขอให้เทออยู่กับชันไปนานๆ
ขอให้กาลเวลามีแต่เทอ

งงแหะ แต่งเองไม่มีไรทำงิงิ

_cat_badboy_
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #23 เมื่อ: 14-04-2007, 19:57:22 »

HELLO พี่น้องอมยิ้มทุกท่าน
                        เรียนทุกคนนะคับกรุณาติดต่อผมด่วนนะคับซิปมานะคับ
                               เรื่องการถ่ายรูปคลับหมู่นะครับฉลองครบ 10คนละคับ
                              ติดต่อได้ที่ผมกับแป๊กนะคับ
¤MԾդщΊN¤
Hero Member

۩~♥ถ้าไม่รักเธอแล้วจะให้ไปรักใคร♥~۩

« ตอบ #24 เมื่อ: 14-04-2007, 21:18:40 »

มาแวะเยี่ยม ไม่มีของฝากคับ Grin
Hero Member

« ตอบ #25 เมื่อ: 15-04-2007, 19:56:53 »

อ่ะ ว่างๆ มาขุกหั้ย 1 เรป

บุคคลทั่วไป
« ตอบ #26 เมื่อ: 15-04-2007, 22:05:44 »

HellO ๐ อมยิ้มP~OnE ๐ ทุกๆคน
From แมวนานาชาติ จอมยุ่งแหง่สมาคม
                                  กำหนดการถ่ายรูปนะคับ เชิญเพื่อนๆๆในคลับทุกคนนะขอรับกระผม มาร่วมถ่ายรูปกันนะขอรับกระผมสถานทที่ที่ไหนนะคับ เข้ามาบอกๆกันไว้นะคับ ให้เวลาเลือกดูที่กัน 3 วันนะคับ ถ้าไม่มีคัยเสนอไว้ ผมจะใช้อำนาจนะ อิอิ
                                   ติดต่อด่วนนะคร้าบบ!!!
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #27 เมื่อ: 15-04-2007, 22:12:16 »

คนกระทำผิด
   อ่อผมได้รับแจ้งมานะว่า สมาชิกคลับนะคับได้ไปทำเรื่องไม่งามไว้นะคับ

นายอู๋นะกรุณานำเงินที่ยืมเขามาไปคืนด้วยนะ อย่าเบี้ยวเค้าเสียชื่อคลับเรานะ

เพื่อนๆๆที่ช้างน้อยเค้าบอกเรามานะอย่าทำนิสัยแบบนี้ไม่ดี

คลับผมคนไหนมีปัญหาชิบมาแจ้งได้ตลอดเวลานะคับ

มุ่งมั่นจะทำหน้าที่ดูแลคลับนี้ให้ดีที่สุด                                   
OonObOdYoO
Jr. Member
**

ไม่หล่อไม่มีจะแดรก *0* ไม่ยู้ผมซิง ><

« ตอบ #28 เมื่อ: 16-04-2007, 12:41:21 »

ดี ครับ ผม ชาว ๏ อ ม ยิ้ ม P~One ๏ Club voJ คuอารมณ์ดี ^๐^ ฮ่ะ **
มาเยี่ยมชม อิอิ
รักทุกคน นะ จุฟๆ ><

หนูไม่มีชื่อ
Newbie
*

« ตอบ #29 เมื่อ: 16-04-2007, 14:03:22 »

ผมขอชี้แจงจากนาย อู๋ เรื่องการที่ผมโดนว่าว่าเอาของเขามา
  เริ่มจาก  เวลาบ่ายๆเย็นๆโดยปามาณ  ผมได้ไปแชกับเขาเป็นครั้งแรกสักพัก1แล้วบังเอิญการเก็บเลเวลไปด้วยดี แล้วเขาก็บอกว่าเขามีแหวน

แล้วถามผมว่า ผมสนใจไหม ผมตอบไปว่าสนใจแต่ผมบอกว่าขอซื้อ50ได้ไหม เขาบอกว่าไม่ได้ แหวนมานราคา

70 คุยไปคุยมาผมก็บอกว่าขอจ่าย30ก่อนได้ไหมเดียวไม่เกินพรุ่งนี้จะมาจ่ายอีก40 สักพักเขาก็ตกลงผมก็จ่ายเขา

ไป30แล้วเขาก็ให้แหวนผมมาแล้วก็ไปเก็บเลเวลกันต่อ เก็บเลเวลได้สักพักเขาบอกว่านายเราขอแหวนมาใส่ก่อน

ได้ไหมเดวพอนายหาตังอีก40มาให้เราได้เมื่อไรนายค่อยเอาแหวนไปซึ่งผมรู้สึกแปลกๆ ผมก็เลยบอกไปว่าไม่เห

นเปนไรเลยนายก็บอกเองจะแชกับเรายาวเดียวเก็บเลเวลอีกแปปก็ได้ครบแล้ว40 ไปด้วยกันสบายอยุ่แล้ว เขาก็

บอกเหมือนเดิมว่าไม่เปนไรหลอกเอาคืนเรามาก่อนเดวตังนายครบ 40ค่อยเอาไป คาวนี้ผมก็เลยบอกไปว่างั้นนาย

รออีกแปปนะเราจารีบเก็บเวลหาตังให้ครบ40มาคืนนาย เขาก็บอกว่าเอาแหวนมาใว้ที่เราก่อนดีกว่า ยังไงนายมี

ครบ 40ค่อยมาเอาไปผมก็เลยถามว่าแล้วถ้านายเปลี่ยนใจไม่ให้แหวนเราละเราจาทำไง เขาก็บอกว่าเขาให้อยู่

แล้วไม่ต้องห่วงผมก็เลย ลองพูดไปว่าผมยังไม่ให้ละกันขอเวลาแปปนึงเดวหาตังให้40จาได้ จบๆ กันไป

เขาก็บอกไม่เอาเขาต้องใช้แหวนเพราะว่าเขาโดนดาเมจเยอะขึ้น อ่าวผมก็เลยคิดว่าสรุบเขาต้องใช้แหวนแล้วไอที่

บอกว่าให้ผมเอาแหวนคืนเขาไปก่อน      แล้วพอผมหาเงินมาคืนอีก40รวมเป็น70 เขาจายังคืนแหวนกับเงิน30ให้ผมไหม ผมเลยคิดว่ายังไง

เขาต้องใช้แหวน ผมเลยคิดว่าแล้วทำไมต้องมาออกอุบายว่าให้เอาแหวนคืนไปก่อนแล้วตังครบ40ค่อยเอาแหวน

ไป   จากนั้นผมก็เลยบอกว่างั้นตกลงผมไม่ให้ละกานรอผมหาตังครบ40แล้วผมจาเอาไปเพิ่มให้ ตามที่ตกลงกัน

สักพักเขาก็บอก กุเริ่มโมโหแล้วนะ [ท่านที่เคารพ]เด็กที่ไหนวะแล้วก็มีพูดด่ามั้งละ แค่นั้นแหละผมก็เลยไม่ตอบเงียบไป

**ปล.ผมมารู้ราคาแหวนทีหลังว่า 50kเอง**

ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 98