GAMEINDY: Asura Online
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 11
ผู้เขียน หัวข้อ: เรื่องความสมดุลของเกม ในตอนนี้  (อ่าน 5882 ครั้ง)
Šⓔnsⓔ Õf Lynnى
Sr. Member

สวัสดีปีใหม่ไทยจ้า ^^~

Re: เรื่องความสมดุลของเกม ในตอนนี้
« ตอบ #15 เมื่อ: 23-10-2009, 18:14:12 »

อ้างจาก: ! ยัยนู๋เมย์ (Me'Y) ! ที่ 23-10-2009, 02:08:10
ขยันพิมพ์ จัง แต่ก็ เห็นด้วย หลายข้อเลย เช่น

2. เรื่องของอัตราการดรอปของจากมอนสเตอร์ทั้งระดับ ทั่วไป มินิและบอส

มีกระทู้ที่ยืนยันเรื่องนี้ได้ดี คือ http://forum.asura.in.th/index.php?PHPSESSID=19d29a950e1b28e199671e712ff222bf&topic=30186.0
เข้าไปดูจะรู้ว่ามันเป็นยังไง พูดถึงของสวมใส่ที่จำเป็นไม่อ้างถึงของพื้นฐานทั่วไป ที่อัตราดรอปค่อนข้างเยอะนะครับ

อันนี้ ไม่อยากพูด เป็นพระ ขนาดตีวุ้น หญ้า ยังไม่ตกเลย ไม่รู้เป็นคนเดียว หรือเปล่า

4. ระดับความสามรถของมอนสเตอร์เทียบกับเลเวล
บางตัวเลเวลต่ำแต่เก่งมาก โดยเฉพาะแมพดันภูเขาไฟ เลเวล 70 โดยประมาณ คนเล่นระดับนี้เยอะ และจำเป็นอย่างมากที่ต้องเวลดันนี้
แต่สู้มอนไม่ไหว จำต้องยอมโดนหักครึ่งเพื่อเวลที่ง่ายกว่า และทำให้แมพนี้ค่อนข้างโล่ง แมพอื่นโดยเฉพาะแมพ เสือเบงกอลที่มีพื้นที่น้อย
คนไปรวมตัวกันเยอะ แล้วไหนล่ะที่บอกจะกระจายการเก็บเลเวล 

สุดๆ อ่ะ เวล 72 ไม่สามารถ เวลได้  เป็นพระ ไปเวลคนเดียวมิรอด ถ้าจะไปเป็นตี้ ก็ไม่พ้นเป็นตัวถ่วงอีก 

เศร้า~

อาชีพเมย์ ลองหาวิธีเวลหรือยัง การันตีมีวิธีเวลได้ไว หาให้เจอก่อนค่ะแม้จะมองเหมือนเป็นตัวถ่วง

แต่ถ้าขาดเราเค้าเวลลำบากหรืออาจถึงกับเวลไม่ได้

ปล.ถ้าไม่ใช่สายกายทิพย์ ขออภัยค่ะ

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
-_Poseidon_-
Hero Member

~ ลัลล้า ~

Re: เรื่องความสมดุลของเกม ในตอนนี้
« ตอบ #16 เมื่อ: 23-10-2009, 18:35:42 »

อ้างจาก: ™Lynnى ที่ 23-10-2009, 18:14:12
อ้างจาก: ! ยัยนู๋เมย์ (Me'Y) ! ที่ 23-10-2009, 02:08:10
ขยันพิมพ์ จัง แต่ก็ เห็นด้วย หลายข้อเลย เช่น

2. เรื่องของอัตราการดรอปของจากมอนสเตอร์ทั้งระดับ ทั่วไป มินิและบอส

มีกระทู้ที่ยืนยันเรื่องนี้ได้ดี คือ http://forum.asura.in.th/index.php?PHPSESSID=19d29a950e1b28e199671e712ff222bf&topic=30186.0
เข้าไปดูจะรู้ว่ามันเป็นยังไง พูดถึงของสวมใส่ที่จำเป็นไม่อ้างถึงของพื้นฐานทั่วไป ที่อัตราดรอปค่อนข้างเยอะนะครับ

อันนี้ ไม่อยากพูด เป็นพระ ขนาดตีวุ้น หญ้า ยังไม่ตกเลย ไม่รู้เป็นคนเดียว หรือเปล่า

4. ระดับความสามรถของมอนสเตอร์เทียบกับเลเวล
บางตัวเลเวลต่ำแต่เก่งมาก โดยเฉพาะแมพดันภูเขาไฟ เลเวล 70 โดยประมาณ คนเล่นระดับนี้เยอะ และจำเป็นอย่างมากที่ต้องเวลดันนี้
แต่สู้มอนไม่ไหว จำต้องยอมโดนหักครึ่งเพื่อเวลที่ง่ายกว่า และทำให้แมพนี้ค่อนข้างโล่ง แมพอื่นโดยเฉพาะแมพ เสือเบงกอลที่มีพื้นที่น้อย
คนไปรวมตัวกันเยอะ แล้วไหนล่ะที่บอกจะกระจายการเก็บเลเวล 

สุดๆ อ่ะ เวล 72 ไม่สามารถ เวลได้  เป็นพระ ไปเวลคนเดียวมิรอด ถ้าจะไปเป็นตี้ ก็ไม่พ้นเป็นตัวถ่วงอีก 

เศร้า~

อาชีพเมย์ ลองหาวิธีเวลหรือยัง การันตีมีวิธีเวลได้ไว หาให้เจอก่อนค่ะแม้จะมองเหมือนเป็นตัวถ่วง

แต่ถ้าขาดเราเค้าเวลลำบากหรืออาจถึงกับเวลไม่ได้

ปล.ถ้าไม่ใช่สายกายทิพย์ ขออภัยค่ะ

ไปคอยกายให้คนลากในจตุหรอครับ  Huh? Huh?

ถ้าไม่ใช่ขออภัย - -*  Embarrassed Embarrassed

Sr. Member

« ตอบ #17 เมื่อ: 23-10-2009, 18:44:49 »

อ้างจาก: kidohaY0 ที่ 23-10-2009, 18:35:42
อ้างจาก: ™Lynnى ที่ 23-10-2009, 18:14:12

เศร้า~

ไปคอยกายให้คนลากในจตุหรอครับ  Huh? Huh?

ถ้าไม่ใช่ขออภัย - -*  Embarrassed Embarrassed

นันของลินเวล 70+ ไปกายให้เค้าเล่น ๆ กลายเปน 85 คิดว่าไงอ่ะชัด

ปล. ไม่มีวีไอพี ไม่มี*2 ไม่มี*200

สวัสดีปีใหม่ สุข สมหวัง ทุกประการเทอญ
NanJi
Jr. Member
**

« ตอบ #18 เมื่อ: 23-10-2009, 22:45:48 »

เห็นด้วยกับทุกข้อทีกล่าวมาค่ะ อยากให้ปักหมุดไว้จริงกระทู้นี้ laugh

แต่ก็อย่างว่าอะนะทีมงานเค้าคงไม่สนหรอก

คนเก่าไปคนใหม่มา ไม่ได้เดือดร้อนอะไรนิ

Sr. Member

« ตอบ #19 เมื่อ: 23-10-2009, 23:52:04 »

หลังจาก พากระทู้ท่าน ลูกกอล์ฟ ออกทะเลไปหลายเรป

มีคำถาม ถาม ท่านลูกกอล์ฟ 2 ข้อ

1.หางานทำได้ยัง คะ (ถ้าหาได้แล้ว ลืมข้อถัดไปซะ)

2.ถ้ายังหาไม่ได้ ลองไปสมัครที่ บ.เกมนี้เลย เผื่อจะรู้การทำงานไง

ปล.ถ้าเกิดได้ทำงานที่นั่น อย่าลืมมาเล่าให้ฟังกันบ้างนะคะ ^^~

แซวกันขำ ๆ ทำจริงไม่ว่าค่ะ

หัวอกใกล้ ๆ กันถึงเราจะต่างเพศกันก็ตาม

• Who ?! •
Sr. Member

?!

« ตอบ #20 เมื่อ: 24-10-2009, 00:17:52 »

อ้างจาก: ™Lynnى ที่ 23-10-2009, 18:44:49
อ้างจาก: kidohaY0 ที่ 23-10-2009, 18:35:42

เศร้า~

นันของลินเวล 70+ ไปกายให้เค้าเล่น ๆ กลายเปน 85 คิดว่าไงอ่ะชัด

ปล. ไม่มีวีไอพี ไม่มี*2 ไม่มี*200

ใช่ ค่ะ พระ สายกาย

ไปกายคนเล่นๆ

บังเอิญ เพื่นเมย์ บางคนเวล ไม่ถึง 60

บางคน ก็ เลย 80 ไปหมดแล้ว

อีกอย่าง เมไม่ใช่ คนมีเพื่อนเยอะ อะไร

แล้ว ไม่ทราบจะให้เม ไปกาย ใครเล่นๆ

เพื่อเอาเปอ หรอ ค่ะ

อีกอย่าง ตัวถ่วงจริงๆ ค่ะ

สกิลโจมตี ไม่มี

ใช้ค้อน ก็ วืด

ก็ แค่ ความคิดเห็น ค่ะ

ไม่มีอะไร

ไม่ได้ ปั้ม ไม่ได้ เกรียน

แค่ เกรี๊ยน เกรียน เอง
Sr. Member

« ตอบ #21 เมื่อ: 24-10-2009, 00:26:39 »

ใช่ ค่ะ พระ สายกาย

ไปกายคนเล่นๆ

บังเอิญ เพื่นเมย์ บางคนเวล ไม่ถึง 60

บางคน ก็ เลย 80 ไปหมดแล้ว

อีกอย่าง เมไม่ใช่ คนมีเพื่อนเยอะ อะไร

แล้ว ไม่ทราบจะให้เม ไปกาย ใครเล่นๆ

เพื่อเอาเปอ หรอ ค่ะ

อีกอย่าง ตัวถ่วงจริงๆ ค่ะ

สกิลโจมตี ไม่มี

ใช้ค้อน ก็ วืด

ก็ แค่ ความคิดเห็น ค่ะ

ไม่มีอะไร

[/quote]

ถ้าตอบแบบนี้ ไม่มีความเห็นแล้วค่ะ  ขออภัยที่ไปนำเสนอ

Slimman
Newbie
*

« ตอบ #22 เมื่อ: 24-10-2009, 04:29:51 »

กระทู้แนวนี้ตั้งเยอะ ผมก็เห็นด้วยทุกทู้แต่ผมไม่เห็นอะไรจะดีขี้นเลยหรือว่าทีมงานเขาไม่ได้อ่านไม่สนใจ ที่เข้ามาบ่นๆกันอยู่นี้ลูกค้าน่ะเฟ้ยทีมงานสนใจหน่อย Angry
กกหฟกห กดกดก
Newbie
*

« ตอบ #23 เมื่อ: 24-10-2009, 05:35:04 »

ครับ ผมเห็นด้วยเกือบทุกประการเลยครับผม ทั้งเรื่องระบบ เรื่องเกม เรื่องเควส ฯลฯ

แต่ข้อที่ผมไม่เห็นด้วยก็มีนะครับ (ขอบอกไว้นะครับว่าผมไม่ได้เข้าข้างทีมงานแต่อย่างใด อันนี้ความคิดเห็นของผมล้วนๆ)

เรื่องจุติ: ผมว่าการจุติมันไม่ได้ส่งผลกระทบต่อผู้เล่นที่จุหรือไม่จุนะครับ เพราะจุติทำให้ผมรู้ว่า 1.จุไปไม่มีของก้อตายหยังเขียดละวะ 2.ถ้าจุติแล้วมีของเทปัญหาการจุติมันแล้วแต่คน ของ สกิล และการอัพสเตตัสครับ(อย่างน้อยผมก็เชื่ออย่างนั้น)

อัตราการดรอปดีเบียม: คุณน่าจะได้ไปฟังทีมงานจริงๆเค้าพูดนะครับ(คนตัวเป็นๆน่ะครับ) ว่าราคาดีเบียมตอนนี้มันตกมากๆๆๆๆๆๆ ตั้งแต่ก่อน ว่อง คลั่ง แกร่ง มอง ราคาประมาณ 300k-500k ตอนนี้ตกเหลือเท่าไหร่ครับ? 25k-40k ทีมงานเค้าพยายามช่วยให้พวกคุณทำมาค้าขึ้นนะครับเพื่อช่วยผู้คนที่ไม่มีกะตังจนต้องเอาเบียมมาขาย เค้าจึงพยายามดึงราคาดีเบียมขึ้นโดยวิธีการทำให้อัตราการดรอปดีเบียมน้อยลงกว่าแต่ก่อนเยอะมากๆ

ราคาของที่ขายทิ้งร้าน: ราคาของที่ขายราคาไม่ต่ำเกินไปหรอกครับ ถ้าคุณมีวิธีหาเงินที่ดี คุณจะไม่ค่อยพึ่งNPCที่ขายของเท่าใด แต่สำหรับบางคนอาจจะจนสุดๆ!! เลยต้องพยายามเก็บขยะทุกอย่างที่ขวางหน้า (ซึ่งผมก็ทำ) ถ้าคุณเลเวลประมาณ60-80 ลองลงบ่อ(บ่อเห็ดของโมริอาน่ะครับ)หรือไปวีไฟดูสิครับ (วีไฟที่โบสถ์เมทาลิกาน่านะครับ ไม่ใช่วีภูเขาไฟที่มีวุ้นแมกม่า นกจุ๊เพลิง) ที่นั่นได้เงินเยี่ยม! คุณเคยรู้นโยบายของเกมส์มัย้ครับ? นโยบายของเกมนี้คือให้ผู้เล่นมีความสัมพัธ์ที่ดีต่อกัน ไปไหนกันเป็นกลุ่มเป็นก้อน ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ไม่งั้นจะมีพระไว้ทำไมครับ? ไว้ให้ปิดพีเคชุบคนหน้าฟอทเล่นหรือ? คุณก็นำพวกพ้องของคุณน่ะครับ(ไม่ก็ชวนคนอื่นไปสิ เห็นเดินกันเต็ม) ไปลงบ่อ ไปวีไฟ เก็บเงิน (แถมบ่อได้เงินดีกว่าวีไฟอีกครับ แต่มอนค่อนข้างโหดเพราะหลบเยอะและตีแรงแนะนำให้นำพระไปด้วย) ชั่วโมงนึงได้เงินเฉลี่ยประมาณ100k วันนึงคุณเล่น3ชั่วโมงคุณได้300k แล้วครับ 1เดือนคุณจะได้ 9m พอมีกินมีใช้ เวลาที่เหลือเอาไปเวล ดีกว่าไหมครับ? (แถมที่บ่อได้เวลเยอะใช้ได้เลยครับ)

ปล. ผมไม่ได้เข้าข้างทีมงาน ไม่ใช่เด็กเส้นทีมงาน ไม่ใช่คนมีกินมีใช้ในเกม ไม่ใช่คนรวย
Sr. Member

« ตอบ #24 เมื่อ: 24-10-2009, 07:45:39 »

• Who ?! •
Sr. Member

?!

« ตอบ #25 เมื่อ: 24-10-2009, 08:32:06 »

• Who ?! •
Sr. Member

?!

« ตอบ #26 เมื่อ: 24-10-2009, 08:35:53 »

ครับ ผมเห็นด้วยเกือบทุกประการเลยครับผม ทั้งเรื่องระบบ เรื่องเกม เรื่องเควส ฯลฯ

แต่ข้อที่ผมไม่เห็นด้วยก็มีนะครับ (ขอบอกไว้นะครับว่าผมไม่ได้เข้าข้างทีมงานแต่อย่างใด อันนี้ความคิดเห็นของผมล้วนๆ)

เรื่องจุติ: ผมว่าการจุติมันไม่ได้ส่งผลกระทบต่อผู้เล่นที่จุหรือไม่จุนะครับ เพราะจุติทำให้ผมรู้ว่า 1.จุไปไม่มีของก้อตายหยังเขียดละวะ 2.ถ้าจุติแล้วมีของเทปัญหาการจุติมันแล้วแต่คน ของ สกิล และการอัพสเตตัสครับ(อย่างน้อยผมก็เชื่ออย่างนั้น)

อัตราการดรอปดีเบียม: คุณน่าจะได้ไปฟังทีมงานจริงๆเค้าพูดนะครับ(คนตัวเป็นๆน่ะครับ) ว่าราคาดีเบียมตอนนี้มันตกมากๆๆๆๆๆๆ ตั้งแต่ก่อน ว่อง คลั่ง แกร่ง มอง ราคาประมาณ 300k-500k ตอนนี้ตกเหลือเท่าไหร่ครับ? 25k-40k ทีมงานเค้าพยายามช่วยให้พวกคุณทำมาค้าขึ้นนะครับเพื่อช่วยผู้คนที่ไม่มีกะตังจนต้องเอาเบียมมาขาย เค้าจึงพยายามดึงราคาดีเบียมขึ้นโดยวิธีการทำให้อัตราการดรอปดีเบียมน้อยลงกว่าแต่ก่อนเยอะมากๆ

ราคาของที่ขายทิ้งร้าน: ราคาของที่ขายราคาไม่ต่ำเกินไปหรอกครับ ถ้าคุณมีวิธีหาเงินที่ดี คุณจะไม่ค่อยพึ่งNPCที่ขายของเท่าใด แต่สำหรับบางคนอาจจะจนสุดๆ!! เลยต้องพยายามเก็บขยะทุกอย่างที่ขวางหน้า (ซึ่งผมก็ทำ) ถ้าคุณเลเวลประมาณ60-80 ลองลงบ่อ(บ่อเห็ดของโมริอาน่ะครับ)หรือไปวีไฟดูสิครับ (วีไฟที่โบสถ์เมทาลิกาน่านะครับ ไม่ใช่วีภูเขาไฟที่มีวุ้นแมกม่า นกจุ๊เพลิง) ที่นั่นได้เงินเยี่ยม! คุณเคยรู้นโยบายของเกมส์มัย้ครับ? นโยบายของเกมนี้คือให้ผู้เล่นมีความสัมพัธ์ที่ดีต่อกัน ไปไหนกันเป็นกลุ่มเป็นก้อน ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ไม่งั้นจะมีพระไว้ทำไมครับ? ไว้ให้ปิดพีเคชุบคนหน้าฟอทเล่นหรือ? คุณก็นำพวกพ้องของคุณน่ะครับ(ไม่ก็ชวนคนอื่นไปสิ เห็นเดินกันเต็ม) ไปลงบ่อ ไปวีไฟ เก็บเงิน (แถมบ่อได้เงินดีกว่าวีไฟอีกครับ แต่มอนค่อนข้างโหดเพราะหลบเยอะและตีแรงแนะนำให้นำพระไปด้วย) ชั่วโมงนึงได้เงินเฉลี่ยประมาณ100k วันนึงคุณเล่น3ชั่วโมงคุณได้300k แล้วครับ 1เดือนคุณจะได้ 9m พอมีกินมีใช้ เวลาที่เหลือเอาไปเวล ดีกว่าไหมครับ? (แถมที่บ่อได้เวลเยอะใช้ได้เลยครับ)

ปล. ผมไม่ได้เข้าข้างทีมงาน ไม่ใช่เด็กเส้นทีมงาน ไม่ใช่คนมีกินมีใช้ในเกม ไม่ใช่คนรวย
[/quote]

ข้อความที่เน้นนะคะ เห็นด้วยมาก ๆ แต่บางคน ความเห็นไม่สอดคล้องกับดาวประจำยศในบอร์ดเลยค่ะ

Evil Evil Evil

กดให้ค่ะ มันไม่ขึ้น

อีกเรือง ถูกต้อง นะคะ

ที่คุณพี่ลินเน้น

ซึ่ง ถ้าเรา เอาแต่ติแต่ ชมทีมงาน

แล้วข้อเสีย ใครจะเป็น คนพูดค่ะ

ส่วนเรื่อง คุณเคยรู้นโยบายของเกมส์มัย้ครับ? นโยบายของเกมนี้คือให้ผู้เล่นมีความสัมพัธ์ที่ดีต่อกัน ไปไหนกันเป็นกลุ่มเป็นก้อน ช่วยเหลือซึ่งกันและกัน ไม่งั้นจะมีพระไว้ทำไมครับ?

อันนี้ แล้ว แต่ บุคคล จะคิด

แต่โดยส่วนตัว ย้ำ ว่า ส่วนตัว

เป็น บุคคล ค่อนข้าง ขาดเพื่อนค่ะ

อย่างที่บอกข้างต้น มีแต่เพื่อนเวล สูงๆ

หมดปัญญา ในการไปขอ เวลค่ะ

[/quote]

_•Gu_InW_Za•_
Jr. Member
**

...ทุกชีวิตมีค่า ขอแค่ศรัทธาจนลมหายใจสุดท้าย...

« ตอบ #27 เมื่อ: 24-10-2009, 08:55:22 »

ทีมงานเขาไม่ค่อยสนใจหรอกครับ เขาคิดกันว่า สิ่งที่พวกเขาทำนั้น ถูกต้องที่สุดเเล้ว

ไม่อยากเเพร่มมากเกิน เก็บไว้ด่าตอนเจอตัวๆ

IiIiI-BaNk-IiIiI
Jr. Member
**

« ตอบ #28 เมื่อ: 24-10-2009, 09:49:55 »

เห็นด้วยทุกข้อเลยคับโดยเฉพาะเรื่องของดรอป ของพวกนี้มันก็ได้ยากอยู่แล้วแต่ทำไมโยนร้านได้แค่1บิลล่า มันน่าจะมีราคามากกว่านี้เพราะของบางอย่างมันไม่ได้เป็นที่ต้องการของคนใช้ซักเท่าไร มีน้องๆในกิลผมอาชีพเทรอยากมีตังบิลล่าใช้ เค้ายอมเสียเวลา7วันเต็มๆเพื่อไปตีของดรอปมาขาย ผลที่ได้คือหมวกป็อกกี้200กว่าใบ หมวกดุ้กกี้200กว่าใบ หมวกแองเกลออีกเกือบ100ใบ และหมวกกระพงอีก80ใบ ผอบป็อกกี้อีก10กว่าๆ น้องเค้าเอามาตั้งขายในราคา20เคทุกอย่าง ผอบตั้ง100เค แต่มันขายไม่ออกแล้วทำยังไง ของทุกอย่างเอาไปโยนร้านได้ไม่ถึง1000บิลล่า เหอะๆ ถ้ามันมีราคาเอาไปโยนร้านก็คงรวย ตอนนี้น้องคนนั้นเค้าเลิกเล่นไปแล้วเพราะเค้าบอกหาตังยากมาก

La lluvia
Full Member

ได้อย่าง เสียอย่าง

« ตอบ #29 เมื่อ: 24-10-2009, 10:01:58 »

อ้างจาก: _•Gu_InW_Za•_ ที่ 24-10-2009, 08:55:22
ทีมงานเขาไม่ค่อยสนใจหรอกครับ เขาคิดกันว่า สิ่งที่พวกเขาทำนั้น ถูกต้องที่สุดเเล้ว

ไม่อยากเเพร่มมากเกิน เก็บไว้ด่าตอนเจอตัวๆ

เหนเค้าว่า บริษัทไม่ได้ทำธุรกิจเกมออนไลน์อย่างเดียว เเต่ทำพวกเกมมือถือเเล้วก็รับพัฒนาโปรแกรมด้วย ถ้าจะดูจากความคุ้มค่าเเล้วเกมมือถือเเละพัฒนาโปรแกรมมันดูเย้ายวนกว่าตรงรายได้ มั้งนะ
เเต่ก็นั่นเเหละ เกมนี้เพิ่งเกิดมาได้เเค่ 2 ปีกว่าๆ เอง เกมอื่นค่ายนอกเค้าใช้ทรัพยากรมนุษย์เเละเงินลงทุนเยอะเพราะมีผู้สนับสนุน พัฒนาเกมหนึ่งปีหรือสองปี(ประมาณ) เเน่ใจเเล้วก็เอามาให้ได้เล่นกัน สังเกตได้ว่าเกมใหม่ๆ มาพร้อมความสมบูรณ์ พร้อมเล่น
งบน้อย เเต่ก็พัฒนาไปเรื่อยๆก็ขอชื่นชมครับ เเต่ที่ว่าจะโกอินเตอร์ คงได้เเค่ฝันไปก่อน

สำหรับผมความฝัน = ความหวัง = อากาศกับความนึกคิด = ความไม่มีอะไรเลย

เพราะทีมงานทำดีที่สุดเเล้ว เเต่ยังไม่ดีพอเท่าที่เกมดีๆ จะมีได้ ความสมดุลไม่ต้องไปพูดถึงมัน เกมบางเกมยังขาดความสมดุลอย่างเเรง เเต่เค้าดีที่ระบบรองรับ เเละสิ่งที่เรียกว่า"ทางใครทางมัน" อสุรายังหาจุดนั้นไม่เจอครับ รางวัลเกมสร้างสรรค์คงไม่ทอให้ถึงฝันหรอกครับ

ต้องดีกว่านี้

เกรียนจัง ตังอยู่ครบ
ป้าย:
หน้า: 1 [2] 3 4 ... 11