เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กะทู้นี้ต้องไม่เงียบเหงาเด็กไหม่ขอไห้แนะนำตัวด้วยGameที่Rep3
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
-SaSoRi-
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 6:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาบอกประวัติของ CyZs จ้า
ชื่อฝนจ้า
อายุ...14แหละ
เมล์ so_young-lux-u@hotmail.com
อัพขึ้นด้วยนะค๊า

อะไร คือเส้นแบ่งแยกคำว่า คุณค่า กับ ไร้ค่า
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 6:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใครที่จะให้อัพอาไรลงควรลงรูปไว้ด้วยนะค่ะเพื่สดวกต่อการแนะนำตัว
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 7:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Adamas พิมพ์ว่า:
เพ่ทรายโกรธแย้ว โป้ง ทะมายม่ายมีเค้าอ่ะ แง้ Crying or Very sad พี่ทรายแกล้งเดกกกกก อุแว้ ตกหล่นยิสยูนิเวิสสสสอย่างเราไปได้อย่างไร อุแว้ ต่อปายจาไม่ยอมให้ปล้นแย้ว อุแว้

แหม่จะลืมพี่ผักได้ไง ก็ยังไม่ได้ถ่ายตัวเป็นๆ ของพี่ผักเลย เลยไม่มีรูปมาลงให้แต่เจอจะอัพลงให้แน่ๆ จ้าๆ สู้ตาย
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 7:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เฮ้ย แพทใหม่ ทำไมมันนานจังฟะ - - ^^
ballzaja

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 7:43 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ป้ายูพอดีวันที่26-29ผมไม่ค่อยว่างช่วยดูหน่อยนะ
(เปิดเทอมคงเชคบอดได้แค่วันระรอบเท่านั้นรบกวนช่วยผมอีกแรงนะ)

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 10:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

บอร์ดเงียบเหงาอีกแล้วงุงิๆ

ใครเจอหนู ทักได้ นา เดียวถ่ายรูปลงบอร์ดให้ อิอิ หรือจะเอารุปมาเองก็ได้จะลงให้นะ
ปล.อย่าลืมเอาประวัติมาด้วยนะ
Dougie

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 31

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 10:58 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าเจอจะทักล่ะกาน ผมชื่อ ออฟ

ช่วยกานออกแบบเสื้อ Project1 เพื่อโปรโมทเกมของไทย ให้โลกรับรู้ กันเถอะ
jobctrl

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 1:12 am    เรื่อง: เสียดายจัง ตอบโดยอ้างข้อความ

เสียดายจังไม่ได้โชร์ รูปกับเค้าเลย มีถ่ายวันไหนบอกอีกนะ
*MaVay*
ballzaja

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 7:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมจาเลิกเล่นแล้วนะงับไปทำรูปที่คิดว่าทำสวยที่สุดไห้เสร็จก่อนแล้วอีกหลายๆ
รูปแล้วจาส่งไปไห้ทีมงานเพื่อการเตรียมพวกมอนสเตอร์ไหม่หรืออาชีพไหม่จาได้เสร็จเร็ว
จามาเช็คบอดวันละครั้ง(หลังจากปกติเชควันละ5รอบ)เหอๆไครไปดูมาอาจเหงว่ารูปจาห่วยนะครับแต่ฝีมือย่อมมีพัฒนาครับรูปไหม่ผมไครได้เห็นแล้วจาบอกว่า สุดยอด (เพิ่งเสร็จแค่1:10)
ตอนแรกผมทำเล่นๆอะนะทำไปทำมาเห้ยไมรูปมันดูเปงรูปเปงร่างขึ้นมาก้อทำต่อไปอีกปรากดโอ้โหสุดยอดตัวนี้แหหละที่ผมอยากไห้ลงในนเกมจริงๆ
บาย Very Happy

ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 11:25 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วงนีผมจะไม่ได้ประมาณอาทิตนึงT_T*(อยากเล่น)*เพราะต้องกลับไปโคราชเพื่อที่จะทำงานสารต่อจากยาย คื่อซ้อมบ้าน-*- (เหนื่อยตูอีกละ) ก็อาจจะไม่เห็นผมสักพักจนกว่าบ้านใหม่จะเสร็จ ท้ากลับมาผมจะทำบร์อดโพสเพลงให้ทุกคน โหลดกัน ^^" อาทิตคิดถึง ยำกบแย่เลย 555
ballzaja

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 11:34 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

you pen kray ma jak nai i mai ru jak mai yom log in

tonnaruk19

ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 11:35 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เวรกำจิงๆๆดันลื่มล็อคอิน

ช่วงนีผมจะไม่ได้ประมาณอาทิตนึงT_T*(อยากเล่น)*เพราะต้องกลับไปโคราชเพื่อที่จะทำงานสารต่อจากยาย คื่อซ้อมบ้าน-*- (เหนื่อยตูอีกละ) ก็อาจจะไม่เห็นผมสักพักจนกว่าบ้านใหม่จะเสร็จ ท้ากลับมาผมจะทำบร์อดโพสเพลงให้ทุกคน โหลดกัน ^^" อาทิตคิดถึง ยำกบแย่เลย 555

คนเราจะอยุ่ได้ท้าเราสู้
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 8:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาอ่านกันมั่งนะงิใครจะเอรูปลงก็บอกนะงิพร้อมประวัตืด้วยนะงิ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 8:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอเผานิด ตาหนุ่มชื่อเล่น กำกบ นายกำกบ อิอิ

ไม่ขอเอ่ยนาม เพราะข้าไม่มีนามให้เอ่ย
virgin

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 161

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 8:38 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผู้เยี่ยมชม พิมพ์ว่า:
ขอเผานิด ตาหนุ่มชื่อเล่น กำกบ นายกำกบ อิอิ

ไม่ขอเอ่ยนาม เพราะข้าไม่มีนามให้เอ่ย

แกเป็นคราย อย่าให้จับได้เจื๋อนแน่

ไม่ใช่ดวงดาว .. บนฟ้ากว้าง
ไม่ได้พราวพร่าง .. กระจ่างใส
ไม่เคยโดดเด่น .. เช่นใครๆ
และไม่อาจอุ่นไอ .. เท่าสายลม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
หน้า 4 จาก 5

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน