เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กะทู้นี้ต้องไม่เงียบเหงาเด็กไหม่ขอไห้แนะนำตัวด้วยGameที่Rep3
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
tonnaruk19
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 9:29 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีครับผม ชื่อเล่นชื่อต้น

เรียนที่ ต้อนนีไม่ได้เรียนครับออกมาทำงานช่วยแม่

อายุ 20ปี

ของที่ชอบ เสียงเพลง,เล่นดนตรี(มื่อกี้ต้า)

ของที่ไม่ชอบ ความหน้าเบื่อ,มุขแป๊ก

ชื่อในเกม miru แปลว่าน้ำ

MSN sampan_19@hotmail.com

สมยาน้าม ไอ้บ้าเห้อ

ต้อนนีกำลังหัดภาษาญีปุ่นอยุ่ กะจะทำบร์อดภาษาญีปุ่นสะหน่อยแต่ผมขอพร้อมกว่านีผมจะเปิด

またいまち มะตะไอมาไซ แล้วพบกันใหม่

คนเราจะอยุ่ได้ท้าเราสู้

แก้ไขล่าสุดโดย tonnaruk19 เมื่อ Mon May 22, 2006 9:33 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
ballzaja

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 9:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไครจะลงหน้าแรกช่วยโพสurlของรูปที่จะลงด้วยนะขอบคุนครับ

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
mintymylove

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 67
ที่อยู่: ใต้ต้นแอปเปิ้ลที่กาลิเลโอนั่งเเล้วมีลูกแอปเปิ้ลตกลงมา

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 10:27 pm    เรื่อง: โพสต์ให้ด้วยคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

เออ...ชื่อบายคับ
อายุ...เกิดปี 32 อะนับเอาเอง
msn... kakkoi_boyz_23@hotmail.com
ฉายา...อืม...ตั้งเอาเองละกัน...จอมปากหวานมั้ง เพื่อนๆเรียกงั้นอะ เหอะๆ

โพสต์ให้ด้วยนะคับ
!!ต่หัวใจขoJ!sายัJ!xมืou!ดิม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
Online24arm

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 35

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 1:28 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Online พิมพ์ว่า:
อามใจดีมาก โดย เฉพาะ กะสาว ๆ Cool

l2eal เองงับ อยู่ในเกม เงียบซะมากกว่าคุย ^^ Embarassed

ก้อสาวๆเค้าหน้าร้ากนี่นา อุอุ

รักสาวโสด ถึงจะไม่ซิงแต่จริงใจ ก้อโอเค
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Adamas

เข้าร่วม: 01 Apr 2006
ตอบ: 140

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 6:34 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เพ่ทรายโกรธแย้ว โป้ง ทะมายม่ายมีเค้าอ่ะ แง้ Crying or Very sad พี่ทรายแกล้งเดกกกกก อุแว้ ตกหล่นยิสยูนิเวิสสสสอย่างเราไปได้อย่างไร อุแว้ ต่อปายจาไม่ยอมให้ปล้นแย้ว อุแว้
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 6:44 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Adamas พิมพ์ว่า:
เพ่ทรายโกรธแย้ว โป้ง ทะมายม่ายมีเค้าอ่ะ แง้ Crying or Very sad พี่ทรายแกล้งเดกกกกก อุแว้ ตกหล่นยิสยูนิเวิสสสสอย่างเราไปได้อย่างไร อุแว้ ต่อปายจาไม่ยอมให้ปล้นแย้ว อุแว้

โอ๋ๆๆๆ อย่าร้องสิจ้ะผัก ถึงใครจะแกล้งผัก แต่หนุ่มไม่เคยแกล้ง ผักนะ -_-" แล้วว่าแต่ว่าวันนี้ผักไม่ไปเรียนรึ
virgin

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 161

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 6:45 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลืมใส่เมมซะงั้น

ไม่ใช่ดวงดาว .. บนฟ้ากว้าง
ไม่ได้พราวพร่าง .. กระจ่างใส
ไม่เคยโดดเด่น .. เช่นใครๆ
และไม่อาจอุ่นไอ .. เท่าสายลม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 8:00 am    เรื่อง: Re: Pic มาแนะนำตัวกันในกระทู้นี้ใครอยากลงหน้าแรกไปหาผมไม่ก้อ ตอบโดยอ้างข้อความ

ballzaja พิมพ์ว่า:
yumikoโพสเลยครับผม

ดูรูปขยายที่http://i80.photobucket.com/albums/j187/ballzaja/23.jpg
มาแล้วครับถ้าชื่อไครผิดไปแจ้งด้วยครับ
ไครอยากเหงรูปไหญ่ๆเซฟรูปไปเลยครับเดี๋ยวyumikoจามาโพสประวัติ
มาแล้วครับกระทู้สำหรับแนะนำตัวไห้เพื่อนๆในเกมรู้จักกัน
ประวติกระทู้นี้คือ
ตอนแรกผมไปเจอกระทู้ของทีมงานบอกว่าจาปิดpre alpha
เลยรวบรวมคนถ่ายรูปแต่ป้ายูมิหรือทรายนั่นหละก้อมีข่าวดีมา
บอกคือเขาจาไม่ปิดแล้ว Shocked ดีใจสุดๆทำไงกะกระทู้นี้เรอะ
เรื่องไรจายอมไห้เอาออกถือโอกาสมาทำเปง
กระทู้แนะนำตัวอืมที่ยูมิเขาเอามาโพสนั้นมันยังไม่ละเอียด
ก้อมาโพสกันเองเพิ่มไปซะเลยเปงไงตัวอย่างคือ
เช่นยูมิ
yumiko
รูปในเกมหรือนอกเกม
ชื่อ ทราย
อายุ 2ล้านปีแสง (อาจจะมากกว่า)
msn อะไรก้อว่าไป
เล่นประจำที่ เซฟวุ้นนรก
ประมาณนี้ครับ
ช่วยมาโพสๆกันมั่งถ้าอยากรู้จักกัน
ของผมนะ
Ballzaja01
รูปไช้รูปที่ยูมิมีนะครับ
ชื่อ บอล
อายุ 12(เชื่อแมะล่า55)
msn ballzaja@hotmail.com
เล่นประจำ เซฟวุ้นนรก
ฉายา ไม่มีหรอกแต่ผมว่าผมติดเชื้อหมาบร้าอะ
silhawk

ชื่อ ป่าน
อายุ รอเจ้าตัวมาโพส
msn รอเจ้าตัวมาโพส
อยู่ประจำ เซฟวุ้นนรก
ฉายา รอเจ้าตัวมาโพส
มาถึงทีมงานเราพี่Indy

ชื่อ i
sukhumvit

ชื่อ สุขุม
คนนี้เคยเล่นซ่อนแอบกะผมmagicandwizard

ชื่อ...บาย
อายุ...17ปี
msn... kakkoi_boyz_23@hotmail.com
ฉายา...อืม...ตั้งเอาเองละกัน...จอมปากหวานมั้ง เพื่อนๆเรียกงั้นอะ เหอะๆ

ดีครับผม ชื่อเล่นชื่อต้น
เรียนที่ ต้อนนีไม่ได้เรียนครับออกมาทำงานช่วยแม่
คนนี้ในเกมชื่อmiru(แปลว่าน้ำ)พูดมากแต่มะค่อยเจอตัว

อายุ 20ปี
ของที่ชอบ เสียงเพลง,เล่นดนตรี(มื่อกี้ต้า)
ของที่ไม่ชอบ ความหน้าเบื่อ,มุขแป๊ก
ชื่อในเกม miru แปลว่าน้ำ
MSN sampan_19@hotmail.com
สมยาน้าม ไอ้บ้าเห้อ
ต้อนนีกำลังหัดภาษาญีปุ่นอยุ่ กะจะทำบร์อดภาษาญีปุ่นสะหน่อยแต่ผมขอพร้อมกว่านีผมจะเปิด
またいまち มะตะไอมาไซ แล้วพบกันใหม่
ballzaja

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 8:03 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยูมิช่วยเอาคนที่ชื่อต้นไปลงหน้าแรกหน่อยจ้า Very Happy

armthedog

เข้าร่วม: 13 May 2006
ตอบ: 26

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 10:22 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คนตอบกันเยอะจิงๆ
ปล.ถึงฉานจะกวนแต่ไม่ได้บ้าเฟ้ย

เอ่อ...ป้าครับไม่เอาทิชชู่แล้วครับ ผมขอเปลี่ยนเป็นกางเกงในแทน!!!
silhawk

ตอบ: 113

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 11:13 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โปโย๊ะ
ประวัติของsilhawkkkk
ชื่อป่าน
อายุจา13ละ
เมล love-u-onlyone@hotmail.com
บอลอัพขึ้นเรปด้วยนะด้วยนะ
qweasdzx

เข้าร่วม: 06 May 2006
ตอบ: 211

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 1:11 pm    เรื่อง: .... ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่า.....อดถ่ายตอน2ทุ่มเรยยยยย....
tonnaruk19

ตอบ: 10

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 1:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่าวันใหม่เดียวคื่นนีน่าจะเล่นต้อน ทุ่มหน่อย วันนีจะมีศัพญีปุ่น เป็นเพลงด้วย^^"เพลงกำลังดังๆในไทย ไปหามาแทบแย่เหมือนกัน กว่าจะแปลออกT_T

จะลงรูปตัวจิงก็กลัวว่าบร์อดจะล่ม-*-ใครเอาไอ้รูปบ้านีมาฟะอ่าไรประมาณนี 5555

คนเราจะอยุ่ได้ท้าเราสู้
macrossx

ตอบ: 18

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 4:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ทะมาย ไม่มีรายละเอียดของนู๋เลยหงะ
T^T เมื่อวานลองเอาดาบหัก3อันกับเงินอีก3500
ลองไปทำเควสตีดาบมา
เก้งเก้ง เก้ง!!!
โอ้วประเจ้าช่วยกล้วยทอด พระเจ้าจอร์ชมันทอดยาก
ได้ดาบโจมตี25 ดีใจจังชะเอิงเงย
ballzaja

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 4:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จะไปตรัสรู้เรอะว่าแกชื่อไรประวัติว่าไรเมื่อตอน10โมงก้อตะโกนบอกไปแล้นนะไครอยากลงบอดมาหาผมเดี๋ยวถ่ายรูปลงไห้ถ้าอยากลงบอดเพราะว่าผมช่วงวันที่26-29ผมไม่ว่างไห้ป้าเขาจัดการไห้
ครับตกลงตามนี้Ok!

แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
หน้า 3 จาก 5

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน