เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

กะทู้นี้ต้องไม่เงียบเหงาเด็กไหม่ขอไห้แนะนำตัวด้วยGameที่Rep3
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
ballzaja
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 18 May 2006
ตอบ: 187

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 4:37 pm    เรื่อง: กะทู้นี้ต้องไม่เงียบเหงาเด็กไหม่ขอไห้แนะนำตัวด้วยGameที่Rep3 ตอบโดยอ้างข้อความ

yumikoโพสเลยครับผม

ดูรูปขยายที่http://i80.photobucket.com/albums/j187/ballzaja/23.jpg
มาแล้วครับถ้าชื่อไครผิดไปแจ้งด้วยครับ
ไครอยากเหงรูปไหญ่ๆเซฟรูปไปเลยครับเดี๋ยวyumikoจามาโพสประวัติ
มาแล้วครับกระทู้สำหรับแนะนำตัวไห้เพื่อนๆในเกมรู้จักกัน
ประวติกระทู้นี้คือ
ตอนแรกผมไปเจอกระทู้ของทีมงานบอกว่าจาปิดpre alpha
เลยรวบรวมคนถ่ายรูปแต่ป้ายูมิหรือทรายนั่นหละก้อมีข่าวดีมา
บอกคือเขาจาไม่ปิดแล้ว Shocked ดีใจสุดๆทำไงกะกระทู้นี้เรอะ
เรื่องไรจายอมไห้เอาออกถือโอกาสมาทำเปง
กระทู้แนะนำตัวอืมที่ยูมิเขาเอามาโพสนั้นมันยังไม่ละเอียด
ก้อมาโพสกันเองเพิ่มไปซะเลยเปงไงตัวอย่างคือ
ผู้ดูแลกระทู้นี้อีกท่าน(ไม่เรียกท่านไม่ได้เพราะเปงผู้อาวุโส)
yumiko

ชื่อ ทราย
อายุ คาดว่าเคยนั่งกินเหล้ากะไทรันโนซอรัส(อายุเท่าไรวะ)
msn come_back03@hotmail.com
เล่นประจำที่ เซฟวุ้นนรก
ฉายา ต้มยำกบ
ประมาณนี้ครับ
ข้อมูลเพิ่มเติมแฟนของป้าคนนี้น่าจาเปงonline24armเหงเรียกว่า"ที่รัก Shocked" ไปรักกะคนแก่ได้ไงอ้ะ
ของผมนะ
Ballzaja01

ชื่อ บอล
อายุ 12(เชื่อแมะล่า55)
msn ballzaja@hotmail.com
เล่นประจำ เซฟวุ้นนรก
ฉายา ไม่มีหรอกแต่ผมว่าผมติดเชื้อหมาบร้าอะ
silhawk
ชื่อป่าน
อายุจา13ละ
เมล love-u-onlyone@hotmail.com
มาถึงทีมงานเราพี่Indy

ชื่อ i
อายุ รอเจ้าตัวมาโพส
msn รอเจ้าตัวมาโพส
อยู่ประจำ เซฟวุ้นนรก
ฉายา รอเจ้าตัวมาโพส
sukhumvit

ชื่อ สุขุม
อายุ รอเจ้าตัวมาโพส
msn รอเจ้าตัวมาโพส
อยู่ประจำ เซฟวุ้นนรก
ฉายา รอเจ้าตัวมาโพส
คนนี้เคยเล่นซ่อนแอบกะผมmagicandwizard

ชื่อ...บาย
อายุ...17ปี
msn... kakkoi_boyz_23@hotmail.com
ฉายา...อืม...ตั้งเอาเองละกัน...จอมปากหวานมั้ง เพื่อนๆเรียกงั้นอะ เหอะๆ
CyZs

ชื่อฝนจ้า
อายุ...14แหละ
เมล์ so_young-lux-u@hotmail.com

Paint ก็ทำได้แค่เนี้ย

แก้ไขล่าสุดโดย ballzaja เมื่อ Sat May 27, 2006 7:06 pm, ทั้งหมด 26 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
virgin

เข้าร่วม: 01 May 2006
ตอบ: 161

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 4:48 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เด๋วนะ แล้วนี้ พี่เขาจะปิด Pre Alpha จริงๆๆหรอ ผมไม่ทันได้อ่านข้อความของพี่ Indy ตอนโพสครั้งแรก อ่านตอนนี้โดนแก้ไขไปแล้ว 2 ครั้ง จะปิดจริงๆ หรอเนี่ยยยยย

ไม่ใช่ดวงดาว .. บนฟ้ากว้าง
ไม่ได้พราวพร่าง .. กระจ่างใส
ไม่เคยโดดเด่น .. เช่นใครๆ
และไม่อาจอุ่นไอ .. เท่าสายลม
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ballzaja

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 5:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Game ย้ายไปที่
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?p=13221#13221

แก้ไขล่าสุดโดย ballzaja เมื่อ Thu May 25, 2006 3:08 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
sineza17

เข้าร่วม: 15 May 2006
ตอบ: 222

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 5:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เริ่มจากรูปหมู่นะค่ะ ถ่าย ณเวลา 16.45 ขอวันที่ 22 พ.ค. 2549ล

จากนี้ก็เป็นแบบตัวต่อตัวเลยจ้า
พี่ Indy แห่งเว็ปเกมอินดี้ได้มาเยือย เกมโปรแจ็ค 1
พี่ Hiraki ได้มาเยียมเยียนหนูทราย เฮะๆ น่ารักสุดๆ หล่อๆ
คนนนี้คือพี่ LiLi เป็นGmของเกมนี้ เหมอืกนกับ 3คนข้างบนค่ะ น่ารักุดๆ แต่จะให้ทำไรต้องเสียเงินจิงป่าวนะ ^^
Yumiko หรือ ชื่อทราย ฉายา ต้มยำกบ ใครตั้งให้อยากรู้ น่ารักสวย อายุ 18 เมล์ Come_Back03@hotmail.com ใครอยากคุยเอ็ดมา
Name พีท น่ารัก ใจดี เทพมาโปรด หล่อ รวยที่สุดในเซิฟแต่ตอนนี้จนแล้วโดนทรายปล้น ฮิฮิ ผู้มีพระคุณ
ประวัติ ชื่อหนุ่ม ทำตัวเป็นผู้ใหญ่ดูเงียบๆ น่ารักในแบบผู้ใหญ่ - - แต่ก็คุยสนุก
ประวัติ ชื่อ ?? แต่เรียกกันว่า ป้า เงียบๆ น่ารัก ๆ
คนนี้น่าเตะมากหาว่าเราเป็นบอท ชื่อ อาม เป็นคนกวนๆ คุย แต่เรื่อง บ้าๆ แต่ก็นะ
คนนี้เป็นเจ้าของ บอร์ด ทำตัวบ้าๆบอๆ เหมือนกัน (ชอบขอขอยันเลยท่าน) แต่ก็เป็นคนดีเหมือนกัน แต่แบบว่ากวนๆ เอ็มนะ ballzaja@hotmail.com
ประวัติ ใครรู้ชื่อบ้าง (เด็กใหม่ไม่รู้ชื่อ) แต่ก็พูดครับๆ ก็น่าจะเป็นคนดีนะหรือยังไม่ถึงช่วงออกลาย (ฮาๆ)
ประวัติ ชื่อ เต้ย อุปนิสัย ชอบ คุยสนุกๆ ( ไม่มีไรจาพูด )
เด็กใหม่ ชื่อไร ไม่รู้ (ใครรู้บอกที)
ชื่อแจ็ค อุปนิสัย อยู่ในเกม เงียบซะมากกว่าคุย ^^ (ฮา)
คนนี้ชื่อจอย คุยกันถูกใจมากๆ น่ารัก สวยใสกิก ^^ V
คนนี้ชื่อ อาม ใช่ป่าวไม่รู้ แต่ เป้นคน ใจดี โดยเฉพาะสาวๆ เหมือนทราย ____________________________________________________________
รอบ2 ณเวลา 18.45 น
รูปหมู่ก่อนเลย

คนนี้ชื่อใบเฟริน เจอกลางทาง นิสัยก็น่ารักอะนะ
ชื่อ พี่ไผ่ น่ารัก กันเอง คุย หนุก แต่ไม่ค่อยเจอ
คนนี้ชื่อ ฮ่อง เพิ่งเข้ามาใหม่
คนนี้ชื่อ ป้อปี้ คนไรไม่รู้ชื่อ แปลกๆ - - ทำไปได้ ^^
หวัดดีคับ
ในเกมชื่อ shin ตัวจริงชื่อ แชมป์ ครับผม
อายุ เป็นเพียงตัวเลขครับ
ยินดีที่ได้รู้จักทุกคนนะคร้าบบบ

ดีครับผม ชื่อเล่นชื่อต้น
เรียนที่ ต้อนนีไม่ได้เรียนครับออกมาทำงานช่วยแม่
คนนี้ในเกมชื่อmiru(แปลว่าน้ำ)พูดมากแต่มะค่อยเจอตัว

อายุ 20ปี
ของที่ชอบ เสียงเพลง,เล่นดนตรี(มื่อกี้ต้า)
ของที่ไม่ชอบ ความหน้าเบื่อ,มุขแป๊ก
ชื่อในเกม miru แปลว่าน้ำ
MSN sampan_19@hotmail.com
สมยาน้าม ไอ้บ้าเห้อ
ต้อนนีกำลังหัดภาษาญีปุ่นอยุ่ กะจะทำบร์อดภาษาญีปุ่นสะหน่อยแต่ผมขอพร้อมกว่านีผมจะเปิด
またいまち มะตะไอมาไซ แล้วพบกันใหม่

สุดท้ายนี้ถ้าได้ จาก กันไป ขอให้ทุกคนมีความสุข สู้ ตาย ^^" V

แก้ไขล่าสุดโดย sineza17 เมื่อ Wed May 24, 2006 10:16 pm, ทั้งหมด 22 ครั้ง

เข้าร่วม: 09 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 5:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อามใจดีมาก โดย เฉพาะ กะสาว ๆ Cool

l2eal เองงับ อยู่ในเกม เงียบซะมากกว่าคุย ^^ Embarassed
virgin

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 5:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เผาไปเล้ยยยย

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
ballzaja

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 5:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ่ายไปละ

แก้ไขล่าสุดโดย ballzaja เมื่อ Mon May 22, 2006 6:51 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ts616851

เข้าร่วม: 04 May 2006
ตอบ: 38

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 5:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เผาคนชื่อหนุ่มเลยอิอิ แก่แล้วแต่ชื่อหนุ่ม- -"อิอิ
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 5:50 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใครเจอหนู ทักได้ นา เดียวถ่ายรูปลงบอร์ดให้ อิอิ
plove

เข้าร่วม: 02 May 2006
ตอบ: 100

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 6:07 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แง้ๆๆๆถ่ายไม่ชวนเค้าเลย
งอนดีก่า...แบร่ๆๆๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 6:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

plove พิมพ์ว่า:
แง้ๆๆๆถ่ายไม่ชวนเค้าเลย
งอนดีก่า...แบร่ๆๆๆ

เง้อก็เล่นรีบมารีบไปแบบนี้จาถ่ายได้ไง - -
- Peat -

เข้าร่วม: 24 Mar 2006
ตอบ: 53

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 6:34 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

งอนด้วยคนแค่กำลังเตรียมโปรเจคอยู่หายไปหลายวัน งิ
virgin

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 6:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

งอนอะไรฟะพีท - -

เออนี่แล้ว ไผ่(หญิง) ว่าฉานแก่ แกอ่ะ แก่ก่าฉานตั้ง 2 ปี เฮ่อ ... ไม่เข้าใจคนแก่เล้ย

giveupgirl

เข้าร่วม: 19 May 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 6:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

sineza17 พิมพ์ว่า:

คนนี้ชื่อไรไม่รู้คุยกันถูกใจมากๆ น่ารัก สวยใสกิก ^^ V

นู๋ชื่อจอยจ้า

หวังว่าเกมส์นี้คงไม่ปิดไปถาวรนะ และหวังว่าเราทุกคนคงเจอกันอีกนะ รักทุกคนจ้า
sineza17

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 7:32 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จ้าสู้ตายนะจ๊ะ ใครมีรูปขงตัวเองก็เอามาลงได้นะ เดียวเอาลงด้านบนให้เลย
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> สนทนาเรื่องทั่วไป ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3, 4, 5  ถัดไป
หน้า 1 จาก 5

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน