เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ วิธีการขอ ID ร่วมทดสอบเกม ฉบับที่ 3
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 11, 12, 13  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
monkheng

เข้าร่วม: 23 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 6:11 pm    เรื่อง: แงแงอยากได้ไอดีมากมากแต่โง่ทำไงดีคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

แงแงอยากได้ไอดีมาเลยครับแต่ทำไรไม่เป็นอะเล่นเป็นอย่างเดียวแถมบ้านคอมก็เต่าอีกครับไม่รู้จะทำอะไรได้บั้งแต่ผมโพสกระทู้ไม่เป็นเหมือนคนอื่นอะคับแต่ถ้าใครได้หลายไอดีขอผมอันนึงนะคับแบบว่าอยากเล่นมากอะคับช่วยนะคับนะขอร้องอยากได้มากๆเลยคับแอดเมลมานะคับ
monkheng@hotmail.com
มีอะไรคุยได้คับอยากได้มากกกกกกกก
Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad Crying or Very sad
Sasaki_makie
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 03 May 2006
ตอบ: 40

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 26, 2006 5:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

รับแซ่บ จ้า

Tsubasa Reservoir Chronicle

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Magister
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 26 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 26, 2006 5:33 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมน่ารักดี เนาะ หุหุหุ อยากได้ id มั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
tetae

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 26, 2006 5:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีครับ
~*KimZA*~

ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 26, 2006 5:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมขอมั้งครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
~*KimZA*~

ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Fri May 26, 2006 8:01 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีบ้างครับ
Kim106_@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nitirat

เข้าร่วม: 19 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 8:52 am    เรื่อง: •ขอไอดีด้วยครับ• ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีหน่อยสิพี่ผม อยากเล่นมากเลยนะครับ รอพี่ส่งเมลล์มานานแล้ว
nitirat_jaiton@hotmail.com อยากเล่นมากๆโหลดตัวเกมมานานแล้ว
Reina

เข้าร่วม: 23 Jun 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 10:30 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เข้าใจแล้วค่ะ
tetae

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 12:34 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

[b]พี่ครับขอไอดีมั้งครับอยากเล่นครับ Sad Sad Sad [/b]
nami14

เข้าร่วม: 27 May 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 2:48 pm    เรื่อง: ขอไอดี เล่นหน่อย โหลดเกมเสร็จแร้วยังไม่มี ไอดีเข้า ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีเข้าหน่อยนะ คับ โหลดเกม แล้ว แล้วก็อยากเล่นแล้วด้วย แต่ยังไม่มีไอดีอ่า ส่งมาให้ผมหน่อย นะ คับ อยากเล่นมากๆ houang123@hotmail.com
nainsmile

ตอบ: 16

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 6:33 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้มั่งอ่ะครับ
เห็น macrossx เล่นก็อยากเล่น
เป้นคอเกมเหมือนกันครับ
และยินดีที่จะร่วมทดสอบระบบของเกม และร่วมให้คำแนะนำต่างๆกับทางทีมงานครับ
โปรดรับไว้พิจารณาด้วยนะครับ
ขอให้ทางทีมงานProject1 และเกมอินดี้ ประสบความสำเร็จในด้านต่างๆครับ
pasanpod

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 7:05 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นเล่นอยากช่วยทดสอบคับขอไอดีด้วยนะคับ
nalinee2112@hotmail.com
fukzaza

ตอบตอบเมื่อ: Sat May 27, 2006 8:33 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แงๆๆๆ ผมทันมะนี้ขอไอดีมั่งครับ
poepansuk@hotmail.com
Godzenki

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 3:35 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่สามารถร่วมกิจกรรมได้ผมคงอดแน่ๆเลย ยังไงก็จะเป็นกำลังใจให้กับทีมงานครับ
ขอให้พัฒนาเกมออกมาให้ดีเยี่ยม สมกับที่ตั้งใจ ผมจะรอวันที่ได้เล่นเกมของพวกคุณครับ Smile
nami14

ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sun May 28, 2006 12:23 pm    เรื่อง: ขอไอดีเกม ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีเกมเล่น หน่อย คับ อยากเล่นมากๆ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6 ... 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 5 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน