เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ วิธีการขอ ID ร่วมทดสอบเกม ฉบับที่ 3
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5 ... 11, 12, 13  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Alexzunder

เข้าร่วม: 22 May 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 10:13 am    เรื่อง: Re: poteto003 ตอบโดยอ้างข้อความ

poteto003 พิมพ์ว่า:
***ยุบ บริษัททิ้งไปเลยไป๊ ไอ*** คนไทยด้วยกันยัง***เรื่องมากเรื่องไอดี เกมส์คนไทยเพื่อคนไทย *** จะให้ไอดียังเรื่องมากเลย ***จะเปิดหาพระแสงไร*** ทีของประเทศอื่นเค้ายังไม่เรื่องมากแบบนี้เลย เค้ายังเปิดให้สมัครกันได้หมด นี่ บริษัท***นี่หัว***สิ้นดี เอาสมองส่วน***ไหนคิดวะ แหมๆๆๆ ไอ*** ไม่ต้องแจกหรอก เกมส์ก้อไม่ต้องเปิดด้วย เรื่องมาก**หาย ***คนไทยทำเกมส์ไทย ***ก้อ คนไทยเล่นเกมส์แบบไทยๆ แต่**ขอให้***ล่มจมเถอะ ***

*** ขอตัดคำหยาบคายทื้งครับ nize

ด่าซะเกมส์เค้าเสียจิตเลย ใจเย็นคับเค้าทดลองกันอยู่ไม่สามารถรับคนเข้าไปได้เยอะหลอกคับ
ผมก็เข้าใจผมก็ไม่ได้ใจเย็นๆคนไทยเหมือนกัน Smile

ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
DmozHost
Project ONE Tester

ตอบ: 13

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 11:12 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วที่ board โดนล็อคไปเพื่ออะไรอะครับ - -*

Email : Terrordemanded@hotmail.com

Gamer ตัวเจง *0*

GunzOnline : X_Angel | Warcraft III - TFT : Doomerous | Rakion : Lucius,Zylph,PuIverizeR | Project-1 : Lucius
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
DmozHost

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 11:24 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ได้อ่านที่นาย potato โพสไว้แล้วมานึกถึง

เกรียนก็คือเกรียน เนอะ

ให้มันเก่งไปคนเดียวเหอะ - -*

GunzOnline : X_Angel | Warcraft III - TFT : Doomerous | Rakion : Lucius,Zylph,PuIverizeR | Project-1 : Lucius
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
maykaboy

เข้าร่วม: 20 May 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Mon May 22, 2006 10:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ด่าเค้าเกินไปมันก็ไม่ถูกนะครับเกมเค้ากำลังพัฒนา....

....แต่ก็

....เรื่องมากจริง ๆ นะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Sydyon

เข้าร่วม: 23 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 4:33 pm    เรื่อง: อยากเล่นมากๆเลย ตอบโดยอ้างข้อความ

เด็กประมูลครับ ฮ่าๆเครดิตคุณเจ้าของกระทู้นี้
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=r1160559

ส่วนนี่ก็กระทู้ของผมนะจ๊า

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=X22153&page=1
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=r1165256&page=1
http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=g00242&page=1

MSN : Mike402_9@hotmail.com

ปล.กรุณาคลิกเข้าไปที่ชื่อMemberของผม แล้วไปดูกระทู้ของผมว่ามีคนเข้ามาเยี่ยมชมกี่คนเพราะบางคนมันเข้ามาดูและไม่โพส ครับ พวกนี้มีเยอะแยะไปหมดเลยจิงๆ -*-
poteto003

ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 7:22 pm    เรื่อง: poteto003 ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเองที่พิมด่าไป หลังจากที่ผมพิมด่าไป ผมกลับลืมคิดว่านี่คิอเกมส์ที่พึ่งจะพัฒนายังไม่สามรถเปิดให้เล่นได้อย่างเต็มที่ ผมยอมรับว่าวันนั้นผมทำนิสัยเกรียนออกไปจริงๆ เป็นเพราะผมยังอ่านแล้วทำความเข้าใจกับข้อความที่บอกไว้อย่างไม่ถี่ถ้วนจึงทำให้ผมโมโห ผมต้องกราบขออภัยจริงๆครับ ขอโทษด้วยครับ ที่ผมใช้คำหยาบและด่าว่าไป ถ้าหากจะต่อว่าผมก้อพิมกลับมาได้ครับ ผมพร้อมจะยอมรับทุกอย่างที่คุณว่า

จาก poteto003

*** ขอลายเซ็นที่ไม่ล่อแหลมนิดนึงนะครับ nize
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ตำแหน่ง AIM Yahoo Messenger MSN Messenger
kakiva

เข้าร่วม: 21 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 23, 2006 11:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แงแงแงอย่ากเล่นๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆขอไอพีหน่อยนะครับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
big3

เข้าร่วม: 24 May 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 7:23 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ Id หน่อยครับ ส่ง เข้า mail ที่สมัครไว้กับ ที่นี้เลยนะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
kungfung

เข้าร่วม: 21 May 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 7:24 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เค้าขอ1ไอดีน่ะ

kiritani_choji@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
kissnoss

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 9:08 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

DmozHost พิมพ์ว่า:
แล้วที่ board โดนล็อคไปเพื่ออะไรอะครับ - -*

บางที ที่โดนล็อค เพราะไม่ต้องการให้เข้าไปโพสแล้วครับ

บางคนเข้าไพ่อโพสปั้มขอไอดี ทั้งๆที่มันไม่ได้

แล้วช่วงนี้มานยังอัลฟ่าเทสอยู่ มันทดสอบยิ่งกว่า โคดเบต้า อีก

ไอ้ที่หลายๆคนไปเล่นของต่างชาติเค้า
เพราะเค้าทดสอบระบบหมดแล้วตะหาก

หลายคนเลยที่เอาไปโพสในบอร์ดเวบอื่น

ทำให้คนอื่นเข้าใจผิด แล้วมาสมัครสมาชิกบอร์ด

แล้วก็มาปั้ม ขอไอดี

ใจเย็นกันสักนิด ผมก็ไม่ใช่ทีมงานหรอก แต่เห็นกระทู้แนวนี้มาเยอะ

หลายๆคนที่ได้ไอดี ไปแล้ว เข้าไปเล่น

พอไม่พอใจก็ออกมาด่ากาน อ่านะ

ไม่ได้อยากเรียกร้อง แต่อยากให้ใจเย็นๆกันสักกะนิส
ให้อ่าน
ว่าแต่จะยอมรับมั้ย

ดูลูกผมให้ดี
noppadog

เข้าร่วม: 24 May 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 24, 2006 11:58 pm    เรื่อง: ขอไอดี 1ไอดีนะงับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมขอไอดีมั้งนะผมคนไทยอยากเล่นเกมคนไทย
noppadog_@hotmail.com ขอมั้งนะใจจ้า
yosub

เข้าร่วม: 25 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 9:29 am    เรื่อง: ขอไอดีหน่อยค๊าบ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมชอบเล่นแล้วพัฒนาเกมส์มากเลย ขอเข้าพวกด้วยได้มั้ยครับ ไอเดียผมเยอะ แต่เวลาออนไลท์อาจจะน้อยเพราะหารคอมเล่นกะพี่ ยังไงก็ขอลองเล่นหน่อยน๊า
yosub

เข้าร่วม: 25 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 9:32 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

คือว่า Embarassed ลืมให้เมลครับ yoshitogun@hotmail.com Embarassed
supgrgsorn

ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 10:15 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากร่วมทดสอบเกมที่คนไทยทำครับ
ยิ่งเกมน่ารักๆแล้วยิ่งชอบใหญ่ครับ
ยังไงก็ขอซัก1id ทดสอบนะครับ
supgrgsorn@gmail.com

เข้าร่วม: 18 Apr 2006
ตอบ: 143

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 25, 2006 12:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โพสขอไอดีไม่ได้นะ

ไปอ่านกระทู้ที่เค้าตั้งดิ
ให้อ่าน
ว่าแต่จะยอมรับมั้ย

ดูลูกผมให้ดี
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5 ... 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 4 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน