เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ วิธีการขอ ID ร่วมทดสอบเกม ฉบับที่ 3
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
boys

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 11, 2006 2:30 pm    เรื่อง: ขอไอดีหน่อยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมขอไอดีหน่อยครับ สมัครไว้นานแล้วอ่ะยังไม่ได้เลย
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
่jamesja
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 10 Jun 2006
ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 11, 2006 2:43 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ต้องทำไงถึงจะได้ ID ละคับ อ่านแล้วงง มันวกไปวนมา T_T
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
thai996

เข้าร่วม: 31 May 2006
ตอบ: 11
ที่อยู่: 61/41ม.พรเทพกาเด้นวิลเลจ ซ.ชัยพรวิถี21 ต.หนองปรือ บางละมุง ชลบรี

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 11, 2006 4:10 pm    เรื่อง: โถ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

ยั้งงี้นะหรอคนไทยทำIDก็ได้ย้ากยากแล้วยังจะเก็บเงินอีกหลอกกานนิว้า
เกมอื่นเค้ายังได้IDง่ายๆๆยังงิ้บางคนที่จ่ายเงินก็มะได้เล่นดิ
แล้วยังมาบ่มว่ามะมีเงินทำเกมมันหลอกกานทางอ้อมนี่ว้า

ผมมะไช่เกรียนมาป๋วนบอท์แต่แค่อยากรู้ว่าจ่ายเงินละได้เล่นไหม[/i]
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
thai996

เข้าร่วม: 31 May 2006
ตอบ: 11
ที่อยู่: 61/41ม.พรเทพกาเด้นวิลเลจ ซ.ชัยพรวิถี21 ต.หนองปรือ บางละมุง ชลบรี

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 11, 2006 4:12 pm    เรื่อง: โถ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

ยั้งงี้นะหรอคนไทยทำIDก็ได้ย้ากยากแล้วยังจะเก็บเงินอีกหลอกกานนิว้า
เกมอื่นเค้ายังได้IDง่ายๆๆยังงิ้บางคนที่จ่ายเงินก็มะได้เล่นดิ
แล้วยังมาบ่มว่ามะมีเงินทำเกมมันหลอกกานทางอ้อมนี่ว้า

ผมมะไช่เกรียนมาป๋วนบอท์แต่แค่อยากรู้ว่าจ่ายเงินละได้เล่นไหม[/i]
lojin

เข้าร่วม: 12 Jun 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 2:58 am    เรื่อง: ขอมั่งสิครับ ไอดี ตอบโดยอ้างข้อความ

ยินดีเป็นส่วนร่วมทดสอบกับเกม ของคนไทยทำครับ ขอไอดีหน่อยนะครับ อยากเล่นครับ
lojin

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 3:00 am    เรื่อง: เอะยังไง ตอบโดยอ้างข้อความ

มีเสียเงินด้วยเหรอครับ ช่วงทดสอบอ่ะ
lojin

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 3:01 am    เรื่อง: อยากเล่น อยากเล่น ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีหน่อยสิคราบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
Angel

ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 11:14 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Angel_goddress@hotmail.com
ด้วยงับ
moogodtoo

เข้าร่วม: 10 Apr 2006

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 11:57 am    เรื่อง: ID ตอบโดยอ้างข้อความ

พี่ๆทุกคนขอความเมฆตาจากพี่ทุกท่านขอID เกมของคนไทย ด้วยนะค๊าบบบบบบบบบบบ Very Happy
งืมงืม
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 25 May 2006
ตอบ: 38

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 12:13 pm    เรื่อง: Re: โถ่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

thai996 พิมพ์ว่า:

ใครเก็บเงินครับเขาบอกว่าแล้วแต่จะบริจาคถ้าอยากเล่นไวๆก็ไปทำกิจกรรมดิไม่ก้อไปเล่นเกมอื่นเลยไปเค้าไม่ได้หลอกไครทั้งนั้นแหละที่ไม่มีเงินผมเชื่อเขาครับแล้วไม่ต้องเอาเงินมาฟาดหัวด้วย
แถมทำซ้ำสองเรบอีกยังงี้ถึงมีไอดีเข้าไปเล่นอย่าคิดว่าคนเขาจะชอบนายนะมาทำยังงี้อะ
เราว่านายคงโดนลงบัญชีดำของผู้ไม่มีสิทธได้ไอดีแล้วมั้งไปเล่นเกมอื่นเหอะไปมีคนอื่นรอมานานกว่านายเยอะแยะ

ที่คุณRoongzaบอกมา
แล้วกฎที่ว่า เป็นสมาชิกบอร์ดแล้วได้ไอดีนะยกเลิกไปแล้วน้าต้องทำกิจกรรมออกแบบมอน หรือ
Fan art ถึงจะได้ไอดีครับ^ ^ หรือถ้าไม่เก้ทไปอ่านกฎไหม่ได้ที่

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=787
อ่านดูดีๆมันยกเลิกไปแล้วครับ

lojin ตอบเมื่อ: Mon Jun 12, 2006 3:00 am เรื่อง: เอะยังไง

--------------------------------------------------------------------------------

มีเสียเงินด้วยเหรอครับ ช่วงทดสอบอ่ะ

ตอบ ไม่มีการเสียเงินครับใดๆทั้งสิ้นครับทำกิจกรรมรับไอดีเข้าเล่นได้เลย

paizat ตอบเมื่อ: Sat Jun 10, 2006 4:50 pm เรื่อง: ขอIDเกมคับ

--------------------------------------------------------------------------------

เด็กที่ร้านแนะนำมาอะคับ ช้วยลงเกมนี้ไห้ที แต่ยังไม่มีID ผมเลยเข้ามาลองสมักดู อยากทดสอบด้วยอะคับ จ๊ะได้แนะนำกับเด็กๆๆได้ ขอIDเกมนี้หน่อยนะคับ

ขอบคุญคับ ร้านathome เชียงใหม่คับ เมลผมนะคับ paiza_nest@hotmail.com คับ

ตอบ ผมนึกแล้วว่าเด็กนายต้องชอบถ้าอยากได้ไอดี
ไห้ประกวดออกแบบ Monster
ลายระเอียด : คัดเลือกอันดับ 1 2 3 ลงไปเป็นมอนในเกมจริงๆและคนที่ทำจะได้จารึกชื่อบนแผ่นหินของแมพอะไรมะรู้และได้ไอดี1ไอดี
ยังทำไม่เสร็จมั้ง คนที่ทำมาเข้าตา ทีมงาน จะได้รับไอดี1ไอดีครับ^ ^
แบบที่2 ทำFan art
ไครทำสวยทำดีได้ไอดี1ไอดีครับ
แบบที่3 แจ้งบัค ได้ไอดี1ไอดีเหมือนกัน(สำหรับคนที่มีไอดีแล้วอยากได้เพิ่มหรือคนที่ยังไม่มีไปขอไห้คนที่มีไอดีหาบักแล้วขอไอดีไห้ก็ได้มั้งครับ)
ส่วนเรื่องกระทู้ของกิจกรรมพวกนี้อยที่ บอร์ด กิจกรรมโดยที่จะขึ้นต้นว่า [กิจกรรมแจกไอดี]

ช่วยทีมงานตอบๆไปงานจะได้เบาๆลงบ้าง^ ^
Angel

ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 13, 2006 3:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

น้อมรับคำตัดสินงับ
theheroone

เข้าร่วม: 07 May 2006
ตอบ: 12

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 13, 2006 7:11 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โอมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม
เพรียงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง
ขอให้ได้เด้อคับพี่น้อง เดียวจาเลี้ยงหมูหันหมูกระทะ หูฉลามน้ำแดงน้พข้นน้ำเขียวเอ้ย จะกินไรบอกผมเดียวผมจัดธูปไปให้ - -*
popeye2007

เข้าร่วม: 14 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 14, 2006 2:34 pm    เรื่อง: ขอไอดีหน่อยคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมสมัครแล้วอะขอไอดีทีคับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
alexball

เข้าร่วม: 13 Jun 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 15, 2006 6:13 am    เรื่อง: ขอไอดี ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้ไอดีมากๆเลยครับ ต้องทำยังไงเหรอ ผมอยากร่วมเป็น 1 ในผู้ทดสอบ
อยากลองเล่นเกมของคนไทยดูอ่ะคับ musashi_kung@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Devilfuckloinlove

เข้าร่วม: 14 Jun 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 15, 2006 1:31 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีหน่อยผมเป็นสมาชิกแล้วคับpopeyeza_saintjohn@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 10, 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 11 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน