เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ วิธีการขอ ID ร่วมทดสอบเกม ฉบับที่ 3
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11, 12, 13  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
kijjahack
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 36

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 05, 2006 6:01 pm    เรื่อง: - - ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมช่วยโปรโมททางเว็บบลอดเยอะแล้วคับ ไปดูได้
ไม่ได้ไอดีเลยคับ ขอทีคับ hackhack175@hotmail.com
mychanisa

เข้าร่วม: 03 Jun 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 06, 2006 5:01 pm    เรื่อง: ขอไอดีค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

http://bbs.pramool.com/webboard/view.php3?katoo=r1160476

หวังว่าคงช่วยอะไรได้บ้างนะค่ะ

project1 คนไทยทำเอง อยากเล่นมากๆเลยค่ะ ขอไอดีด้วยนะ น๊ะ นะ

evenoy@hotmail.com
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
tawin7375

ตอบ: 17

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 06, 2006 11:06 pm    เรื่อง: ขอ ID หน่อยนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีหน่อยนะครับอยากเล่นมากๆเลย ช่วยหน่อยนะครับพี่ๆทีมงานจะชวนเพื่อนมาเล่นเยอะๆเลย

อยากได้ ไอดีพาสมากเลยส่งมาหน่อยได้มะครับอยากได้จริงๆครับ

Email>>>zad_tawin@hotmail.com

>>>>>>>>>>>>>ส่งมาด้วยนะครับอยากได้มากๆเลยครับ<<<<<<<<<<<<<<<

ช่วยหน่อยนะครับอยากเล่นจริงๆนะครับ
tawin7375

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 06, 2006 11:07 pm    เรื่อง: อยากได้ไอดี ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีหน่อยนะครับอยากเล่นมากๆเลย ช่วยหน่อยนะครับพี่ๆทีมงานจะชวนเพื่อนมาเล่นเยอะๆเลย

อยากได้ ไอดีพาสมากเลยส่งมาหน่อยได้มะครับอยากได้จริงๆครับ

Email>>> zad_tawin@hotmail.com

>>>>>>>>>>>>>ส่งมาด้วยนะครับอยากได้มากๆเลยครับ<<<<<<<<<<<<<<<

ช่วยหน่อยนะครับอยากเล่นจริงๆนะครับ
tawin7375

ตอบตอบเมื่อ: Tue Jun 06, 2006 11:08 pm    เรื่อง: ขอไอดีหน่อยครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

Email>>>zad_tawin@hotmail.com

Lannetwork

เข้าร่วม: 05 Jun 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 07, 2006 12:17 am    เรื่อง: ขอ 1 ไอดีครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ 1 ไอดีครับ อยากร่วมทดสอบ...จได้เอาไปบอกกับคนอื่นได้ว่าฝีมือคนไทยทัดเทียมกับคนต่างประเทศแล้ว
NUT_Pranakon_North@hotmail.com

สู้... เกมออนไลน์คนไทยก็ทำได้....

>>>NUT_Pranakon_North@hotmail.com<<<
นักศึกษาวิทยาลัยเทคโนดลยีราชมงคลพระนคร วิทยาเขตพระนครเหนือครับ
aeyalone

เข้าร่วม: 07 Jun 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jun 07, 2006 6:14 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเป็นส่วนหนึ่งของการทดสอบด้วยอ่ะครับ เคยเล่นแต่แบบเบต้า ไม่เคยเห็นอัลฟ่าเลย

รบกวนขอไอดีให้ผมด้วยนะครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
heroreturn

เข้าร่วม: 29 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 08, 2006 3:52 pm    เรื่อง: ขอมั่งจิค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นๆๆๆๆ น่ารักดีชอบอ่ะนะค่ะ zeazaa0@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
rama

เข้าร่วม: 28 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jun 08, 2006 9:44 pm    เรื่อง: ผมอยากได้ ไอดี อะ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้ ไอดีอะ ขอหน่อยนะคับ

ผมอยากเล่นมาก

โหลด มาไว้ตั้งนานแล้ว แต่เข้าเล่นไม่ได้ไม่มีไอดีอะ

ขอหน่อยนะคับ ใครมีไอดีไม่ได้เล่น ขอเหอะ

อยากลอง praram_38@hotmail.com

ใครมีเมตตา ขอหน่อยเหอะนะคับ อยากเล่นมากๆ
joehownam

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 49

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 09, 2006 1:23 am    เรื่อง: น่าสนใจนะครับฝีมือคนไทยอยากลองเล่นบ้างจัง ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีด้วยนะครับ johownam@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
vitbit

เข้าร่วม: 08 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 09, 2006 10:30 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอidทีคับ
vitbit25@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
งืมงืม
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 25 May 2006
ตอบ: 38

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 09, 2006 10:46 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

โว้ยยยยยยยยยยส่งผลงานไปไห้แล้วไมยังไม่ได้ไอดีอีกรอนานแล้วทีมงานเข้าไปดูมั่งรึป่าววววววว
LuciferzIX

เข้าร่วม: 06 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 09, 2006 1:03 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

หง่ะ อยากเล่นมั่งจัง
nongbest

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 09, 2006 3:25 pm    เรื่อง: ขอไอดีบ้างคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเล่นกัน2คนกับพี่คับขอ IDหน่อยนะคับ

Ram_Zal@hotmail.com

อยากทดสอบคับเห็นภาพแร้วเกมน่าจะสนุกดี
nongbest

เข้าร่วม: 09 Jun 2006
ตอบ: 6

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 09, 2006 3:26 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เกมส์คนไทยสู้ๆๆจ้า
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 8, 9, 10, 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 9 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน