เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ประกาศ วิธีการขอ ID ร่วมทดสอบเกม ฉบับที่ 3
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 7, 8, 9 ... 11, 12, 13  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
heroreturn

เข้าร่วม: 29 May 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 02, 2006 2:55 pm    เรื่อง: ขอมั่ง id คับบอยากเล่นมากมาย ตอบโดยอ้างข้อความ

พ้มเคยเล่นเกมแนวๆอย่างงี้มาเยอะแร้วแล้วก้อไม่น่าเชื่อว่าพวกพี่ๆทีมงานจะสามารถทำกันได้ขนาดนี้ ข้าน้อยขอคารวะ!! แล้วก้อขอให้พวกพี่พยายามต่อไปนะคับ

ปล. ขอ id หน่อยงับเล่นมั่ง zeazaa0@hotmail.com
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
kaekamu
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 02 Jun 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 02, 2006 3:29 pm    เรื่อง: ขอไอดีด้วยค่ะอยากเล่นมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ตอบโดยอ้างข้อความ

nummunhoy_lb@hotmail.com มาแย้ว
huihua2003

เข้าร่วม: 19 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 02, 2006 5:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ Id คับ ถ้าอยากให้แจ่มละก็คิดทำตามที่ผมบอกได้ก็ลองดูนะ เมล huihua2002@yahoo.com
notenote

เข้าร่วม: 03 May 2006
ตอบ: 4

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jun 02, 2006 9:41 pm    เรื่อง: เค้าก็อยากเล่นน้า ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมขอไอดีไปรอบนึงแล้วแต่ไม่ได้แต่รอบนี้ผมต้องได้น้า นะครับ
note_985@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
coplay

เข้าร่วม: 03 Jun 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 03, 2006 12:43 am    เรื่อง: coplay ตอบโดยอ้างข้อความ

ดูภาพโดยรวมของเกมแล้วเนื้อหาน่าเล่นมากเลยนะคับถ้าไม่รังเกียจรับผมไว้เข้าร่วมทดสอบด้วยนะคับ ป.ล.สนับสนุนเกมไทยคับ^^ แล้วก้อตอนนี้ตอนนี้ติดต่อเพื่อนไม่ได้เลยม่ายรู้จะหาบัคจากไหนอะคับT.T
Clash_one2@hotmail.com
ringoice

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 03, 2006 12:59 pm    เรื่อง: ขอรับ ID เจ้าค่ ตอบโดยอ้างข้อความ

เห็นแล้วน่าเล่นมากเลย คนไทยก็สามารถทำได้ทัดเทียมกับต่างชาตินะคะ ^^ อยากเล่นค่ะ ขอ id ด้วยนะคะ

รบกวนพี่ๆๆทีมงานส่ง id login เข้าเกมส์ที่เมลย์นี้นะคะ

ringoicejung@hotmail.com
mychanisa

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 03, 2006 3:58 pm    เรื่อง: อยากได้ ไอดีค่ะ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากได้ไอดีมากๆเลย อยากเล่นมากๆ ขอไอดีด้วยนะค่ะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
mychanisa

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 03, 2006 4:01 pm    เรื่อง: อยากเล่นมาก ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีด้วยค่ะ evenoy@hotmail.com
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
m219show

เข้าร่วม: 14 May 2006
ตอบ: 22

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 03, 2006 4:16 pm    เรื่อง: ขอไอดี ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอไอดีหน่อยครับ m219show@hotmail.com
slj36

เข้าร่วม: 02 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jun 03, 2006 9:16 pm    เรื่อง: ขอไอดี ตอบโดยอ้างข้อความ

รบกวนช่วยส่งไอดีให้ด้วยครับ ผมอยากเป็นหนึ่งใน ความคิดที่ช่วยพัฒนาเกมของคนไทยให้ก้าวไกลครับ pope_popular@hotmail.com
passionless

เข้าร่วม: 04 Jun 2006

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 04, 2006 11:32 am    เรื่อง: ขอ id ครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอ id ด้วยนะครับ passionless_boy@hotmail.com
ojkiyd

เข้าร่วม: 11 May 2006

ตอบตอบเมื่อ: Sun Jun 04, 2006 2:49 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่นจางเลยค๊าบบบ Sad
wissawa

เข้าร่วม: 05 Jun 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 05, 2006 12:00 pm    เรื่อง: เข้ามาในเว้บ เห้นเขาเล่นกันอะ ตอบโดยอ้างข้อความ

Laughing อยากเล่น เกม โปรเจ็ค1 อะ กรุณาด้วยคับ Gm ผม ทำไรมะเป็นเลยถือว่าช่วยๆ กันเถอะ คับ การขอ ไอดี มานยาก อะ คับ คนเขาเลยไม่ค่อย เล่นอะ เพื่อนผมมานบอก มา อะ มานไม่เล่นสัก คน เลยกรูณา ผมด้วยนะ โหลด เกม มา แล้ว แต่ไม้รู้ หาไอดี จาก ไหน ทำไรมะเปง เลย
wissawa

เข้าร่วม: 05 Jun 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 05, 2006 12:02 pm    เรื่อง: กรูณาด้วย ขอรับท่าน GM ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากเล่น เกม โปรเจ็ค1 อะ กรุณาด้วยคับ Gm ผม ทำไรมะเป็นเลยถือว่าช่วยๆ กันเถอะ คับ การขอ ไอดี มานยาก อะ คับ คนเขาเลยไม่ค่อย เล่นอะ เพื่อนผมมานบอก มา อะ มานไม่เล่นสัก คน เลยกรูณา ผมด้วยนะ โหลด เกม มา แล้ว แต่ไม้รู้ หาไอดี จาก ไหน ทำไรมะเปง เลย[/b]
yingza

เข้าร่วม: 04 Jun 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jun 05, 2006 5:39 pm    เรื่อง: เรียนพี่ๆทีมงาน Project 1 ตอบโดยอ้างข้อความ

คือว่าหนูไม่มีความสามารถที่จะทำกิจกรรมต่างๆได้เลยค่ะหนูก็อยากได้ ID มากจริงๆแต่ไม่มีวิธีอื่นเลยหรอค่ะที่จะได้ ID นี้อ่ะค่ะ ถ้าให้ดีพี่ช่วย AddMSN มาที่ ying_bpk@hotmail.com หน่อยนะค่ะเพราะหนูจะได้คุยกับพี่ได้ง่ายๆขอบคุณค่ะ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ประกาศ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 7, 8, 9 ... 11, 12, 13  ถัดไป
หน้า 8 จาก 13

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน