เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

#*คลับวุ้นนรก*# มาลงชื่อกันเลยยยย
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Zera_No1
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 20 Sep 2006
ตอบ: 115

ตอบตอบเมื่อ: Fri Dec 29, 2006 6:22 pm    เรื่อง: เงียบจังเลย ตอบโดยอ้างข้อความ

ก้อคือเหงา นี่แหละเหงา บอร์ดเหงาจังคับพี่น้อง สมาชิกหน้าใหม่ขอความกรุณาสละเวลามาแนะนำตัวนิ๊ส นึงนะคับ แบบว่าอยากรู้อ่ะ ว่าคลับเราเจริญเติบโตไปถึงไหนแล้ว

สมาชิกเก่าก้อเข้ามาโพสๆกันได้นะคับ อย่าให้บอร์ดเงียบ เด๋วอาจจะโดนถอดได้นะ

GM ใส่ใจ เกมไทย ก้าวหน้า รักเกมไทยนะ รักคนไทยด้วย ช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้กับประเทศไทย Laughing Razz Wink

วิธีป้องกันไวรัส
แอนตี้ไวรัส
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bentreload

เข้าร่วม: 28 Sep 2006
ตอบ: 330

ตอบตอบเมื่อ: Sun Dec 31, 2006 2:55 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

มาเยี่ยมงับ เด็กวุ้นมาจีบเด็กคลับผมด้วย หุหุ

สงสัยอะไรในเกมเข้ามาถามได้^คลิ๊กที่รูป
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
aomyim
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 16 May 2006
ตอบ: 50

ตอบตอบเมื่อ: Sun Dec 31, 2006 7:11 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Aomyim#*คลับวุ้นนรก*#นึกมะออกคับ Laughing

ตอบตอบเมื่อ: Sun Dec 31, 2006 8:09 pm    เรื่อง: ... ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอบคุณที่มเยี่ยมเยียนคับ ว่าแต่ คัยไปจีบคัยเหรอ เอิ๊กๆๆ
สงสัยจะได้เป็นดองกันล่ะมั้ง เอ๊า...หัวหน้าคลับเตรียมตัวเป็นเถ้าแก่นะคับ ไปสู่ขอกันเลย
เงียบกันไปเลยอ่ะ คลับจะเน่าป่าวเนี่ย หัวหน้าคลับ ออนมาบ่อยๆนะคับ
เด็กใหม่เข้ามาชมแล้วก้อแนะนำตัวด้วยนะคับ ใครไม่ลงชื่อ เพื่อนๆในคลับบอกว่า ไม่ถือเป็นสมาชิกคับผม เพราะเอาชื่อคลับไปตั้งกัน แต่ไม่รู้ว่าคัยเป็นคัย อาจจะเป็น 1 ในสมาชิกตัวป่วนทำลายความสงบสุข และอาจทำความเสื่อมเสียแก่คลับของเราได้คับ เพราะฉะนั้น กรุณามาลงชื่อแนะนำตัวเองด้วยนะคับ

ความคิดเห็นเป้นสิทธิส่วนบุคคล ไม่ใช่ลัทธิส่วนบุคคล

แอนตี้ไวรัส
Zera_No1

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 03, 2007 12:13 am    เรื่อง: เฮ้อ... ตอบโดยอ้างข้อความ

ไม่ตายก้อเลี้ยงไม่โตล่ะคับพี่น้องคับ เจองี้เข้าไป เอามาให้ดูกันเล่นๆ เห็นบอร์ดเงียบๆไป

GM ใส่ใจ เกมไทย ก้าวหน้า รักเกมไทยนะ รักคนไทยด้วย ช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้กับประเทศไทย Shocked Twisted Evil Rolling Eyes

แอนตี้ไวรัส
pakgamer

เข้าร่วม: 08 Dec 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Thu Jan 04, 2007 12:45 pm    เรื่อง: เงียบดีจัง ตอบโดยอ้างข้อความ

เงียบมากเลยบอดนี้อ่ะคนในคลับก็มากนะคับเห็นเยอะมากเพียงแต่เค้าไม่มาลงชื่อกันเท่านั้นเองคับเรายังคนเยอะอยู่สู้ต่อไปpakkung
beertaro

ตอบ: 29

ตอบตอบเมื่อ: Fri Jan 05, 2007 10:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

พึ่งไปทอดผ้าป่ากลับมานะ เหอๆ เปงไงกันบ้างคร้าบ Twisted Evil
beertaro

ตอบ: 29

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 08, 2007 7:25 pm    เรื่อง: สวัสดีปีใหม่2550 ตอบโดยอ้างข้อความ

Embarassed ง่า ลืมสวัสดีปีใหม่...... ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆ(แบบไร้ขีดจำกัดเลย) ร่างกายแข็งแรง มีเงินมีทองใช้ ใครไม่มีคู่ก้อให้มี และก็ขอให้ทุกคนเป็นคนดีนะครับ Wink
anik

เข้าร่วม: 24 Dec 2006
ตอบ: 14

ตอบตอบเมื่อ: Wed Jan 10, 2007 9:18 am    เรื่อง: เ ตอบโดยอ้างข้อความ

#*คลับวุ้นนรก*#LoveJaeJungค่ะ
ก็จะได้หยุดเรียน
ข้อเสียนะ
เสียตัง=_="
เกลียดที่สุดเลยอ่ะไอ บัคบ้าแมร่ง ทำเราตายเลือดไม่ขึ้น
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
dome2kn

เข้าร่วม: 13 Sep 2006
ตอบ: 23

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 13, 2007 9:00 am    เรื่อง: ขอร่วมด้วยคนนะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

mind[#*คลับวุ้นนรก*#•ตามฝัน•] แคสเตอร์หญิงครับ Twisted Evil
mikijung

เข้าร่วม: 15 Dec 2006
ตอบ: 13

ตอบตอบเมื่อ: Sat Jan 13, 2007 11:04 am    เรื่อง: เล่นนานแล้ว พึ่งมารายงานตัวค่า 555+ ตอบโดยอ้างข้อความ

mikijung #*คลับวุ้นนรก*# PrInCEsS ค่า สวัสดีเพื่อนๆชาวคลับทุกคนนะคะ
เจอกันก็ทักทายกันได้ค่ะ เล่นแคสเตอร์ค่ะ Very Happy Laughing Razz
ssiiss

เข้าร่วม: 15 Jan 2007
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Mon Jan 15, 2007 3:57 pm    เรื่อง: รายงาน ตอบโดยอ้างข้อความ

ผม stockme011
silver 0f fantasy

เข้าร่วม: 25 Jan 2007
ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Mon Feb 05, 2007 10:24 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อิอิ ป้าแนนค่ะ [#*คลับวุ้นนรก*#][ ♪~เจ้าหญิงจอมซน~♪]
ชื่อในเกมส์ UnAn_Jr
พบกันเร็วๆนี้นะคะ
กำลังจะเป็นไฟเตอร์ หุหุ Laughing

อิฐคุง ขอเอาตัวนี้เข้าคลับละกันนะคะ
แคสเตอร์หญิง UnAn_jUnG ขอเป็นเอกเทศค่ะ ^^

เจอกันทักทายได้นะคะ สู้ สู้
Zera_No1

ตอบตอบเมื่อ: Thu Feb 15, 2007 10:11 am    เรื่อง: ... ตอบโดยอ้างข้อความ

อ่า สมาชิกคลับเราส่วนใหญ่เล่นกันช่วงไหนบ้างอ่าคับ ไม่ค่อยเห็นหน้าเห็นตากันเลย แล้วนี่อย่าขยันเก็บเลเวลกันจนลืมนำเสนอบอร์ดกันนะคับ อิอิ อยากให้คลับเราอยู่กันไปนานๆ ก้อช่วยกันหาอะไรมานำเสนอกันนะคับ
เอ้อ....ใครมีเพลงโปรดเพราะๆก้อแนะนำกันเข้ามาได้นะคับ แบ่งปันกันฟัง วันวาเลนไทน์เลยไปแล้วก้อไม่เปงไร เอาเพลงหวานๆ หรือจะเค็มๆก้อแล้วแต่อ่านะ แบ่งๆกันไป คนไทยให้กันได้

แอนตี้ไวรัส
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3
หน้า 3 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน