เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

#*คลับวุ้นนรก*# มาลงชื่อกันเลยยยย
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
beertaro

เข้าร่วม: 20 Sep 2006
ตอบ: 29

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 02, 2006 12:25 pm    เรื่อง: #*คลับวุ้นนรก*# มาลงชื่อกันเลยยยย ตอบโดยอ้างข้อความ

ตอนนี้เราก็มีเพื่อนๆใน คลับเพิ่มขึ้นแล้ว ไงก็ช่วยมาลงชื่อกันไว้หน่อยนะครับ ^__^

แล้วถ้าใครสนใจจะเข้า คลับ ก็ พิมพ์ ตามนี้เลยนะ

#*คลับวุ้นนรก*# (ตามด้วย ฉายา ของเรานะครับ)

ของผมก็ beertaru#*คลับวุ้นนรก*# เจ้าชายเย็นชา ขอใช้หน่อยนะ นะครับ ชื่อเบียร์ เป็น แคสเตอร์
ยินดีที่ได้รู้จัก และต้อนรับเพื่อนใหม่ๆ

ขอบคุณ คุณmint2004 นะครับ รบกวนขอยืมมาใช้หน่อยนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย beertaro เมื่อ Sat Dec 09, 2006 12:48 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
friendzaja

เข้าร่วม: 23 Sep 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 02, 2006 12:49 pm    เรื่อง: #*คลับวุ้นนรก*#คาสิโนวา ตอบโดยอ้างข้อความ

#*คลับวุ้นนรก*#คาสิโนวา ชื่อเฟรนด์คับ เป็นสมาชิกคนที่2
beertaro

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 02, 2006 10:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Crying or Very sad กำ ไหงเงียบจังเลยน๊ะ
tuktaza

เข้าร่วม: 18 Nov 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 02, 2006 11:13 pm    เรื่อง: #*คลับวุ่นนรก*# แม่มดน้อย..โด..เร..มี ตอบโดยอ้างข้อความ

สวัสดีค่ะ Razz #*คลับวุ่นนรก*# แม่มดน้อยโด.เร.มี {อาชีพ แคสเตอร์หญิง} ผู้น่ารัก Razz ..เราชื่อ ตุ๊กตาค่ะ ยินดีรู้จักเพื่อนๆๆทุกคนน่ะ..
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Zera_No1
แฟนพันธุ์แท้

ตอบ: 115

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 02, 2006 11:37 pm    เรื่อง: เราด้วยนะ ตอบโดยอ้างข้อความ

#*คลับวุ้นนรก*#•อิฐ คับผม•
ชื่อ อิฐ คับ ในเกมส์ แคสเตอร์หญิง ชื่อ ZaEiRanenz
ซิบมาคุยกันได้คับผม

GM ใส่ใจ เกมไทย ก้าวหน้า รักเกมไทยนะ รักคนไทยด้วย ช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้กับประเทศไทย Laughing Razz Wink

วิธีป้องกันไวรัส
แอนตี้ไวรัส
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
kung

เข้าร่วม: 04 Dec 2006
ตอบ: 19

ตอบตอบเมื่อ: Mon Dec 04, 2006 3:45 am    เรื่อง: เราเป็นไฟเตอร์หญิงน่ารัก ตอบโดยอ้างข้อความ

#*คลับวุ้นนรก#*เจ้าหญิงวุ่นวาย ชื่อกุ้งนะค่ะ เข้ามาโพสต์แล้วนะเพื่อนๆๆ อิอิ Razz
คุณชายขึ้เมา

ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Mon Dec 04, 2006 4:00 am    เรื่อง: กุด้วยคน ตอบโดยอ้างข้อความ

Evil or Very Mad ดีครับ ชือมู๋นะครับในเกมชื่อ
#*คลับวุ้นนรก*#~คุณชาย♂ขี้เมา~

ปล.รักนะนังอ้วน Exclamation
beertaro

ตอบตอบเมื่อ: Mon Dec 04, 2006 10:11 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ยินดีต้อนรับทุกคนนะครับ
ขอบใจมาก Love~Love Embarassed Razz
tuktaza

เข้าร่วม: 18 Nov 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Mon Dec 04, 2006 9:41 pm    เรื่อง: #*คลับวุ้นนรก*#๐Iกอล์ฟ๏ซ่าส์I๐ ขอขอบคุณ มากๆ นะจ้า ตอบโดยอ้างข้อความ

#*คลับวุ้นนรก*#๐Iกอล์ฟ๏ซ่าส์I๐ ขอขอบคุณ ทุกๆ คน ที่มีน้ำใจ ......... จากใจจริง!
คุณชายขึ้เมา

ตอบ: 7

ตอบตอบเมื่อ: Tue Dec 05, 2006 5:12 pm    เรื่อง: กุเอง ตอบโดยอ้างข้อความ

ทำไมไม่ค่อยมีคนเข้ามาโพสเลยนะคลับเราอ่ะ Evil or Very Mad
บอกทุกคนไว้นะที่นี้เลยนะครับเวลาเห้นผมนึ่งๆน่ะ แสดงว่า
ถ้าไม่เมาก็หลับครับ Rolling Eyes
Zera_No1

ตอบตอบเมื่อ: Wed Dec 06, 2006 12:17 pm    เรื่อง: มะมีคงมาโป๊ดเยยง่า ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อ อิฐ คับ ในเกมส์ แคสเตอร์หญิง ชื่อ ZaEiRanenz
ซิบมาคุยกันได้คับผม
ขออภัย เปลี่ยนฉายานะคับผม เป็น #*คลับวุ้นนรก*#อิฐ ซ่าส์ สู้ๆ.!

GM ใส่ใจ เกมไทย ก้าวหน้า รักเกมไทยนะ รักคนไทยด้วย ช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้กับประเทศไทย Laughing Razz Wink

แอนตี้ไวรัส
beertaro

ตอบตอบเมื่อ: Thu Dec 07, 2006 2:38 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ชื่อ คลับโหด แต่คนมีน้ำใจน๊ะ Cool หุหุ
Zera_No1

ตอบตอบเมื่อ: Fri Dec 08, 2006 8:42 am    เรื่อง: ช่วยกันสร้างสรรค์คลับ ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากให้คุณเบียร์ช่วยนำข้อมูลที่เป็นประโยชน์มาลงไว้ในบอร์ดบ้างก้อดีคับ จะได้ให้สมาชิก
หรือคนที่ต้องการเข้าเป็นสมาชิก มาอ่านกัน จะได้รู้ว่าตอนนี้ เกมส์พัฒนาไปถึงไหน แล้วคลับของเรามีส่วนร่วมอะไรกับเกมส์นี้บ้างคับ จะได้เป็นการส่งเสริมคลับของเราให้ก้าวขึ้นไปในระดับต้นๆ เทียบเท่ากับคลับใหญ่ๆ นิสัยดี คลับอื่นคับ

ป.ล. ขอร้องนะ อย่าหาว่าผมเปงตุ๊ด ผมผู้ชายนะค๊าบ

แอนตี้ไวรัส
ton_42m

เข้าร่วม: 08 Dec 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Fri Dec 08, 2006 6:22 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

สมาชิกใหม่สุดๆ

#*คลับวุ้นนรก*#เทพบุตรสุดLove

เป็น ไฟเตอร์ครับ นะครับ Wink

หุหุ ชื่อ ต้น อะ Very Happy
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
kung

ตอบ: 19

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 09, 2006 3:35 am    เรื่อง: มีน้องใหม่ด้วย คิคิ ตอบโดยอ้างข้อความ

*#คลับวุ้นนรก*#เจ้าหญิงแสนซน (กุ้งเองค่ะ)
ไม่เคยเห็นน้องใหม่เลย มาเล่นบ้างป่าวค่ะ เราเปงแคสเตอร์น้อยน่ารัก อิอิ Rolling Eyes
ไม่มีไรทำมาโพสต์เล่นคร่า คงไม่ว่ากานนะค่ะ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 1 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน