เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

#*คลับวุ้นนรก*# มาลงชื่อกันเลยยยย
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
beertaro

เข้าร่วม: 20 Sep 2006
ตอบ: 29

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 09, 2006 12:15 pm    เรื่อง: ขอบคุณครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีครับสำหรับคำแนะนะ
เดี๋ยวจะไปลอกๆชาวบ้านเค้ามาให้ดูน๊ะ เอามารวบรวมไว้ในบอร์ด คลับ เราละกัน
ขอเวลาแปปนะครับ

Very Happy Very Happy
beertaro

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 09, 2006 12:53 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อิอิ ไปยืม แผนที่จากคุณ mint2004 มาอะ เอามาให้ดูกันนะ
เดี๋ยวจะเอาอย่างอื่นมาเพิ่มน๊า
Zera_No1
แฟนพันธุ์แท้

ตอบ: 115

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 09, 2006 3:52 pm    เรื่อง: โต้รุ่งไม่ได้แล้ว ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วงนี้ผมไม่ค่อยได้เข้ามาเล่นนะคับ กลางวันเล่นบ้าง แต่กลางคืนคงจะเหมือนเมื่อก่อนไม่ได้แล้ว ขอพักผ่อนบ้างนะ เอิ๊กๆๆ
ขอวอนเพื่อนๆ สงสารผมบ้างนะ อย่ามาหลอนกันบ่อยนัก เด๋วเปงโรคจิต เอิ๊กๆๆๆ

ขอบคุณคับ เบียร์ สำหรับสิ่งที่จะไปดูดมา เหอๆๆ ถ้าผมมีข้อมูลอะไรเพิ่มเติม จะมาลงให้ทราบกันนะคับ

GM ใส่ใจ เกมไทย ก้าวหน้า รักเกมไทยนะ รักคนไทยด้วย ช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้กับประเทศไทย Laughing Razz Wink

วิธีป้องกันไวรัส
แอนตี้ไวรัส
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
friendzaja

เข้าร่วม: 23 Sep 2006
ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Sun Dec 10, 2006 11:14 pm    เรื่อง: อิอิ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมว่าเราควรจะหาที่รวมตัวกันไปถล่มบอสกันไหมคับ ท่าทางน่าสนุกดีไหมคับ ถ้าใครสนใจก็ลองระบุดูหน่อยคับว่าจะเจอที่ไหนกันดี เพราะตอนนี้ยังไม่มีระบบแคนอ่ะ เอ๋มีอีกอย่างใครสนใจเพลงอะไรหนังเรื่องไรเด๊ยวหาได้จัดให้คับ......คาสิโนวามาและจ้า
Zera_No1

ตอบตอบเมื่อ: Mon Dec 11, 2006 5:41 am    เรื่อง: เห็นด้วยคับ ตอบโดยอ้างข้อความ

เป็นความคิดที่บรรเจิดมากคับสำหรับความเห็นของเฟรน ผมเห็นด้วยนะ เพียงแต่สมาชิกคลับบางท่านยังเลเวลไม่มากพอที่จะไปล่าบอสได้อ่ะคับ อย่างแรกคือต้องหาทางช่วยสมาชิกในคลับให้มีความสามารถมากพอที่จะช่วยเหลือตัวเองและเพื่อนๆในคลับได้โดยไม่ติดขัดมากนัก
ซึ่งผมอยากให้สมาชิกเข้ามาโพสกันมากๆคับ ว่าคัยมีปัญหาอะไร ตรงจุดไหน สิ่งไดที่พอจะช่วยเหลือได้โดยไม่เดือดร้อน ก้อยินดีคับ

GM ใส่ใจ เกมไทย ก้าวหน้า รักเกมไทยนะ รักคนไทยด้วย ช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้กับประเทศไทย Laughing Razz Wink

แอนตี้ไวรัส
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
beertaro

ตอบตอบเมื่อ: Mon Dec 11, 2006 6:56 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อะ สงสัย ไฟล์ แผนที่มันจะใหญ่ไป เดี๋ยวลดขนาดลงดีไหมครับ
ง่า ไม่ได้เล่นเกม2วันละ Sad
beertaro

ตอบตอบเมื่อ: Wed Dec 13, 2006 11:25 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แย่เลยช่วงนี้งานยุ่งมากๆ หมดกำลังใจเล่น รอคลาส 2ละกัน ยิงบอสก้อไม่เข้า Sad
uptowecm

เข้าร่วม: 11 Dec 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 16, 2006 12:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ดีครับผมชือ ไนท์นะครับ เปงคาสเตอหญิง ในเกมชือ SorKepEr และตอไปก้อ คือ ฉายานะครับ
Evil or Very Mad #*คลับวุ้นนรก*#องค์หญิงแพนโดร่า ยินดีทีได้รู้จักทุก คนนะคับ
[/b]
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
beertaro

ตอบตอบเมื่อ: Mon Dec 18, 2006 10:35 pm    เรื่อง: หายตัวไป ตอบโดยอ้างข้อความ

ช่วงนี้หายจากเกมส์ไปเลยครับ

เนื่องจาก ไม่สามารถปราบ บอสได้เลย ละอายใจ ^^
mint2004
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Tue Dec 19, 2006 12:01 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เก็บค่าแผนที่กับใครดีเนี่ย ^^(ล้อเล่นๆ) ถ้าจะเอาข้อมูลของไฟเตอร์ ก็ไปเอาได้ที่ ห้องไฟเตอร์เลยนะ จะได้ให้คนในคลับนายดูไง (ไว้เก้บค่าลิขสิทธรวบยอด อิๆๆๆ 5พัน 6พัน 7พัน .... รวยแน่ อิๆๆ^^)

Zera_No1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Dec 23, 2006 5:33 am    เรื่อง: ...? ตอบโดยอ้างข้อความ

ขอขอบคุณ คุณmint ที่ยินดีเอื้อเฟื้อให้ดูดมา ผมก้อเล่นมาไม่นานเท่าไหร่ก้อต้องขอคำแนะนำบ้างละกันนะคับ บอร์ดนี้ไม่ได้หวงห้ามเอาไว้เฉพาะคนในคลับหรอกนะคับ หากคัยมีความคิดเห็นดีๆ ไม่ใช่เพื่อเจตนาก่อกวนก้อมีสิทธิ์เข้ามารับรู้ ข้อมูลต่างๆได้คับ ผมเชื่อว่า คลับวุ้นนรกทุกคนยินดีต้อนรับผู้มาเยือนทุกท่านคับ

ป.ล. ทำไมเด๋วนี้คนเรา นิสัยเสียกันจัง เก็บเลเวลกันดีๆก้อไม่ได้ ต้องมีติโน่น ว่านี่กันตลอด
ผมล่ะเซ็งพวกที่ปากอย่างใจอย่างที่สุด เคืองนะเนี่ย

แอนตี้ไวรัส
Zera_No1

ตอบตอบเมื่อ: Tue Dec 26, 2006 1:36 am    เรื่อง: สุดยอดของคลับเรา ตอบโดยอ้างข้อความ

วันนี้ผมมีรูปของสุดยอด Player มาให้ดุกันคับ เป็นสมาชิกคลับเราด้วย เวล 99 คับ มีแสงตามแบบฉบับทั่วไป ( ขำๆนะ อย่าจิงจัง ไม่ได้ต่อ แค่ตัดมารูปมันเป็นยังงี้จิง ๆ ที่ผมเห็น )
คนที่ผมพูดถึงก้อคือ นาย pakkung นั่นเองคับพี่น้อง

แอนตี้ไวรัส
Zera_No1

ตอบตอบเมื่อ: Tue Dec 26, 2006 1:40 am    เรื่อง: วาปไปไหนเนี่ย ตอบโดยอ้างข้อความ

เพื่อนๆ ช่วยบอกผมหน่อยได้มั้ยคับ ว่า วาปที่เห็นเนี่ย มันจะส่งเราไปไหน ผมไม่กล้วเข้าไปอ่ะคับ

GM ใส่ใจ เกมไทย ก้าวหน้า รักเกมไทยนะ รักคนไทยด้วย ช่วยกันสร้างสรรค์สิ่งดีๆ ให้กับประเทศไทย Laughing Razz :wink

แอนตี้ไวรัส
beertaro

ตอบตอบเมื่อ: Tue Dec 26, 2006 10:46 pm    เรื่อง: เยี่ยมจิงๆ ตอบโดยอ้างข้อความ

หายไปเลย
เยี่ยมเลย อิอิ ว่าแต่ทำได้ไงอะ Razz
Zera_No1

ตอบตอบเมื่อ: Wed Dec 27, 2006 8:02 am    เรื่อง: ------- ตอบโดยอ้างข้อความ

มันเป็นเวลาที่แคลนกะเซิฟเวอร์สื่อสารไม่ตรงกันน่ะคับ เอิ๊กๆๆๆ งงกันใช่ป่ะ เคยเจอแบบมีตัวละครเหมือนกัน 2 ตัวชื่อเดียวกัน แต่อีกตัวยืนเฉยๆแล้วไม่ทำอะไร หรือ เห็นมอนสเตอร์ที่ยืนเฉยๆแล้วเราตีก้อไม่ได้มั้ยล่ะคับ มันก้อทำนองเดียวกันเลย ซึ่งผมเห็นมันแปลกดีก้อเลยเอามาให้ดูกันคับ

ป.ล. บอร์ดเราทำไมเงี๊ยบ เงียบ จังเลย สมาชิกของคลับทุกคนช่วยกันโปรโมทบอร์ดหน่อยนะคับ ยิ่งมีสมาชิกเพิ่มเช้ามาใหม่ๆเยอะแล้วด้วย แต่ไม่เห็นมาลงชื่อกันเลย ไปเห็นในเกมก้อแปลกใจอยู่นิดๆ ว่าเค้าเป็นใครหนอ เค้ามาจากไหน (ร้องเพลงซะงั้น) อยากให้มาแนะนำตัวกันหน่อยอ่ะคับ จะได้รู้จัก ได้ทักทายกันถูก ก้อแค่นั้นแหละ อิอิ

แอนตี้ไวรัส
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ศูนย์รวมสมาคม ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 2 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน