เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

บัคเพิ่มเติม 1.00.50 (เวอร์ชั่น 50 คน) แจ้งที่นี่ - -
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Cheif[X]
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 45

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 7:39 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

บางครั้งทหารหมาตีโหดจังคับ (ทั้งๆที่ปกติโดน 1)

-เกมตอนนี้ผมเข้าได้ปกตินะครับ (สงสัยมีหลายคนที่เข้าไม่ได้ เลยไม่ค่อยเจอคนรึเปล่าหนอ)
-อืม ไม่แจ้งบัคอ่ะ เพราะเขาแจ้งไปหมดละ - -
warapong2531

เข้าร่วม: 20 Apr 2006
ตอบ: 15

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 8:10 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมเจอบัคครับ ทีมงาน ตรวจสอบเลยครับ

คือผมซื้อ หญ้า จากร้านขายของ มา 10 อัน กะเอามาปั้มเลือด
แต่พอมากดดูอีกที กลับกลายเป็น ใย แค่2อันครับ

แล้วบางครั้งตีมอนเตอร์อยู่ ทั้งๆที่เลือดเหลือตั้งเยอะ แต่โดนทีเดียวตายเลยครับ
ทั้งๆที่ปกติไม่ตาย [แต่ท่ามันเป็นท่าcriticalของมอนเตอร์ก็ขออภัยครับ]
sannook

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 49

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 8:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมต่อสู้ กับ ทหารหมา อยู่ ดีดี ก็หลุดออกมาอ่าคับ แล้วก้อเขียนว่า "Disconect By Sever" แล้ว พอ Login ใหม่อีกรอบ มันก็ไม่ได้อ่าครับ (ผมก็ไม้รู้นะครับว่า เป็นที่เน็ตผมหรือว่า เป็นที่บัค อ่าครับ ถ้าม่ายช่ายบัคขอโทษด้วยน้าครับ)

คือสิ่งทีขาดไม่ได้ในชีวิต(ของผม)
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
fasaI

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 9

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 8:30 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เปิดหน้าต่างที่จะเป็นว่าเราใส่อุปกรณ์อะไรอยู่บ้าง แต่เราไม่มีหัวอะ ปกติหรือเปล่าเนี่ย มีแต่ตัว
แล้วตัวเลขแสดงว่าเราตีมอนเตอร์เท่าไร กะที่เราถูกมอนเตอร์ตีอะ แยกไม่ออก ใครช่วยบอกทีว่าอันไหนเป็นอันไหน

เข้าร่วม: 08 Apr 2006
ตอบ: 172

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 11:18 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากให้เพิ่ม
เวลาหน่วงก่อน ออกจากเกมหรือเลือกตัวละครนะคับ - - ไม่ก็ทำว่าเวลาโดนตีให้หนีไม่ได้ไม่งั้น
เป็นสูตรลากฆ่าได้สบายๆเลย
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
Indy
Site Admin

เข้าร่วม: 02 Mar 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 11:37 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

warapong2531 พิมพ์ว่า:
ผมเจอบัคครับ ทีมงาน ตรวจสอบเลยครับ

คือผมซื้อ หญ้า จากร้านขายของ มา 10 อัน กะเอามาปั้มเลือด
แต่พอมากดดูอีกที กลับกลายเป็น ใย แค่2อันครับ

แล้วบางครั้งตีมอนเตอร์อยู่ ทั้งๆที่เลือดเหลือตั้งเยอะ แต่โดนทีเดียวตายเลยครับ
ทั้งๆที่ปกติไม่ตาย [แต่ท่ามันเป็นท่าcriticalของมอนเตอร์ก็ขออภัยครับ]

อาจโดน critical ครับ มอนสเตอร์บางตัวอาจโจมตีติด critical ได้ ^^
.:[P]and:.

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 233

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 11:47 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อื้ม ๆ ตอนนี้การเดินก้อดีขึ้นแล้ว ถือว่าดีมาก Wink
meawnoi01

เข้าร่วม: 25 Apr 2006
ตอบ: 47

ตอบตอบเมื่อ: Thu May 04, 2006 11:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากให้ช่วยแก้ครับ
อาจซ้ำกะคนอื่นขออภัย
1.เรื่องแรกก็เรื่องตี้ที่เพื่อนๆพูดถึงอะครับงงDONE----DONE
เลือกม่ายถูก
2.มีแบบว่าเราอยู่ริมหน้าผาบางที่เราสามารถตีมอนที่อยู่ด่านล่างได้
3.อันนี้ก็อยากรบกวนให้ช่วยแก้หน่อยน่าจะดีกะผู้เล่นเทสหลายคนเรื่องที่เดินแล้วติดต้นไม้กะทางเดิน(เดินยากมาก)
4.แบบการดรอปขออ่าครับครอปมากไปไหมครับแบบดรอปถี่มาก และเวลาเก็บครบ99ไม่สามารถเก็บของชิ้นนั้นเพิ่มได้

อ่าเท่านี้ก่อนอะงับแล้วจะมาEDITต่ออ่าครับ
ปล.หากซ้ำกะใครก็ขออภัยไว้เลยเรื่องบางเรื่องนี้แก้จะได้ไม่เปงปัญหากะชุดต่อไปอ่าครับ(>.<)
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3
หน้า 3 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน