เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

บัคเพิ่มเติม 1.00.50 (เวอร์ชั่น 50 คน) แจ้งที่นี่ - -
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
LUCIANOs
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 19 Apr 2006
ตอบ: 341

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 11:54 pm    เรื่อง: บัคเพิ่มเติม 1.00.50 (เวอร์ชั่น 50 คน) แจ้งที่นี่ - - ตอบโดยอ้างข้อความ

อัพเดต ปุ่มเซฟรุปใช้ได้แล้วครับ และตัวเลขก็พิมได้
แต่เสนอว่า ปุ่มเซฟรูปน่าจะมีโลโก้เกมด้วยนะครับ จะได้รู้ว่าเป็นสกรีนช๊อตจากตัวเกมจิงๆ

ปล. รูปตอนแรกที่ผมบ่นว่ามีปัญหา - -

อัพเดต
Eska92 พิมพ์ว่า:
เสียงเพลงพอเวลาผมถ่าย สกรีน ช๊อท มันจะกระตุกอะครับฟังไม่เป็นเพลงเลย
กระตุกบ่อยพอสมควรเลยล่ะครับ
แล้วมีคำถามครับตั้งปาตี้ทำยังไงเหรอครับ

สุดท้ายตอนนี้ปิดเซิฟเหรอครับเข้าแลวค้างอะเข้าไม่ได้

ต่อมาของคุณ mujika123
-โหลดแพทซ์ที่ตัวเกม
-เวลอัพแสงขึ้นไม่ตรงตัว
-ราคาสินค้าแพงเกิน
-เวลาขายของถูกเกิน
-แผงขายของ-ซื้อของน่าจะขึ้นรูปให้ดูข้อมูลกะรูปสินค้า
-เวลาขายของก็น่าจะขึ้นรูปให้เลือกดูเช่นกันแบบลากจากช่องนึงไปอีกช่องนึงแล้วขายพร้องกันเลย ไม่ใช้แบบขายทีละอย่างคับ
-น่ามีเควสเป็นระดับเลเวลให้คนอยากเล่นมากขึ้นอย่างที่ผมเล่นลาสคาออสนะมันจะมีหีบสมบัติเปิดได้เวล 10 14 18 ฯ เงี้ยคับมันจะมีกำลังใจในการอัพเวลมากยิ่งขึ้น
-เก็บของควรมีท่าก้ม ควรขึ้นชื่อไอเทมเวลากเม้าเข้าไป ควรขึ้นว่าไอเทมนี้ได้เก็บแล้วเหมือนexp
-หลอดเลือดมอนเสตอร์
-เควสหาสามีสมิงคับพอทำเสร็จแล้วจะได้แหวนมาแต่พอกดใช่มันดันหายไปเลยคับผมนึกว่ามันจะขึ้นที่ช่องของสวมใส่ซะอีก สรรพคุณมันบอกว่าเพื่ม max hp ผมก็เลยยังไม่แน่ใจว่ามันใช้สูญเปล่าหรือยังไงนะคับไม่ทันสังเกตเควสนี้ต้องแก้ไขคับ
-เวลาเดินควรไปตามเม้าส์เลยคับเท่าที่เห็นมามันยังไม่ลื่นไหลเท่าไหร่นะคับแล้วก็ให้เดินเร็วขึ้นด้วยมันทำท่าวิ่งแต่เหมือนมันย่องเลยคับ="=
-อาวุธถอดไม่ได้คับต้องใส่อีกอัน อันแรกถึงจะออกมา
-ช่องของใส่ตัวยังไม่เห็นหัวเลยคับแล้วก็น่าจะขึ้นรูปไอเทมด้วยคับที่ช่องของใส่
-ต้องการระบบกระชิบกับระบบปาร์ตี้อย่างด่วนเลยคับติดต่อกันไม่สะดวกเลย แล้วก็พวกสเตตัสอย่างอื่นด้วยคับ(อยากอัพagiไวๆ)
-แมพน่าจะเข้ากะมอนเสตอร์อย่างพวกวุ้นในแมพแรกๆอ่ะคับผมว่าต้นไม้มันเยอะไปรึเปล่าคับ
-ก็แรกๆผมก็พอเห็นปัญหาเพียงเท่านี้นะคับ
แล้ววันหลังถ้าเจออีกจากลับมาใหม่ ขอให้chocoboได้เล่นเร็วๆนะคับ

เพิ่มเติมของคุณ nut_1230
nut_1230 พิมพ์ว่า:
bug รอบแรก

1.กดนั่งแล้วคลิกไปที่อื่นก็เดินไปเลยอะ (ตั้งใจให้เป็นหรือเปล่านะ)
2.การเดินอะ เวลาเราไปคลิกไปที่เป้าหมายที่จะไปแล้วยังเดินไปไม่ถึงเป้าหมายนั้นแล้วเราเปลี่ยนไปที่เป้าหมายใหม่มันจะไม่เดินไปเป้าหมายใหม่อะ เปลี่ยนต้องไปให้ถึงก่อนอะ
3.เวลาพิมพ์แล้วจะพิมพ์อีกต้องมาคลิกที่บาร์คำพูดอีกหรือไม่ก็กดenterอีกทุกครั้งเลย(ประมาณพิมพ์รั่วไม่ได้)
4.กด enter ที่ number pad (ขวาล่างสุด) ไม่ได้อะ
5.เวลาคลิกค้าง ตัวละครจะเดินเร็วบ้างช้าบ้าง
6.เวลาเราคลิกที่ตัวแถบแล้วมีขีดขึ้นจะไม่มีสามารถใช้ insert และ print screen ได้
7.เวลาเรากดที่แถบคำพูดแล้วมีขีดขึ้นยังไม่ได้พิมพ์ไรนะแล้วกดalt+spacebar เพื่อminimize ตัวโปรแกรม และพอคลิกกลับเข้าไป จะขึ้นแถบคำพูดเปล่าๆ
8.เวลาเข้าไปหลังบ้านมันจะบังอะครับน่าจะโปร่งใสนะจะได้รู้อยู่ตรงไหนเนื่องจากตัวเกมหมุนหน้าจอ360องศาไม่ได้
9.เกินขอบ...

แก้ไขล่าสุดโดย LUCIANOs เมื่อ Wed May 03, 2006 2:39 pm, ทั้งหมด 6 ครั้ง
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
thoma_joe

เข้าร่วม: 11 Apr 2006
ตอบ: 445

ตอบตอบเมื่อ: Tue May 02, 2006 11:56 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ปุ่ม Enter ซีกขวา ทำไมไม่เอามาด้วยพี่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ Exclamation Exclamation

LUCIANOs พิมพ์ว่า:
บัครึเปล่าไม่รู้นะครับ แต่การใช้ปุ่ม Prt Scrn เล่นเอาทั้งหน้าจอมาซะงั้น ทั้ง ๆ ที่เป็นวินโดโหมดด้วย -*- แป่วแง่วแง่ว

ปล. เซฟภาพแบบนี้ควรมีโลโก้เกมติดไว้ด้วยนะครับ เพื่อให้เห็นว่าสกรีนจากในเกม

ไม่ใช่ ลองแล้ว ไปที่File เกมอยู่ มี Folder Screen ไปเปิดดู มันsave ไว้ในนั้น MSN แล้วละงานนิ

แจ้งเพิ่ม 3/5/49
มอน ในแต่ละแผนที่ ผมว่ายังไม่ดีพออะครับ ดุ๊กกี๊ สูญพันธ์ไปเลย - - ไปอยู่ตั้ง Map ถัดไปตั้งไกล ลำบากไปตรงนิ อะ

พี่ลองแก้ แบบ เฉลี่ย แผนที่ สำหรับ เวล .....-........ เช่นแม๊ปแรก สำหรับ 1-4 ก็มีแต่วุ้น แล้วก็หนอน เหมือนทุก Map ที่เป้น พื้นที่ภายนอก มีแต่มอนระดับเดียวกัน - - อธิบายลำบาก เป็นพวก มอน ให้ 3Ex 10 Ex ยาวไป 3-4Map มันเกินไปหน่อย แบบเหมือนพื้นที่มีไวเดินเล่น ไม่มีมอนพอให้อยู่พื้นที่นั้นๆ นานๆ แต่เพราะมอนยังไม่หลากหลายมั้ง ก็เลยมีปัญหาตรงนิ..
แต่ Map ทหาร ที่เป็น พื้นที่ทราย ที่มีกระพง ผมว่าพอโอเค แล้วหละตรงนิ แต่ ก็น่าปรับอยู่ดีตอนนิ

Map หน้ามู่บ้านสมิง ผมว่า ทหารหมา ยังน้อยไป เพิ่มอีกหน่อยนะครับ เพราะคนเยอะขึ้นก็ต้องมีคนทำเควสเหรียญมากขึ้น - - งี้แย่งกันตายเลย

ข้อมูลเก่าที่เสนอให้แก้ไข
มอน(ที่ผมโพ๊สจะเกี่ยวกับ มอน และ จุดเกิด ลองอ่านๆดีๆครับ)
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=341

ส่วนตรงนิ เป็น ปรับ ราคาItem จาก Item Verปัจจุบันนะ pre alpha(ตรงนิก็กำหนดเป็นลำดับ น่าจะพอเข้าใจนะครับ)

http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?t=340

ตรงนิเควสและบัค(โดยส่วนตัวผมโพ๊สไปไม่มีไรเลย)
http://www.gameindy.com/board/viewtopic.php?p=6575#6575

แจ้งเพิ่ม 4/5/49

ในส่วน ตรงสะเตตัสครับ หลังคุยไปคุยมาก กับพี่ LILI ผมเห็นว่า น่าจะปรับนะครับ สะเตตัสแบบ Ro มันมี ช่องว่างเยอะ แล้ว แก้ไขสมดุลยากมาก มันเป็นสะเตตัสที่ Free ตามผู้เล่นมากไป ถ้าอัฟไม่ดีก็ห่วยเกิน อัฟดีเกิน ก็เก่งเกิน แล้วปรับ สมดุลยากครับ

ผมว่าน่าจะแก้ไข เป็น สะเตตัสแนว Project 1 เลย จะดีกว่า แล้วค่าบางอย่าง น่าจะมีการฟิก ตายตัว

ตัวอย่าง ความไม่สมดุล เช่นนน มี สะเตตัส 80point แล้วระหว่าง Str และ Agi 2ค่าที่ทำให้เห็นว่าอับจำนวนเท่ากันก็ไม่สมดุลเก่งไม่เท่ากัน 2ค่านิมีผลกับพวกโจมตีใกล้

ถ้าอับAgiไป 80 ใน 6 วิจะ ตีได้ 12ครั้ง(พี่บอกว่าจะตี0.5ต่อที)แล้วอับ Str แค่ 1 ตีแรง 1 60วิ12*1 = 12 Damage:6Sec
ถ้าอับAgiไป 1 ใน 6 วิจะ ตีได้ 4ครั้ง(ปกติตี 1.5วิต่อที) แล้วอับ Str อับ 80 ตีแรง 120 60วิ 4*120 = 480 Damage:6Sec

ต่างกันมหาศาลลลลลเลย แต่ถ้าอับ Str40 Agi 40 เป็น 1วิต่อที และ ตีแรง 60 6:Sec จะตีแรง 60*6 = 360 Damage:6Sec

ไม่เท่ากันอยู่ดี แสดงถึงว่า การอับสะเตตัส ที่ค่าเท่ากัน กลับทำให้ความเก่งไม่พอที่จะสูสีกันเลย ดังนั้นหากอับผิดที - - ง่ายๆครับ ก็จะไม่เก่งทันทีและเล่นใหม่ ไปเลยก็ว่าได้

ที่ผมอยากได้ ค่าที่ทำให้ความเก่ง สูสีกัน และไม่ต่างกันจนมากเกินไป ขนาดนิอะ ไม่งั้นพวกอับเป็น ก็จะเก่งกว่า หลายๆคนและ ก็กดขีคนที่อับไม่ถูก .........เป็นไปได้อยากให้มันสูสีกันหน่อย และรุสึกว่าทุกคน เก่งพอๆกัน ไม่ใช่ เราเก่งกว่า เราเก่งกว่า แล้วก็ มาผยองกัน เพียงเพราะค่าสะเตตัสเนี่ย -*- บอกตรงๆ ว่าเกลียด แนวนิ เกลียด**** เลยละ อาศัยค่าที่คนอื่นเสียเปรียบ แล้วมามัวอวดตัวว่าเก่ง เก่งเพราะสะเตตัสช่วย แล้ว เรื่องหัวใจกับเลวร้ายต่ำทราม ไม่ชอบ ยิ่งถ้า มี Pkได้ จะเห็นเลยว่า พวกที่มันฉลาดอับ มันจะไปกดขี่ แกล้งคนอื่น แบบเห็นๆ โดยคนที่โดนจะสู้ไม่ได้ เพราะสะเตตัสมันอัปผิดไป นิสๆหน่อย หรือ อัปไปโดยไม่รุอับไรดี น่าสงสารคนแนวนี้

ดังนั้น ผมว่าหากเป็นสะเตตัสแบบ Rag มันควรปรับ
ค่าDex ตัดทิ้ง กำหนด ค่าความแม่นที่ตายตัว และ อาจกำหนด ค่าตามอาวุธที่ใส่ โดย ค่าอาจแก้ไม่ให้ผู้เล่นรู้ตัวก็ได้

ค่า Lux (พิมพ์ผิดเป่าหว่า) สบู่ อันนิ ก็ตัดออก เพราะ กำหนด ค่า คริ ที่ตายตัว ตาม LV จะดีกว่าไหม แล้ว อัตราด๊อป ของเพิ่ม มันก็ไม่เห็นผลชัดด้วยซ้ำ น่าจะ เอาพวก อัตรา ด๊อป ของ ขึ้นกับ Item ตะกูลเคื่รองลาง เพิ่มโชค อยู่ในแหวน ในสร้อยไรงิ เพราะมันไม่เห็นผลชัดเจน ตัดออกเหอะ

ค่า Agi ความไว ให้ขึ้นกับ อาวุธก็ได้นะครับในส่วนนิ เช่น พวก อาวุธที่น่าจะไว มีด ก็ตีไว กว่าพวก ดาบใหญ่ๆ เป็นต้น กำหนดความไวตามอาวุธ

ที่เหลือก็ น่าจะมีค่า Str ที่เพิ่มความโจมตีพวกสายโจมตีใกล้ และ ค่า Dex ในรูปแบบ new Dex ไม่ได้กำหนดความแม่น แต่กำหนดความแรง ของ สายโจมตีไกล และ เพิ่มรัศมี (ไม่มีผลกับความแม่น) ค่า Vit ที่มีผลกับเลือด และ ป้องกันน ค่าInt ที่มีผลต่อ มานา และความแรงของเวท มันจะได้ลบเหลี่ยม ของความเก่งที่ต่างกันเกินได้ อาจเสริมอีกค่า Sus (Speed use Skill) จะเป็น ค่าเกี่ยวกับ ความไว ของการใช้สกิล ถ้าอัฟดีๆ ก็ใช้สกิลได้ไวขึ้น เป็นต้น

ในส่วนนี้ ก็จะมีปัญหาว่า แล้ว cadet จะทำยังไงละ ถ้าอยากเล่น สาย โจมตีไกล เพราะอับ Str ไม่ได้ ก็ง่ายๆครับ สร้างอาวุธโจมตีไกล สำหรับ Cadetมา เช่น หนังสติกยิงหิน เป็นต้น ทีนิพวกเล่น Cadet ที่ต้องการไปทางยิงไกล ก็จะไม่มีปัญหา

ในส่วนสกิล

ทำมาในรูปแบบ คล้ายๆ L2 และ Ds เท่าที่ทราบมาคือ เอาหนังสือมาเพื่อฝึกสกิล แต่ ผมอยากให้แยก ค่า ของ Skill ออกมาเลยย แบบ L2 และ DS ค่าจะเหมือน Exp คือฆ่ามอล จะได้ ค่า Exp และ ค่า Sp จากนั้น SP จำนวนนึง ก็ใช้ฝึกสกืล เป็นต้น แต่กันการอัปสกิลแรงเกิน ก็จะกำหนดว่า Lv 30ก่อนนะ ค่อยใช้สกิล ขั้นที่ 5 ของสกิลXYZ ได้ เป้นต้น

ในส่วนอาวุธ
อยากให้แยก และจัดหมวดหมู่อาวุธด้วยครับ แต่ตรงนิ ผมยังคิดไม่ออกว่าจะประยุกต์กับ P1 ยังไง เพราะง่วง มาก ไปนอนแว้ว

แก้ไขล่าสุดโดย thoma_joe เมื่อ Thu May 04, 2006 4:09 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Eska92

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:07 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เสียงเพลงพอเวลาผมถ่าย สกรีน ช๊อท มันจะกระตุกอะครับฟังไม่เป็นเพลงเลย
แล้วมีคำถามครับตั้งปาตี้ทำยังไงเหรอครับ

สุดท้ายตอนนี้ปิดเซิฟเหรอครับเข้าแลวค้างอะเข้าไม่ได้
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
rewty

เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 80

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:17 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Eska92 พิมพ์ว่า:

ผมก็ เป็นอะครับ
ว่าแต่ท่าน ในเกมส์ก็ชื่อนี้ใช่มะครับ

เพิ่งเจอกันในเกมส์เอง Fujimura ครับ

อิอิ Embarassed
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
gamer98

เข้าร่วม: 08 Apr 2006
ตอบ: 172

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:20 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยู่เฉยๆ เพลงก็กระตุก - - คาดว่าจากการเห็นคนอื่นตีมอนเตรอ์แล้วกระตุกกับเวลาตีมอนเตอร์เองแล้วเพลงก็กระตุกไปด้วย

รู้สึกsvจะเข้าไม่ได้นะคับ 11.46 วันที่3พฤษภาคม

แก้ไขล่าสุดโดย gamer98 เมื่อ Wed May 03, 2006 11:39 am, ทั้งหมด 1 ครั้ง
Eska92

เข้าร่วม: 30 Apr 2006
ตอบ: 182

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:21 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วมีวิธีแก้มั้ยครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ส่ง Email MSN Messenger
limuzeen

เข้าร่วม: 02 May 2006
ตอบ: 28

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:36 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ติดตามข่าวเรื่อยๆ

^^
Mini

เข้าร่วม: 29 Apr 2006
ตอบ: 73

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:42 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ใครเหง ผมมั้งครับ ชื่อว่า Mini Laughing

แล้วตั้งตี้ทำไงอะครับ แล้วตอนนี่ ปิด เซิฟหรอครับ
KARN

เข้าร่วม: 22 Apr 2006
ตอบ: 78

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:45 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมโหลดมาแล้ว กรอกรหัสผ่านแล้ว ไหงมันค้างที่หน้าจอ เชื่อมต่อเสร็จสิ้นง่ะ ตัวเคอเซอร์ก็ใช้การไม่ได้ กดสตาดก็ไม่ได้ รีเซตแล้วเข้าอีกทีก็ไม่ได้ เป็นแบบเดิม Crying or Very sad
babyjjung

เข้าร่วม: 28 Apr 2006
ตอบ: 349

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:49 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เป็นเหมือนกานเลยอะที่เข้าเกมมะด้ายอะ สงสัยเขาจะปิดเซิฟไหมเนี่ย ทางทีมงานมาช่วยชี้แจงทีจิ
rewty

เข้าร่วม: 24 Apr 2006
ตอบ: 80

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 11:50 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้า login ได้ ไม่ขึ้นเชื่อมต่อเส็ดสิ้น นะครับ

ผมว่า น่าจะใช้เชื่อม ต่อกับ เชิฟเวอร์ ล้มเหลว มากกว่า Embarassed
gamer98

เข้าร่วม: 08 Apr 2006
ตอบ: 172

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 12:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แต่loginไม่ได้มันค้างไปเลยนะคับน่าจะให้ เด้งกลับมาloginใหม่นะคับบไม่ใช่ค้างไปเลย- -
LUCIANOs

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 2:12 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เซฟเวอร์ดีแล้วนะคับ คาดว่า

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 2:15 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เล่นได้แล้วนะคับ

เข้าร่วม: 12 Apr 2006
ตอบ: 137

ตอบตอบเมื่อ: Wed May 03, 2006 2:17 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ลงต่อ
1.แก้ numpad แต่ กดenter ที่ numpadไม้ได้นะงับ
2.กดลบตัวอักษรค้างไม่ได้น้าคับ ต้องกดทีละตัว
3. ตอนชวนตี้มันมี done 2 อันอ่า
4. ตอนอยู่ในตี้อ่าคับ แผนที่แสดงตัวละครัที่อยู่ในต้อด้วยแต่เปงสีเดียวกันหมกเยย ดูไม่รุใครเปงคัย(ตัวเองก็หลงทาง)
5. ผมกดp เปิดหน้า ปาร์ตี้มา กดที่ ปาร์ตี้ แล้วก็ไม่มีอะไรเดินขึ้นพอจะกดให้ปิดหน้าต่างมันไม่ยอมปิดคับ มันค้างอยู่อย่างนั้น แต่เล่นเกมส์ต่อได้คับ แบบ ไปตีมอนสเตอร์ต่อ แต่ถ้ามอนส์เตอร์อยู่ในหน้าต่างจะกดโจมตีไม่ได้ ต้องปิดเกมส์แล้วเปิดใหม่ถึงหาย

ลงแค่นิก่อง
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> แจ้งผลการทดสอบ Project ONE pre-alpha ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า 1, 2, 3  ถัดไป
หน้า 1 จาก 3

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน