เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

ห้องไฟเตอร(มีรายละเอียดสกิล/แผนที่มอนในPJ1/ตอบคำถามและอื่น)
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 8, 9, 10 ... 47, 48, 49  ถัดไป

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ชมรม Fighter
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
Zizen
แฟนพันธุ์แท้

เข้าร่วม: 22 Sep 2006
ตอบ: 320

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 26, 2006 3:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

oledata1 พิมพ์ว่า:
อยากรู้ว่าทำไมต้องเปลี่ยนอาชีพตอน 21 ทำไมไม่เปลี่ยนตอน 20 ครับ

แล้วตอนเปลี่ยนอาชีพเสร็จแล้วเกบเวลยากไหม

เพิ่งเล่นก๊าบ Crying or Very sad

เก็บเรื่อยๆอ่ะ

ขวานซิ่ง จงเจริญ
ขึ้นไปข้างบน
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
mint2004
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 21 Jul 2006
ตอบ: 1340

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 26, 2006 7:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

oledata1 พิมพ์ว่า:
อยากรู้ว่าทำไมต้องเปลี่ยนอาชีพตอน 21 ทำไมไม่เปลี่ยนตอน 20 ครับ

แล้วตอนเปลี่ยนอาชีพเสร็จแล้วเกบเวลยากไหม

เพิ่งเล่นก๊าบ Crying or Very sad

1. อันนี้ต้องรอถามเจ๊ฮิคาริเค้าเองนะ ผมไม่รู้ว่าทำไมต้อง21 แต่เคยได้ยินว่า เพราะระบบมันคำนวนให้ต้องเปลี่ยน21 มันจะได้สมดุล อะไรประมาณนี้อะ
2. ไม่ยากนะ จะเริ่มเล่นสนุกขึ้นอีกต่างหาก เล่นไปเรื่อยๆ คุยกะคนโน้ที คนนีที เผลอๆก๊อัพ ^^ สู้ๆๆ

ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
bombza

เข้าร่วม: 21 Sep 2006
ตอบ: 5

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 26, 2006 10:12 pm    เรื่อง: ขวดเปล่ากับขวดยาเปล่านี้มันอันเดียวกับปล่าวครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ถ้าไม่ใช้แล้วขวดเปล่าหาจากตัวไรครับ
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 26, 2006 11:02 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

[quote="mint2004"]
Zizen พิมพ์ว่า:
Anonymous พิมพ์ว่า:
เหรียญสมิงหาได้ที่ไหนคับ เอาจดหมายไปให้มันก็ให้คุยกับหมาเฉยๆ คุยกับหมา ถามแล้วเรื่องที่ตั้งฐานทัพ แต่พอไปคุยกับผู้พันคาร์เตอร์ต่อ ก็ไม่เห็นพูดเรื่องเหรียญคับ หรือเป็นที่เลเวล?

เหรียญสมิงต้องไปล่าสมิงนะคับ สำหรับล่าสมิงที่ไหนเด๋วผมลงแผนที่ให้

ล่าจาก ป่าวงกต ได้มะคับ? ตัวไหนเลยก็ได้ใช่มะคับ?[/quote

ใช่คับตัวไหนก็ได้]

ล่าไปซักพักยังไม่ได้เลยคับ ต้องคุยกับใครก่อนหรือป่าวคับ? ผมคุยกับหมาในกรง ถามเรื่องที่ตั้ง แล้ว

ไม่ได้เลยเหรอคับ มันต้องตกจิ

มีตกแน่นอน แต่อาจจะได้ยากสักหน่อย เพราะเลเวลแรกๆกว่าจะตีตายก็ใช้เวลา เลยดูว่าตกยาก แต่มันตกจิงๆนะอดทนหน่อยสู้ๆๆ ^^

thanks u na krub. ได้แล้วคับ ตอนแรกนึกว่า ลืมคุยกับใครไป ตีไปสักพักน่ะคับ ขอบคุณมาก ๆ นะคับ
mint2004

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 26, 2006 11:37 pm    เรื่อง: Re: ขวดเปล่ากับขวดยาเปล่านี้มันอันเดียวกับปล่าวครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

bombza พิมพ์ว่า:
ถ้าไม่ใช้แล้วขวดเปล่าหาจากตัวไรครับ

ขวดเปล่าหาได้จาก มอนสเตอร์ ตระกูล วุ้นทั้งหลาย ^^

l2abbit2a

เข้าร่วม: 12 May 2006
ตอบ: 151

ตอบตอบเมื่อ: Tue Sep 26, 2006 11:54 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ขวดเปล่าเอาไปใช้ปาโยชน์ได้น่อนอกจากเควส

สนใจเดินหาได้ที่เมืองแคสบริเวณด้านล่างซ้ายน่อ Shocked
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
bigbeary

ตอบ: 3

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 27, 2006 11:53 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากให้ช่วย ลงความสามารถของสกิล fighter น่ะครับ
เหงมีแต่ตารางสกิลแต่ไม่ความสามารถบอก

ยังไงก้ช่วยๆ หน่อยคร้าบ ผม fighter หน้าใหม่
mint2004

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 27, 2006 1:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

bigbeary พิมพ์ว่า:
อยากให้ช่วย ลงความสามารถของสกิล fighter น่ะครับ
เหงมีแต่ตารางสกิลแต่ไม่ความสามารถบอก

ยังไงก้ช่วยๆ หน่อยคร้าบ ผม fighter หน้าใหม่

ก็อยากจะลงอะนะ แต่มันมีมีที่จะลงตอนแรกก็ลืมจองพื้นที่สำหรับลง กำลังคิดอยู่ว่าจะเอาลงตรงไหนดี ขอเวลาหน่อย

Zizen

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 27, 2006 1:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

mint2004 พิมพ์ว่า:

ก็อยากจะลงอะนะ แต่มันมีมีที่จะลงตอนแรกก็ลืมจองพื้นที่สำหรับลง กำลังคิดอยู่ว่าจะเอาลงตรงไหนดี ขอเวลาหน่อย

ก็ Edit reply แรกไม่ได้เหรอคับ

mint2004

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 27, 2006 2:00 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ก็ Edit reply แรกไม่ได้เหรอคับ

กลัวช่องไม่พอลง เดี่ยวจะลองดูอีกที

Zizen

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 27, 2006 2:27 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ๊าคคคค นี่ผมต้องขลุกอยู่กะโทรล จน35เลยเหรอออออออออออ

mint2004

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 27, 2006 2:45 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

อ๊าคคคค นี่ผมต้องขลุกอยู่กะโทรล จน35เลยเหรอออออออออออ

แล้วแต่คุณสิ ถ้าจะหาของแรห์ไอเเท๊มก็ต้องทน ถ้าจะไม่หาแล้ว ลองไปหุบเขามังกรไหมอะ ขึ้นใช้ได้นะ หรือถ้าคุณมีแนวในการเก้บใหม่ก็บอกกันได้นะ ผมจะได้เอไปลงโพสในหน้าแรกอะ ช่วยคนอื่นไปในตัว

Zizen

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 27, 2006 2:51 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

แล้วแต่คุณสิ ถ้าจะหาของแรห์ไอเเท๊มก็ต้องทน ถ้าจะไม่หาแล้ว ลองไปหุบเขามังกรไหมอะ ขึ้นใช้ได้นะ หรือถ้าคุณมีแนวในการเก้บใหม่ก็บอกกันได้นะ ผมจะได้เอไปลงโพสในหน้าแรกอะ ช่วยคนอื่นไปในตัว

หามา2เวลล่ะ ไม่ตกซักชิ้น Y_Y

ปล. หุบเขามังกรมีไรบ้างง่ะผมเวล30เอง(สายขวาน)

l2abbit2a

เข้าร่วม: 12 May 2006
ตอบ: 151

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 27, 2006 4:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

เฮียก๊ะเอาไปลงไว้ที่บอร์ดไฟต์เตอร์เลยดิ Shocked

ว่าแต่เวล 37 เกบไหนดีเนี่ย ไปตีมังกรก๊ะคนเต็มทุกที
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว MSN Messenger
Grajorkkk

เข้าร่วม: 25 Sep 2006
ตอบ: 13

ตอบตอบเมื่อ: Wed Sep 27, 2006 4:54 pm    เรื่อง: 0.0 ตอบโดยอ้างข้อความ

อยากถามว่าน้ำมันดิบกับของที่ดรอปในเหมืองขาย npcที่เมืองกับ ขายที่หน้าเหมืองอันไหนได้เยอะกว่า

ป.ล.ขอบคุณจ้า
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ชมรม Fighter ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3 ... 8, 9, 10 ... 47, 48, 49  ถัดไป
หน้า 9 จาก 49

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน