เวบบอร์ด GAMEINDY เวบบอร์ด GAMEINDY
ProjectONE เกมออนไลน์สัญชาติไทยแท้

ช่วยเหลือช่วยเหลือ   ค้นหาค้นหา   รายชื่อสมาชิกรายชื่อสมาชิก   กลุ่มผู้ใช้กลุ่มผู้ใช้   สมัครสมาชิก(Register)สมัครสมาชิก(Register) 
 ข้อมูลส่วนตัว(Profile)ข้อมูลส่วนตัว(Profile)   เข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัวเข้าสู่ระบบเพื่อเช็คข้อความส่วนตัว   เข้าสู่ระบบ(Log in)เข้าสู่ระบบ(Log in) 
บอร์ดนี้ถูกยกเลิก ไม่สามารถเพิ่มข้อความได้ ใช้เพื่ออ้างอิงเท่านั้น
กรุณาใช้บอร์ดใหม่ที่ http://forum.gameindy.com

มาเเล้ววววค่า ID Project ONE
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7

Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    หน้าแรก -> เวบบอร์ด GAMEINDY -> ขยะ
อ่านหัวข้อก่อนหน้า :: อ่านหัวข้อถัดไป  
ผู้ตั้ง ข้อความ
_Chillypaper_
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 22, 2006 10:47 am    เรื่อง: อ่านะ ตอบโดยอ้างข้อความ

แท้งกิ้ว ง๊าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ
ขึ้นไปข้างบน
_Chillypaper_
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 22, 2006 11:42 am    เรื่อง: รับกวนถามอีกเรื่องนะง๊าบ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมโหลดแพทแล้ว พอกดเริ่มเกม มันขึ้น
this application has failed to start because d3dx9_28.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem.
ต้องทำยังไงอะ ช่วยชี้แนะเรื่องนี้ด้วยครับ
cartoon
Project ONE Tester

เข้าร่วม: 10 Jul 2006
ตอบ: 157

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 22, 2006 11:59 am    เรื่อง: Re: รับกวนถามอีกเรื่องนะง๊าบ ตอบโดยอ้างข้อความ

_Chillypaper_ พิมพ์ว่า:
ผมโหลดแพทแล้ว พอกดเริ่มเกม มันขึ้น
this application has failed to start because d3dx9_28.dll was not found. Re-installing the application may fix this problem.
ต้องทำยังไงอะ ช่วยชี้แนะเรื่องนี้ด้วยครับ

ไปที่ "ตัวเลือก" แล้ว เลือกที่ "เปลี่ยนชนิคการซัฟพอต DirectX" นะคะ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว ชมเว็บส่วนตัว MSN Messenger
nammonkung
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Fri Sep 22, 2006 6:33 pm    เรื่อง: ไม่ได้โคดอ่ะครับ ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมไม่ได้โคดอ่ะครับ ส่งไป 10 กว่ารอบ เงินหายแต่ไม่ได้โคด แถมไม่มีอ่ะไรส่งมาด้วย

nammon_kung@hotmail.com ช่วยส่งมาที่นี่ทีครับ Rolling Eyes
Noaa

เข้าร่วม: 21 Sep 2006
ตอบ: 1

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 23, 2006 2:44 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมส่งแล้วทำไมไม่ได้โคดล่ะ Twisted Evil Twisted Evil
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
nize
Project ONE Master

เข้าร่วม: 06 Apr 2006
ตอบ: 276

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 23, 2006 2:46 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

Noaa พิมพ์ว่า:
ผมส่งแล้วทำไมไม่ได้โคดล่ะ Twisted Evil Twisted Evil

น้องคนไหน มีปัญหาเรื่องการขอรับไอดี PM มาหาผมครับ
พร้อมรายละเอียดต่างๆ
ีusername
เบอร์โทที่ใช้ขอ
เราจะได้แก้ปัญหาให้ครับ
ดูข้อมูลส่วนตัว ส่งข้อความส่วนตัว
cattypkung

เข้าร่วม: 21 Sep 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 23, 2006 4:20 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ของ one2call ใช้ได้มั้ยอ่ะ
ปัทม์
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sat Sep 23, 2006 8:55 pm    เรื่อง: โดนตัดออกจากระบบ ตอบโดยอ้างข้อความ

(เซิร์ฟเวอร์ได้ทำการตัดคุณออกจากระบบ) มันคือระงับ ID เราหรือ เราไม่ได้ทำไรผิดนิ เกมมันค้างเราก็เลยรีเครื่องพอเข้าเกมใหม่มันบอกว่าตัดออกจากระบบ งง อะ มันคืออะไรช่วยแก้ไขที่จิ
pidpad

เข้าร่วม: 24 Sep 2006
ตอบ: 8

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 24, 2006 8:59 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ได้แล้วอิอิ
DeathsNote

เข้าร่วม: 24 Sep 2006
ตอบ: 2

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 24, 2006 11:49 am    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

ผมกดส่งไปแล้วทำไม่มีจดหมายส่งมาสักทีอะ
nize

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 24, 2006 1:40 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

DeathsNote พิมพ์ว่า:
ผมกดส่งไปแล้วทำไม่มีจดหมายส่งมาสักทีอะ

ได้รับทาง SMS ครับ
จุนโซคุง
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 24, 2006 5:09 pm    เรื่อง: สมัครแล้วแต่ไม่มีที่ใส่Cold SMS ตอบโดยอ้างข้อความ

สม้ครตั้งหลายรอบแล้วไม่มีที่ใส่Cold SMS สักที่ คืออยากเล่นมากๆคับ
ช่วยผมที่ ID junzo1986 ช่วยส่งแบบที่มีที่ใส่ Cold ทีคับ
ขอบคุณล่วงหน้านะคับ
จุนโซคุง
ผู้เยี่ยมชม

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 24, 2006 5:20 pm    เรื่อง: สมัครแล้วแต่ไม่มีที่ใส่Cold SMS ตอบโดยอ้างข้อความ

โทดนะคับ ช่วยส่งมาที่ junzo@hotmail.com
Cold มีแล้วคับ แต่มันไม่มีที่ใส่ Cold สักที
อยากเล่นมากคับ ไม่มีIDอย่างเดียว
ขอบคุณล่วงหน้คับ
nize

ตอบตอบเมื่อ: Sun Sep 24, 2006 5:21 pm    เรื่อง: ตอบโดยอ้างข้อความ

จุนโซคุง พิมพ์ว่า:
โทดนะคับ ช่วยส่งมาที่ junzo@hotmail.com
Cold มีแล้วคับ แต่มันไม่มีที่ใส่ Cold สักที
อยากเล่นมากคับ ไม่มีIDอย่างเดียว
ขอบคุณล่วงหน้คับ

ไปที่ http://pj1.gameindy.com/?action=gameindy.web.profile.signin
ใส่ user pwd ให้ถูกต้อง
จะมีปุ่ม ขอรับไอดี ให้กดปุ่มนั้นครับ

ปัญหาต่างๆ เกี่ยวกับการขอรับ ID ให้ไปที่
http://www.gameindy.com/board/viewforum.php?f=37
หรือ PM มาหาผมโดยแจ้งข้อมูลได้แก่
username
เบอร์โท ที่ใช้ขอ
code ที่ได้รับ
มาด้วยครับ
แสดงเฉพาะข้อความที่ตอบในระยะเวลา:   
Forum นี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถตอบ หรือแก้ไขได้   หัวข้อนี้ถูกล็อก คุณไม่สามารถแก้ไข หรือตอบได้    เวบบอร์ด GAMEINDY -> ขยะ ปรับเวลา GMT + 7 ชั่วโมง
ไปที่หน้า ก่อนหน้า  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7
หน้า 7 จาก 7

ไปที่:  
คุณไม่สามารถสร้างหัวข้อใหม่
คุณไม่สามารถพิมพ์ตอบ
คุณไม่สามารถแก้ไขข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลบข้อความของคุณ
คุณไม่สามารถลงคะแนน